Có phải Venza là một ý tưởng sáng tạo?

phanngoc0405

Xe tăng
Hân Collection - Nhà bán lẻ thời trang nữ số 1
VÌ em thấy nhiều cụ cứ chê nó nên em mới nói vậy chứ em chưa bị " Down và ngáo đá " cụ ah, em chém tý để cho thớt này nó nổi lên cho ae biết xe Vz là xe gì mà
Cụ nói thế thì đc.
Nhưng ko biết sao năm nay tự nhiên venza tăng mức giá sàn lên mỗi xe 100 tr là sao nhỉ?? Năm ngoái xe 1.2tỷ năm nay tự nhiên nó lên 1.3tỷ chứ ko phải xuống 1.1tỷ như quy luật muôn thuả nhỉ?
Mà e thấy mỗi cái bệnh lục cục khi chạy vào gờ giảm tốc hay ổ gà có giao động = tần số nhau chứ chưa thấy chê điểm gì cả.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Cụ nói thế thì đc.
Nhưng ko biết sao năm nay tự nhiên venza tăng mức giá sàn lên mỗi xe 100 tr là sao nhỉ?? Năm ngoái xe 1.2tỷ năm nay tự nhiên nó lên 1.3tỷ chứ ko phải xuống 1.1tỷ như quy luật muôn thuả nhỉ?
Mà e thấy mỗi cái bệnh lục cục khi chạy vào gờ giảm tốc hay ổ gà có giao động = tần số nhau chứ chưa thấy chê điểm gì cả.
Đúng là chỉ có TOY ở VN mới làm được chuyện đó kụ nhể, hehe

topguntt

Xe buýt
Cụ nói thế thì đc.
Ủa sao mà xe em lại ko bị thế nhỉ, ko có tiếng gì cả như cụ nói hay là em vớ đc xe ngon nhỉ

Lexusrxthichgai

Xe máy
Em đi sửa bệnh lục cục ở tay lái venza ở một bác rất uy tín tên là Hùng (em thấy bác này nói chuyện rất thật giá cả phải chăng mà thấy ở đó toàn bmw vơi mer đến sửa), bác ấy làm nửa ngày là xong tính tiền hết 800k đúng là hết lọc cọc rồi, nhưng bây h đánh lái chết thì vô lăng nhẹ khi tăng tốc len thì vô lăng nặng chịch em không hiểu xe em bị sao nữa các bác ah :(

tungdigi

Xe hơi
VZ đẹp. Ko ai chê đc em nó cả. Xe chạy ngon lắm. E thấy nh cụ khen

ropat

Xe máy
Em đi sửa bệnh lục cục ở tay lái venza ở một bác rất uy tín tên là Hùng (em thấy bác này nói chuyện rất thật giá cả phải chăng mà thấy ở đó toàn bmw vơi mer đến sửa), bác ấy làm nửa ngày là xong tính tiền hết 800k đúng là hết lọc cọc rồi, nhưng bây h đánh lái chết thì vô lăng nhẹ khi tăng tốc len thì vô lăng nặng chịch em không hiểu xe em bị sao nữa các bác ah :(
Cụ cho xin chi tiết một chút nhỉ, e có a bạn muốn tham khảo. tks cụ

Sonlolo

Xe hơi
xe này một thời vang bóng :))