[Funland] Con gái có nên học uống rượu?

QuangSunlight

Xe điện
Năm nhất đại học cháu đã thử 1 lần rồi. Uống say xong có 1 anh trong câu lạc bộ ở trường đưa thẳng vào nhà nghỉ. May mad cháu giẫy khoẻ với anh ấy cũng không phải dạng cuồng lắm chứ không đời cháu xong rồi. Từ đó cháu cạch chả dám thử lại nữa đây ạ.
Say rồi thì làm sao mà giãy giụa khỏe được nhỉ ?
Mợ làm em tâm tư quá :))

Nặc Gianh

Xe tải
Năm nhất đại học cháu đã thử 1 lần rồi. Uống say xong có 1 anh trong câu lạc bộ ở trường đưa thẳng vào nhà nghỉ. May mad cháu giẫy khoẻ với anh ấy cũng không phải dạng cuồng lắm chứ không đời cháu xong rồi. Từ đó cháu cạch chả dám thử lại nữa đây ạ.
Say thì phải nghỉ là đúng rồi. Ai ở hoàn cảnh đó cũng làm vậy thôi, không lại mang tiếng NU :D

humer

Xe điện
cái gì cũng nên biết 1 tí, nếu muốn biết thì đương nhiên phải học, mà học thì nên bài bản nó mới có kết quả :D

tuantmtit

Xe máy
Em chẳng uống bao h, nửa cốc bia đã say nhưng 1 lần chú bảo chưa bao h được uống với m, rót hẳn nửa cốc rượu to mỗi người 1 cốc như thế bảo em uống. Em điên em bảo chú đi trước hay cháu đi trước. Ông ý bảo m đi trước đi. Cả bàn ăn hôm ý bảo m uống xem nào. EM làm hơi hết sạch, cả bàn nhìn rồi im lặng quay sang bảo ông chú uống đi còn j. Ông chú uống xong thì đi chân chéo về nhà. E mới giác ngộ ra rằng e k uống đc bia mà chỉ uống được rượu =)))

Steven

Xe tăng
Mợ có việc làm chưa? Nhà máy rượu của em đang tuyển nhân viên, mợ mà vào làm thì tha hồ uống miễn phí.

tienaka

Xe điện
Căng nhỉ. Ngta bỏ còn chẳng được

Idemitsu

Xe tăng
Xong là xong thế nào. Biết đâu lại có 1 kết thúc có hậu ;))
Mợ cần người hướng dẫn uống rượu thì ới e. E có khối rượu, lại còn có bằng pha chế nữa nhá. Mợ dạy e uống trà lại là đc :))

Phuco2007

Tháo bánh
Chuẩnđấy, bình đẳng giới Nam & Nữ uống ngang nhau nhá;));))

thtvuf

Xe điện
Nên uống, uống tốt day này có thể uống đỡ cho chồng, cho sếp và có thể hiểu tại sao bọn đàn ông nó cứ phải uống

Sonduong.BMV

Xe container
Con gái uống riệu:
- nếu say thì có người bế về.
- Không say thì tự đi về.
TB: Thích có người bế về thì cứ uống đến say.
Đàn ông cũng có lúc giả say để bạn gái dìu về.

Mắt Rồng

Xe máy
Nhiệt tình ủng hộ mợ. Nam Nữ bình đẳng nhé

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Bạn bè cháu (những người hơn khoảng 3-5 tuổi) đều khuyên cháu là nên tập uống rượu, thậm chí luyện uống càng giỏi càng tốt vì họ bảo văn hoá Việt Nam vẫn trọng câu chuyện bên bàn rượu thì mới ra quan hệ hay công việc được.
Cháu cơ thể vốn gầy yếu nên xưa nay uống chút là thấy mệt rồi. Không biết các cụ khuyên cháu có nên học uống không và nếu cần thật thì nên tập dần dần như thế nào ạ?
Cháu cảm ơn nhiều <3
Trên OF em biết có đến một tiểu đội nữ uống rượu tốt lắm, các cụ chẳng là cái đinh giề.
Nhưng theo em, phụ nữ biết uống rượu là điều tốt, nhưng biết từ chối rượu thì còn tốt hơn
=)) e uống ngang S e.
Hồi mới quen S, hội bạn hắn mời e uống. E uống xong nhìn quanh éo còn ai tỉnh, mỗi mình e còn tỉnh.
S e hậm hực, đã có lời thề không lấy con gái uống rượu thế mà lấy nhầm.
Uống đc rượu là 1 lợi thế, thằng nào định lừa uống say thì quên cmn đi, nó chết trước là chắc luôn.
Ờ, có đứa tự tin quá chén làm anh sợ quá :(
Nhà cháu vừa tỉnh, ko nhớ về nhà bằng cách nào nữa ;))
Mợ không nhớ thật á?
Em đưa mợ về đới :))

Kuu

Xe lăn
=))
Uống đc rượu là 1 lợi thế, thằng nào định lừa uống say thì quên cmn đi, nó chết trước là chắc luôn.
Pink cái gì cũng khôn nhưng riêng cái này thì lại dại. Kuu có lần bị 1 đối tác nữ ép riệu, Kuu giả vờ say, rồi chuyện...gì...tiếp theo thì chắc Pink đoán đc..., chẹp chẹp:>

CherryOne

Xe điện
Pink cái gì cũng khôn nhưng riêng cái này thì lại dại. Kuu có lần bị 1 đối tác nữ ép riệu, Kuu giả vờ say, rồi chuyện...gì...tiếp theo thì chắc Pink đoán đc..., chẹp chẹp:>
=)) say thì kệ cmn, e next về đường e. Ai làm sao e chẳng quan tâm.
Nói chung vờ say và say thật là khác nhau, giả vờ say để làm trò với em thì em vô cùng sẵn lòng tặng cho cái vả hoặc cái gót giày vào mẹt.
Cu uống được nhiều không? Vì trước e làm xây dựng, đi ăn uống tiếp khách cứ tính mỗi đứa uống tầm 1 chai, là dừng. Thích uống nữa thì uống, không thì thôi. Chưa kể e uống đỡ cho sếp bà nhà e, vì sếp bà uống ko nhiều.

meotamthe

Xe cút kít
Nói chung vờ say và say thật là khác nhau, giả vờ say để làm trò với em thì em vô cùng sẵn lòng tặng cho cái vả hoặc cái gót giày vào mẹt.
Cu uống được nhiều không? Vì trước e làm xây dựng, đi ăn uống tiếp khách cứ tính mỗi đứa uống tầm 1 chai, là dừng. Thích uống nữa thì uống, không thì thôi. Chưa kể e uống đỡ cho sếp bà nhà e, vì sếp bà uống ko nhiều.
Đọc còm của mợ lại nhớ có ông sếp em biết ngày xưa trêu mấy ông cùng làm, các ông cứ tưởng các ông uống thế là trâu bò à, phụ nữ đã uống được đều là hổ báo cả, các ông chỉ là thịt thôi, funny phết.

Kuu

Xe lăn
:)):)):))
Như đã nói, Kuu thì giả vờ say để kệ cho chị đối tác muốn làm trò gì với Kuu thì làm:)):)):))

Riệu bt thì Kuu uống độ 1 chai nửa lít bắt đầu chếnh choáng, tiếp tục nữa sẽ xỉn. Tức là uống ko tốt nhưng cũng ko tệ lắm:D

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Mợ cứ tập dần đi, để hôm nào cao hứng mợ dậy em ngồi uống cùng với ạ

CherryOne

Xe điện
:)):)):))
Như đã nói, Kuu thì giả vờ say để kệ cho chị đối tác muốn làm trò gì với Kuu thì làm:)):)):))

Riệu bt thì Kuu uống độ 1 chai nửa lít bắt đầu chếnh choáng, tiếp tục nữa sẽ xỉn. Tức là uống ko tốt nhưng cũng ko tệ lắm:D
Cu chăn gà thì nói làm giè, e được rèn luyện triền miên. Có đợt ngày nào e ko uống là người khó chịu cực kỳ, cảm giác thèm kinh khủng.
Nhưng e rất sợ rượu ngâm động vật hoặc tiết ba ba, rắn. Ghê ghê sao ý.
Đọc còm của mợ lại nhớ có ông sếp em biết ngày xưa trêu mấy ông cùng làm, các ông cứ tưởng các ông uống thế là trâu bò à, phụ nữ đã uống được đều là hổ báo cả, các ông chỉ là thịt thôi, funny phết.
Dạo này e ko uống nữa, hôm nọ vừa đi ăn uống. Được mời và đi mời cũng vài chục chén, chả thấy cảm giác gì chỉ thấy khó nuốt, ko đam mê ko hấp dẫn.

Linh Trà

Xe hơi
Cháu để ý thấy mấy cô mấy bác là nữ mà uống rượu giỏi đều khá thăng tiến trong khối cơ quan nhà nước. Còn các nữ doanh nhân xịn thì cháu chưa có cơ hội tiếp xúc nên chưa biết họ như thế nào ạ.