Cộng Đồng Cư Dân IMPERIA SKYGARDEN - 423 Minh Khai

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Tầm tài chính của cụ là bao nhiêu ạ, có gói vay ngân hàng hỗ trợ lãi suất 11 tháng.
Gì thì gì, 3 ngủ mới đáp ứng được hết các nhu cầu về lâu dài. Khách khứa đến chơi nghỉ lại, chưa kể con cái lớn lên thì cũng phải có phòng riêng tư từng đứa, cố một chút sau này vấn đề đổi nhà nó sẽ nhẹ nhàng hơn nhiều cụ ạ.
Thực ra mua thì em có thể mua được tầm 3 tỷ bác ạ, nhưng em không tìm được lý do để mua thôi :D Với 3 ty50tr em có căn Park Hill 79m2, vị trí tương đương, tiện ích đầy đủ, thiết kế ok, đã vận hành ổn định :D Em không tìm ra được lý do tại sao nên mua Sky Garden hay Hinode mà không phải Park hill :D

sang90

Xe tải
Thực ra mua thì em có thể mua được tầm 3 tỷ bác ạ, nhưng em không tìm được lý do để mua thôi :D Với 3 ty50tr em có căn Park Hill 79m2, vị trí tương đương, tiện ích đầy đủ, thiết kế ok, đã vận hành ổn định :D Em không tìm ra được lý do tại sao nên mua Sky Garden hay Hinode mà không phải Park hill :D
:)) 3,2 Tỷ bên 423 được căn 3PN cụ ạ.
Thật ra nếu nói về môi trường sống thì không ông nào đấu lại được ông Vin đâu ạ, tuy nhiên cái nào cũng có cái hay cái dở của nó, phốt thì ông Vin cũng k thiếu, nhưng chẳng qua họ bịt miệng truyền thông tốt. Quan điểm của của em rất đơn giản, các cụ thích thì mua, thấy hay thấy tốt, hợp lý thì mua, chứ mang các dự án ra mà so sánh thì mỗi người 1 ý, tranh luận cả ngày cũng chẳng xong.
Còn bản thân em thì thấy 2 thằng 423 và Times, cũng không chênh lệch nhau mấy đâu ạ, điều quan trọng là bây giờ các cụ mua ở 423 thì các cụ sẽ đóng theo tiến độ, dòng tiền được giãn ra chứ không phải đóng cả cục khi sang Times :D

Justforfuntoo

Xe container
Cụ chuẩn rồi đấy
Còn thích phiêu lưu và cầm cờ khiếu kiện thì cứ thử :))
Em cũng không tìm được lý do sao mua các dự án kia, trừ lý do sử dụng ké tiện ích của Times :))

UniDung

Xe buýt
Chủ nhật này em đi nhòm thằng 378 MK mở bán

Justforfuntoo

Xe container
Thật ra nếu nói về môi trường sống thì không ông nào đấu lại được ông Vin đâu ạ, tuy nhiên cái nào cũng có cái hay cái dở của nó, phốt thì ông Vin cũng k thiếu, nhưng chẳng qua họ bịt miệng truyền thông tốt. Quan điểm của của em rất đơn giản, các cụ thích thì mua, thấy hay thấy tốt, hợp lý thì mua, chứ mang các dự án ra mà so sánh thì mỗi người 1 ý, tranh luận cả ngày cũng chẳng xong.
Còn bản thân em thì thấy 2 thằng 423 và Times, cũng không chênh lệch nhau mấy đâu ạ, điều quan trọng là bây giờ các cụ mua ở 423 thì các cụ sẽ đóng theo tiến độ, dòng tiền được giãn ra chứ không phải đóng cả cục khi sang Times :D
Em thì thấy lệch nhau quá nhiều ;))
Trả cả cục thì được ở luôn và yên tâm không nhận nhà trên giấy hoặc khi nhận nhà thì chất lượng lởm lúc đấy hối hận cũng không kịp, đây thì được sờ tận tay day tận trán

MVP2018

Xe máy
Mua Times hay mua Sky Garden thuộc 2 trường phái khác nhau, times city tiện ích mở, ai cũng vào sử dụng được, còn Garden thì chỉ cư dân mới dc dùng. 1 số người thích con cái học ở Vinschool nhưng số khác lại thích con cái học trường công lập. Mật độ dân số của Time cũng cao hơn, còn Garden thì ít cư dân nên thoáng hơn, 1 cái gần đường to, một cái thì ở trong.
Ở Sky Garden thì chỉ qua đường một cái là sang Times chơi :D
Mua nhà mới vẫn hơn cụ ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

MVP2018

Xe máy
Trả cả cục thì được ở luôn và yên tâm không nhận nhà trên giấy hoặc khi nhận nhà thì chất lượng lởm lúc đấy hối hận cũng không kịp, đây thì được sờ tận tay day tận trán
Xây sắp xong rồi cụ ạ, Hòa Bình thi công, Quý II 2019 nhận nhà.

MVP2018

Xe máy
Cụ chuẩn rồi đấy
Còn thích phiêu lưu và cầm cờ khiếu kiện thì cứ thử :))
Em cũng không tìm được lý do sao mua các dự án kia, trừ lý do sử dụng ké tiện ích của Times :))
Cụ hơi có ác cảm với anh 423 nhỉ, phốt như thế nào cụ dẫn chứng luôn đi ạ.

sang90

Xe tải
:D cụ cứ nói quá, đã dự án nào Hòa Bình xây mà bị chê chất lượng lởm đâu cụ ơi, giờ 423 cũng xây đến tầng 23 rồi, tiến độ tốt nên không có chuyện nhận nhà trên giấy đâu ạ.

sang90

Xe tải
Mua Times hay mua Sky Garden thuộc 2 trường phái khác nhau, times city tiện ích mở, ai cũng vào sử dụng được, còn Garden thì chỉ cư dân mới dc dùng. 1 số người thích con cái học ở Vinschool nhưng số khác lại thích con cái học trường công lập. Mật độ dân số của Time cũng cao hơn, còn Garden thì ít cư dân nên thoáng hơn, 1 cái gần đường to, một cái thì ở trong.
Ở Sky Garden thì qua đường một cái là dùng được tiện ích của Times.
Mua nhà mới vẫn hơn cụ ạ :D
Cụ ơi cụ cứ mong ngóng vào cái việc ké tiện ích của Times ấy nhỉ, phi sang Times lại nguy hiểm, xe cộ các thứ, cụ chỉ nên coi việc đó như 1 tiện ích thứ 69 thôi, chứ cái 423 cũng có khuôn viên, TTTM, bể bơi, có tiện ích đầy đủ,...việc gì phải đi đâu cho bất tiện>:D<

MVP2018

Xe máy
Cụ ơi cụ cứ mong ngóng vào cái việc ké tiện ích của Times ấy nhỉ, phi sang Times lại nguy hiểm, xe cộ các thứ, cụ chỉ nên coi việc đó như 1 tiện ích thứ 69 thôi, chứ cái 423 cũng có khuôn viên, TTTM, bể bơi, có tiện ích đầy đủ,...việc gì phải đi đâu cho bất tiện>:D<
Em cứ nói lúa hóa cho nó dễ hiểu, phi sang times có cầu vượt cho người đi bộ nhé cụ.

airspace

Xe tăng
cháu không hiểu thằng này và thằng ở Vũ Trọng Phụng dính dáng nhau ntn nhưng gấu bạn cháu nó mua ở đây suốt ngày đi biểu tình. đến khổ!

hidrozon

Xe đạp
DA 423MK này có căn thông tầng không các cụ?

MVP2018

Xe máy
cháu không hiểu thằng này và thằng ở Vũ Trọng Phụng dính dáng nhau ntn nhưng gấu bạn cháu nó mua ở đây suốt ngày đi biểu tình. đến khổ!
Cụ thể hơn đi cụ, tên nó là gì

Tuanphan333

Xe tăng
Em cứ nói lúa hóa cho nó dễ hiểu, phi sang times có cầu vượt cho người đi bộ nhé cụ.
e thấy hưởng lợi tiện ích từ Times lớn nhất có cái Vinmex thôi cụ ạ, còn lại bên 423 này đầy đủ lo gì đâu mà cứ phải dựa vào Times :D
Times mô hình KĐT mở hướng đến phát triển thương mại, 1 địa điểm vui chơi giải trí, cụ nào thích đông vui nhộn nhịp thì ở đây còn bên 423 thì khép kín, tiện ích đầy đủ chỉ phục vụ cuộc sống cư dân đúng nghĩa để ở hợp với nhưng ai thích riêng tư yên tĩnh :D

Justforfuntoo

Xe container
thằng cũng tên Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng ấy cụ.
Cùng chủ đầu tư đó cụ
Nên em sợ các cụ mua ở đây cũng kéo nhau đi biểu tình như bên đấy :))
Còn sale thì phải nói tốt để bán nhà rồi :))
Giờ thông tin đầy ra, search phát ra cả lố ;))