[Funland] Có thật câu chuyện saleoff của Vinsmart?

Matizcoi

Xe cút kít
Nếu bị nứt vỡ màn thì có kiếm đ clinh kiện thay không cụ?
E nghe nói chung thiết kế với con đt của anh nhà bên, chắc xài chung đc?
Em nghĩ cứ qua trung tâm bảo hành của Vin sửa chữa thay thế là OK hết, vì hệ thống vẫn còn, chỉ là ít đi thôi :D

j23

Xe container
Hôm trước ngồi với 1 ông Vin Nơ, ổng bẩu hôm báo off mảng Vismart + TV + Máy lọc KK, team ổng ngã ngửa người ra, ko hề biết gì cũng giống như người ngoài Vin. Sau 2-3 ngày dần dà qua các câu chuyện thì ổng cũng mới biết được thực chất 1 số team thuộc Vsmart đã bắt đầu giải tán từ nửa cuối 2020, cho tới hôm công bố thì gần như chuyển đổi nhân sự sang các bộ phận khác xong cả rồi!
Thế mới thấy Vin thuộc hàng cực phẩm về chuyện giữ thông tin :) Cực kỳ đáng nể!

Altis78

Xe hơi
Đợt này mà muốn mua thì em cũng nhờ lấy đc, thêm công 150k/máy thôi. Tỷ mà có con nào chip đầu 8 là em lấy rồi đấy, mà mấy con A1, A1+ vẫn đương xài phè phé nên thôi. Sắp tới đổi chắc lại phải mua bọn Poco vậy.
Cụ giúp e 1 cái dc ko?

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lần trước em có vào còm trong đôi ba thớt các cụ nhờ mua các sản phẩm của Vin, em cũng lon ton vào xem giá xong phán luôn: cụ nào mua được 2 chiếc màu xanh con máy Arispro em chênh 500K, cơ bản là không tin, chứ điện thoại nhà em 4 người tận 8 cái, máy em đang dùng ngon hơn con máy đó tương đối :D
Có 1 cụ nhận kèo, không cọc cạch gì sất, nhưng chỉ nhận chênh 160K/1 con máy thì phải, ko hứa ngày giao, em cười thầm bảo có cái 3 vạn chín ngàn :))
Đùng phát hôm nay có tin nhắn inbox, cụ í bị khóa bánh can tội vi phạm nội quy nhưng may vẫn inbox được, báo em 2 máy cụ đã về, tối qua chỗ cụ í nhận, khi đi mang theo tiền ....
Thật không thể tin được, 6.970K cho 2 con máy Aris pro màu đồng tân tinh, em ngậm ngùi xuống tiền mà lòng mừng khôn xiết, hỡi ôi saleoff là có thật các cụ nhé :D
Sau khi bê về, em rì viu sơ sơ các cụ thẩm, vỏ ngoài còn nguyên zin 2 tem chưa sứt mẻ

Vỏ đỏ nhìn tươi mới phết

Số imei đầy đủ, rõ đẹp :D

Em chỉ khui thử 1 máy xem sao (2 cái giống i chang nhau mà

Sau khi bật nguồn thử vuốt vuốt vài cái và chụp mấy kiểu ảnh, cảm nhận cầm nắm gọn gàng, ảnh cho ra đủ dùng, mức độ hoàn thiện máy ổn. Em lại tắt máy, bọc nilon rồi đóng hộp, cất tủ cả đôi :D
Tóm gọn lại: đây là câu chuyện có thật các cụ nhé. Em nghĩ nhiều cụ cũng mua được như em, các cụ chia sẻ thêm cho xôm :D
Sao cụ hên thế. Ib cho e cụ ấy đê.

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Aris Pro 3tr5 thì nói thật mấy con ĐT cùng tầm giá tuổi ... sánh vai :-bd

Lambatda

Xe điện
Cụ giúp e 1 cái dc ko?
Đứa em nhờ nó ko lấy hộ nữa rồi cụ vì hết đợt sale cho nhân viên Vin rồi. Giờ cụ muốn mua con nào thì cứ vô Group cộng đồng Vsmart xem có con nào đúng ý ko thì mua luôn. Hoặc đặt cái tus cần mua con đang abc nào đó cũng đc.
Giờ các máy nó về gần hết rồi nên mua đc luôn chứ ko phải chờ như trc nữa.

lamien

Xe buýt
Có gì đâu, cu em làm Vin bảo, em mua 3 cái lận. Nhưng loại hơn củ thôi. Về cho cháu với các cụ gọi zalo.

bintao

Xe tải
Em thấy con này thô, giờ lựa chọn nhiều. Bỏ ra thời gian cam chịu để chơi 1 con đt mình ko thích chán lắm, cuộc sống ngắn nghủi, làm điều mình thích.
Trước cũng định ủng hộ mà sau vụ Vin đòi kiện ông ji stream chủ xe Vinfast nên ghét quá bỏ luôn. Việc dùng quyền lực để chèn ép khách hàng là ko chấp nhận được (dù khách hàng đó có khó tính đến đâu). Có thể có nhiều cách tế nhị hơn mà vẫn đạt mục đích mà (dùng tiền bịt miệng chẳng hạn).

Tuan Can

Xe container
Lần trước em có vào còm trong đôi ba thớt các cụ nhờ mua các sản phẩm của Vin, em cũng lon ton vào xem giá xong phán luôn: cụ nào mua được 2 chiếc màu xanh con máy Arispro em chênh 500K, cơ bản là không tin, chứ điện thoại nhà em 4 người tận 8 cái, máy em đang dùng ngon hơn con máy đó tương đối :D
Có 1 cụ nhận kèo, không cọc cạch gì sất, nhưng chỉ nhận chênh 160K/1 con máy thì phải, ko hứa ngày giao, em cười thầm bảo có cái 3 vạn chín ngàn :))
Đùng phát hôm nay có tin nhắn inbox, cụ í bị khóa bánh can tội vi phạm nội quy nhưng may vẫn inbox được, báo em 2 máy cụ đã về, tối qua chỗ cụ í nhận, khi đi mang theo tiền ....
Thật không thể tin được, 6.970K cho 2 con máy Aris pro màu đồng tân tinh, em ngậm ngùi xuống tiền mà lòng mừng khôn xiết, hỡi ôi saleoff là có thật các cụ nhé :D
Sau khi bê về, em rì viu sơ sơ các cụ thẩm, vỏ ngoài còn nguyên zin 2 tem chưa sứt mẻ

Vỏ đỏ nhìn tươi mới phết

Số imei đầy đủ, rõ đẹp :D

Em chỉ khui thử 1 máy xem sao (2 cái giống i chang nhau mà

Sau khi bật nguồn thử vuốt vuốt vài cái và chụp mấy kiểu ảnh, cảm nhận cầm nắm gọn gàng, ảnh cho ra đủ dùng, mức độ hoàn thiện máy ổn. Em lại tắt máy, bọc nilon rồi đóng hộp, cất tủ cả đôi :D
Tóm gọn lại: đây là câu chuyện có thật các cụ nhé. Em nghĩ nhiều cụ cũng mua được như em, các cụ chia sẻ thêm cho xôm :D
Em cũng ăm được 2 con rít thường, cơ mà bị chấn lột rồi. Cô em báo tháng 6 có rít bờ hồ mà chưa thấy trả máy cho em.

lovecarhpqn

Xe điện
Em xác định ngay từ đầu là mua làm kỉ niệm, chứ cái máy ấy cấu hình cùi cùi, camera ẩn màn hình kiểu gì mà nhìn rõ ơi là rõ
Aris Pro cụ mua giá đẹp đấy, cu em em nó còn bán 3750 cơ. Cụ cứ cất đi mấy chục niên nữa rao bán có khi gấp nhiều lần giống như mấy ông bán xe dream thái đập hộp bây giờ

coolpix8700

Xe ngựa
... Cụ cứ cất đi mấy chục niên nữa rao bán có khi gấp nhiều lần giống như mấy ông bán xe dream thái đập hộp bây giờ
Thế thì nên học người sưu tầm tranh vẽ ấy.
Mua tranh mà họa sỹ vẫn sống thì giá rất khó tăng. Họ thắp hương thường xuyên cầu cho ông họa sỹ chóng đi, tiền thu về sẽ nhanh hơn, đỡ phải chờ 10 năm!

lodudu

Xe điện
Em mua 1 e joy 4 4/64 1,9tr chênh tầm 500k lận :(

ChacuaTit

Xe tăng
Vỏ hộp đẹp quá, cụ dùng máy cho e xin cái vỏ

quanvnu

Xe tải
Thì làm kỉ niệm cũng được mà cụ, nguyên hộp chưa kích hoạt cả bảo hành hay phết, sau biết đâu ăn vạ được ối thứ hay ho :))
Cụ có thú vui tiêu tiền tao nhã quá. Cụ chỉ giáo thêm xem cụ định ăn vạ gì vậy :D

luvnguyen

Xe hơi
Đã từng trải nghiệm vinsmart và chừa rồi ạ.

xukute

Xe tăng
Em cũng mua một cái cho ông cụ nhà em, giá rẻ, dùng ban đầu thấy mượt. Quá ngon, với mức sale off thì không có điện thoại nào so được về cấu hình và giá. Đang hối hận vì lấy có mỗi cái.

dpbd90

Xe tải
Em mua được 1 con và đang thấy rất hài lòng với mức giá này. Mấy cậu em của em mua tivi và đang khen hài lòng với cái giá đó, làm em tiếc đợt rồi ko nhờ mua thêm 1 cái tivi nữa
Hi vọng sau này Vinhome cũng có saleoff như này thì để em được trở thành vinno đích thực