Có nên mua renault koleos không hả các Bác ?

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

ngochakr

Xe đạp
Cụ cứ mua đi. Rồi khi nào nó mà hỏng cái gì thì.....Lúc đấy đừng bảo em xúi nhé
%-(

otohagiang

Xe container

tan.thanglong

Xe đạp
Tầm tiền này cố làm con GLK 2012 đi cho oai bác ạ !

PoBeo

Xe điện
Ủa, sao em google thấy bảo xe này sản xuất ở Hàn Quốc, tiêu chuẩn Hàn Quốc thôi ạ T___T hic, mà bỏ ra từng đó tiền mua xe Hàn Quốc ở phân khúc này thì không hợp lý lắm ạ.....

otohagiang

Xe container
Ủa, sao em google thấy bảo xe này sản xuất ở Hàn Quốc, tiêu chuẩn Hàn Quốc thôi ạ T___T hic, mà bỏ ra từng đó tiền mua xe Hàn Quốc ở phân khúc này thì không hợp lý lắm ạ.....
thế mới bảo mua SAMSUNG QM5 cho rẻ, cùng 1 dòng hết mà KOLEOS đắt hơn

otohagiang

Xe container
-Bác đã chạy hết mấy con này chưa mà nói như đúng rồi thế? Koleos thì em chưa chạy vì nó cũng hiếm, hy vọng là với tầm tiền đắt như vậy thì em nó giống Nissan hơn, chứ còn giống Samsung thì chán. Xtrail thì có thể hay hơn, còn SantaFe hay Sorento mà hay hơn được RAV4 thì em dự là bác chỉ là ếch ngồi đáy giếng thôi.:P
bây giờ mới nói lại chuyện này, cái ông tướng chỉ biết đến dát pho nên cho nó hay nhứt là đúng. Hôm qua nghe ông anh vợ muốn chọn 1 trong 2 chiếc này, em có hỏi bác Hải KAR trên này, bác ấy nói 1 tràng rồi em nói lại cho ông anh, ông anh kêu chả nhẽ santa lại hơn thật. Sáng nay mượn xe ông bạn ra thử, quả bác Hải đã đúng khi nói rằng SANTA hay hơn nhiều. Về động cơ, máy xăng của Dát Pho không thể kinh tế như máy dầu SANTA được., về đồ chơi thì đương nhiên SANTA hơn hẳn, SANTA rộng rãi hơn nhiều dàn âm thanh vượt trội hơn. Về cảm giác lái, SANTA có cảm giác lái tốt hơn, phản hồi mặt đường ngon hơn Dát, đầm chắc, riêng Dát cảm giác lái nhạt như ALTIS, có điều là gầm cao hơn mà thôi, trang bị nghèo nàn hơn SANTA dù là bản limited. Nó hơn SANTA ở logo toyota, độ bền thì chắc là hơn, bán lại được gái hơn là cái chắc. Bác muốn nói đó là ếch ngồi đáy giếng thì nên xem lại bản thân mình xem mình đang ngồi ở chỗ nào rồi hãy chê nhá

joyride

Xe điện
Các cụ cãi nhau làm quái gì. Ai đi xe nào thì yêu xe đó, hiểu về xe đó để khi lái có cảm giác được cái xe phục vụ và nghe theo mình. Chê nhau một hồi thì em đi đến kết luận xe Uóat là nhất. Gầm cao, Máy khỏe, Lội nước vô tư, đi trong phố thì tỳ đè thoải mái, thích độ xe thì không gian rộng lắp gì thêm cũng được.

Đợt trước em được đi ké xe mấy ông biên phòng. Nội thất độ gỗ xịn luôn!

otohagiang

Xe container
Các cụ cãi nhau làm quái gì. Ai đi xe nào thì yêu xe đó, hiểu về xe đó để khi lái có cảm giác được cái xe phục vụ và nghe theo mình. Chê nhau một hồi thì em đi đến kết luận xe Uóat là nhất. Gầm cao, Máy khỏe, Lội nước vô tư, đi trong phố thì tỳ đè thoải mái, thích độ xe thì không gian rộng lắp gì thêm cũng được.

Đợt trước em được đi ké xe mấy ông biên phòng. Nội thất độ gỗ xịn luôn!
đến giờ em vẫn giữ 1 cái, xe hunter, lội nước chỉ thua xe độ ống thở, lội bùn chấp tất, leo trèo ngang cơ jeep, giá rẻ, đi đỡ xót hơn các xe khác, thế mới là suv thực thụ

T72

Xe tải
Website
foshanceramic.com.vn
Mời các cụ hay cãi nhau ra lập thớt xả chít rồi tranh luận trong đó !

tusportage

Xe tải
Em đang đi thằng em sinh đôi của nó đây.... nói chung có đi thì mới cảm nhận được... các cụ đừng so sánh quá đi. Bản thân em thấy con QM5 đi còn sướng hơn Tucson hay Sportage nhiều. Cả về độ đầm, lì, bốc, vọt và option thì sang trọng hơn hẳn, RAV4 em mới chỉ đc lái thử 1 lần, cũng bình thường như cân đường hộp sữa cả. Ấy là với QM5 của em thôi, còn với anh Koleos thì em thấy option cũng bt... vì bị cắt xén bớt rồi nên chả có gì nổi chội cả.
cụ nói là em thấy chuẩn nhất . em đang đi sportage hôm mấy bác ở lvlương mời ra đi thử koleo thì mới thấy nó hơn xe mình đang đi thật .đôj vọt tốt hơn hộp số vô cấp nên chạy mượt mà hơn cách âm tốt hơn taylais nhẹ hơnkhi chạy chậm nặng khi ở tốc độ cao nhìn chung em cũng thích nhưng mỗi cái là cái giá

duytrong

Xe lăn
Mình muốn làm em starex có hơn 40 ngàn omaba mf còn vã cả mồ hôi,bao giờ mới mơ thấy ông xe pháp này,ngày xưa ông cụ nhà em mua con xe pơ rô 104 đi khiếp ,chỗ nào cũng có người xem,tưởng là oai ắm ,có biết đâu đi thì sóc lộn cả mề,lốp mỏng như giấy suốt ngày thủng lốp cua roa thì đắt ,lại hiếm, nói chung là chả ra cái con khỉ gì,từ ngày ấy em ghét hàng pháp nhất là xe cộ.

duytrong

Xe lăn
Em chạy xe cũng được hơn chịc năm và cũng hay để ý học hỏi ý kiến các cụ về mọi lĩnh vực ,nhưng em nói thật với các cụ chứ nói về camr giác ,lái độ ồn hay vài vấn đề về kĩ thuật ,rồi mang ra so xánh,nhưng nhiều cụ cứ bàn theo số đông và lí thuyết thôi, chứ thực tế hỏi thế lào là cảm giác lái hay này khác,khối cụ cũng chẳng biết nó là cái gì vậy theo em các cụ biết thì bàn còn không cứ lót dép hóng như em cho nó đỡ ồn.cứ phải đi khoảng trên dưới chục con xe lái khoảng tâm4 đến 50 vạn km trở lên mới phán được,em thời gian đầu tiên mua được con daihatsu 7 chỗ đi thấy sướng quá người cứ như mơ ai hỏi xe này chạy thế nào,thì bảo tuyệt nhất quả đất luôn ,khiếp bố khỉ sau này thay vài con mới biết thế nào là xe cỏ ....i

Ho Cong

Xe buýt
Thôi đừng mua bác ợ.... vì em đọc cái tên nó cũng khó nữa .. R.. .. Dưa.. leo

Mr Kent

Xe hơi
Website
meikomtp.com
Cá nhân em thì thấy dòng này thiết kế nhìn cũng đẹp, tuy nhiên giá khá cao không biết chất lượng có tương xứng với giá không các cụ nhỉ?

tainon

Xe điện
cái thớt renault toàn mấy ông sale lập.nick.dởm để âm binh, em sang đấy comment là con atitude là con teana, con koloes là con quasquai mà nó còn dám cãi.

leducanh2010

Xe tăng
Bác mua thì cũng được nhưng lúc bán thì bác bán cho ai?

danmexe

Xe điện
Chỉ không thích em này ở cái giá cả, còn lại miễn bàn...