[Funland] Có phải em bị ăn đòn võ quyền thề không?

levinh05

Xe container
Không cần bóc vỏ cũng được cụ ạ. Đây là dạng chấn thương do va đập khi trương lực máu mao mạch đang cao. Em cười rơi vỡ mịa cốc bia vừa rót, chủ quán đang hằm hè đây nài:D

Cụ thớt đừng xoắn. Nhẹ hơn muỗi chích cụ à :))
Thank sếp nhé, đúng thày thuốc đây rồi.

Đá mà k giữ sức, tránh đòn thì dễ lãnh đủ lắm

Racehorse206

Xe tăng
Chào các cụ,

Tình hình cách đây 5 hôm em có đá trận bóng và bị dính cái cùi trỏ, với kinh nghiệm 19 năm đá sân 7 thì em rất hay tránh đòn từ những cú cùi trỏ thần thánh, nhưng lần này có vẻ khó đỡ nên em về thấy hơi đau đau và đến ngày thứ 4 thì nổi thâm và vàng như ảnh, hôm nay em đi nhậu thằng bạn em bảo khả năng cao em bị dính trưởng môn võ quyền thề rồi, phải đi tìm thuốc giải, cụ đã từng dính món này chưa? Liệu có sao không nhỉ??? :D

Mà các cụ đá bóng có hay bị ăn cùi trỏ không ạ? Em đá hậu vệ đeo bám dai dẳng cũng thỉnh thoảng bị, đa phần là phải đề phòng bằng tay đẩy ra.

Khoảng 1 tháng sau tự hết, chỉ là và đập phần mềm thỉnh thoảng em cũng bị rồi tự hết

hocsinhc

Xe tăng
Gặp phải cao thủ có nội công khỏe, lại luyện thêm cửu dương chân kinh nữa thì nội thương sẽ nặng hơn

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Thề thiếc éo gì, mấy cái bùa ngải này nọ em éo tin. Đcm nếu có chúng nó hót cmn hết Viettlot rồi

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Dùng mật gấu xoa đảm bảo sáng mai dậy hết luôn

USD.EURO

Xe điện
Chào các cụ,

Tình hình cách đây 5 hôm em có đá trận bóng và bị dính cái cùi trỏ, với kinh nghiệm 19 năm đá sân 7 thì em rất hay tránh đòn từ những cú cùi trỏ thần thánh, nhưng lần này có vẻ khó đỡ nên em về thấy hơi đau đau và đến ngày thứ 4 thì nổi thâm và vàng như ảnh, hôm nay em đi nhậu thằng bạn em bảo khả năng cao em bị dính trưởng môn võ quyền thề rồi, phải đi tìm thuốc giải, cụ đã từng dính món này chưa? Liệu có sao không nhỉ??? :D

Mà các cụ đá bóng có hay bị ăn cùi trỏ không ạ? Em đá hậu vệ đeo bám dai dẳng cũng thỉnh thoảng bị, đa phần là phải đề phòng bằng tay đẩy ra.

Cái này là chấn thương phần mềm, cụ ra sakura spa ở chỗ vũ thạnh ý, vào mua 1 vé 4 tay, các em ý dùng những chỗ mềm mềm ( vd như TÝ) mát xa cho là hết ngay ý mà. Chọn em nào to to là ổn áp :)

hd-vt

Xe container
Em được chứng kiến ông quyền thề đá vào giường em như đá vào tấm liếp, ghê hồn. Nhìn như tàu hỏa nhập ma, chả thấy nhăn mặt gì. Hôm sau nằm ôm chân rên rỉ. Dân Bình Định ạ, bảo là bị phạm lỗi gì đó nên phát hỏa, em chịu.

Au79 Dragon

Xe điện
Không phải đá phủi, đá kiếm tiền thì chọn mấy ae quen biết đá, mục đích để khoẻ chứ đá kiểu cụ thớt là đá gạo, đá ăn thua rồi.

levinh05

Xe container
Không phải đá phủi, đá kiếm tiền thì chọn mấy ae quen biết đá, mục đích để khoẻ chứ đá kiểu cụ thớt là đá gạo, đá ăn thua rồi.
Dạ không ạ, toàn anh em văn nghệ beer thôi, hôm rồi thằng cu em nó gọi đội trẻ trẻ dưới Hà Đông lên chứ bọn em lành như đất ạ.

edorado

Xe tăng
Chào các cụ,

Tình hình cách đây 5 hôm em có đá trận bóng và bị dính cái cùi trỏ, với kinh nghiệm 19 năm đá
sân 7 thì em rất hay tránh đòn từ những cú cùi trỏ thần thánh, nhưng lần này có vẻ khó đỡ nên em về thấy hơi đau đau và đến ngày thứ 4 thì nổi thâm và vàng như ảnh, hôm nay em đi nhậu thằng bạn em bảo khả năng cao em bị dính trưởng môn võ quyền thề rồi, phải đi tìm thuốc giải, cụ đã từng dính món này chưa? Liệu có sao không nhỉ??? :D

Cụ lên chùa three gold ngày và luôn nhé

Ly Van Nam

Xe hơi
Thằng bạn e trc cũng bị dính quả quyền thề y như cụ chủ khi đá bóng, thế là nó cho thằng kia con mã tấu vào vai luôn
Bạn cụ hăng quá. Em đá bóng ngại nhất khoản oánh nhau này. Nhưng cũng chả tránh đc, hồi sv đá giao lưu còn đỡ nhưng cứ dính vào tý tiền là y như rằng sặc mùi bạo lực. Cũng dính vài trận :(

tralaingay

[Tịch thu bằng lái]
Rồi xong.
Trúng gan rồi

202

Xe container
Chào các cụ,

Đến tuổi sk kém bị tẩn xuất huyết dưới da thôi chứ thề thốt gì

honda_cub79

Xe lăn
Chả sao đâu cụ ơi, mấy hôm là nó hết thôi.