[TNGT] CSGT bị tai nạn Giao thông?

Mr_June

Xe hơi
Chẳng qua là do trên cả, chỉ tiêu giao từng tháng từng quí, không đủ không được. không có chú này thì có chú khác, có sửa thì sửa cái nóc nhà trước.
Vodka cho Cụ này. Chuẩn luôn ạ ! ( Mặc dù em cũng chả ưa gì xxx, đặc biệt là xxx giao thông )

camry2030

Xe buýt
Không nên như vậy bác ạ, sai lầm của chú xxx đấy đánh đổi bằng mạng sống là quá đắt rồi.
Em không nghĩ OFer lại vô cảm như thế, ghét là một chuyện, còn mang cái chết của một người ra để ném đá thì còn ra làm sao?

Tekcomvn

Xe tải
Website
www.tekcomvn.com
ghét thì ghét thật nhưng dù gì cũng là mạng sống của một con người.Nghĩa tử là nghĩa tận
Mong 1 số anh em OF suy nghĩ lại

landport

Xe tăng
XXXX có nhiều nhưng chưa chắc đã giống nhau đâu, chia buồn cùng X trẻ

xegiadinh.vn

Xe điện
Website
giadungnhaviet.com
Em thấy nhiều cụ chém ác quá. Người ta cũng là con người, biết đâu lúc đó có việc gì đột xuất. Một người chết chứ có phải đùa đâu ạ.

Thanhnam68

Xe tải
Cái nghề xxx này cũng bạc.Làm 10 việc tốt chẳng ai để ý,làm 1 việc xấu là bị căm thù,nhớ mãi.Cái ngành xxx bây giờ cũng nát thật,nhưng nguyên nhân ở đâu thì cụ chủ nên tìm hiểu cho kĩ.Em bị xxx ăn chặn cũng nhiều,nhưng em chẳng bao giờ căm thù các đồng chí đấy cả.Vì em hiểu vì sao lại ra cơ sự thế này !!!

lmnam2003

Xe buýt
Em thấy cụ chủ mãn nguyện quá thì phải, cụ phải hiểu và thông cảm cho người ta chứ, em thì em chả ưa gì đám xxx nói chung chứ chả riêng xxxGT thậm chí cứ xxx là em không chơi, nhưng ngồi nói chuyện với nhiều xxx các loại và già trẻ đều có, khi nghe họ chia sẻ chắc mình cũng thông cảm cho công việc của họ phần nào, họ biết rất rõ mọi người ghét họ lắm, họ cũng rất mặc cảm với ánh mắt người dân nhìn họ đấy, xóm nhà em cũng có mấy chú cứ ngoài thời gian bắt buộc chả thấy mặc quần áo xxx bao giờ, tiền xin việc vào xxx mất nhiều, hàng tháng nộp KHOÁN cũng nhiều, họ không còn cách nào khác để cống NỘP. Mà nói cho cùng không có xxx thì xã hội có mà "NOẠN":D:D

dochanhv

Xe máy
Em thấy cụ chủ mãn nguyện quá thì phải, cụ phải hiểu và thông cảm cho người ta chứ, em thì em chả ưa gì đám xxx nói chung chứ chả riêng xxxGT thậm chí cứ xxx là em không chơi, nhưng ngồi nói chuyện với nhiều xxx các loại và già trẻ đều có, khi nghe họ chia sẻ chắc mình cũng thông cảm cho công việc của họ phần nào, họ biết rất rõ mọi người ghét họ lắm, họ cũng rất mặc cảm với ánh mắt người dân nhìn họ đấy, xóm nhà em cũng có mấy chú cứ ngoài thời gian bắt buộc chả thấy mặc quần áo xxx bao giờ, tiền xin việc vào xxx mất nhiều, hàng tháng nộp KHOÁN cũng nhiều, họ không còn cách nào khác để cống NỘP. Mà nói cho cùng không có xxx thì xã hội có mà "NOẠN":D:D
Em vuốt cụ. XXX cũng là con người bình thường. Cũng đầy hỉ nộ ái ố. Họ có hành động...trong công tác thì cụ đã nói rồi. Cũng như một ông chạy cái bằng tiến sĩ. Khi ông ấy chiếm được cái nghế rồi thì ông ấy làm gì để hoàn vốn? Hay là ông ta đem bằng tiến sĩ treo chơi ? Còn nhiều kẻ như xxx mà anh em ta ít tiếp xúc nên không bức xúc thôi. Cái này kêu là '' Lỗi hệ thống ''.:((

yeugaidep

Xe buýt
em cũng đồng ý với quan điểm của cụ, miễn sao không bắt láo là ok rồi. XXX cũng là người mà.

sunlight

Xe hơi
nguồn ở đâu đấy, chả nhẽ người này chết lại là niềm vui của người khác
em nói thế này các cụ đừng bảo em ác miệng nhé nhưng sự thật là sự hi sinh của người này là niềm vui của bao thằng đang ngấp ngó chờ chỗ trống để vào.

kazome

Xe buýt
"Âu cũng là một kiếp người "[-O<

CuongP

Xe tải
em nói thế này các cụ đừng bảo em ác miệng nhé nhưng sự thật là sự hi sinh của người này là niềm vui của bao thằng đang ngấp ngó chờ chỗ trống để vào.
chả có niềm vui nào đâu cụ ạ. chỉ có những sự ngộ nhận của những con người như cụ mà hình ảnh Công an bị coi rẻ đấy

thichxeoto

Xe điện
Có cụ nào trên 4rum này nghe tin này chưa:
Ở Yên Bái có 1 chú CSGT mới ra trường đi làm được mấy tháng. Tối có việc nên cơ quan triệu tập đi làm khi đi xe không đội mũ bảo hiểm và cũng không hiểu đi đứng thế nào đâm xuống cầu bị đâm cho thủng đầu và không bao giờ có cơ hội cầm cạp nong nữa.

Cụ nào biết thêm thông tin thì đưa lên để chúng ta cùng ném đá.

Mà cũng không thấy chú PV nào đưa tin nhỉ???
Em lượm lặt thêm một tý là chú này cũng có tý điện rồi ạ.

sunlight

Xe hơi
chả có niềm vui nào đâu cụ ạ. chỉ có những sự ngộ nhận của những con người như cụ mà hình ảnh Công an bị coi rẻ đấy
không chỉ mình em đâu mà có khi là đại bộ phận xã hội này đấy cụ ạ
vẫn biết trong cái xấu cũng còn nhiều cái tốt nhưng không thấm vào đâu

CuongP

Xe tải
vậy cụ nghĩ Công an chỉ có mỗi lực lượng ***, ai cũng làm những chuyện như các cụ nói chắc. liệu có ai trong OF này dám khẳng định đánh giá đầy đủ, đúng nhất về lực lượng Công an không.lấy việc làm của số ít để nói tất cả.em thấy chẳng đúng tí nào

sunlight

Xe hơi
vậy cụ nghĩ Công an chỉ có mỗi lực lượng ***, ai cũng làm những chuyện như các cụ nói chắc. liệu có ai trong OF này dám khẳng định đánh giá đầy đủ, đúng nhất về lực lượng Công an không.lấy việc làm của số ít để nói tất cả.em thấy chẳng đúng tí nào
em thì thấy cụ đang bảo vệ số ít đấy chứ không phải mọi người lấy số ít ra để đánh giá
vẫn còn những cán bộ trong sạch nhưng ít lắm mà chính họ cũng bị mang tiếng lây của những cán bộ tha hóa biến chất làm hỏng cả hình ảnh của NGƯỜI CÔNG AN NHÂN DÂN