[Funland] Cụ nào có nhà Goldmark City (136 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội) vào điểm danh

Phạm Hoàng Minh

Xe đạp
Em cũng hóng vụ này nhưng em thấy vô lý vì làm gì có chuyện từng mảng gõ 1 cái là ra như thế, nhìn như là trước đó phải có chuyện thi công gì đó rồi.
http://dantri.com.vn/kinh-doanh/bat-dong-san-phia-tay-ha-noi-nong-van-de-chat-luong-ban-giao-can-ho-20170530212233237.htm
Đây cụ, thông tin trên Dân trí sáng nay, chủ đầu tư đã xử lý, toàn các nhà thầu tên tuổi đấy cụ nhỉ.

nguyenanh8670

Xe đạp

oliverhoang80

Đi bộ
Em thấy dự án khỉ nào cũng có vấn đề cả. Như nhà chị họ em ở Xì pù chà, hồi nhận nhà cũng đập tè le ra để xử lý chống thấm tơi bời ấy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

mdtmdtmdt

Xe hơi
khu này khuôn viên chỉ dành cho cư dân hay người ngoài cũng vào được à các cụ? Em ngại cái cảnh đưa con xuống chơi thì gặp toàn trai gái bên ngoài vào khuôn viên ngồi hôn hít.

vtcoma6

Đi bộ
Đúng là chất lượng chung cư thanh thản
, views nghĩa trang, nhà tang lễ.
Chất lượng Thanh Thản nhưng mua giá gấp đôi . Thanh Thản lại views hồ Linh đàm . Thanh Thản đc tọa lạc trong trung tâm khu đô thì kiêu mẫu Linh đàm . Tính theo Rốn Hồ gươm thì sao nhỉ ????

Các cụ có tiền mua nhà nên tìm hiểu thông tin kỹ trước khi mua.

xekhachhangsang

Đi bộ
Các cụ ạ, em được ông bà bô cho ra ở riêng, dồn hết các khoản em được hơn tỷ, em đang định múc một em 2 phòng ngủ ở Goldmark City (136 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội) vì chỗ này tiện cả đường em lẫn bà xã và hai ‘cụ’ con đi học. Sáng nay em vào dự án xem, thấy quảng trường quá đẹp. Thật với các cụ em đang ở trong cái ngõ Đội Cấn đủ 2 xe máy tránh nên bị ngợp cmnl các cụ ạ, vào thấy đường xá rộng, sạch, thoáng, đi dọc hành lang và lên căn hộ thấy thoáng lắm. Được cái nữa là bọn tư vấn chém là ở đây và quanh khu có nhiều trường học tốt nên càng ưng hơn, vc em xác định là nghèo cũng phải cho thằng tèo đi học, đầu tư vào giáo dục đèo bao giờ lỗ phỏng các cụ.

Cụ nào mua ở đây hay tìm hiểu dự án này rồi vào cho em ít ý kiến với, em đang máu, ổn là em múc ngay vì nó đang bàn giao rồi, em dọn về ở luôn đỡ phải chờ. Em thuộc tuýp đàn ông đập trai đa sầu đa cảm các cụ ạ, đận này xem Sống chung với mẹ chồng nghĩ lại thấy thương cả bà bu lẫn vợ em quá các cụ ạ, xa thơm nhưng gần nhiều khi thối lắm, thôi dọn ra ở riêng khéo lại quý nhau như vàng mười, :D.

Với cả cụ nào có kinh nghiệm làm nội thất ở đây, thủ tục với chủ đầu tư thế nào, nơi chỗ, giá rổ bên làm nội thất được các cụ cho em xin thông tin với. À em định múc căn ở tòa R1, có cụ nào ở R1 rồi, cho em kết bạn làm quen, có duyên sẽ làm hàng xóm tắt điện tối đèn có nhao.

Đội ơn các cụ!

Goldmark city được mệnh danh là " Thành Phố trong khu vườn " Cụ ạ. mật độ xây dựng ở đây rất thấp 23% thôi. Riêng cái quảng trường Ruby cũng rộng hơn 7000m2 . Giá cũng đang được ưu đãi với mức chiết khấu cao nhất. cụ quan tâm và cần thông tin thì ib cho em. 0983 206 873

hoanglampham

Xe đạp
Goldmark city được mệnh danh là " Thành Phố trong khu vườn " Cụ ạ. mật độ xây dựng ở đây rất thấp 23% thôi. Riêng cái quảng trường Ruby cũng rộng hơn 7000m2 . Giá cũng đang được ưu đãi với mức chiết khấu cao nhất. cụ quan tâm và cần thông tin thì ib cho em. 0983 206 873
Chủ nhật em đến thấy quảng trường, bể bơi xong cơ bản rồi, đẹp phết, thích phết

conangdeptraihd24

Xe đạp
Có xây kín thì từ t5 trở lên chắc vẫn view nét lắm cụ nhỉ
Giờ kiếm được dự án không nằm cạnh các cụ hơi hiếm. Quỹ đất càng ngày càng hẹp, người thì đông. Nên ngắm dự án view như thế này vẫn Ok các cụ ạ

oliverhoang80

Đi bộ
Hình như thằng Time cũng ở trên bãi tha ma phải kg các cụ nhỉ? Nếu thế ở cạnh các cụ như ở Gôn mắc có vẻ còn khả quan hơn ấy nhể. Thông tin nhũng nhiễu quá, lăn tăn ghê :(

MIREEH

Xe tải
Giờ kiếm được dự án không nằm cạnh các cụ hơi hiếm. Quỹ đất càng ngày càng hẹp, người thì đông. Nên ngắm dự án view như thế này vẫn Ok các cụ ạ
Cạnh các cụ cũng không sao đâu. Chỉ sợ thấy có vụ chất lượng trát tường vừa thấy bà con tung clip lên hãi quá không biết thực hư thế nào?!

discus

Xe hơi
Thực đấy cụ ạ.
Và sẽ còn nhiều cái nữa !

oliverhoang80

Đi bộ
Cụ Discus ơi nhiều cái gì nữa ạ. Cụ chia sẻ cho dân tình thấu hiểu tý đi. Chứ em kết quả quảng trường của nó phết, vào xem khu Ruby (cái chỗ bóc tường) một số căn thấy cũng kg đến nỗi ạ :(

conangdeptraihd24

Xe đạp
Cụ Discus ơi nhiều cái gì nữa ạ. Cụ chia sẻ cho dân tình thấu hiểu tý đi. Chứ em kết quả quảng trường của nó phết, vào xem khu Ruby (cái chỗ bóc tường) một số căn thấy cũng kg đến nỗi ạ :(
5.000 căn hộ mà cụ, khó tránh được sót 1, 2 căn bị lỗi. Đến quần áo may mặc còn bị lỗi đầy đó thôi, quan trọng là hướng xử lý như thế nào, cđt thiện chí hay không. Nếu láo nháo đổ lỗi thì out còn không thì ok. Hỏng thì sửa :)

nguyenanh8670

Xe đạp
Cạnh các cụ cũng không sao đâu. Chỉ sợ thấy có vụ chất lượng trát tường vừa thấy bà con tung clip lên hãi quá không biết thực hư thế nào?!
Thấy có cụ bảo ở cái clip trọc tường thạch cao là do cụ chủ giật dây thép kết cấu ra trước rồi, nên nó bị thế các cụ ạ, liệu thế có đúng không cụ nhỉ, nhà em chưa giật tường thạch cao thế bao giờ.