[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

Love Sweden

Xe máy
Nếu anh ấy hoàn toàn không biết thì em nghĩ mợ không mở thớt trên đây còn nếu có mở thì cũng không đả động gì đến việc lq đến of. Từ còm này em đoán thêm các trường hợp :
1. Mợ đang đánh lạc hướng vì có người đã đoán đúng nick
2. Câu chuyện của mợ về tình tiết lq of là ... ảo
3. Mợ không biết gì về anh ấy ngoài nick of và bây giờ nick ấy đang lặn không sủi tăm nên mợ mở thớt để ... hy vọng
Em bổ sung thêm cho cụ đỡ phải đoán, là a ấy hoàn toàn k biết do em đã block nick of rồi! Chuyện của em là tâm sự từ đáy lòng em. Em muốn trút ra. Anh ấy nick vẫn đang hoạt động, ban chiều còn thấy đi còm men vào vài cái thớt. Đó cụ tin hay k thì tuỳ cụ.

Em bổ sung thêm cho cụ đỡ phải đoán, là a ấy hoàn toàn k biết do em đã block nick of rồi! Chuyện của em là tâm sự từ đáy lòng em. Em muốn trút ra. Anh ấy nick vẫn đang hoạt động, ban chiều còn thấy đi còm men vào vài cái thớt. Đó cụ tin hay k thì tuỳ cụ.
lock như thế nào vậy mợ? Ý mợ là anh ấy sẽ không đọc được thớt nào trong of à? :D

Demchinhhang.net

Xe container
Em đề nghị mở chuyên án. Các thanh niên ofer tinh thông đử thứ cơ mà:))

huongdo03

Xe tăng
Anh ấy có đảo qua thớt này ko mợ? Ko lẽ anh ấy online mà ko ghé qua đây, nhẽ ghé qua mà ko nhận ra bản thân hay sao?

huongdo03

Xe tăng
99,99 % mợ ấy nói dối :D
Chắc ý mợ ấy là mợ ấy đã block nick anh ấy nên anh ấy ko thể đọc đc những thớt (bài) mà mợ ấy viết. Em hiểu thế đúng ko mợ chủ? Nhg trên of này sao làm đx như vậy chứ.

Chắc ý mợ ấy là mợ ấy đã block nick anh ấy nên anh ấy ko thể đọc đc những thớt (bài) mà mợ ấy viết. Em hiểu thế đúng ko mợ chủ? Nhg trên of này sao làm đx như vậy chứ.
Nick này chẳng lq gì đến nick mà mợ ấy nói. Mợ ấy block nick chính của mợ ấy nhưng không có nghĩa là anh ấy không xem được mọi thớt có trong of và nếu có vào thì kiểu gì chả ngó nghiêng và nhận ra mình? Không vào thì mợ ấy cũng không biết được để khẳng định còn nếu vào xem mà không nhận ra thì chắc không có tc gì và cũng chẳng đến mức hiểu biết như mợ ấy nói do đó em kết luận mợ ấy ... chém hoặc chỉ nói 1/2 sự thật :D

zorba

Xe điện
Mợ úp úp mở mở như này làm anh em OF xáo xào hết cả lên, nhiều cụ lại phải kiểm tra đống rơm của mình xem còn an toàn không =))

Thích Đu Đủ

Xe điện
Hôm nay E quyết ko ngủ để canh bên thớt Cú thể nào cũng có manh mối ;))
Cú đêm là thớt dì sao lại bắt em thú tội như với tra xứ đc ;))
Cả nick nam-72 mợ cũng xem xét thêm nhé. Gửi gắm mợ đấy, có cần cà phê cà pháo gì bảo Thích Đu Đủ nó ship. :)
Ôh vụ phê pháo phè phỡn iem ưng. Vodka mợ gọi nà cám ơn ạ ^^

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Hai cụ, mợ ngày có vẻ biết nhau rõ nhỉ, nhất là mợ trên dám khẳng địch chắc như đinh đã đóng vào cột ý. Liệu mấy tháng nữa lại có thớt giống này không nhỉ ;))
Cụ làm em run quá :))
(Em fun tý)
Mợ úp úp mở mở như này làm anh em OF xáo xào hết cả lên, nhiều cụ lại phải kiểm tra đống rơm của mình xem còn an toàn không =))
Em không bị ai block nick nên chắc không phải em:))

Love Sweden

Xe máy
Nick này chẳng lq gì đến nick mà mợ ấy nói. Mợ ấy block nick chính của mợ ấy nhưng không có nghĩa là anh ấy không xem được mọi thớt có trong of và nếu có vào thì kiểu gì chả ngó nghiêng và nhận ra mình? Không vào thì mợ ấy cũng không biết được để khẳng định còn nếu vào xem mà không nhận ra thì chắc không có tc gì và cũng chẳng đến mức hiểu biết như mợ ấy nói do đó em kết luận mợ ấy ... chém hoặc chỉ nói 1/2 sự thật :D
Hầy. Cụ nghĩ sao cũng đc. Em k bắt cụ tin mà

Nongdantb

Xe tăng
Khôn quá, muốn có người lại muốn có kinh tế.
Thực trạng xã hội.