[Funland] Có thể có một tình yêu khác giới mà không tình dục không?

hocsinhc

Xe tăng
Khi nào nàng hôi nách, chàng hôi mồm thì tự khắc thành tình yêu không đụng chạm

huutrinh6688

Xe điện
Nằm với nhau mà tay không sờ chân không cứng thì đúng là có vấn đề :))

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ là chỉ có tình yêu đơn phương. Khi một bên rất yêu và một bên chỉ coi người kia là bạn thì mối quan hệ này mới kéo dài được.
Đã đơn phương thì ít khi đi ăn đi chơi cùng nhau mợ ạ. Ví dụ cùng đi chơi Đà lạt 2 ngày 3 đêm thì sẽ đa phương ngay, chứ sao mà đơn phương được khi trời lạnh mà ks còn mỗi 1 phòng trống :))

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Theo các cụ, các mợ thì có thể có một tình yêu giữa 2 người khác giới mà không tình dục không?
Kiểu như chỉ gặp nhau, nói chuyện, có thể đi ăn cùng nhau, đôi khi tặng quà nhau nhưng không không ngủ với nhau, mặc dù cả hai đều bình thường về sức khỏe sinh sản và có thể có bạn tình khác để giải quyết nhu cầu tình dục..
Cũng được. Nhưng phải đảm bảo trai thì đủ xiền mỗi đêm 1 em giá ngành giá cỡ 3 củ đổ lên chăm sóc. Gái thì nuôi 1 gymer để luyện hấp tinh đại pháp. Vì các loại dịch vụ này chất lượng cao nhưng k có tình cảm.

xemay_oto89

Xe điện
Thế gọi là tềnh bạn thui

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Bình thường, tình công sở dạng này đầy; chỉ là nhu cầu được đi chơi, quan tâm chăm sóc cho nhau, có người để nhớ để đến công sở vui hơn. Món kia dính vào lằng nhằng rút ra khó mà đã dính rồi nghiện dễ vỡ lở. Quan điểm của em chích là chịch chỗ khác, gái công ty thích mấy chỉ dừng ở đi ăn uống cafe lượn lờ, tuyệt đối né nhà nghỉ vì đã vào được 1 lần sẽ liên tục vào.
Không tin được cụ ạ. Đã không có dục, thì không gọi là tình được =))

Láu

Xe điện
Đọc còm của cccm mà e còn thấy lên nữa là ngồi cạnh 1 e nào mà ko làm gì. Ko chịch thì ít ra cũng phải BJ hay lếu lều chứ

Xe bọ xít

Xe container
Tóm lại Ty kiểu này gọi là “Ăn mặn, ngủ chay” :))

• Vodka
Reactions: ozo

Kieuthinh3009

Xe máy
Tình yêu mà ko tình dục là tình đồng chí nhé cụ

Shadow381

Xe điện
Không tin được cụ ạ. Đã không có dục, thì không gọi là tình được =))
Bản năng thì mọi con đực đều có ham muốn được chịch tất cả những con cái mà nó nhìn thấy. Động vật bậc thấp như lợn, dê, chó, gà... chịch cả trong huyết thống vì bản năng của con đực. Động vật bậc cao như con người có sự cân nhắc, tính toán, “cơm thầy, vợ bạn, gái cơ quan”: cơm thầy ngon lắm, ngày xưa trò phải ăn cơm dưới nền nhà, cơm trò chỉ có cá khô, cơm thầy được bày trên sập gụ, trên trõng và thường có gà, có rượu. Trò cũng thèm cơm thầy lắm nhưng ko dám đụng, vợ bạn thì mọi người đều có tâm lý “đứng núi nọ trông núi kia” nhìn sang vợ hàng xóm, vợ bạn thấy lạ, thấy ngon hơn nhà mình, nhưng tuỳ vào sự chín chắn, bản lĩnh mỗi người để vượt qua hay xâm phạm vào những chỗ “cấm” ấy. Thời sinh viên em cũng nhiều phen “cơm” dâng đến miệng phải từ chối vì em ngửi thấy mùi “bẫy”, cảm thấy mình bị con gái “úp sọt”. Hồi đó mới 20 chắc ko thể vì yếu sinh lý, nhưng chặc lưỡi là biết sau đó em ấy sẽ công bố có thai rồi đòi cưới...
Đi làm có những lần đi công tác, đệ đưa đến chốn ăn chơi bậc nhất của cái thành phố ấy, 2 hàng mĩ nữ đứng đón xinh lung linh mình nuốt thầm trong bụng nhưng vẫn giả vờ cương quyết kêu mệt về khách sạn ngủ, ra vẻ chung thủy với vợ, ngay ngắn lắm để rồi về khách sạn lại len lén ra ngoài vẫy xe đến 1 chỗ khác kém hơn (vì phải bỏ tiền túi) nhưng để giữ hình ảnh với lính! Có lần đệ đưa 1 em xinh như mẫu lên phòng nhưng ngửi thấy mùi nguy hiểm phải mời em đó xuống! Chắc đệ cũng nghĩ mình YSL chứ xinh như em đó mà chê thì.. , nhưng chén nó xong thằng đệ đi rêu rao, rồi nhiều nguy cơ khác....Nói chung thà nuốt nước bọt mà yên tâm thì hơn.
Nên mọi chuyện đều giải thích được, có những lúc ta phải bằng lòng ở mức này thôi, ko nên mang bản năng để giải thích cho mối quan hệ được.

Chỉnh sửa cuối:

fundraiser

Xe container
Bản năng thì mọi con đực đều có ham muốn được chịch tất cả những con cái mà nó nhìn thấy. Động vật bậc thấp như lợn, dê, chó, gà... chịch cả trong huyết thống vì bản năng của con đực. Động vật bậc cao như con người có sự cân nhắc, tính toán, “cơm thầy, vợ bạn, gái cơ quan”: cơm thầy ngon lắm, ngày xưa trò phải ăn cơm dưới nền nhà, cơm trò chỉ có cá khô, cơm thầy được bày trên sập gụ, trên trõng và thường có gà, có rượu. Trò cũng thèm cơm thầy lắm nhưng ko dám đụng, vợ bạn thì mọi người đều có tâm lý “đứng núi nọ trông núi kia” nhìn sang vợ hàng xóm, vợ bạn thấy lạ, thấy ngon hơn nhà mình, nhưng tuỳ vào sự chín chắn, bản lĩnh mỗi người để vượt qua hay xâm phạm vào những chỗ “cấm” ấy. Thời sinh viên em cũng nhiều phen “cơm” dâng đến miệng phải từ chối vì em ngửi thấy mùi “bẫy”, cảm thấy mình bị con gái “úp sọt”. Hồi đó mới 20 chắc ko thể vì yếu sinh lý, nhưng chặc lưỡi là biết sau đó em ấy sẽ công bố có thai rồi đòi cưới...
Đi làm có những lần đi công tác, đệ đưa đến chốn ăn chơi bậc nhất của cái thành phố ấy, 2 hàng mĩ nữ đứng đón xinh lung linh mình nuốt thầm trong bụng nhưng vẫn giả vờ cương quyết kêu mệt về khách sạn ngủ, ra vẻ chung thủy với vợ, ngay ngắn lắm để rồi về khách sạn lại len lén ra ngoài vẫy xe đến 1 chỗ khác kém hơn (vì phải bỏ tiền túi) nhưng để giữ hình ảnh với lính! Có lần đệ đưa 1 em xinh như mẫu lên phòng nhưng ngửi thấy mùi nguy hiểm phải mời em đó xuống! Chắc đệ cũng nghĩ mình YSL chứ xinh như em đó mà chê thì.. , nhưng chén nó xong thằng đệ đi rêu rao, rồi nhiều nguy cơ khác....Nói chung thà nuốt nước bọt mà yên tâm thì hơn.
Nên mọi chuyện đều giải thích được, có những lúc ta phải bằng lòng ở mức này thôi, ko nên mang bản năng để giải thích cho mối quan hệ được.
Cụ bản lĩnh tốt quá, khen cụ. Ải mỹ nhân đúng là khó qua. Haizza

daticb

Xe máy
E thì chỉ có ngược lại, có td mà ko có ty

Toilatoi242

Xe tăng
Vâng vậy về cấp 1 hay mẫu giáo mà học.
Phí tài nguyên diễn đàn vãi.

lehungacc

Xe buýt
Tình Yêu là từ ghép bởi Tình dục + Yêu thương
Nếu chỉ có Tình dục mà ko yêu thương thì là bóc bánh trả tiền
Nếu chỉ có Yêu thương mà ko có tình dục thì nó là tình đồng chí, đồng loại, tình anh chị em, cha mẹ con cái, đồng nghiệp...
Đã là TY là phải có TD

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Có, e và các bạn gái đang chơi với e. E yêu và các bạn ấy có lẽ cũng thế mà ko có nhuốm màu td chút nào cả ha ha =))

Theo các cụ, các mợ thì có thể có một tình yêu giữa 2 người khác giới mà không tình dục không?
Kiểu như chỉ gặp nhau, nói chuyện, có thể đi ăn cùng nhau, đôi khi tặng quà nhau nhưng không không ngủ với nhau, mặc dù cả hai đều bình thường về sức khỏe sinh sản và có thể có bạn tình khác để giải quyết nhu cầu tình dục..
Nếu còn trẻ chưa từng trải thì không nói nhưng là người trưởng thành thì như vậy là không bình thường. Thiếu tình dục thì tình yêu không thể lên đỉnh :P