[Funland] Cụ nào cứ mong gặp Thái, bơi vào đây???

SimsSam

Xe điện
Vâng có thể em hâm, nhưng không hâm hấp. Thái với Mã khác gì nhau. Mã yếu hơn Thái hả cụ?

Em thấy trận đấu hay. Kết quả nói lên điều đó. Cầu thủ nào cũng hay. Chứ có người khác hay hơn trong số vài triệu người cùng lứa sao không được chọn? Tôn trộng và tự tin hay hơn phán xét. Động lực trên sân MĐ là 2-2 đấy ạh.

Cụ bị hâm ai, em bóc lỗi thằng Hậu, Chinh, Linh cũng ko đc ah. Đây là chỉ ra lỗi cần khắc phục chứ ko phải trì triết, chửi rủa đá ngu này nọ.
Còn cái chính em muốn nói VN quá may khi ko phải gặp Thái như mong muốn của nhiều cụ tuần trước. Chứ với cái hàng thủ lập bập, có ku goalkeeper mộng năng, nhát vía như Lâm tây thế này mà gặp Thái lọ toàn thằng cao to với chân chuyền tốt. Nó cứ rót cho mấy quả phạt là đủ thua để tiếp tục làm kẻ về nhì vĩ đại.

Lambatda

Xe điện
Lại một bài chê, mẹ bóng đá mà cứ muốn theo ý mình thì toàn vô địch à?, chán với mấy bài kiểu này
Chê cái ếu gì, chê là chê mấy bố tuần trc chưa j đã lên đồng muốn đá với Thái như kiểu giết đc nó đến nơi ấy, hiểu chưa. Đọc mà cũng ko biết nội dung viết về cái j ah.
Hay lại kiểu ko đá đc như nó thì cấm chê:)). Thế sau có đi ăn cũng đừng phàn nàn bọn đầu bếp nó cho mình ăn dở nhé.

KhieuDauDo

Xe điện
Giỏi cho vào chạy 2phut cho biết

NNS

Xe ngựa
Chết cả 2 bàn toàn tình huống cố định, mà xem thằng Thái lọ giải này đá nó ăn bao nhiêu bàn cố định rồi. Nhiều cụ tuần trc kêu muốn Thái vào ck hơn vì yếu hơn Mã. Giờ đã thấy thấm cái hàng thủ ảo tưởng của VN chưa.
Thấy thật may mắn khi đá ck với thằng Mã, ít nhất còn thấy có cơ hội đối mặt thủ môn. Trận hn 1 là thắng cách biệt từ 2 bàn trở lên, 2 là hòa có tỷ số. Chứ cứ kiểu thắng cách biệt có 1 bàn xong đã vội lên đồng 1 rặt, cả nc vác rái, bê vú ra đường hò hét cầm đèn chạy trc cos pha. Thì lượt về kiểu ếu j cũng lại đại bại thất vọng ngay tại Mỹ Đình thôn.
Hòa trong thế thắng đáng tiếc thế này thì mấy thằng Hậu trẩu mới biết cẩn thận mà đá tử tế. Mấy thằng Chinh, Linh mới biết vút cái chân có lực hơn để sút cho ra hồn quả bóng (mà lượt về thì dẹp thằng T.Linh đi dùm).
Vang cụ cái đã. Đá với thằng đ.éo nào cũng đc, chuyện ai thích tuyển Việt Nam đá với thằng nào là quyền của họ, Việt Nam thắng trận, mịa, thắng éo nào chả là thắng? Ai thích xuống đường bày tỏ sự vui mừng cũng chả có gì sai, miễn là ko đua xe, lạng lách, gầm rú xe cộ vvv. bạn trẻ là cái éo gì mà bảo hàng vạn người khác vác d.ái bê vú xuống đường? (Nguyên văn của bạn) thế nhà bạn có đám hỉ đám hiếu, thiên hạ người ta bê vác gì đến nhà bạn? Nhẽ nó để d.ái để vú ở nhà?=))
Đá bóng thì có thắng có thua, thắng vui thua buồn, nhưng thường bọn thấy đ.éo được như ý nó là lập tức chửi kiểu bạn chủ thread đây, nói thực là mình hơi khinh

tomiit

Xe đạp
Bóng đá là thứ giải trí, nâng cao quan điểm quá lên làm gì hử cụ. Đội thắng trận chung kết là đội vô địch của giải đấu. Thế thôi.

obi

Xe tăng
Gặp thằng nào thì nó cũng đã chuẩn bị tốt cho những tình huống cố định thế này rồi, vì đá với Phi mình cũng tạo cho nó nhiều cơ hội như thế.

Lambatda

Xe điện
Vang cụ cái đã. Đá với thằng đ.éo nào cũng đc, chuyện ai thích tuyển Việt Nam đá với thằng nào là quyền của họ, Việt Nam thắng trận, mịa, thắng éo nào chả là thắng? Ai thích xuống đường bày tỏ sự vui mừng cũng chả có gì sai, miễn là ko đua xe, lạng lách, gầm rú xe cộ vvv. bạn trẻ là cái éo gì mà bảo hàng vạn người khác vác d.ái bê vú xuống đường? (Nguyên văn của bạn) thế nhà bạn có đám hỉ đám hiếu, thiên hạ người ta bê vác gì đến nhà bạn? Nhẽ nó để d.ái để vú ở nhà?=))
Đá bóng thì có thắng có thua, thắng vui thua buồn, nhưng thường bọn thấy đ.éo được như ý nó là lập tức chửi kiểu bạn chủ thread đây, nói thực là mình hơi khinh
Lắp não vào đê, viết dài mà có hiểu ng# viết cái j. Cái câu chửi ở đây là tự ông nhét chữ vào mồm ng # đấy.
Tôi thấy may vì ko phải gặp thằng Thái và cười nhiều ông tuần trc tiếc rẻ, châm biếm Thái Lọ dễ ăn hơn Mã. Hiểu nội dung cái thớt chưa. Làm bank mà đọc hiểu chán thế.

cunglatruong1

[Tịch thu bằng lái]
E thấy ông hlv được khen quá . Tỏ ra nguy hiểm thần bí đấu pháp tùm lum . Bớt khen ỗng lại để ỗng về mặt đất đi mấy cụ.

minhna

Xe tải
Cụ đi cãi với thằng nhóc này làm gì ;). Hôm nay đá trên sân đối phương với sức ép kinh khủng mà các cháu nó đá được thế là tốt rồi. Tiếc thì có tiếc nhưng trong bóng đá chả ai nói hay được. Thôi hy vọng trên sân nhà các cháu nó đá ngon lành hơn ;)

NNS

Xe ngựa
Lắp não vào đê, viết dài mà có hiểu ng# viết cái j. Cái câu chửi ở đây là tự ông nhét chữ vào mồm ng # đấy.
Tôi thấy may vì ko phải gặp thằng Thái và cười nhiều ông tuần trc tiếc rẻ, châm biếm Thái Lọ dễ ăn hơn Mã. Hiểu nội dung cái thớt chưa. Làm bank mà đọc hiểu chán thế.
Đá với Thái khó dễ kiểu Thái, đá với Mã nó sẽ khó dễ kiểu Mã, chủ bọn não nho nó mới tưởng thắng thằng này là xơi ngay được thằng khác như húp tàu phớ. Việc vn đá thắng đội A dễ hơn đá đội B, dù đội B đá thua đội A là hoàn toàn bình thường, bóng đá nó thế
Kiểu chửi của bạn trẻ chứng tỏ bạn cũng ko hơn bọn kia nhiều, nói chung vẫn kiểu truyền thống vàng vẩu là kém sự trung thành, chỉ cần thất bại là lập tức chửi ngay=))

khanhnguyen09

Xe container
Nói thật nhé, hôm nay mà Mã nó dẫn trước 2 bàn thì có gỡ bằng mắt, bớt ảo tưởng đê.

Passengers123

Xe tải
Website
hebemart.vn
Thớt xàm, thực tế là giờ đang chung kết với Mã và đếch phải anh Thái nhé. để các em nó nghỉ ngơi tập trung trận lượt về đi

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

Passengers123

Xe tải
Website
hebemart.vn

Lambatda

Xe điện
Đặt niềm tin vào Đc với Tl thì đá như bán, trận trước thì thằng Xt
Thì hết tđ rồi mà cụ, trận này để a.Đức đá có kho còn ko có mấy cơ hội như của thằng Chinh, Linh để bỏ lỡ ấy chứ. Trận hn bọn Mã đá quá rát.

Lambatda

Xe điện
Nói thật hôm nay mà Chinh gỗ nó ghi bàn thì Mã gỡ vào mắt

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun
Thay Chinh = T.Linh em thấy còn tệ hơn.
Còn thay = A.Đức với lực đá của bọn Mã h1 thì em e còn ko có cơ hội để bõ lỡ như thằng Chinh ấy.

cunglatruong1

[Tịch thu bằng lái]
Thì hết tđ rồi mà cụ, trận này để a.Đức đá có kho còn ko có mấy cơ hội như của thằng Chinh, Linh để bỏ lỡ ấy chứ. Trận hn bọn Mã đá quá rát.
Hôm nay quang hải đá cũng dở toàn đi bộ