[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

Binladen 1

Xe buýt
Thấy dài định không đọc, nhưng đã đọc rồi lại phải đọc hết. Công nhận nhiều cụ bon mồm thật ( theo như một mợ phát biểu.

Layloi

Xe tăng
Em bổ sung thêm cho cụ đỡ phải đoán, là a ấy hoàn toàn k biết do em đã block nick of rồi! Chuyện của em là tâm sự từ đáy lòng em. Em muốn trút ra. Anh ấy nick vẫn đang hoạt động, ban chiều còn thấy đi còm men vào vài cái thớt. Đó cụ tin hay k thì tuỳ cụ.
Đây là of chứ có phải face đâu mợ ơi, mợ block cụ kia thì chỉ có duy nhất mợ không biết cụ đó còm gì, còn cụ kia vẫn vào và xem thớt mợ như thường. Thớt mợ mấy ngày nay toàn ở trang 1, nếu mợ nói cụ kia vẫn chưa biết chuyện mợ đã biết vs topic này, thì e rằng câu chuyện của mợ chỉ có tầm 50% sự thật.

Love Sweden

Xe máy
Đây là of chứ có phải face đâu mợ ơi, mợ block cụ kia thì chỉ có duy nhất mợ không biết cụ đó còm gì, còn cụ kia vẫn vào và xem thớt mợ như thường. Thớt mợ mấy ngày nay toàn ở trang 1, nếu mợ nói cụ kia vẫn chưa biết chuyện mợ đã biết vs topic này, thì e rằng câu chuyện của mợ chỉ có tầm 50% sự thật.
Ôi vậy hả? Oii em tưởng block là 2 bên khỏi nhìn thấy nhau.

Ba Ngơ

Xích lô
Em bổ sung thêm cho cụ đỡ phải đoán, là a ấy hoàn toàn k biết do em đã block nick of rồi! Chuyện của em là tâm sự từ đáy lòng em. Em muốn trút ra. Anh ấy nick vẫn đang hoạt động, ban chiều còn thấy đi còm men vào vài cái thớt. Đó cụ tin hay k thì tuỳ cụ.
lock như thế nào vậy mợ? Ý mợ là anh ấy sẽ không đọc được thớt nào trong of à? :D
Thực ra khi mợ chủ thớt còm xong thì thánh Xin đừng tin tôi đã hỏi câu " Sẽ không đọc được thớt nào trong OF " xiên xỏ rồi :P

Các Chã biết hết rồi, đang nín thở nhìn nhau đấy :D
Chã thì 10 ông 9 ông lĩnh hai tạ thóc, một ông Chã trai tân thì sao phải nín ;)

Mợ chủ thớt đọc còm của bác trên nhé, bác trên nói chuẩn đới ;))

Layloi

Xe tăng
Thực ra khi mợ chủ thớt còm xong thì thánh Xin đừng tin tôi đã hỏi câu " Sẽ không đọc được thớt nào trong OF " xiên xỏ rồi :P

Chã thì 10 ông 9 ông lĩnh hai tạ thóc, một ông Chã trai tân thì sao phải nín ;)

Mợ chủ thớt đọc còm của bác trên nhé, bác trên nói chuẩn đới ;))
Mợ thớt lái xe ngoại giao mà mắc lỗi sơ đẳng quá, chắc giờ đang mang xe này block xe kia để kiểm nghiệm rồi.
Đọc mấy thớt kiểu này độc mong ngóng cụ Túng vào bóc, mà thớt này cụ hiền quá, làm các cụ dài cổ đoán xem ai chui trong đống rơm.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Mợ thớt lái xe ngoại giao mà mắc lỗi sơ đẳng quá, chắc giờ đang mang xe này block xe kia để kiểm nghiệm rồi.
Đọc mấy thớt kiểu này độc mong ngóng cụ Túng vào bóc, mà thớt này cụ hiền quá, làm các cụ dài cổ đoán xem chui trong đống rơm.
Có khi cụ ấy không dám cũng nên:))

Đọc mấy thớt kiểu này độc mong ngóng cụ Túng vào bóc, mà thớt này cụ hiền quá, làm các cụ dài cổ đoán xem ai chui trong đống rơm.
Ai lại đi bóc mình bao giờ :D

Layloi

Xe tăng

Thích Đu Đủ

Xe điện
Qua đi. Sáng mai tự.cho phép đến muộn. Mai đi ko
Mợ bông là mợ này 114hangbong ^^ mợ cần ship caphe từ đâu tới đâu, tiền nong công cán thế nào iem cân nhắc xem có mua đc ít thóc cho đàn gà nhà iem hông?
Mưa bão miền trung đc ăn phở gà chả ngon quá, phở gà Tưởng hi?

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Mợ bông là mợ này 114hangbong ^^ mợ cần ship caphe từ đâu tới đâu, tiền nong công cán thế nào iem cân nhắc xem có mua đc ít thóc cho đàn gà nhà iem hông?
Mưa bão miền trung đc ăn phở gà chả ngon quá, phở gà Tưởng hi?
Ơ người ta mời nghiêm túc, thêm bát hành tây với trứng chần. Đi hay không đi, đi hay không đi nói 1 lời đê