công nghệ dựng @ lên thành SH

meomatto

Xe buýt
Tất cả những thằng mang xe cũ, đểu đi độ thành xe đời xịn hơn, kiểu dáng giống 1 loại xe khác thì chỉ có 2 mục đích:
1. Đú bẩn.
2. Lừa đảo doạ người.

Hết vị!

unknown.king

Xe tăng
em nghĩ là khó vì khung 2 con này hình như ứ giống nhau. ngày xưa em ra chợ xe hỏi, nó bảo chỉ độ @ lên Dylan thôi, k lên đc SH (SH2008). giờ thấy vụ này mới quá

wanlu

Xe hơi
Mang về quê hoặc tỉnh bán thì ai biết được cái đèn FI hả cụ?
Nhưng nói chung là cứ phải có cái ảnh em mới tin được vụ này.
Cụ này cứ nghĩ là dân tỉnh hay quê ai cũng ngu như cụ ấy ạ

wanlu

Xe hơi
Cái khó nhất là thông số bánh sẽ liên quan đến tỉ số truyền. Nhưng e nghĩ là dựng được ạ. Vụ này năm ngoái hot lắm mà :)

wanlu

Xe hơi
Tất cả những thằng mang xe cũ, đểu đi độ thành xe đời xịn hơn, kiểu dáng giống 1 loại xe khác thì chỉ có 2 mục đích:
1. Đú bẩn.
2. Lừa đảo doạ người.

Hết vị!
Nếu nghĩ như cụ thì ai độ xe cũng là đú bẩn hết à .
Em thì em nghĩ khác. làm cho chiếc xe của mình trở nên đẹp hơn chả có gì là đú cả. Mà @ ko phải là xe đểu nhé

Chichi3112

Xe hơi
1. Đú bẩn.
2. Lừa đảo doạ người.

Hết vị!
Cụ nên xem lại lời nói của mình! có lớn mà chẳng có khôn

xe đạp

Xe đạp
ai ở HN biết chỗ nào làm chỉ em với =))
cõ chỗ làm e làm chuột bạch xuống đời con sh 2k13 thành sh 2k10 việt đi cho sướng vừa đẹp vừa ăn ít xăng =))

meomatto

Xe buýt
Ko đú thì thay đổi kết cấu đề làm gì nhỉ? Vốn nó đã có tên tuổi đàng hoàng, sao ko làm cho nó tươi mới lại mà lại phải thay tên đổi họ rồi lại thay cả mặt cho người khác khó nhận ra đề làm gì?
Dù lý do gì thì cũng ko ngoài 2 lý do chính đã nói trên kia là chủ đạo.

meomatto

Xe buýt
Nếu nghĩ như cụ thì ai độ xe cũng là đú bẩn hết à .
Em thì em nghĩ khác. làm cho chiếc xe của mình trở nên đẹp hơn chả có gì là đú cả. Mà @ ko phải là xe đểu nhé
Độ xe nguyên bản cho đẹp hơn khác hẳn việc thay tên đổi họ bạn nhé!

meomatto

Xe buýt
thế e định cho sh 2k13 xuống đời 2k10 có gọi là. ú bẩn vs đoạ người k ợ >-)
Chả ai làm thế cả vì vốn đã ko kàm được. Nếu cố tình làm thì sẽ bị moị người bẩu là dở hơi đấy bạn ạ. Hihi
A, nếu thích ruột nọ vỏ kia thì xin mời sang thằng tàu tuất nhé, thằng mất dạy đấy nó làm cái gì cũng được, miễn là có tiền.

xe đạp

Xe đạp
Chả ai làm thế cả vì vốn đã ko kàm được. Nếu cố tình làm thì sẽ bị moị người bẩu là dở hơi đấy bạn ạ. Hihi
A, nếu thích ruột nọ vỏ kia thì xin mời sang thằng tàu tuất nhé, thằng mất dạy đấy nó làm cái gì cũng được, miễn là có tiền.
e cũng nói cho vui thoai :v chứ lên đc chắc tốn thóc ngang mua con nhập hịn rồi =]

dxngoc1306

Xe đạp
em cũng ko tin, vấn đề từ @ lên SHi nói thật trong miền nam nếu làm dc họ đã làm rồi,mua cái Fi đã khó rồi nói chi đến một loạt cái khác....... mà @ tàu bán co 5-7tr thui mà *-:)
bác lại nhầm đấy :D @ độ lên sh được từ lâu rồi cách đây 4 5 năm cơ...e nhớ hồi đó đọc trên muare thấy có bác ở trong sài gòn rao là đã độ lên được sh. e mà nói điêu e làm con bác :D sh 2008 bác nhé :D còn lên được đời 2009 trở lên hay k thì e k biết :)) chỉ biết @ độ lên được sh 2008.

Chỉnh sửa cuối:

dxngoc1306

Xe đạp
.giá lên ps: call !!!có gì các bạn call mình..(giá thị trường lên xuống liên tục),sơn xi,gắp,miếng nhựa che giữa gắp và lốc máy két nước,full dàn áo,két nước,đồng hồ ,đèn,thùng đựng đồ,ổ khóa,làm đồng...vv..đã thành hình ps rổi đó nhé,nếu thay phuộc sau thì thêm 1trieu

.giá sh 2010 mẫu mới 1 dĩa giá =call có gì các bạn call mình..(giá thị trường lên xuống liên tục),sơn xi,gắp,miếng nhựa che giữa gắp và lốc máy két nước,full dàn áo,két nước,đồng hồ ,đèn,thùng đựng đồ,ổ khóa,lên phuộc trước...vv..đã thành hình shi 2010 mẫu mới cực đẹp rổi đó nhé,nếu thay phuộc sau thì thêm 1tr

.giá lên shi2008 giá :call !!!..bao gồm như trên.

giá lên sh 2010 mẫu mới 2 dĩa giá call !!!,bao gồm toàn bộ như trên nhưng cộng thêm dĩa,gắp sau,mâm 2 dĩa ,,phuộc,dĩa trước..vv,nói chung y chang shi 2010 2 dĩa rồi đó,rất đẹp

.giá lên dylan : 17tr5!!

.tất cả đồ lên điều là đồ xin,itali,bảo đảm k phải đồ lô bậy bạ nhé..

.đảm bảo khi nhận xe các bạn nhìn sẽ thích ngay..
----sưu tầm -----

Lexus 717

Xe điện
em nghĩ là khó vì khung 2 con này hình như ứ giống nhau. ngày xưa em ra chợ xe hỏi, nó bảo chỉ độ @ lên Dylan thôi, k lên đc SH (SH2008). giờ thấy vụ này mới quá
Khung ứ giống nhau sẽ không thể độ được nếu cụ yêu cầu thợ nó giữ nguyên bản cụ ạ. Phàm những cái gì con người làm ra đều có thể chế và độ lại. Trước kia chưa có xe VN thì đồ nó đắt nên chắc người ta mua mới chứ độ nó lên tiền bằng xe mới ai độ làm gì. Từ ống tube Nhật nó làm ra khung xe thì không có lý gì thợ ta nó không thể cắt ra đấu nối cho giống với 1 cái có sẵn. Quan trọng là dù có độ thì đi cái loại đó nó cũng ứ an toàn và hơn nữa xe đã cũ đi lại nó cũng ậm ọe và tốn xăng nên chẳng bõ công.

cuchuoi7000

Xe hơi
vụ này em nghe nhiều rồi , cũng chứng kiến chứng cò rồi . Giống thật

ĐiBộ

Xe máy
Khung ứ giống nhau sẽ không thể độ được nếu cụ yêu cầu thợ nó giữ nguyên bản cụ ạ. Phàm những cái gì con người làm ra đều có thể chế và độ lại. Trước kia chưa có xe VN thì đồ nó đắt nên chắc người ta mua mới chứ độ nó lên tiền bằng xe mới ai độ làm gì. Từ ống tube Nhật nó làm ra khung xe thì không có lý gì thợ ta nó không thể cắt ra đấu nối cho giống với 1 cái có sẵn. Quan trọng là dù có độ thì đi cái loại đó nó cũng ứ an toàn và hơn nữa xe đã cũ đi lại nó cũng ậm ọe và tốn xăng nên chẳng bõ công.
Nhất trí với ý kiến của cụ ạ, độ mà không chất thì cũng chẳng bõ công.

maithanh85

Xe buýt
Các bác phải suy nghĩ nhanh đi một tí người ta bảo độ lên shi nhưng ko có nghĩa là 100%.động cơ vẫn là chế hòa khí,chỉ độ hình dạng bên ngoài giống thôi cụ ợ.cái này e thấy rồi.còn @ lên shi họ nói vậy đương nhiên là phải thay vành giảm sóc sau.còn chỉ số truyền động các cụ nghiên cứu đi @,dyland,sh thường loại 125/150cc gần như là như nhau hết vì nó chung một loại động cơ mà.miền nam họ độ đầy.