Có nên mua renault koleos không hả các Bác ?

veronicax2

Xe buýt
Lúc đầu em lại tưởng xe của tung của hóa ra. Là liên doanh của ba ông à:P
Lằng nhằng quá nhỉ không biết toi cái giảm sóc thì đặt hàng bên pháp hay bên hàn xẻng
Thôi em té

littlebull

Xe buýt
Với giá gần 70 khìn thì làm GLK 4matic đi sướng gấp vạn lần. Thằng Kều lốt này chả có cửa gì mà so sánh ngay cả với SF hay Sorento chứ đừng nói đến Mer, Bi

Kleos này hình như là đắp trên xương của Xtrail, nếu đúng vậy thì offroad hay đừng hỏi. GLK được cái thương hiệu thôi. Còn lại lôi mấy chú SF với So ra để đọ thì quả là... "đại cao thủ".... hic hic....

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
vầng, qm5 em thấy hơn nhiều, cơ mà cụ lôi cái rav4 ra bảo bt là chuẩn bị sóng gió đấy
À ý em là so với anh QM5 này thì anh RAV4 cũng same same... đầm và chắc chắn hơn Tucson, em thề.

Đúng là dòng xe châu âu (kể cả xe cỏ so với nhau) cũng khó phàn nàn về chất lượng lắm. Tuy nhiên có 2 điểm yếu lớn là
- Sửa chữa, bảo dưỡng
- Giá thành
Sửa chữa dòng này không khó, vì phụ tùng em nghĩ ko đến nỗi. Có điều giá thành thì hơi cao thật. Em toàn đưa xe vào gara của Renault để bảo dưỡng, ở đó phụ tùng thay thế cũng sẵn, có điều báo giá xong .... choáng.:D

otohagiang

Xe container
Kleos này hình như là đắp trên xương của Xtrail, nếu đúng vậy thì offroad hay đừng hỏi. GLK được cái thương hiệu thôi. Còn lại lôi mấy chú SF với So ra để đọ thì quả là... "đại cao thủ".... hic hic....
ối xời, bác vác nó ra offroad rồi về thay gầm à, xe này là crossover, khung gầm liền khối, offroad kiểu gì được, khung gầm liền chỉ có land rover, pajero đời mới, jeep grand cherokee là offroad được chứ mang em này ra off thì về khóc, em này hơn được TUCSON với SPORTAGE thôi bác ạ, còn SANTA với SO là xe to hơn rồi nên ở phân khúc trên

ối xời, ............ em này hơn được TUCSON với SPORTAGE thôi bác ạ, còn SANTA với SO là xe to hơn rồi nên ở phân khúc trên
Xét về mặt toàn diện thì em này hơn Tuc Và Spo tí ti nhưng ở mẫu quốc thì nó được xếp chung chiếu với hai mẫu này, nhưng giá thì hình như phải đặt thấp hơn, cụ nào thạo về tiền phán hộ em mấy câu với!
Mặc dù ra cùng thời nhưng các nhà nhập khẩu của ta chả hiểu kiêng cữ gì mà không nhập em này, chỉ vài người tiên phong nhập một hai cái thử phản ứng nhưng phản ứng chắc âm tính nên chỉ có Tuc và Spo tiếp tục lên tàu về nước.

N_V_L

Xe điện
À ý em là so với anh QM5 này thì anh RAV4 cũng same same... đầm và chắc chắn hơn Tucson, em thề.

Sửa chữa dòng này không khó, vì phụ tùng em nghĩ ko đến nỗi. Có điều giá thành thì hơi cao thật. Em toàn đưa xe vào gara của Renault để bảo dưỡng, ở đó phụ tùng thay thế cũng sẵn, có điều báo giá xong .... choáng.:D
cụ này cung đang sở hữu 1 em Renault đã có cảm nhận khi ngôi trên chiếc xe đó

otohagiang

Xe container
Xét về mặt toàn diện thì em này hơn Tuc Và Spo tí ti nhưng ở mẫu quốc thì nó được xếp chung chiếu với hai mẫu này, nhưng giá thì hình như phải đặt thấp hơn, cụ nào thạo về tiền phán hộ em mấy câu với!
Mặc dù ra cùng thời nhưng các nhà nhập khẩu của ta chả hiểu kiêng cữ gì mà không nhập em này, chỉ vài người tiên phong nhập một hai cái thử phản ứng nhưng phản ứng chắc âm tính nên chỉ có Tuc và Spo tiếp tục lên tàu về nước.
em nó ra sau nên chắc phải cạnh tranh về giá đã, kiểu như HYUNDAI với TOYOTA đó bác, về tính năng thì em lái em nó 3 lần rồi, rất khó có thể chê được điều gì, có điều giá hơi cao rất khó bán, em nhớ thời 2003-2004, xe Hàn về đếm trên đầu ngón tay, giờ đã chạy ầm ầm rồi, renault samsung với anh volkswagen cũng mới vào, sẽ phải đợi thêm thời gian để thị trường chấp nhận, có 1 điều em chắc chắn là lái mấy xe này đem lại những cảm xúc khó tả so với xe Nhật, Hàn nhưng phải tội giá quá cao

em nó ra sau nên chắc phải cạnh tranh về giá đã, kiểu như HYUNDAI với TOYOTA đó bác, về tính năng thì em lái em nó 3 lần rồi, rất khó có thể chê được điều gì, có điều giá hơi cao rất khó bán, em nhớ thời 2003-2004, xe Hàn về đếm trên đầu ngón tay, giờ đã chạy ầm ầm rồi, renault samsung với anh volkswagen cũng mới vào, sẽ phải đợi thêm thời gian để thị trường chấp nhận, có 1 điều em chắc chắn là lái mấy xe này đem lại những cảm xúc khó tả so với xe Nhật, Hàn nhưng phải tội giá quá cao
Nói "Giá cao" là không chính xác cụ ạ, phải nói là "Giá đúng" thì chính xác hơn.

T72

Xe tải
Website
foshanceramic.com.vn
Em nay gia cả VAT là 13,3 củ không biết sang tháng củ mật ế xe nó có xuống thêm không !

kia30z

Xe buýt
Tài chính dư dư thì mua em này cũng được, đi cho độc và là, đỡ đụng hàng bác ah.

RAVA

Xe ba gác
ối xời, bác vác nó ra offroad rồi về thay gầm à, xe này là crossover, khung gầm liền khối, offroad kiểu gì được, khung gầm liền (rời) chỉ có land rover, pajero đời mới (tại sao lại chỉ có đời mới, đời nào em nó chả có khung gầm rời), jeep grand cherokee là offroad được chứ mang em này ra off thì về khóc, em này hơn được TUCSON với SPORTAGE thôi bác ạ, còn SANTA với SO là xe to hơn rồi nên ở phân khúc trên
-Em thấy bác nhận xét về ô tô nó cứ lung tung thế nào ấy, em sửa hộ bác rồi đấy.~X(

otohagiang

Xe container
-Em thấy bác nhận xét về ô tô nó cứ lung tung thế nào ấy, em sửa hộ bác rồi đấy.~X(
bác ảo à, land rover đời bây giờ (trừ defender vẫn giữ sát xi rời body-on-frame), mít pajero thế hệ 4, jeep grand cherokee dùng hệ thống khung gầm liền khối (unibody), tuy gầm liền offroad không bằng sát xi rời được nhưng so với mấy em crossover khác thì vẫn hơn, em chưa hiểu phải gọi mấy em này là gì vì khung gầm liền là crossover còn mấy em này có kích thước và khả năng vượt địa hình gần như suv. Bác ném đá nên kiểm tra lại thông tin đi rồi hãy ném nhá

tuan_anhn

Xe hơi
bác ảo à, land rover đời bây giờ (trừ defender vẫn giữ sát xi rời body-on-frame), mít pajero thế hệ 4, jeep grand cherokee dùng hệ thống khung gầm liền khối (unibody), tuy gầm liền offroad không bằng sát xi rời được nhưng so với mấy em crossover khác thì vẫn hơn, em chưa hiểu phải gọi mấy em này là gì vì khung gầm liền là crossover còn mấy em này có kích thước và khả năng vượt địa hình gần như suv. Bác ném đá nên kiểm tra lại thông tin đi rồi hãy ném nhá
Thế thì nhà sản xuất mới bán được mấy cái thanh cân bằng xe cho dòng crosover đúng không các cụ

waisaika

Xe hơi
Về xe Pháp thì em thấy xe Citroen là thiết kế đẹp nhất :)), vẫn đặc chất Pháp, không bị lai tạp bởi chất Nhật. Và em nhớ ko nhầm thì tại Pháp họ vẫn đánh giá Citroen cao cấp hơn Renault.
Koleos thì nhìn cũng lạ lạ, nhưng giá thì quả là hơi chát...
hjhj cái này thì cũng chưa chắc bác ah , em sống ơ pháp rùi nên em thấy same same nhau thoi , nhin bac Citroen đúng là đập chất Pháp thật, nhưng mà nhìn nó cổ cổ thế nào đó , nhưng renautl em cung thay các ban ý chạy ầm ầm , ma em thấy tụi nó h thích Peugeot

tuan_anhn

Xe hơi
E thì thấy cách âm của QM5 cực tốt, . phanh tay tự động cũng đam lại cảm giác mới hơn

Elec

Xe buýt
Các bác cho em hỏi 1 tỉ 3 là xe nào ah? QM5 hay Koleos? Em thấy các bác nói mà chả biết xe nào với xe nào cả?

Elec

Xe buýt
Vâng thế cái xe QM5 thì giá bao nhiêu hả các bác?