Có quyền có chức nó khác

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
e thấy chã chuẩn ạ! cụ thớt đúng là mất bình tĩnh thật, ko đọc được đâu là chia sẻ đâu là bênh đâu là còm linh tinh, dù sao cũng chia buồn với cụ chủ thớt vì người ra đi không mong muốn ạ.

Moriarty

Xe container
Những cm của Cụ ntn chủ thớt nó ko chửi mới là lạ ạ, tsk Cụ. Nhà có việc nên càng phải theo dõi để xin Cam ạ
về vụ xin cam thì có lần e lên CA phường nhà em chỗ Nguyễn Ngọc Nại thì tình cờ thấy trong phòng trực ban có loạt màn hình theo dõi dọc phố Nguyễn Ngọc Nại, thế nên với phố lớn và trung tâm như Phan Đình Phùng em nghĩ CA phường chắc cũng có cam theo dõi toàn tuyến, cụ hỏi chưa?

het_tien

Xe tải
Thớt chê vợ nấu ăn dở đang hay thì cũng bị xóa, chả hiểu các đầy tớ Otofun nghĩ gì.

Đúng vậy Cụ ạ, có những người nhảy vào thớt nói nọ kia nên
Chuẩn Cụ ạ, chính vì những ông não nhồi toàn mứt vào thớt em nói linh tinh nên chuyện mới xảy ra là em phải chửi, còn khóa thớt hay bem níck là chuyện bình thường nếu vi phạm luật. Ở đây e chỉ nghĩ Mod dùng những từ nghe nó đi vào lòng người hơn thôi ạ
Chào bác

Sau khi thành viên BĐH khóa thớt nhắc nhở, bác vẫn tiếp tục tỏ thái độ coi thường, vẫn tiếp tục sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, xúc phạm thành viên khác cũng như vi phạm quy định của diễn đàn. Mặc dù biết bác vừa trải qua sự mất mát lớn, nhưng không đồng nghĩa ai như thế cũng có thể vào đây chửi bới, xúc phạm người khác. thay mặt BĐH mời bác nghỉ ngơi 10 ngày để lấy lại sự bình tĩnh và tìm hiểu nội quy quy định của diễn đàn. Mọi khiếu nại liên quan đến vấn đề này ngay lập tức sẽ bị ban từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!

Thớt chê vợ nấu ăn dở đang hay thì cũng bị xóa, chả hiểu các đầy tớ Otofun nghĩ gì.
Chào bác

Thế bác nghĩ là vì cái gì?

Và nếu bác là chủ thớt, đề nghị BĐH xóa thớt thì bác làm thế nào?

baoden_cz

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em đọc cái đoạn cụ chã đưa lên thì thấy ko có gì còn bài bên kia em ko đọc

laixedo

[Tịch thu bằng lái]
Không phải tất cả nhưng nhiều ông điều hành cảm tính bỏ mẹ nên người ta không phục. Ví dụ như diễn đàn mở mà lại không cho phép đả kích thói hư tật xấu lại đổ thừa là cà khịa. Thật ra các ông banned hay không banned cũng đếch quan trọng mà quan trọng là mất cmn niềm tin. Chán!

xelu1984

Xe buýt
Không phải tất cả nhưng nhiều ông điều hành cảm tính bỏ mẹ nên người ta không phục. Ví dụ như diễn đàn mở mà lại không cho phép đả kích thói hư tật xấu lại đổ thừa là cà khịa. Thật ra các ông banned hay không banned cũng đếch quan trọng mà quan trọng là mất cmn niềm tin. Chán!
Cứ căm cứ vào nội quy thôi cụ ơi, ai đồng ý theo luật thì chơi mà.
Giả sử cụ mở quán KROK, khách vào quậy phá hút chích thì cụ có bị CAP mời lên uống nước chè k?

laixedo

[Tịch thu bằng lái]
Cứ căm cứ vào nội quy thôi cụ ơi, ai đồng ý theo luật thì chơi mà.
Giả sử cụ mở quán KROK, khách vào quậy phá hút chích thì cụ có bị CAP mời lên uống nước chè k?
À, e liên tưởng tới luật cấm hở hang nhưng lại đếch có chú giải thế nào là hở hang thành ra xử theo quan điểm cá nhân, cảm tính cụ à ;))

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Diễn đàn mở gì thế cụ? Trang web này thuộc về một số cá nhân. Mình vào nhà người ta chơi thì phải chịu thôi.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Chào bác

Sau khi thành viên BĐH khóa thớt nhắc nhở, bác vẫn tiếp tục tỏ thái độ coi thường, vẫn tiếp tục sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, xúc phạm thành viên khác cũng như vi phạm quy định của diễn đàn. Mặc dù biết bác vừa trải qua sự mất mát lớn, nhưng không đồng nghĩa ai như thế cũng có thể vào đây chửi bới, xúc phạm người khác. thay mặt BĐH mời bác nghỉ ngơi 10 ngày để lấy lại sự bình tĩnh và tìm hiểu nội quy quy định của diễn đàn. Mọi khiếu nại liên quan đến vấn đề này ngay lập tức sẽ bị ban từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng!
Em vào hóng quan trên xử dân đen :D

laixedo

[Tịch thu bằng lái]
Ồ, thế trước giờ cụ nghĩ of nó là cái gì? :))
Em nghĩ ló là lơi tự do bày tỏ quan điểm trong khuôn khổ pháp luật quy định lách luật chứ hoá ra lại có quy định riêng, hay iem tàu ngầm lâu lên ngu người :)) Mà chơi dzư thế người ta gọi là chơi bửn.

Em nghĩ ló là lơi tự do bày tỏ quan điểm trong khuôn khổ pháp luật quy định lách luật chứ hoá ra lại có quy định riêng, hay iem tàu ngầm lâu lên ngu người :)) Mà chơi dzư thế người ta gọi là chơi bửn.
Diễn đàn nào chẳng có qui định của diễn đàn đó, cụ chấp nhận thì chơi ko thì cụ out thôi. Em thì vote Mod kick cụ ra vì cảm thấy cụ không thích làm việc theo qui định của diễn đàn.

Chào bác

Khi bác đăng ký nick là bác đã đồng ý với quy định của diễn đàn. Bác đã đồng ý giờ bác lại quay ra bảo là bẩn và với chuyện banned đếch quan trọng. Vậy em sẽ để bác toại nguyện không còn phải vào nơi bác coi là bẩn nữa.

Nick laixedo sẽ bị Banned vĩnh viễn, mọi thắc mắc khiếu kiện sẽ ngay lập tức Banned vĩnh viễn theo. Trân trọng!

hưvô

Xe lăn
1 chiến sĩ đã hy sinh, em hóng anh ấy có lập nick mới để chơi tiếp ko

Trạng thái
Thớt đang đóng