[Funland] Có thể có một tình yêu khác giới mà không tình dục không?

Havo

Xe Cứu Trợ
Nếu ai thích 1 thứ tình cảm như vậy, có thể đọc “Bông huệ trong thung” của Balzac, lấy nguyên mẫu từ chính tác giả và người phụ nữ hơn ông 23 tuổi (chàng trai 22t và quý bà 45t). Mối tình này trong truyện thì ko td, còn ngoài đời thực thì ko biết ntn, nhưng kéo dài 10 năm.
Khả năng là chỉ có trong tiểu thuyết :)

groupon

[Tịch thu bằng lái]
Nếu ai thích 1 thứ tình cảm như vậy, có thể đọc “Bông huệ trong thung” của Balzac, lấy nguyên mẫu từ chính tác giả và người phụ nữ hơn ông 23 tuổi (chàng trai 22t và quý bà 45t). Mối tình này trong truyện thì ko td, còn ngoài đời thực thì ko biết ntn, nhưng kéo dài 10 năm.
Khả năng là chỉ có trong tiểu thuyết :)
không cần phải tốn công vậy đâu bác, kiểu đó khó tiếp thu lắm, cách khác như thế này, bác cứ đi làm kiếm tiền, xong giao cho em tiêu độ vài tháng , ai hỏi bác chuyện tương tự bác cho kẻ đấy vài cái bạt tai ngay.

yêu ko td giống è cổ đi làm xong nộp tiền cho thằng khác tiêu lắm ak

Xe nội lước

Xe container
Ngoài lề tí nha cc.
Hồi đánh Mỹ.1 anh bộ đội lạc giữa rừng khuya,may sao anh lại gặp đc 1 nữ giao liên ..đêm đó anh đành cùng cô giao liên ngủ chung trong 1 căn hầm hẹp theo đề nghị của cô vì đêm bom Mỹ hay thả bất kỳ..nhưng do trong sáng và đầy tư cách người chiến sĩ ,cô ra ngoài 1 lát rồi quay về với 1 cây chuối.cô đặt dọc cây chuối chia cái giường tre làm 2 nửa,mỗi người nằm 1 bên.
Sáng hôm sau ,còn tờ mờ sương núi anh bộ đội đã dậy,anh thoăn thoắt thu xếp ba lô ,vũ khí .thấy vậy cô giao liên cũng ngái ngủ hỏi.
- sao anh dậy dọn đồ sớm vậy?
- tạm biệt em.anh lên đường đây.hẹn em ngày thống nhất.
- anh đi đâu?
-anh sẽ vượt Trường Sơn vào nam đánh Mỹ.
- gớm .nói phét éo biết ngượng .có mỗi cây chuối ng ta đã chọn còi nhất bụi mà cả đêm éo dám vượt...lại còn đòi vượt Tr...ư..ờ..ng Sơ.....n

hatza

Xe tải
Đầu tiên thì phải xét định nghĩa. Tình dục thì dễ hiểu, trực quan rồi, em nghĩ khỏi cần định nghĩa ở đây cho phí Byte của diễn đàn. Nhưng tình yêu là gì, theo em thì mỗi cụ sẽ định nghĩa 1 kiểu.
Trường hợp 1, một số cụ sẽ định nghĩa Tình yêu = Tình dục + các thể loại ABC thì hiển nhiên đối với các cụ đó, không có Tình yêu không Tình dục rồi.
Trường hợp 2, Với một số cụ, tuy không định nghĩa Tình yêu bao gồm Tình dục một cách tường minh, nhưng thực tế các mối quan hệ tình cảm/tình yêu khác giới của các cụ đó luôn có những điểm dừng kỹ thuật là những khoảnh khắc vân vũ hoan vui. Theo em đa số mọi người rơi vào trường hợp này.
Trường hợp 3, có thể là trường 1 hoặc trường hợp 2, nhưng sau một thời gian tần suất điểm dừng kỹ thuật như dao động tắt dần và về 0. Nếu lúc đó, 2 bên vẫn còn tình cảm gắn bó thì cũng có thể gọi là gần đạt không tình dục.
Trường hợp 4, những trường hợp còn lại :D

Vienxu

Xe tăng
Sao lại ko có? Thằng con em đang yêu kiểu đó đây chứ đâu xa.
Cháu nó đang học lớp 8 ạ!

hatza

Xe tải
Sao lại ko có? Thằng con em đang yêu kiểu đó đây chứ đâu xa.
Cháu nó đang học lớp 8 ạ!
Tình yêu của trẻ thơ thật đáng yêu. Chúng sẽ chơi đùa với nhau thật ngây thơ như những con thú nhỏ. Đột nhiên chúng phát hiện ra một số bộ phận cơ thể nóng bừng!

Yeuxe82

Xe hơi
Cái này có nhưng chắc ít cụ ah

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]

Thế ko abc thì là bạn thân thôi:P

Shadow381

Xe điện
Bình thường, tình công sở dạng này đầy; chỉ là nhu cầu được đi chơi, quan tâm chăm sóc cho nhau, có người để nhớ để đến công sở vui hơn. Món kia dính vào lằng nhằng rút ra khó mà đã dính rồi nghiện dễ vỡ lở. Quan điểm của em chích là chịch chỗ khác, gái công ty thích mấy chỉ dừng ở đi ăn uống cafe lượn lờ, tuyệt đối né nhà nghỉ vì đã vào được 1 lần sẽ liên tục vào.

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Em vẫn đang kiếm tìm tình yêu như vậy đấy.