[Funland] Cô vy đã ảnh hưởng đến mâm cơm nhà Em :)

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Ôi giời ơi nộp CV 50 chỗ á :-o
Kiểu này tên tuổi chị nổi tiếng trong làng Tuyển dụng của nghề này rồi.
Công nhận bác xông xáo thật. Nên làm gì cũng thành công.
Mảng của em rộng lắm, em làm chuyên gia đánh giá và thẩm định dự án, nên mảng nào cũng làm được :) nên em apply tá lả :)
Nếu ai đã gọi em pv là thường em sẽ pass :P

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Người giàu thì vẫn càng ngày càng giàu, còn tầng lớp trung bình thấp trở xuống 1 chút thì đợt này đúng là chết hẳn
Ngành em là như thế, đồng nghiệp em có vài tháng vừa rồi, kiếm dăm chục tỷ ngon lành :)

antidau

Xe container
Các cụ còn có đường tiến.
Chứ em, nữ IT, U40, bỏ nghề 2 năm ra kinh doanh giờ làm ăn khó khăn, quay lại nghề thì đã lạc hậu quá tuổi tuyển dụng rồi.
Em loay hoay ko biết vận dụng chuyên môn mình vào gì.
Mợ nộp đơn quay lại làm lead thôi

langthangnoidau

Xe buýt
ối, em cũng ko biết cách thu hút khách hàng đâu =)) em cho là cụđang hỏi xéo em, hehee. Vì em cũng chả biết làm nào với bên em, haha.
Em chém gió món thức ăn thôi :P
Như em thấy nhà Chinh Phương, thì họ tự qc và khách qc cho họ, vậy là đủ thành công, ngành ăn uống khác ngành em, hihihi.
Làm hàng ăn uống đã khó, mà Nhà hàng kd hải sản còn khó nhất hạng trong số các loại nhà hàng.
Vì để đảm bảo tươi ngon, thì phải rất có kinh nghiệm nhập hàng, chưa kể việc bán hàng cũng rủi ro hơn các sp khác, khi mà lỡ sp ko tốt hoặc lỡ ế thì dùng hàng tồn cũng ảnh hưởng chất lượng món ăn. Em là nghe nói vậy thôi ạ :)

dpl

Xe lăn
Chính thức sau 4 tháng cầm cự. Cô vy đã ảnh hưởng đến mâm cơm nhà Em. Bạn cùng nhà đã chính thức bị stop công việc. Nhìn bạn ý mà Em không biết nói gì, chỉ biết động viên thôi. Giờ già rùi khó kiếm đc việc làm, công việc chân tay cũng khó kiếm, lưng cũng "già" rùi. Sẽ khó khăn lắm đây :).
Chia buồn với cụ
Mâm nhà e thì dính chặt với covid nên khó khăn quá

badinhdtvt

Xe đạp
Website
dizota.vn
Chính thức sau 4 tháng cầm cự. Cô vy đã ảnh hưởng đến mâm cơm nhà Em. Bạn cùng nhà đã chính thức bị stop công việc. Nhìn bạn ý mà Em không biết nói gì, chỉ biết động viên thôi. Giờ già rùi khó kiếm đc việc làm, công việc chân tay cũng khó kiếm, lưng cũng "già" rùi. Sẽ khó khăn lắm đây :).
Chia buồn cùng cụ, cảm giác em vẫn là người may mắn khi covid chưa động đới.

Giodong2

Xe buýt

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Làm hàng ăn uống đã khó, mà Nhà hàng kd hải sản còn khó nhất hạng trong số các loại nhà hàng.
Vì để đảm bảo tươi ngon, thì phải rất có kinh nghiệm nhập hàng, chưa kể việc bán hàng cũng rủi ro hơn các sp khác, khi mà lỡ sp ko tốt hoặc lỡ ế thì dùng hàng tồn cũng ảnh hưởng chất lượng món ăn. Em là nghe nói vậy thôi ạ :)
Ngành nào cũng phải hiểu, phải đầu tư, phải nghiên cứu cả :)

mrducpru88

Xe buýt
2 vợ chồng em định hướng ra kinh doanh mà giờ vẫn đặt câu hỏi kd cái gì? :( giờ vẫn đi làm thuê :(