[TNGT] CSGT bị tai nạn Giao thông?

Nấm mỡ

Xe điện
Em thấy thớt này chứng tỏ một điều: thái độ & cách phát biểu của OFers làm bên ngoài có cảm nghĩ là OFers căm ghét xxx đến mức bất cần phân biệt tình huống, cứ nghe xxx gặp họa là vui :^)

CuongP

Xe tải
em thì thấy cụ đang bảo vệ số ít đấy chứ không phải mọi người lấy số ít ra để đánh giá
vẫn còn những cán bộ trong sạch nhưng ít lắm mà chính họ cũng bị mang tiếng lây của những cán bộ tha hóa biến chất làm hỏng cả hình ảnh của NGƯỜI CÔNG AN NHÂN DÂN
cụ biết được bao nhiêu mà nói là ít. em công nhận nhiều hình ảnh CAND có hành động phản cảm, vi phạm Pháp luật, vi phạm nguyên tắc ngành được đưa đầy lên mạng nhưng cụ thử đếm xem được bao nhiêu người, ở những đơn vị nào. những người đưa tin lên mạng như thế liệu đã với tinh thần khách quan chưa. còn công trạng, thành tích của lực lượng CA thì các cụ có biết hết không, có tìm hiểu không hay chỉ thích chăm chú vào mấy cái tin kia để thích thú

thichxeoto

Xe điện
cụ biết được bao nhiêu mà nói là ít. em công nhận nhiều hình ảnh CAND có hành động phản cảm, vi phạm Pháp luật, vi phạm nguyên tắc ngành được đưa đầy lên mạng nhưng cụ thử đếm xem được bao nhiêu người, ở những đơn vị nào. những người đưa tin lên mạng như thế liệu đã với tinh thần khách quan chưa. còn công trạng, thành tích của lực lượng CA thì các cụ có biết hết không, có tìm hiểu không hay chỉ thích chăm chú vào mấy cái tin kia để thích thú
Cụ là cớm à hay người nhà là cớm vào chém gió sặc mùi chính trị?Cụ lượn đi cho nước nó trong,văn cụ em nghe mà phát bựcx-(

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
ơ thế cụ bị bắt vì tội ko đội mũ BH chưa? nó chuyên đi bắt mọi người cái tội ko đội mũ BH và nó chết cũng phần ko nhỏ là vì ko đội mũ BH. chúng ta ko ném đá về cái đó thì ném hòn đá vĩnh biệt xuống mộ nó à.
Tối nay e k mũ đi sau 2 bác CSCĐ e nói:" Cho e đi nhờ cái anh ơi" mấy bác ý cũng vẫy tay bảo đi đi.:D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Dù k muốn nhưng nói thật em chưa gặp xxx nào tử tế cả, làm việc với dân mà toàn "đè" dân.

HuyArt

Xe lăn
Em có nguyên tắc là không bao giờ chơi với XXX đủ mọi sắc phục. Nhưng đem nỗi bất hạnh của họ ra để rỉa rói thì lại là chuyện khác, e dự người bị ném đá là cụ chủ thớt đấy

CuongP

Xe tải
Cụ là cớm à hay người nhà là cớm vào chém gió sặc mùi chính trị?Cụ lượn đi cho nước nó trong,văn cụ em nghe mà phát bựcx-(
là ai cũng chả sao cả. cụ có phát ngôn của cụ thì em cũng có phát ngôn của em. kô thích thì đừng đọc

bighead

Xe tải
hehe em thấy các bác có vẻ ghét các anh xxx quá nhỉ :-?

để em kể chuyện tương tự có thật 100% ở quê em miền Tây cho các bác nghe nhé
bác kia làm trưởng phòng CGST ở tỉnh quê em, hôm nọ bác ấy quá chén, chạy xe máy về nhà, bị tai nạn, đi luôn.
bác cấp trên nữa được yêu cầu viết báo cáo tình hình TNGT tỉnh nhà mà không biết viết thế nào về vụ này...

Hưng hài cốt

Xe buýt

Hưng hài cốt

Xe buýt
Bớt đi 1 con rắn cạp nong là bớt đi một nỗi khổ cho off
Em thích cách nhận xét của cụ !

hungbayer

Xe máy
riêng cái khoản đã là công an mà đi xe máy lại k đội mũ bảo hiểm,thế thì còn nói đc j nữa

MIT-ONE

Xe điện
Không cụ ạ, người ta cũng là con người, vì công việc nên mới phải thế thôi, nộp tô cho trên nên mới phải làm, cũng cay đắng lắm.
Mục tiêu và mơ ước của loài người là CHÂN - THIỆN - MỸ
Một con người lương thiện bị đưa đảy thành một kẻ bất lương thì không còn gì cay đắng bằng
Không ai sinh con ra muốn như vậy
Nhưng người này đã làm nên tội gì ???
Chia buồn với nạn nhân