CRC - Hình ảnh đi cùng năm tháng...

Trạng thái
Thớt đang đóng

bluetooth

Xe buýt
Vợ 2 em đây, hôm tham dự buổi triển lãm siêu xe tại Đỹ Mình, vợ hai em là 1 trong những xe được quan tâm nhiều nhất, phóng viên và một số chiên da kỹ thuật đến sở mó, quay fin cờ hụp ảnh
trong ảnh là chiên da kỹ thuật HaiBe đến từ Nhật Bản rất mê xe em, ông đã bán con xe đang dùng đi để đặt hàng 1 con tương tự xe em, mặc dù biết còn rất lâu nữa mới sản xuất xong được 1 chiếc :))

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Trời mưa thì mặc trời mưa...nếu mà mưa quá thì ta đi dù :)). Mặc dù trời HN đổ cơn mưa lớn sau mấy ngày oi bức ngột ngạt nhưng không vì thế mà các hôi viên ưu tú của Hội CR-V vắng mặt tại Quán ruột Chiến béo để mừng "tân gia" nhà mới của Hội & mừng Chủ tịch nhậm chức Chánh tổng ;;).

Những con chim sâu luôn có mặt sớm nhất trong các buổi giao lưu gặp gỡ ;;)

Một trong những thành viên luôn cháy hết mình trong các buổi off của Hội mặc cho khoảng cách địa lý vạn dặm cách xa: xin giới thiệu gương mặt "Bluetooth" ông trùm chuyên đánh hàng Quảng Châu-HN, người đồng sở hữu trang web "taobao.com"

Nhà thám hiểm Tây tạng huyền bí kiêm Trưởng ban Ăn chơi Bé Thỏ Còi...\:D/ Không thể thiếu anh trong những buổi off quan trọng như thế này. Đặc biệt hơn anh còn là chuyên gia ẩm thực nổi tiếng thế giới, người chuyên chấm điểm các đầu bếp danh tiếng ở Châu Âu. Anh đang tranh thủ đổ bê tông cho tăng 2.

bmw1226

Xe tải
FAN CR-V, tài tử điện ảnh nổi tiếng của môn nghệ thuật thứ 7, đây là lần thứ hai anh có mặt giao lưu với hội...một người rất được chị em ngưỡng mộ và xin chữ ký mỗi khi anh xuất hiện...=D>. Anh đang nâng cốc cùng Vit2000 người đang giữ vị trí gần số 1 trong giới độ xe HN.

"Chưa mua xe", chuyên gia viễn thông hàng đầu ngành viễn thông VN

Trưởng ban Tài chính lão đại gia mới trở về từ Liên bang Xô Viết

Hai anh em mình cùng nâng cốc nhé

Sao lại chỉ là hai? phải là bốn chứ :P

Chả lẽ anh em mình lại kém hàng xóm? nào thì Mông cổ này :P

bmw1226

Xe tải
Và đây xin được giới thiệu Captain A320, một gương mặt rất mới của Hội, người có thâm niên vào rồi lại ra mà chả biết trao đổi với ai (khi hội chưa thành lập)

Mọi người sẽ rất ngưỡng mộ anh, một Captain trẻ trung và rất nhiều kinh nghiệm...

Hôm nào anh đi chuyến chú thì chú nhớ dẫn anh lên thăm phòng...nhé....:))

Coco

Xe tải
Em cũng xin gửi tới vài tấm ảnh kỷ niệm buổi gặp mặt mừng tân gia ngày 10/7/2012 với những gương mặt không thể thiếu của Hội CRV-C

bmw1226

Xe tải
Vụ đi Đà Lạt hồi sức mà Chủ tịch không có ảnh chụp vợ hai thì không ổn tí nào cả!:))

Coco

Xe tải
Vụ đi Đà Lạt hồi sức mà Chủ tịch không có ảnh chụp vợ hai thì không ổn tí nào cả!:))
Vụ này sầu riêng nên em sẽ chụp ảnh với vợ ... cả thôi ạ. Sẽ đưa lên dần dần, vào thời điểm thích hợp (sau khi cụ bmw demo trước).

bluetooth

Xe buýt
Sầm Sơn 2012 Cháu đã máu đừng hỏi bố cháu là ai :))

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Thế này thì xanh với sạch sao được! Like father like son :)). Sao bố nó không rút luôn súng ra cho máu :))

bmw1226

Xe tải
Mỗi khi ai nhắc đến hai từ thân thương "Đà Lạt" là lòng lại nhói lên bao kỷ niệm! Dù đã cố gắng không gợi lại quá khứ nhưng kỷ niệm cứ ùa về làm vỡ tan bao ký ức một thời trai trẻ8->. Ai cũng có một thời để nhớ, để thương, để vấn vương một ai đó ;;). Nhân dịp chủ tịch đang thả hồn cùng với Đà Lạt mộng mơ, gửi anh em Hội CR-V một vài câu thơ của một ẩn sĩ vốn không quen với chốn ồn ào nơi đô thị :P, để cùng chia sẻ một chút hoài niệm dang dở...

Đà Lạt ta về tìm trái thông
Tìm thông chợt thấy má em hồng!
Má em hồng quá thông không rụng
Rụng xuống hồn ta chút gió dông!

Đà Lạt ta về tìm trái mơ
Mơ chẳng tìm ra đến tận giờ!
Giận mình sao cứ lơ mơ mãi
Mơ nhiều đêm lạnh vẫn bơ vơ!

Đà Lạt ta về tìm trái tim
Thuở xưa rơi rớt biết đâu tìm?
Em nhặt được không thì trao lại
Thương giùm gã ấy mắt lim dim!

Vụ này sầu riêng nên em sẽ chụp ảnh với vợ ... cả thôi ạ. Sẽ đưa lên dần dần, vào thời điểm thích hợp (sau khi cụ bmw demo trước).

Coco

Xe tải
Cụ bmw chia sẻ anh em về vài kỷ niệm liên quan tới sự "nhói" của cụ được không ạ? Em cũng có vài kỷ niệm mà toàn là bị móc túi với giật đồ, giờ báo đăng ầm ầm nên chán chẳng buồn kể.

Coco

Xe tải
Sẵn cảm hứng Đà Lạt đang tràn dâng trong lòng sau khi xem bài cảm tác của cụ bmw, em mạnh dạn gửi tới vài tấm hình chụp ở Đà Lạt trong chuyến đi nhiều ý nghĩa (ảnh chụp BB).

Thác Datala

Coco

Xe tải
Ảnh chụp ở Dinh Bảo Đại, Thung lũng Tình yêu và Thiền viện Trúc Lâm

bmw1226

Xe tải
=D> Ảnh đẹp lắm chủ tịch à! 8->. Ước gì giờ này mình đang lang thang cùng ai đó trên dốc tình thì thật tuyệt vời...mới nghĩ đến đó thôi mà rạo rực quá!:))

Ảnh chụp ở Dinh Bảo Đại, Thung lũng Tình yêu và Thiền viện Trúc Lâm

bmw1226

Xe tải
Kỷ niệm thì nhiều lắm nhưng kỷ niệm về Đà Lạt thì có thể nói là "unique" đấy chủ tịch à!

Lần đầu gặp em, cô hướng dẫn viên du lịch, tôi đã bị hút hồn bởi đôi mắt trong veo, thánh thiện và mái tóc dài thướt tha, em bước đi uyển chuyển như làn mây trắng bồng bềnh phiêu lãng trên bầu trời xanh thẳm. Giọng nói ấm áp, ngọt ngào của em cứ nhẹ nhàng gieo vào lòng tôi những cảm xúc xốn xang. Con tim khờ khạo của một chàng sinh viên năm cuối như được tưới lên làn nước mùa thu trong vắt. Một xúc cảm thật lạ, lần đầu tiên trong đời len vào da thịt làm trái tim tôi loạn nhịp. Tôi nhìn em đầy say đắm như đang được chiêm ngưỡng bức tượng tuyệt đẹp của thần vệ nữ. Còn em thì bối rối, thẹn thùng, mặt em đỏ bừng khi bắt gặp ánh nhìn của tôi. Mưa cuối mùa hối hả bay trong không gian, quyện chặt vào cái lạnh se sắt của Đà Lạt làm đoàn du khách của chúng tôi phải lán vào quán cà phê Thủy Tạ bên bờ Hồ Xuân Hương để tránh mưa. Ngồi bên em nhâm nhi tách cà phê đắng mà tôi vẫn thấy ngọt lịm, có thể nào mũi tên của thần ái tình đã bắn trúng trái tim tôi chăng? Sau những giây phút chuyện trò cùng em, tôi biết được rằng em mới học xong, đi làm và đây là tua đầu tiên em dẫn khách. Những ngày sau đó để lại trong tôi thật nhiều kỉ niệm. Được đi bên em trên những triền dốc trải đầy hoa dã quỳ vàng ươm sắc nắng, hay ngắm nhìn hoàng hôn xuống trong bóng chiều bảng lảng hơi sương. Cho tôi cái cảm giác như được lạc vào thế giới thần tiên. Theo chân em, tôi có cơ hội hiểu hơn về lịch sử và con người của thành phố cao nguyên thơ mộng, về truyền thuyết tình yêu của Hồ Than Thở, núi Langbiang… Giúp tôi biết thế nào là sự hết mình vì tình yêu. Khoảng thời gian tiếp xúc tuy ngắn ngủi nhưng đủ để chúng tôi tìm thấy ở nhau nhiều điểm chung, sự đồng cảm về suy nghĩ và sở thích. Tôi yêu em ngay từ lần đầu gặp gỡ, đó là một sự thật không chối cãi. Vốn là trai tài chính kế toán (tài chén khéo tán), nên tôi cũng biết đôi chút về thi ca thơ phú, lại không đến nỗi khô khan, vụng về trong chuyện bày tỏ tình cảm. Nhưng chẳng hiểu vì lẽ gì mà ở bên em tôi bỗng trở thành thi sĩ. Em như hiểu được tấm chân tình của tôi. Ánh mắt đầy xúc động, em thú nhận cũng cảm mến tôi ngay từ ánh mắt đầu tiên. Tôi siết chặt bàn tay nhỏ nhắn của em đặt trong tay mình, lòng rạo rực hạnh phúc. Mùi thơm nồng nàn của hoa dạ lý tỏa lan trong không gian quyện chặt vào những giọt sương đêm long lanh. Chuyến du lịch kết thúc một cách đầy tiếc nuối, tôi trở về với cuộc sống thường nhật mà không nguôi nỗi nhớ em tha thiết…

Cụ bmw chia sẻ anh em về vài kỷ niệm liên quan tới sự "nhói" của cụ được không ạ? Em cũng có vài kỷ niệm mà toàn là bị móc túi với giật đồ, giờ báo đăng ầm ầm nên chán chẳng buồn kể.

Chỉnh sửa cuối:

bluetooth

Xe buýt
Vợ 2 ở Bắc Ninh, vừa chụp xong em pots luôn

DuyThanhSNG

Xe tăng
=D> Ảnh đẹp lắm chủ tịch à! 8->. Ước gì giờ này mình đang lang thang cùng ai đó trên dốc tình thì thật tuyệt vời...mới nghĩ đến đó thôi mà rạo rực quá!:))
Thế lại nhớ tới những ngày đã qua(chưa có vợ hai).

Chỉnh sửa cuối:

bluetooth

Xe buýt
Tại có mỗi chỗ đấy có bóng cây ;;)
Đúng thế xung quanh đó có mỗi cái bóng cây thôi, chỗ đấy còn thừa chỗ để xe chạy qua lại nhé, nhin cái avatar của N và chuyện Đà Lạt mới nhớ mình cũng có cái hình chụp ở Dinh Bảo Đại giống như vậy

Trạng thái
Thớt đang đóng