[Funland] Công ty chuyên về bảo mật bị hack.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thì cụ show em cái doanh thu đó. Tiền a Q từ đâu có, em khả năng rất rõ.
Cụ phán như đinh đóng cột còn nhấn mạnh chữ "bán" đến khi thấy doanh thu lại bẻ lái và lần này giảm xuống "khả năng rất rõ" thì có tranh luận đến tết công gô cũng không xong nên cứ để cụ hiểu theo ý cụ cho nhanh :))

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Có khi nào máy thở cũng bị con covid hack vào luôn ko nhỉ?
May mà máy thở Bkav nó chưa ra thị trường. Cụ nào bập vào có khi tèo với nó, đang dùng nó bắt nạp tiền mới cho thở tiếp … :))

noname_star

Xe tăng
Cụ phán như đinh đóng cột còn nhấn mạnh chữ "bán" đến khi thấy doanh thu lại bẻ lái và lần này giảm xuống "khả năng rất rõ" thì có tranh luận đến tết công gô cũng không xong nên cứ để cụ hiểu theo ý cụ cho nhanh :))
Em chả bẻ đi đâu cả. Nói với cụ luôn cho nhanh, a Q xúc đc, ít nhất từ cái đề án 112 (triển khai từ năm 2000). Còn lại thì doanh thu từ thương mại, em e là ko đc như cụ mong đợi đâu. Em ko coi đây là "bán".

AKAN_N

Xe buýt
Đợt này không biết anh Q nổ có đổi xe ko nhỉ? Anh đang đi con Land Cruiser cũ rồi mà bản 2021 mới ra đẹp quá thể luôn. Có khi anh đổi xe cho đỡ đen các cụ nhỉ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em chả bẻ đi đâu cả. Nói với cụ luôn cho nhanh, a Q xúc đc, ít nhất từ cái đề án 112 (triển khai từ năm 2000). Còn lại thì doanh thu từ thương mại, em e là ko đc như cụ mong đợi đâu. Em ko coi đây là "bán".
Cụ nghĩ em mong đợi gì mà nói không như mong đợi? Em chỉ khẳng định là có bán được cho cá nhân như vậy là đầy đủ chữ "bán" chưa? :))

Kurumasuki

Xe container
Thiết bị đâu có đứng riêng lẻ đâu bác. Phải kết hợp thành hệ thống chứ. Riêng con HC buộc phải có đã 44 triệu.
Biết đâu với anh ý thì chỉ 1 cái camera, 1 cái timer cho hệ thống đèn đã là Smart home. Thế thì 6tr còn lãi to.

Mr.Alo

Xe lăn
Biết đâu với anh ý thì chỉ 1 cái camera, 1 cái timer cho hệ thống đèn đã là Smart home. Thế thì 6tr còn lãi to.
smart nó cũng nhiều kiểu mà cụ , 1 bộ quản lý tổng với vài cái công tắc để bật tắt đèn đóm cũng sờ mát rồi :))

blackbox

Xe tăng
Ít ra trong team bkav có thằng nó cũng lường được nước đi này, cơ mà chắc mồm nhỏ đếch thằng nào nghe nên mới thành hề :))
Thằng đấy chắc cũng không nhỏ đâu! Trong ban TGĐ mà. HoangNT chắc Nguyễn Hoàng Tử.

Chỉnh sửa cuối:

giaique

Xe tải
vẫn thấy rao là sản phẩm đẳng cấp quốc tế mà,
em ngoại đạo thì thấy thế thôi. Với cả so trong lãnh thổ VN thì cũng khó nói vì chắc cụ biết còn nhiều yếu tố chi phối, nhiều doanh nghiệp làm ăn tốt ở VN nhưng mà có dám ho he đi nước ngoài đâu
Cụ cãi nhau với dư luận viên đó làm gì

Vova

Xe container
May mà máy thở Bkav nó chưa ra thị trường. Cụ nào bập vào có khi tèo với nó, đang dùng nó bắt nạp tiền mới cho thở tiếp … :))
Sao cậu Quảng đấy không upgrade BKAV thành hệ điều hành chạy máy thở nhỉ. Với tốc độ và số lượng virus bắt được như dạo xưa thì máy thở BKAV thành vô địch thiên hạ, vừa cho thở vừa lọc virus luôn :)

Chĩm111

Xe điện
Đợt này không biết anh Q nổ có đổi xe ko nhỉ? Anh đang đi con Land Cruiser cũ rồi mà bản 2021 mới ra đẹp quá thể luôn. Có khi anh đổi xe cho đỡ đen các cụ nhỉ
Cụ đề cập cái chuyện đổi xe với anh ý nó thường lắm, đề cập chuyện khác đáng bàn hơn xem nào?
Về mặt doanh nghiệp, công ty nào (đặc biệt là về lĩnh vực công nghệ) chẳng có những lúc dính khủng hoảng về chuyên môn. Anh Fb mới năm ngoái dính vụ lộ dự liệu người dùng cả TG kìa.
Đọc còm trong thớt này, thấy nhiều anh/chị hả hê, dè bỉu kinh hồn.
Cái tâm lý ghét người giàu có, thành đạt là có thật. Cứ làm chủ, giàu có là bị ấn cho một đống tội lỗi, rồi chẳng may doanh nghiệp bị dính khủng hoảng là thi nhau kết tội mà căn cứ của nó là trên cơ sở... đếch có căn cứ xác thực. Toàn thuyết âm mưu với kỳ vọng, ông mày (nấp trong bóng tối) múa phía chửi cho chết cụ mày đi, cho bõ ghét!
Em hết!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ đề cập cái chuyện đổi xe với anh ý nó thường lắm, đề cập chuyện khác đáng bàn hơn xem nào?
Về mặt doanh nghiệp, công ty nào (đặc biệt là về lĩnh vực công nghệ) chẳng có những lúc dính khủng hoảng về chuyên môn. Anh Fb mới năm ngoái dính vụ lộ dự liệu người dùng cả TG kìa.
Cái tâm lý ghét người giàu có, thành đạt là có thật. Cứ làm chủ, giàu có là bị ấn cho một đống tội lỗi, rồi chẳng may doanh nghiệp bị dính khủng hoảng là thi nhau kết tội mà căn cứ của nó là trên cơ sở... đếch có căn cứ xác thực. Toàn thuyết âm mưu với kỳ vọng, ông mày (nấp trong bóng tối) múa phía chửi cho chết cụ mày đi, cho bõ ghét!
Em hết!
ơ, dịch dã khó khăn sao cụ giành việc với em? :))

AKAN_N

Xe buýt
Em hết!
Làm gì cũng cần cái tâm và thái độ cầu thị. Sai thì sửa, có lỗi biết nhận chứ đừng đổ đồng thì mới lớn và phát triển được phỏng cụ ah

vuvanphong

Xe điện
Sao cậu Quảng đấy không upgrade BKAV thành hệ điều hành chạy máy thở nhỉ. Với tốc độ và số lượng virus bắt được như dạo xưa thì máy thở BKAV thành vô địch thiên hạ, vừa cho thở vừa lọc virus luôn :)
Anh ấy nhét từ khoá thở AI với thở Big Data nữa thì bỏ bu!

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
cụ đánh giá a ý thấp quá, ít ra là phải có 1 con rasperi pi + camera và một loại rờ le nữa chứ!