Có nên mua PCX Việt không các cụ?

lhxndd

Xe buýt
Chắc có cụ lxhndd là quý cụ lắm đấy, cụ sẽ ko đơn độc đâu . Nói thật là đôi co với 2 cụ ko tức mà nổ mịe đầu ra đã là may rồi chứ xả stress cái gì. Em có lời nhắn gửi các cụ còn lại là hãy để những người nguy hiểm làm việc mà họ thích, đôi co làm gì cho mệt ra :))
Thôi nhé, từ nay mình xin kiếu khỏi diễn đàn otofun này nhé! Ko bao giờ vào và quay lại!

meoxu

Xe tải
Chậc con gái soocu lại diễn cái bài như hồi bị bác Sten chốt ảnh rồi, lờ và lảng, đúng như dự đoán, nhắc đến tiền là lảng và lờ, thảm quá, chắc thẻ ATM tên bà già nên khó xin.

s0c_uuu

Xe buýt
Thôi em cũng xin kiếu khỏi cái topic này. không bao giờ quay lại cái topic này nữa. tự nhiên vào topic này của người khác nói chán lắm. các cụ nhớ em thì vào các topic của em nha! thân ái chào các cụ :). chúc mọi người vui vẻ nha.
nói chung là em có gì sai sót mong các cụ bỏ qua cho em nhé. tinh thần offer luôn vui vẻ hòa đồng ạ.

Kithang1102

Xe đạp
Thế là cuộc cãi vã đã đến hồi kết thúc. Và kết quả cuối cùng là không có thi thố gì à.
Cứ topic nào có Lib là nóng bỏng. Em cũng mua Lib nhưng đang băn khoăn không biết mình lựa chọn đúng hay sai :(

66 tập, chắc cụ chủ threads mua xe và chạy dc khoảng 660 km rồi nhỉ. :D

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ nhầm to, thớt nào có pcx mới thực sự nóng :))
Thế là cuộc cãi vã đã đến hồi kết thúc. Và kết quả cuối cùng là không có thi thố gì à.
Cứ topic nào có Lib là nóng bỏng. Em cũng mua Lib nhưng đang băn khoăn không biết mình lựa chọn đúng hay sai :(

JasonNghia

Xe điện

cụ đừg có coi cái xe nó quá cao siêu như 1 số ng là đc :x chúc cụ vui vs con xe của mìh :x
Bạn sóc u (não) đã có lời là dừg cmt ở thớt này. giờ chúg ta nên đi tìm thót của bạn sóc u ( não) để xử lí tiếp :D tưởg có thi thố dư nào, đag hào hứg, vừa alo đc mấy ôg bạn đi AB thái vs lib nhập đến góp vui mà lại dừg. buồn quá :(

Stent

Xe điện
Chán, chẳng còn trâu để đâm

Kithang1102

Xe đạp
cụ đừg có coi cái xe nó quá cao siêu như 1 số ng là đc :x chúc cụ vui vs con xe của mìh :x
Bạn sóc u (não) đã có lời là dừg cmt ở thớt này. giờ chúg ta nên đi tìm thót của bạn sóc u ( não) để xử lí tiếp :D tưởg có thi thố dư nào, đag hào hứg, vừa alo đc mấy ôg bạn đi AB thái vs lib nhập đến góp vui mà lại dừg. buồn quá :(
Cám ơn cụ nhắc nhở, tất nhiên em thích xe của mình rồi, vì đó là sự lựa chọn của em mà. Nhưng không bao h nó đc hoàn hảo cả, từ 4rum và từ cảm nhận cá nhân em đã thấy nhiều khuyết điểm rồi. Nhưng vẫn có rất nhiều ưu điểm để bù đắp mà. Li cũng vậy, PCX cũng vậy, đều có ưu nhược điểm mà. :D

charged_pt

Xe tăng
vod cho người sáng suốt :-bd
Cám ơn cụ nhắc nhở, tất nhiên em thích xe của mình rồi, vì đó là sự lựa chọn của em mà. Nhưng không bao h nó đc hoàn hảo cả, từ 4rum và từ cảm nhận cá nhân em đã thấy nhiều khuyết điểm rồi. Nhưng vẫn có rất nhiều ưu điểm để bù đắp mà. Li cũng vậy, PCX cũng vậy, đều có ưu nhược điểm mà. :D

[K]club

Xe tải
thôi bỏ mie , em bỏ thread này lâu quá vào đọc lại thâý chiến sự vui ghê , vào định góp vui tí thì thấy các cụ cbi nghỉ , tiếc :))

JasonNghia

Xe điện
[K]club;6052046 nói:
thôi bỏ mie , em bỏ thread này lâu quá vào đọc lại thâý chiến sự vui ghê , vào định góp vui tí thì thấy các cụ cbi nghỉ , tiếc :))
nghỉ rồi cụ ơi, các idol giờ đã ra đi...........

charged_pt

Xe tăng
nghỉ rồi cụ ơi, các idol giờ đã ra đi...........
....với sự tiếc nuối đau thương của bao thế hệ ọp ẹp Việt Nam...họ đã để lại cho chúng ta 1 kho tàng khổng lồ...