[Thảo luận] CSGT Hải Dương(đồng chí...Văn Dũng(số hiệu 192416) cướp giật điện thoại

Trạng thái
Thớt đang đóng

pupil

Xe điện
Tóm lại là cũng không biết sự việc sẽ đi đến đâu, thấy mù mịt nhỉ
Phải em thì em tố cáo nó rồi, chẳng phải khiếu nại nữa
Vụ của em em cũng đã khiếu nại, đến sáng nay thì nhận được thông báo mời đối thoại
Em nghĩ vì mọi người chứ vì mỗi bản thân mình thì chẳng nói làm gì. Cộng đồng mới quan trọng
(b) :D Chuẩn ạ.

giacmomy90

Xe tải
Mấy cái loại xxx này phải làm sao cho nghỉ việc hết các cụ ạ.

Escape98

Xe tải
Hải Dương quê E đấy nhưng mà E muốn cụ chủ hãy làm cho *** HD không bao giờ được như thế nữa cơ ,cụ chủ lúc muốn lúc không ,chẳng biết thế nào cả ,anh em vẫn đang hóng vụ này lắm !!

blackpaint

Xe container
Ngồi hóng tiếp vậy...em cũng từng trải việc này và thấy rằng, để chiến đấu đến nơi đến chốn là điều bất khả thi và đảm bảo các cụ rơi vào những tình huống này rồi sẽ mở mắt. Mình cứ chiến và hy vọng nó đến nơi đến chốn, tuy nhiên sự việc có thể chỉ đến nơi mà không đến chốn thì các cụ cũng hết sức ủng hộ và thông cảm. Chỉ cần vài cái lần đến nơi thôi là cũng sẽ giảm được những phiền toái xxx gây ra cho các cụ sau này, còn để xử lý triệt để thì ... các cụ phải dỡ nóc nhà cơ. Mỗi cụ ném hòn đá nhỏ rồi nó sẽ trở thành hòn đá lớn. Việc này em nghĩ chỉ cần có cái đơn phi lên CA tỉnh, hoặc lên tí báo là chú D ấy xanh mặt ... cần gì phải làm cho ng ta đến mức c.hó cắn cùn.

kienkid

Xe container
Đã bắn tốc độ bằng mồm rồi mà còn mồm to. Cụ tố cho xxx kia ra khỏi ngành luôn.

Lungcu

Xe điện
Cái này đơn tố cáo luôn kèm ghi âm . xxx cần làm việc phải đến nhà mình :-c

cwise

Xe container
Ngồi hóng tiếp vậy...em cũng từng trải việc này và thấy rằng, để chiến đấu đến nơi đến chốn là điều bất khả thi và đảm bảo các cụ rơi vào những tình huống này rồi sẽ mở mắt. Mình cứ chiến và hy vọng nó đến nơi đến chốn, tuy nhiên sự việc có thể chỉ đến nơi mà không đến chốn thì các cụ cũng hết sức ủng hộ và thông cảm. Chỉ cần vài cái lần đến nơi thôi là cũng sẽ giảm được những phiền toái xxx gây ra cho các cụ sau này, còn để xử lý triệt để thì ... các cụ phải dỡ nóc nhà cơ. Mỗi cụ ném hòn đá nhỏ rồi nó sẽ trở thành hòn đá lớn. Việc này em nghĩ chỉ cần có cái đơn phi lên CA tỉnh, hoặc lên tí báo là chú D ấy xanh mặt ... cần gì phải làm cho ng ta đến mức c.hó cắn cùn.
Em hoàn toàn ủng hộ và thông cảm, ở VN xử lý theo cái tình, với một bài học như vậy ít ra cũng có giá trị với nhiều người đang thi hành công vụ. Em xin nhắc lại: mỗi ngành ăn theo kiểu của ngành đó. Em chưa hiểu làm đến mức cắn cùn là như nào ạ, vì đơn tố cáo kiểu gì chẳng lên CA tỉnh, mà chỉ có làm đơn tố cáo thôi mà cụ, hay là vừa tố cáo lên CA tỉnh vùa đưa lên mạng, báo chí

vvv

Xe tăng
Bọn này cứ phải lừa lừa cho nó viên hoa cải cho chừa cm nó đi, chỉ hạch sách dân đen là giỏi. Chiến đến cùng đi cụ,

nomind

Xe hơi
Theo quan điểm của em, thì làm như Bác chủ thớt là tiền lệ rất tốt. Các anh em trong otofun nên rút ra cái gì đó và củng cố kiến thức và cách ứng xử cho bản thân khi gặp những trường hợp đại loại thế này. Ở pha này theo em cũng chẳng nên kiện cáo làm gì, sự việc có khi cũng chẳng đi đến đâu mà lại tốn thời gian của Bác chủ thớt. Nhưng giờ các bạn xxx cứ thổi 10 ông, mà gặp khoảng 7-8 ông như Bác chủ, mình tin chắc rằng thái độ và cách làm việc của các anh xxx sẽ đúng mực và đúng luật hơn.. Cái gì cũng vậy thôi, thói quen dần dần nó thành phong cách phỏng các Bác :D

cuccucukd

Xe tăng
Bọn này cứ phải lừa lừa cho nó viên hoa cải cho chừa cm nó đi, chỉ hạch sách dân đen là giỏi. Chiến đến cùng đi cụ,
Giỏi cụ cho hoa cải đi. Chỉ giỏi chém. Định xui trẻ con ăn mứt gà sáp à. Cứ chờ kết quả cụ chủ xem sao

hondajaz

Xe hơi
cụ vvv xúi cho xxx ăn hoa cải là mình dở ngay:D
Hóng kết quả cụ thớt thôi:)

blackpaint

Xe container
Em hoàn toàn ủng hộ và thông cảm, ở VN xử lý theo cái tình, với một bài học như vậy ít ra cũng có giá trị với nhiều người đang thi hành công vụ. Em xin nhắc lại: mỗi ngành ăn theo kiểu của ngành đó. Em chưa hiểu làm đến mức cắn cùn là như nào ạ, vì đơn tố cáo kiểu gì chẳng lên CA tỉnh, mà chỉ có làm đơn tố cáo thôi mà cụ, hay là vừa tố cáo lên CA tỉnh vùa đưa lên mạng, báo chí
Khiếu nại cũng có thể lên GĐ CA TP mà cụ. Làm đến mức nào, làm thế nào cho đủ là cũng khó cụ nhỉ?

tonydao

Xe tải
kiện đi cụ chủ.cho bọn xx nó về vườn hết...

MrHip1990

Xe tải
Híp đây, cụ chủ gửi cho e cái file ghi âm+ video và in box nhé, nhà đang thừa mấy cái usb, e gửi kèm luôn lên vtc xem ntn. Hôm trước e gọi điện rồi, xxx yêu cầu phải có bằng chứng ( e gọi đường dây nóng ạ)

ngựa thồ

Xe tăng
Theo quan điểm của em, thì làm như Bác chủ thớt là tiền lệ rất tốt. Các anh em trong otofun nên rút ra cái gì đó và củng cố kiến thức và cách ứng xử cho bản thân khi gặp những trường hợp đại loại thế này. Ở pha này theo em cũng chẳng nên kiện cáo làm gì, sự việc có khi cũng chẳng đi đến đâu mà lại tốn thời gian của Bác chủ thớt. Nhưng giờ các bạn xxx cứ thổi 10 ông, mà gặp khoảng 7-8 ông như Bác chủ, mình tin chắc rằng thái độ và cách làm việc của các anh xxx sẽ đúng mực và đúng luật hơn.. Cái gì cũng vậy thôi, thói quen dần dần nó thành phong cách phỏng các Bác :D
Ông này nghe giọng như âm binh. Ông nên nhớ rằng giáo dục ở VN chẳng bao giờ có hiệu quả. 10 thằng đi tù về sẽ kéo theo 5 thằng nữa vào trại. Còn trông chờ vào mấy thằng này tử tể thì phải đợi đến kỉ niệm 2000 năm Thăng Long nhé

MrHip1990

Xe tải
Ông này nghe giọng như âm binh. Ông nên nhớ rằng giáo dục ở VN chẳng bao giờ có hiệu quả. 10 thằng đi tù về sẽ kéo theo 5 thằng nữa vào trại. Còn trông chờ vào mấy thằng này tử tể thì phải đợi đến kỉ niệm 2000 năm Thăng Long nhé
chuẩn rồi, bảo ông ấy lật tung cái otofun này lên xem biết bao nhiêu cụ tố cáo mấy xxx HD bố láo rồi, vẫn có thay đổi đâu, kể cả vụ xe máy đi vào làn giữa, hay vượt phải, lên cả báo đài rồi, đâu vẫn vào đấy thôi

Winwin100

Xe tải
cụ nói chuẩn đấy. Còn em rất căm xxx tp hải dương. chúng nó lá cướp thật sự đấy cụ ạ

Hot Steel

Xe buýt
Cụ chủ còn quạt thì update tình hình cho bọn em hóng với nha

ngaynha

Xe tăng
Voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee =))

Trạng thái
Thớt đang đóng