[Thảo luận] CSTT Nắn gân em.Có clip hầu các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

zero4803

Xe buýt
cụ chủ cho em hỏi trong xe cụ có những thông tư,nghị định nào thế ? để em còn ngâm cứu, ko xxx lại bắt láo ae nữa thì mệt:D

vam

Xe buýt
âm binh "xe đạp" vào thớt này hơi nhiều. Mod mà quanh quẩn đây vào làm 1 mẻ thì tốt cho diễn đàn đỡ rác :-?

SPL

Xe container
Em là em biết tỏng mánh của lão U oét rồi nhá, muốn em không đưa lên đây thì tháo hết đống loa độ đưa đây =))

Mrthành

Xe buýt
Cái câu " kiểm tra hành chính vì vi phạm luật giao thông " của xxx trẻ buồn cười quá cơ =))

USS

Xe tải

SPL

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

Thienphu

Xe tải
Em buồn cười nhất với ông lỏi thượng sĩ!Vote bác chủ thớt!

hieutr91

Xe máy
em cũng buồn cười với ông nhõi thượng sĩ, mới ra trường mà ti toe định dọa cụ nhưng bị cụ vặn cho im re, thật sự là em hâm mộ cụ từ vụ ở Nguyễn Chí Thanh cơ ạ, lời lẽ rất dõng dạc và chỉn chu, vote cụ

night_fury

Xe hơi
ko hiểu mặt mấy chú xxx ra sau khi vừa đi được một lúc quay lại thấy xe cụ nổ máy ngon lành và đi tiếp nhỉ :))

Buki

Xe điện
Khầm phục tinh thần cụ, chuẩn mực và đúng luật. vote cụ một ly

thangktvta

Xe tăng
Cụ chủ thớt nghe có vẻ như là hù dọa là chính ý nhỉ? Nếu đặt cụ vào mấy bác xxx kia thì cụ nghĩ sao? Xe cụ đang đứng im mà cụ lại bảo là ko dừng ko đỗ??? kiểu này mấy cụ nhà ta có cách để đỗ xe nơi cấm dừng cấm đỗ rồi đây (cứ làm 1 cái giắc nối điện vào ô khóa điện là đánh lừa được xxx như cụ này ngay). Thật ra XXX đâu có lái xe hoặc xem cụ chết máy đẩy xe vào lề từ đầu đâu mà biết đc là xe cụ nó hỏng? họ chỉ thấy xe đỗ ở đó là vi phạm thì ra hỏi thôi! Em thấy cụ nhắc lại mấy câu là xe tôi ko dừng, ko đỗ mà em buồn cười quá! Có lẽ phải xem kỹ lại khái niệm thế nào là dừng xe, đỗ xe mới được, và có trường hợp nào xe ko dừng ko đỗ mà như trường hợp của cụ được khái niệm không! Các chú xxx này non quá và rất hớ nên cà cuống đến lỗi không giám xem cụ chứng minh xe hỏng?
"Dừng" và "đỗ" trong bài cụ chủ và trong luật có nghĩa là thực hiện hành vi ấy 1 cách có ý thức. Còn ý của cụ chủ ở đây là "không dừng, k đỗ" mà là "sự cố".
Thích nhất pha đòi "ăn vạ" của cụ chủ khi bảo "nếu xe tôi hỏng thêm..." :)).
Tuy nhiên, Cụ chủ có 1 cái sai rất lớn đó là hạ cấp của xxx :)), Người ta Đại úy mà kêu Thượng Úy, hehe.
Vote vote...

Ob3xuT

Xe điện
Em kính cụ 1 ly, quá bình tĩnh, quá chuẩn
P:s: tsb thằng thượng sĩ học trung cấp mới ra trường, nhìn mặt nó e chỉ muốn táng cho phát

7604

Xe tải
Em như cụ chủ thớt thì mượn luôn điện thoại của thượng sĩ gọi cho Gara là xong .:)]

cargoman

Xe điện
Đồng chí đến sau là đại úy đới hihi. Em ít khi xem những clip nào mà dài thế nhưng clip của cụ em xem cứ như xem phim hành động Mỹ ấy, hay ghê. Bọn này cứ phải thế mới được. Vote cụ

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Cụ chủ thớt nghe có vẻ như là hù dọa là chính ý nhỉ? Nếu đặt cụ vào mấy bác xxx kia thì cụ nghĩ sao? Xe cụ đang đứng im mà cụ lại bảo là ko dừng ko đỗ??? kiểu này mấy cụ nhà ta có cách để đỗ xe nơi cấm dừng cấm đỗ rồi đây (cứ làm 1 cái giắc nối điện vào ô khóa điện là đánh lừa được xxx như cụ này ngay). Thật ra XXX đâu có lái xe hoặc xem cụ chết máy đẩy xe vào lề từ đầu đâu mà biết đc là xe cụ nó hỏng? họ chỉ thấy xe đỗ ở đó là vi phạm thì ra hỏi thôi! Em thấy cụ nhắc lại mấy câu là xe tôi ko dừng, ko đỗ mà em buồn cười quá! Có lẽ phải xem kỹ lại khái niệm thế nào là dừng xe, đỗ xe mới được, và có trường hợp nào xe ko dừng ko đỗ mà như trường hợp của cụ được khái niệm không! Các chú xxx này non quá và rất hớ nên cà cuống đến lỗi không giám xem cụ chứng minh xe hỏng?
Thế cụ không thấy cụ USS có nói là "nếu tôi cố khởi động mà xe hỏng hóc thêm phải chịu trách nhiệm đó à?" Cụ vào trường hợp xxx đó cụ làm thế nào ?
"Vâng, tôi chịu trách nhiệm" ?!?! Cái thứ trách nhiệm mình phải chịu mà mình chẳng được cái gì ? Thành tích thì của cả đội, còn trách nhiệm 1 mình mình chịu?
Cụ chủ nói đến "dừng" và "đỗ" ở đây là nói theo giải thích từ ngữ, thuật ngữ. Em thấy không sai tí nào cả. Tại sao mình quy chụp mình vào thứ mình không làm. xxx ta là hay bắt bẻ. Riêng em nếu có thể em sẽ mời cụ chu 10 ly (nhưng rất tiếc là chỉ được có 1) vì sự điềm tĩnh của cụ. Em hiếm gặp những người nhứ thế này :) Trong cả quá trình nói chuyện với xxx, củ chủ hoàn toàn không thay đổi luận điệu, thái độ và hành vi. Thực sự đáng khâm phục. Không hiểu củ chủ làm trong ngành gì ? Đừng nói với em là làm về "Tâm lý tội phạm" nhá :D

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
chết máy + ủn xe vào sát mép cống rồi thì ko có gì phải lo lắng với xxx cả
Nhớ phải bật đèn cảnh báo sự cố.
Vodka cụ chủ USS , xem clip của cụ mà buồn hết cả cười với mấy xxx, cụ nói rất rành mạnh, ko vấp rất chuẩn. Mấy xxx có lẽ quá nản với lý lẽ của cụ, nhưng em thấy hơi ngượng chỗ cụ nói là xe không đỗ và cũng không dừng, cái này phải xem lại có câu nào hay hơn. Dù sao chúc mừng cụ chủ, mời cụ chén rượu nhá.

sonpzx

Xe tải
đùa chứ ông e cstt mới ra trường có cái mặt nói chuyện thái độ thế ko biết
nhếch mép cười đểu
ăn nói thì tinh vi
nếu gặp phải ai mà hiền hiền chắc nó bắt nạt tới số

Trạng thái
Thớt đang đóng