CRC - Hình ảnh đi cùng năm tháng...

Trạng thái
Thớt đang đóng

bluetooth

Xe buýt
Đề nghị Bluetooth thực hiện đúng quy chế "khoe vợ hai" của Hội. Bắt buộc kèm vợ cả :P
Đây cụ nhé, thớt này quy định vậy em xin sẵn sàng nhưng xin góp ý với cụ thế này, cụ bắt bẻ em và commem trong thớt này hợi bị nhiều nhưng chưa thấy cụ phọt dc lấy 1 cái hình nào nhé, đề nghị cụ phọt đầy đủ vợ cả, vợ hai, vợ ba, F1 ,F2 nhà cụ lên đây nhé, em ko chơi kiểu cứ chạy vòng vòng như hôm Chiến Béo đâu đấy:D

Chỉnh sửa cuối:

mrtran1201

Xe tải
Đúng thế xung quanh đó có mỗi cái bóng cây thôi, chỗ đấy còn thừa chỗ để xe chạy qua lại nhé, nhin cái avatar của N và chuyện Đà Lạt mới nhớ mình cũng có cái hình chụp ở Dinh Bảo Đại giống như vậy
Đợt vừa rồi em đi cũng chụp linh tinh. Chủ yếu là chụp cho bà xã. Hôm cuối đi chơi vài nơi trong nội thành thì mới chụp vài kiểu chung về làm kỷ niệm.
Anh chụp chắc phải gần 10 năm rồi nhỉ? Vẫn cái xe đó chứ :P

mylove_one

Xe máy
Đợt vừa rồi em đi cũng chụp linh tinh. Chủ yếu là chụp cho bà xã. Hôm cuối đi chơi vài nơi trong nội thành thì mới chụp vài kiểu chung về làm kỷ niệm.
ĐỂU...=D>

bluetooth

Xe buýt
Vẫn cái xe màu đỏ đó nhưng mới có mấy năm thôi, đợt đi có cả F1 rồi mà, nhưng nhìn nước sơn ko còn bóng bẩy như ảnh của cụ

bmw1226

Xe tải
Chắc chắn sẽ thực hiện đúng quy định mà em :P. Anh đang chờ sau chuyến đi Rừng quốc gia Ba Vì sẽ có ảnh. Giờ làm gì có cái nào. Vợ cả thì đã giới thiệu trong chuyến đi Thái cho anh em rồi còn gì. Có chăng chưa chụp hai vợ cùng nhau thôi :P. Em cứ hay soi anh như trung úy Sergio là thế nào nhỉ!

Đây cụ nhé, thớt này quy định vậy em xin sẵn sàng nhưng xin góp ý với cụ thế này, cụ bắt bẻ em và commem trong thớt này hợi bị nhiều nhưng chưa thấy cụ phọt dc lấy 1 cái hình nào nhé, đề nghị cụ phọt đầy đủ vợ cả, vợ hai, vợ ba, F1 ,F2 nhà cụ lên đây nhé, em ko chơi kiểu cứ chạy vòng vòng như hôm Chiến Béo đâu đấy:D

Coco

Xe tải
Theo thiển đoán của em thì vợ Cả của cụ Bỉm là người đàn bà này :)

bmw1226

Xe tải
Chủ tịch dành thời gian chăm lo cho hội cũng đủ mệt rồi :P. Giờ lại dành thêm một phần quỹ thời gian vốn đã eo hẹp để lo cho anh em một cuộc sống tinh thần thật phong phú nữa thì quả là đáng quý =D>=D>=D>

ducls

Xe tăng
Đỉnh Mẫu Sơn này các cụ ơi.

Uploaded with ImageShack.us

Coco

Xe tải
Đỉnh Mẫu Sơn này các cụ ơi.

Uploaded with ImageShack.us
Hoành tráng quá cụ ducls ơi. Rất hoan nghênh. Mời các cụ khác đưa tiếp những hình ảnh như cụ ducls đã đưa, đừng quên vợ cả nhé không là vợ Hai cũng ra ngoài đường đấy :)

bmw1226

Xe tải
Theo luật lệ của hội thì CỤ DucLS phải đăng ảnh vợ cả + vợ hai thì mới phù hợp!;)

Kho

Xe điện
Các cụ cho e ké vợ 2 e với nhé....keke
Trước biển Nhật Lệ

mrtran1201

Xe tải
Trước biển Nhật Lệ
Cụ đưa được xe xuống biển chắc chụp còn đẹp hơn :D. Hnay em về quê vợ, chắc rảnh em sẽ chụp xe em khoe các cụ nhé. Chưa chọn được vị trí nào đẹp các cụ ah, khéo phải chụp cửa ngõ thôi

Coco

Xe tải
Trước biển Nhật Lệ

Cụ Khò ơi Nhật Lệ là sông cụ nhé, bên kia sông mới là biển Hải Ninh có Sun Spa Quảng Bình ở đấy :))

bluetooth

Xe buýt
Theo luật lệ của hội thì CỤ DucLS phải đăng ảnh vợ cả + vợ hai thì mới phù hợp!;)
Cụ soi vừa thôi nhé, cụ nghĩ ra luật đòi áp dụng trong khi cụ chưa phọt dc cái nào nhé.
Đi dulịch mới biết cụ còn có chân trong Ban tuyên truyền của Ủy ban dân số Kế hoạch hóa gia đình

Coco

Xe tải
Cụ soi vừa thôi nhé, cụ nghĩ ra luật đòi áp dụng trong khi cụ chưa phọt dc cái nào nhé.
Đi dulịch mới biết cụ còn có chân trong Ban tuyên truyền của Ủy ban dân số Kế hoạch hóa gia đình

Vodka cho cụ Bluetooth vì dù đi đâu vẫn nhớ đến người đàn ông trứ danh của Hội :))

bmw1226

Xe tải
Anh chỉ mong muốn nhắc nhở anh em giữ gìn tài sản quý báu nhất chứ không có tuyên truyền cái gì hết:-bd

Coco

Xe tải
Anh chỉ mong muốn nhắc nhở anh em giữ gìn tài sản quý báu nhất chứ không có tuyên truyền cái gì hết:-bd
Em phải công nhận anh là hàng "độc" của CRV-C, là tài sản quý nhất của Hội trong việc bảo vệ môi trường trước nguy cơ tận diệt thú hoang dã. Nhân tiện vụ giết vooc mới đây thì Nhà nước cần phải đưa anh vào trong Ban Quản lý và Bảo vệ động vật hoang dã hoạt động dựa trên nguồn tài trợ của WWF.

Anh chính là hình tượng văn học cụ bà trong truyện cổ tích Tấm Cám của kho tàng dân gian Việt Nam với slogan:
Bà để bà ngửi chứ bà không ăn. =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

bmw1226

Xe tải
Chủ tịch lại định lôi con Sim Son cũ ra lau chùi à? toàn khen đểu! :-??

Em phải công nhận anh là hàng "độc" của CRV-C, là tài sản quý nhất của Hội trong việc bảo vệ môi trường trước nguy cơ tận diệt thú hoang dã. Nhân tiện vụ giết vooc mới đây thì Nhà nước cần phải đưa anh vào trong Ban Quản lý và Bảo vệ động vật hoang dã hoạt động dựa trên nguồn tài trợ của WWF.

Anh chính là hình tượng văn học cụ bà trong truyện cổ tích Tấm Cám của kho tàng dân gian Việt Nam với slogan:
Bà để bà ngửi chứ bà không ăn. =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Trạng thái
Thớt đang đóng