[Funland] Cụ nào có nhà Goldmark City (136 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm, Hà Nội) vào điểm danh

hoanglampham

Xe đạp
Có cụ nào đã nhận nhà đây chưa, vào tư vấn cho bọn em đi
Thấy bảo cuối tuần này mở bán cụ có làm chuyến đi thực tế thì đi với em, lên đó tham khảo trực tiếp xem sao, chứ giờ cũng mới chỉ được nghe giới thiệu, k biết cụ thể thế nào đâu.

conangdeptraihd24

Xe đạp
Em quan tâm, nhưng lăn tăn mật độ cao và giao thông đi lại sau này bất tiện. Hóng thêm cao kiến các cụ.
Khu này được cái đi đâu cũng tiện, chỉ có điều không biết bao giờ vụ đường sắt trên cao mới xong. Nó mà thông là đường xá bon ngay.

Ốc Lê

Xe máy
View này thì khủng quá. Em đợt trước định ngắm khu này để thay cho An Bình city vì giá An Bình cao, nhưng cũng sợ quả này nên thôi. Thế bên cạnh đang giải phóng mặt bằng làm cái gì đấy cụ, đừng nói với em là có toà khác view thẳng xuống chỗ đấy nhé các cụ.
cái bãi đất là công viên của quận mà. Vin làm đấy ạ.

MCDC200

Xe máy
Nghe nói ở Goldmark có căn nào hơn tỷ đâu cụ

hse

OFer Tích cực
Cơn mưa quà tặng tháng 5

-Tặng ngay từ 3 - 8 lượng vàng SJC cho quý khách đăng ký mua căn hộ Sapphire S1 hay S4 trong tháng 5.
-Tặng ngay 10 năm phí dịch vụ quản lý với các căn hộ 2 phòng ngủ khách hàng đăng ký mua trong tháng 5.
-Tặng thêm 2 điều hòa 2 chiều hiệu Daikin cho quý khách đăng ký mua căn hộ 2 phòng ngủ trong tháng 5.
Và rất nhiều ưu đãi khác, các cụ nào có nhu cầu và đang quan tâm dự án này thì triển ngay thôi ạ.
Cụ cho em xin thông tin dự án em đang máu

hse

OFer Tích cực
Chẹp. Loanh quanh toàn seeder, sell. Thôi thì goldmark thành hình nhìn cũng ra gì ra phết. Em người thật việc thật:
Em bán 1 căn toà S4 full nội thất: điều hoà 3 ngủ 1 khách.bàn bếp mặt đá.lò nướng.tủ bếp.tủ âm tường.tủ giầy.sàn gỗ.đèn đóm chiếu sáng cơ bản.thiết bị vệ sinh đầy đủ bồn tắm,bồn ỉ.a, bồn rửa mặt, sen vòi các thứ.
Căn góc 302 diện tích thông thuỷ 115,96m.
Tầng 3 View quảng trường ngắm bể bơi rõ lắm:)) đếm từ chân lên thì nó cỡ tầng 7-8 vì tầng sảnh làm khá cao. Sau cho thuê chắc cũng ổn.
Tiếc lắm nhưng em cần tiền nên bán.giá 30tr/m bao hết các loại thuế phí sang tên.(giá này thấp hơn so với giá em mua trong hợp đồng) Đã đóng 70%.30% còn lại tháng 12/2017 mới phải đóng tiếp.cần vay ngân hàng em hỗ trợ làm luôn được. Cụ nào máu ibox cho iem nha:))
Căn này của cụ cửa và ban công hướng gì ạ?

nguyenanh8670

Xe đạp
Thấy bảo cuối tuần này mở bán cụ có làm chuyến đi thực tế thì đi với em, lên đó tham khảo trực tiếp xem sao, chứ giờ cũng mới chỉ được nghe giới thiệu, k biết cụ thể thế nào đâu.
Cuối tuần vào thứ 7 hay chủ nhật, em đi với cụ.

MCDC200

Xe máy
Không có đâu cụ ạ :) rẻ cũng hơn 2 tỷ ...
Vâng. Em cũng nghe nói thế nhưng thấy cụ chủ thớt bảo có hơn tỷ rồi giờ cố thêm để mua ở đó thì em thấy có vẻ cụ chủ thớt cố vụ này hơi nặng vì có khi số tiền phải cố bằng với số tiền cụ đang có thì mệt lắm ạ. Mà đâu thấy bảo bên tòa R1 cụ chủ thớt định mua lại còn chưa hoàn thiện nội thất nữa ấy

5562

Xe hơi
Chẹp. Loanh quanh toàn seeder, sell. Thôi thì goldmark thành hình nhìn cũng ra gì ra phết. Em người thật việc thật:
Em bán 1 căn toà S4 full nội thất: điều hoà 3 ngủ 1 khách.bàn bếp mặt đá.lò nướng.tủ bếp.tủ âm tường.tủ giầy.sàn gỗ.đèn đóm chiếu sáng cơ bản.thiết bị vệ sinh đầy đủ bồn tắm,bồn ỉ.a, bồn rửa mặt, sen vòi các thứ.
Căn góc 302 diện tích thông thuỷ 115,96m.
Tầng 3 View quảng trường ngắm bể bơi rõ lắm:)) đếm từ chân lên thì nó cỡ tầng 7-8 vì tầng sảnh làm khá cao. Sau cho thuê chắc cũng ổn.
Tiếc lắm nhưng em cần tiền nên bán.giá 30tr/m bao hết các loại thuế phí sang tên.(giá này thấp hơn so với giá em mua trong hợp đồng) Đã đóng 70%.30% còn lại tháng 12/2017 mới phải đóng tiếp.cần vay ngân hàng em hỗ trợ làm luôn được. Cụ nào máu ibox cho iem nha:))
rm thýa sàn giao toàn 23-24 mà cụ giao tận 30, sàn giao cho vui sao ý nhỉ cụ

Ngocanhqn

Xe buýt
rm thýa sàn giao toàn 23-24 mà cụ giao tận 30, sàn giao cho vui sao ý nhỉ cụ
Sàn nào giao thế cụ?23-24 là những căn nhỏ thôi cụ.căn góc diện tích to ko có giá ý đâu.dọc căn góc toà s4 giá hiện còn cao hơn giá em giao cụ ak.chỉ có điều quà tặng áp đảo quá thôi:))

tranhien1979

Xe tăng
Ui, em nhận nhà ở đấy, thì sửa lên sửa xuống hết lỗi nọ đến lỗi kia, chưa sửa thì bảo là sửa rồi,... phải làm kiến nghị sửa đến mấy lần cho một lỗi!
Bảo vệ thì lôm côm, nói năng với mọi người thì lấc cấc, hách dịch,...

Rồi chuẩn bị sửa nhà thì bị đưa cái danh sách vặt tiền gây khó khăn cho chủ nhà của ban quản lý do CĐT lập ra ra. Điện thì không thúc đẩy với bên điện lực làm cho khách mà toàn gợi ý khách mua điện qua chủ đầu tư với giá cao; nước cũng phải sử dụng nước mua qua chủ đầu tư giá cao. Sửa bao nhiêu ngày, thì thu phí giám sát sửa chữa của chủ nhà từng đấy ngày, đổ trạc thải cũng phải thuê ban quản lý thực hiện giá cao.

Túm lại, em so sánh với Ecopark cách đây mấy năm: em thấy Việt Hưng làm tốt hơn hẳn về thiết kế, chất lượng công trình, về thái độ và ứng xử của CĐT, đơn vị dịch vụ do TNR ở Goldmark.

Giờ cũng muốn bán, nhưng giá thấp quá lỗ chỏng vó; ngoài ra số điện thoại thì các sàn chẳng biết kiếm đâu suốt ngày mời chào giá thuê rẻ rúm: căn hơn 100 giá chào thuê 5 - 6 triệu, chỉ bằng 2-3%.

trantienlc

Xe buýt
Ui, em nhận nhà ở đấy, thì sửa lên sửa xuống hết lỗi nọ đến lỗi kia, chưa sửa thì bảo là sửa rồi,... phải làm kiến nghị sửa đến mấy lần cho một lỗi!
Bảo vệ thì lôm côm, nói năng với mọi người thì lấc cấc, hách dịch,...

Rồi chuẩn bị sửa nhà thì bị đưa cái danh sách vặt tiền gây khó khăn cho chủ nhà của ban quản lý do CĐT lập ra ra. Điện thì không thúc đẩy với bên điện lực làm cho khách mà toàn gợi ý khách mua điện qua chủ đầu tư với giá cao; nước cũng phải sử dụng nước mua qua chủ đầu tư giá cao. Sửa bao nhiêu ngày, thì thu phí giám sát sửa chữa của chủ nhà từng đấy ngày, đổ trạc thải cũng phải thuê ban quản lý thực hiện giá cao.

Túm lại, em so sánh với Ecopark cách đây mấy năm: em thấy Việt Hưng làm tốt hơn hẳn về thiết kế, chất lượng công trình, về thái độ và ứng xử của CĐT, đơn vị dịch vụ do TNR ở Goldmark.

Giờ cũng muốn bán, nhưng giá thấp quá lỗ chỏng vó; ngoài ra số điện thoại thì các sàn chẳng biết kiếm đâu suốt ngày mời chào giá thuê rẻ rúm: căn hơn 100 giá chào thuê 5 - 6 triệu, chỉ bằng 2-3%.
Như thế chắc mấy thằng ăn mảnh riêng lẻ bắt nạt khách thôi cụ ạ! Cụ cứ phản ảnh trực tiếp với chủ đầu tư và ban quản lý, bọn này đang muốn bán hết mấy khu saphia nên nó cũng phải chỉnh đốn lại đội ngũ nv gây sách nhiễu!
Em vừa nhận thông báo đầu tháng 6 nhận nhà! Nghe cụ chia sẻ thế cũng hoang mang!

tranhien1979

Xe tăng
Như thế chắc mấy thằng ăn mảnh riêng lẻ bắt nạt khách thôi cụ ạ! Cụ cứ phản ảnh trực tiếp với chủ đầu tư và ban quản lý, bọn này đang muốn bán hết mấy khu saphia nên nó cũng phải chỉnh đốn lại đội ngũ nv gây sách nhiễu!
Em vừa nhận thông báo đầu tháng 6 nhận nhà! Nghe cụ chia sẻ thế cũng hoang mang!
Chắc bọn ngồi ở tầng 1 tòa R4 nó bắt nạt em ạ! Mai em đến chửi cho bọn nó một trận! Túm lại là em đang đau đầu về cái thủ tục đăng ký với 1 đống quy định, cam kết và số tiền phải nộp để hoàn thiện nhà của em đây. Em có ông thợ mộc lắp mấy cái nhà cho em từ trước đến giờ, có khi không làm được ở đấy vì thiếu tư cách pháp nhân, thiếu bằng cấp chứng chỉ hành nghề theo quy định, thiếu trang thiết bị bảo hộ, đồng phục lao động, phương án bảo đảm an toàn cháy nổ, gây ồn cho công trường cũng như bản vẽ thiết kế thi công mấy cái đồ tủ bếp, giường tủ quần áo đây.

trantienlc

Xe buýt
Chắc bọn ngồi ở tầng 1 tòa R4 nó bắt nạt em ạ! Mai em đến chửi cho bọn nó một trận! Túm lại là em đang đau đầu về cái thủ tục đăng ký với 1 đống quy định, cam kết và số tiền phải nộp để hoàn thiện nhà của em đây. Em có ông thợ mộc lắp mấy cái nhà cho em từ trước đến giờ, có khi không làm được ở đấy vì thiếu tư cách pháp nhân, thiếu bằng cấp chứng chỉ hành nghề theo quy định, thiếu trang thiết bị bảo hộ, đồng phục lao động, phương án bảo đảm an toàn cháy nổ, gây ồn cho công trường cũng như bản vẽ thiết kế thi công mấy cái đồ tủ bếp, giường tủ quần áo đây.
Cụ cứ phản ánh nên ban quản lý, cái gì theo quy định thì tuân thủ, còn bắt bẻ ngoài quy định thì ko nghe! Bọn này nó hạnh hoẹ để làm tiền thôi! vật liệu để sửa chữa, hoàn thiện đi thang máy nó cũng vòi tiền, ra vào cũng phải trình giấy tờ.. Nói chung bọn này chỉ vòi vĩnh thôi!