[Thảo luận] CSGT Hải Dương(đồng chí...Văn Dũng(số hiệu 192416) cướp giật điện thoại

Trạng thái
Thớt đang đóng

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Cụ lại cứu em nó hả?
Chả liên quan gì. Sự nhiệt tình và khả năng của em được hiểu thành cái thổ tả gì vậy. Em cancel con mẹ nó hết rồi. Để cụ chủ tự chiến đấu.

Đề nghị cụ Havu giúp anh em lấy lại công lý và k khoan nhượng với những thành phần sâu mọt này nhé!
Trước nay, toàn chủ thớt bỏ cuộc cụ ạ.

Thế cụ Ha Vu định giúp thằng khốn nạn XXX này xử lý nội bộ à? Em nghĩ là không nên. Cụ chủ làm vụ này là góp phần làm trong sạch lực lượng CSGT thì cụ nên làm, chứ 1 câu xin lỗi thì làm cái quái gì. Sau đó nó lại về chính cái địa điểm đó, ngày đêm thu tiền mãi lộ, bảo kê cho xe tải chở quá tải, xe khách quá tốc độ, chạy bố láo nhất là bọn xe khách chạy HN - HP. Chính cái lũ khốn nạn này nó bảo kê cho xe khách nên mới xảy ra quá nhiều vụ tai nạn thảm khốc. Còn nhiều cụ nói là đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh kẻ chạy lại nhưng em nghĩ với những thằng này thì nên đánh cho nó đi luôn.
Cụ chả hiểu gì về em sất.

Em cũng vừa PM cho cụ Havu rồi ạ. Em còn đang khá phân vân. Nên em xin cụ Havu cho em suy nghĩ vài ngày nữa ạ. Nếu được em sẽ liên lạc với cụ. Nếu không em sẽ đưa toàn bộ audio+clip lên đây cho các cụ học tập(em sẽ không làm gì nữa).
Với những lời mà cụ PM cho em, em thấy sự nhiệt tình của em trở nên nhí nhố nên em đành phải dừng sự hỗ trợ của mình cho cụ. Cụ cứ làm theo ý mình ợ.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
em vẫn ủng hộ cụ đánh thằng xxx đó. trả mấy khi bọn xxx nó hở sườn. có điều phật pháp diệu kỳ. đánh kẻ chạy đi cụ ạ. e sợ lỡ thằng mất dạy đó nó mất cửa làm ăn, chó cùng cắn quẩn cụ ạ
Anh nói vậy là chưa hiểu về ngành xxx VN rồi. Nếu anh có dịp đi lại nhiều tỉnh ở phía Bắc như HD, QN... thì xxx ở đó thằng trẻ mới vào nghề cũng có hơn chục tỷ rồi (cái này là em nghe anh em nhà em trong ngành kể, xxx xưa em không rõ nhưng bây giờ không thằng nào sống bằng lương, chúng đi thành từng đội nhóm bảo kê địa bàn, tiền kẹp vào giấy báo, khi đi nhận tiền thì là đệ của chúng hoặc mặc thường phục, đi ăn không bao giờ phải trả tiền ). Anh liệu đã có nhiều tiền bằng chúng, nó về bây giờ cũng đầy tiền rồi ?. Được cái anh em trong ngành xxx nam cũng như nữ, trẻ cũng như già rất đoàn kết, ăn chia sòng phẳng không như các ngành nghề khác, vụ ở ĐN có thể nói là hy hữu chưa có tiền lệ trong lịch sử ngành thì phải ?

Chỉnh sửa cuối:

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Thằng Dũng mà thoát được kiếp nạn lần này thể nào cũng có bài giả vờ ăn năn hối cải một thời gian sau đó nó sẽ quay lại và tàn bạo hơn trước để thu hồi vốn đã mất vì dàn xếp êm đẹp với cấp trên. Nếu nó thoát âu cũng là số trời đã định...Than ôi xxx HD và QN thì kinh rồi !?

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
vâng đúng là em chưa hiểu rõ lắm về XXX cụ a. Chúng nó làm ăn như vậy thì đúng là cướp trên sương máu của dân rùi.

Anh nói vậy là chưa hiểu về ngành xxx VN rồi. Nếu anh có dịp đi lại nhiều tỉnh ở phía Bắc như HD, QN... thì xxx ở đó thằng trẻ mới vào nghề cũng có hơn chục tỷ rồi (cái này là em nghe anh em nhà em trong ngành kể, xxx xưa em không rõ nhưng bây giờ không thằng nào sống bằng lương ). Anh liệu đã có nhiều tiền bằng chúng, nó về bây giờ cũng đầy tiền rồi ?

ngựa thồ

Xe tăng
Nói thực là em bắt đầu thấy chán cụ rồi ạ, kiểu của cụ là vừa *** vừa nhòm: nếu cụ sợ mất thời gian, sự phiền toái và cái gì đó không ổn v.v và v.v thì:
1 là nhờ mod xóa bài này đi cho nhanh để anh em đỡ bức xúc, lần sau có bị như vậy thì cũng đừng lên đây trình bày làm gì
2 là cụ tung toàn bộ clip và file ghi âm lên diễn đàn này, việc còn lại sẽ có người làm. Cũng giống như vụ thằng xxx trong clip " mày thích thì tao chào được chưa", cụ chủ có cần đơn từ kiến nghị gì đâu mà vẫn phải về vườn trước niên hạn 3 năm.

Chỉnh sửa cuối:

29A-637-86

Xe tải
Mỗi lần phải gặp xxx em thấy khó chịu vô cùng.Em đồng ý với cụ chủ cho nó một bài giám bắt láo mà lại còn thách thức nữa.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi lần phải gặp xxx em thấy khó chịu vô cùng.Em đồng ý với cụ chủ cho nó một bài giám bắt láo mà lại còn thách thức nữa.
Em ủng hộ xxx làm đúng pháp luật. Các lỗi vi phạm phải có hình ảnh thuyết phục, rõ nét như Sony, chứ làm láo nhà nước càng nghèo thêm. Mà rõ ràng 70% tiền phạt đã quay lại bên công an gọi là bồi dưỡng, "dưỡng liêm" hay "liêm chính" gì đó mà chúng vẫn thích ăn cả cụm.

A TỦN

Xe tải
Em lót dép hóng vụ này. Nhưng em nghĩ cụ thắng thôi. Cụ trên cơ mà. Hì

volume

Xe tăng
Chả liên quan gì. Sự nhiệt tình và khả năng của em được hiểu thành cái thổ tả gì vậy. Em cancel con mẹ nó hết rồi. Để cụ chủ tự chiến đấu.
.
Đúng là người ngoài cuộc khó hiểu hết nội tình, như em đọc em lại hiểu là cụ định cho chú xxx kia gặp mặt cụ chủ để giảng hòa?

pupil

Xe điện
He he, các chú xxx nghe thế này các chú ý cười cho thối mũi, em cũng kệ cụ chủ :D

quatmay

Xe hơi
Nói thực là em bắt đầu thấy chán cụ rồi ạ, kiểu của cụ là vừa *** vừa nhòm: nếu cụ sợ mất thời gian, sự phiền toái và cái gì đó không ổn v.v và v.v thì:
1 là nhờ mod xóa bài này đi cho nhanh để anh em đỡ bức xúc, lần sau có bị như vậy thì cũng đừng lên đây trình bày làm gì
2 là cụ tung toàn bộ clip và file ghi âm lên diễn đàn này, việc còn lại sẽ có người làm. Cũng giống như vụ thằng xxx trong clip " mày thích thì tao chào được chưa", cụ chủ có cần đơn từ kiến nghị gì đâu mà vẫn phải về vườn trước niên hạn 3 năm.
Dạ vâng, em hỏi cụ có sợ(ý em ở đây là ngại) đi lại vài lần HD-HN không vì những việc không phải của mình...vv. Em nói rồi, em lên đây trình bày thì được cái gì hả cụ. Đơn từ em cũng đã mất công viết, chỉ là em không biết phải làm thế nào cho đúng và chuẩn. Các cụ trên này âm dương lẫn lộn. Các cụ chỉ hô hào em làm tới bến đi mà khi em nhờ các cụ vài việc như page 1 thì chỉ có 1 cụ giúp được một phần. Đến bây giờ cụ Havu cũng giận và kệ em xử lý. Em đang bắt đầu chán rồi đấy ạ.
Em không biết nên em mới phải vừa *** vừa nhòm cụ ạ.
Cụ yên tâm, khi không được các cụ giúp thì em sẽ dừng chuyện này lại theo 2 phương án đã nêu. Cũng không dám làm phiền các cụ nữa ạ.
Chào cụ.

ngaynha

Xe tăng
Mợ cái giọng thằng cờ hó này chỉ muốn đấm cho phát vào mồm.
E ủng hộ cụ gửi khiếu nại cho chết cụ cái thằng này đi, nghe rất bố láo bố toét.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Quyết định làm thì không bàn lùi cụ nhá. Cụ có phải người yêu em quái đâu mà em hơi đâu giận cụ. Em không thích cách làm nửa vời và không rõ ràng ạ. Em pm cụ lấy số điện thoại thì cụ không đưa (cụ sợ em à?). Em xử lý theo đơn của cụ thì cụ lại bảo là cho cụ thời gian để cụ nghĩ. Ối xời, em chả biết đường nào mà lần.

Dạ vâng, em hỏi cụ có sợ(ý em ở đây là ngại) đi lại vài lần HD-HN không vì những việc không phải của mình...vv. Em nói rồi, em lên đây trình bày thì được cái gì hả cụ. Đơn từ em cũng đã mất công viết, chỉ là em không biết phải làm thế nào cho đúng và chuẩn. Các cụ trên này âm dương lẫn lộn. Các cụ chỉ hô hào em làm tới bến đi mà khi em nhờ các cụ vài việc như page 1 thì chỉ có 1 cụ giúp được một phần. Đến bây giờ cụ Havu cũng giận và kệ em xử lý. Em đang bắt đầu chán rồi đấy ạ.
Em không biết nên em mới phải vừa *** vừa nhòm cụ ạ.
Cụ yên tâm, khi không được các cụ giúp thì em sẽ dừng chuyện này lại theo 2 phương án đã nêu. Cũng không dám làm phiền các cụ nữa ạ.
Chào cụ.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Lão đấm đi, em cho mượn găng.

Mợ cái giọng thằng cờ hó này chỉ muốn đấm cho phát vào mồm.
E ủng hộ cụ gửi khiếu nại cho chết cụ cái thằng này đi, nghe rất bố láo bố toét.

2 tai 8 banh

Xe container
Quyết định làm thì không bàn lùi cụ nhá. Cụ có phải người yêu em quái đâu mà em hơi đâu giận cụ. Em không thích cách làm nửa vời và không rõ ràng ạ. Em pm cụ lấy số điện thoại thì cụ không đưa (cụ sợ em à?). Em xử lý theo đơn của cụ thì cụ lại bảo là cho cụ thời gian để cụ nghĩ. Ối xời, em chả biết đường nào mà lần.
cụ chủ thớt máu nửa vời thía này thì khó lém
vừa muốn kiện - lại cả muốn bỏ qua là sao ??

congtuan89hp

Xe tải
Thấy ý kiến của các cụ nhiều quá.
Em chỉ mong cụ chủ và những cụ có thể giúp được cụ chủ thật quyết tâm để lấy lại phần nào đó công bằng cho cái xã hội này ạ.

htlongbien

Xe điện
Cụ havu luôn có ý tốt giúp rất nhiều cụ trên này nên cụ chủ không phải sợ cài cắm gì đâu; cụ ấy đã nhiệt tình mà cụ còn né thì làm sao giúp được; có nội dung gì thì ít nhất trao đổi qua điện thoại- bằng không thì phải gặp trực tiếp; cụ ấy muốn alo trực tiếp thì cụ cũng lo lắng sao???

quatmay

Xe hơi
Em đi ăn cơm cụ ạ. Xin lỗi cụ nhé.
Em có bàn lùi đâu cụ ơi, như cụ nói với em là làm gì cũng phải hợp lý. Em chỉ là đang đi tìm sự hơp lý mà thôi cụ.
Đầu tiên cụ hẹn em đến tòa soạn, rồi cụ gọi điện cho sếp chú xxx kia, xxx mai đến xin lỗi em. Thế nên em mới phải suy nghĩ chứ cụ. Chứ em có không rõ ràng chỗ nào đâu ạ. Nhưng nhà em gần đấy, cụ đã hẹn giúp em thì em nhất định sẽ đến ạ. Nhưng em chưa đồng ý cho chú xxx kia gặp đâu cụ nhé.
Cảm ơn cụ.

cụ chủ thớt máu nửa vời thía này thì khó lém
vừa muốn kiện - lại cả muốn bỏ qua là sao ??
Có nhiều phương án mà cụ, em không làm được thì đành nhờ các cụ trên này làm tiếp. Em bỏ cho các cụ mà, em có vứt đi đâu mà lo hả cụ.

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Ý tứ cụ quạt rất rõ ràng. Em tin tưởng ở cụ quạt :D

Chỉnh sửa cuối:

Muon_biet

Xe cút kít
Hãy làm đơn phản ánh tinh thần, thái độ, tác phong làm việc của đ/c Dũng đến Thanh Tra CATP Hải Dương (địa điểm cần gửi).

Trạng thái
Thớt đang đóng