Condotel năm encovy thứ nhất

Hung Phuc

Xe điện
Toàn đồi cát vs đống bê tông, nha trang e còn thấy buồn nữa là chỗ này... tầm nhìn xa trên 10 năm tới, bạn e đang kẹp bi trong đấy, khóc như vạc
Giá đó giờ vào Nha Trang thì đầy cụ à, Còn chỗ đó chỉ phù hợp cho ai thích ở ẩn thôi
Sau đợt này bọn TQ nó ko quay lại du lịch nữa thì trong Nha Trang cũng chết hết

dexom

Xe Cứu Trợ
thì cụ bảo hđ có điều khoản bkk rồi, cứ thế triển thôi, em mới bảo là ở ta áp dụng khó vì ta không rành mạch được như Tây.
À ở ta thì cài thêm câu: 2 bên thương lượng để giải quyết nếu ko được thì mời trọng tài hay tòa án phân xử cụ ạ. Rõ ràng đấy chứ.

blackhole1

Xe tăng
Theo cụ 6 củ mua để làm gì? Nếu để thỉnh thoảng ra hít tý gió biển thì em vứt vào ngân hàng tiền lãi cũng thừa để đi vi vu khắp nơi
Thì để kinh doanh sau khi du lich hót lại nhà đó vew biển mà ở gần nha trang là khó kiếm ấy .

Hung Phuc

Xe điện
Thì để kinh doanh sau khi du lich hót lại nhà đó vew biển mà ở gần nha trang là khó kiếm ấy .
Cụ đến nhà đó chưa mà nói view biển? Khu GB này cách biển khoảng 1km, nhà nào sâu bên trong ra biển cũng tầm 2km, từ đường NTT đi ra biển cũng phải 600m bình thường lúc chưa có dịch COVID thì khu GB này cũng không KD đc cái gì, một khu hoang vắng chỉ giành cho những ai thích ở ẩn thôi cụ, chứ nó mà hót thì nó hót từ lâu rồi chứ không cần phải chờ. Chỗ GB này cụ nào tranh thủ mấy năm trước còn rẻ mua đi bán lại lướt sóng kiếm tý thì đc, giờ bị thổi lên cao mà lại ko có tiềm năng kinh doanh gì thì chỉ lùa gà đẩy hạ nhanh rồi té cho kịp thôi cụ:):):)

Chỉnh sửa cuối:

blackhole1

Xe tăng
Cụ đến nhà đó chưa mà nói view biển? Khu GB này cách biển khoảng 1km, nhà nào sâu bên trong ra biển cũng tầm 2km, từ đường NTT đi ra biển cũng phải 600m bình thường lúc chưa có dịch COVID thì khu GB này cũng không KD đc cái gì, một khu hoang vắng chỉ giành cho những ai thích ở ẩn thôi cụ, chứ nó mà hót thì nó hót từ lâu rồi chứ không cần phải chờ. Chỗ GB này cụ nào tranh thủ mấy năm trước còn rẻ mua đi bán lại lướt sóng kiếm tý thì đc, giờ bị thổi lên cao mà lại ko có tiềm năng kinh doanh gì thì chỉ lùa gà đẩy hạ nhanh rồi té cho kịp thôi cụ:):):)
Em nghĩ là vew biển mới có giá mười mấy củ chứ không thì về long hải vũng tàu hợp lý hơn nhiều .

hoanganhdhyhp

Xe điện
Bác nói thế thì dân mua ngu hết à? Không phân biệt đc cái nhà 3t bán với giá 10t sao?

Em cũng mua 1 căn của Vin, bây h run thì cũng run thật, trước mắt tiền vẫn chuyển đều, nhưng đúng là về lâu dài không đc tươi đẹp như dự tính ban đầu.

Em cũng nói luôn, nếu mua, bây h chỉ có Vin là mua đc, các dự án khác chết hết, Vin nó sập thì Vn mình chết gần hết rồi.
Về nhà thì em đánh giá là bán đắt hơn tầm 20-25% so với mặt bằng, không có chuyện gấp đôi gấp ba như các bác tưởng tượng đâu. Tất nhiên là dư tiền nhàn rỗi thì mới nên mua, vì lãi trước mắt sẽ không có, thêm vụ covid thì 5 năm nữa may ra mới ổn định đc.

OF bác nào ở Đà Nẵng xác nhận luôn hộ em, view này 60tr/m có phải là giá thị trường không: (nếu nói kiểu đôn giá thì chẳng nhẽ giá trị thật có 30tr)

Sao cụ ko chọn cái view biển đẹp hơn?