[Funland] Con gái có nên học uống rượu?

quan hệ nhiều thì nó mới rộng được ;))

Rắn Lớn

Xe điện
Bạn bè cháu (những người hơn khoảng 3-5 tuổi) đều khuyên cháu là nên tập uống rượu, thậm chí luyện uống càng giỏi càng tốt vì họ bảo văn hoá Việt Nam vẫn trọng câu chuyện bên bàn rượu thì mới ra quan hệ hay công việc được.
Cháu cơ thể vốn gầy yếu nên xưa nay uống chút là thấy mệt rồi. Không biết các cụ khuyên cháu có nên học uống không và nếu cần thật thì nên tập dần dần như thế nào ạ?
Cháu cảm ơn nhiều <3
Mục tiêu của uống rượu là vui! Làm sao vui là được, ko nhất thiết uống ít hay uống nhiều!

vneseman

Xe lăn
Chẳng hay ho méo gì trò thăng tiến bằng uống rượu, thăng tiến không biết được bao nhiêu có khi thăng thiên trước rồi. Cứ chuyên môn tốt mà làm cháu ạ, chuyên môn không tốt thì cố mà lừa được thằng chồng tốt thế là ổn rồi :))

meotamthe

Xe cút kít
Dạo này e ko uống nữa, hôm nọ vừa đi ăn uống. Được mời và đi mời cũng vài chục chén, chả thấy cảm giác gì chỉ thấy khó nuốt, ko đam mê ko hấp dẫn.
Rượu uống phải có không khí và tâm trạng mợ ạ, không hợp là không thấy ngon ngay.

otzi

Xe tăng
mợ là nữ, uống làm gì. Thà không uống thì thôi chứ biết uống ai chả say đôi ba lần. Mà con gái say thì không nên :D

D. Artagnan

Xe tải
E cũng nhiệt tình ủng hộ phụ nữ uống rượu. Còn uống ntn lại là chuyện #

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chị họ cháu mới ra trường làm ở phòng hành chính. Ngay sau buổi liên hoan ra mắt đã lọt vào mắt xanh của Sếp vì uống rượu rất giỏi, đặc biệt mấy chiêu trò đi mời rượu khiến các bác nam nhân không từ chối được. Từ đó hầu hết các bữa liên hoan nội bộ hay giao lưu bên ngoài chị luôn được điều đi làm chủ lực. Sau 2 năm được lên phó phòng rồi ạ.
Chốt lại là mợ muốn học theo chị mợ: dùng tửu lượng để thăng chức phỏng? Đơn giản thôi, ai cũng có tham vọng và tự chọn con đường thực hiện tham vọng của bản thân. Tuy nhiên cái gì cũng có giá của nó. Năng lực tự thân hay mưu mẹo cũng đều có những cái giá phải đánh đổi nhất định.

SongTu

Xe buýt
Cu chăn gà thì nói làm giè, e được rèn luyện triền miên. Có đợt ngày nào e ko uống là người khó chịu cực kỳ, cảm giác thèm kinh khủng.
Nhưng e rất sợ rượu ngâm động vật hoặc tiết ba ba, rắn. Ghê ghê sao ý.

Dạo này e ko uống nữa, hôm nọ vừa đi ăn uống. Được mời và đi mời cũng vài chục chén, chả thấy cảm giác gì chỉ thấy khó nuốt, ko đam mê ko hấp dẫn.
Vài chục chén là lít có dư ? Em nể mợ thật đấy.
Em thì không uống được nên đi uống với gái, gái toàn phải dìu về tận phòng ngủ, ngại chết #:-s

comiki

Xe ba gác
Người OF
Trà, có trà
Đàn bà, hẳn là đàn bà rồi
Thêm rượu nữa,
Thôi các cụ xong đời :)

Vietjuve

Xe buýt
Nên, để biết ngưỡng mình ở đâu. Em vừa hầu vợ em một chầu , hôm nay mấy anh em trong họ khai xuân. Em lái nên uống cầm chừng, cho gấu thử xõa , mọi khi gấu chỉ làm cốc bia thôi. Và kết quả về nhà cho ra mật xanh mật vàng. Giờ này đang bẹp như gián. Sáng dậy em sẽ cho biết ngưỡng để mà tránh.

xeco111

Xe hơi
rượu o luyện dc đâu mợ, nó theo cơ địa của từng người. e luyện mãi mới dc có cút tư

CherryOne

Xe điện
Vài chục chén là lít có dư ? Em nể mợ thật đấy.
Em thì không uống được nên đi uống với gái, gái toàn phải dìu về tận phòng ngủ, ngại chết #:-s
Chén bé tẹo, đáng gì đâu.
Cụ có bạn gái uống xong dìu về tận phòng là quý rồi.
Đàn ông say rượu thì như chết rồi + mùi rượu nồng nặc, có khi còn nôn oẹ kinh dị. Tầm ấy tránh càng xa càng tốt, vốn dĩ e không thích dính dáng hay chịu trách nhiệm bất kỳ ai hay cái gì nên ai say thì tự nằm đấy nhá=))=)).
Yếu thì đừng ra gió, uống tự biết mà dừng để ko say quá để tự bò về nhà.