Có nên mua PCX Việt không các cụ?

s0c_uuu

Xe buýt
Song kiếm hợp bích, khắp thiên hạ tìm không ra đối thủ, ai quen bác sĩ nào giỏi về chuyên khoa thần kinh không :))
bác thích đi A6 hay Trâu Quỳ em đưa bác đi. cần gì phải cầu cứu ai. thể hiện bản lĩnh của mình đi =))

Stent

Xe điện
Có vẻ cuộc vui giữa Idol và antiidol vẫn chưa có hồi kết, nhẩy.:D
Hết thuốc chữa rồi kụ ạ 8-}

anh định khi nào?? time địa điểm tùy anh thôi. đợi xe em hết cái roda đã nhé.
em nói trước là xe phải nguyên bản, không độ điếc gì đâu. =)). mang xe độ ra đua coi như thua cuộc.
thể lệ như sau:
- cự li đua 500m ai về trước là người chiến thắng
- xe Ga nguyên bản của 2 bên và được lắp ráp tại VN đời 2011 . trị giá xe new là dưới 60 triệu 1 của honda, 1 cua Pi
- nghiêm cấm mọi hình thức độ xe, chế động cơ.(nếu có coi như thua cuộc.)
- cả 2 đều tắt máy và để thợ sửa khóa ngoài chợ mở. khóa nguyên của nhà sản xuất. xe nào bị mở và chạy ngon lành là thua.
- dựng xe cạnh nhau. mời các em teen gỉll 9X ngẫu nhiên đánh giá xem xe nào đẹp hơn. xe nào được bình chọn nhiều hơn thì thắng cuộc.
Giải thưởng:
.......... tùy bác :)
Gái ạ, ăn chơi sợ gì mưa rơi mà gái phải đợi hết rodai mới dám đua. Thế có cần anh xin phép mẹ chú cho chú đua không?
Mà gái cứ nhập nhằng chuyện nọ sọ chuyện kia là sao? đua là đua thôi chứ mang chuyện khóa xe vào đây làm gì?
Nếu gái sợ thì lại năn nỉ bác meoxu đi, bác ấy cũng là con ngưởi rộng lượng sẽ tha cái tội nói mà không uốn lưỡi 7 lần của gái

Song kiếm hợp bích, khắp thiên hạ tìm không ra đối thủ, ai quen bác sĩ nào giỏi về chuyên khoa thần kinh không :))
bạn nói sai rồi, phải mời bác sĩ nào giỏi về chuyên khoa tâm thần. Đúng, giờ chỉ còn cách đó thôi (cũng phải thông cảm, 2 gái này lần đầu tiên được mẹ mua xe cho nên tưởng rằng chỉ có xe đó mới là vô địch thiên hạ, cũng như ếch ngồi đáy giếng ấy mà)

Hài vãi! Haha, bạn nói thế thì nhìn ở ngoài đường đi, đặc biệt là Hà Nội, xem con trai đi Liberty nhiều hay con gái đi nhiều nhé!
Tớ thấy con gái đi lib nhiều hơn mà, hay là tớ nhầm vì thấy đứa nào đi lib cũng lả lướt như gái ấy phải không các kụ nhẩy? à mà quên chưa hỏi 2 gái là có đi guốc hay giầy cao gót khi đi lib không? không là không hợp xì tai lờ đâu nhớ

Chỉnh sửa cuối:

hailonghk

Xe buýt
bác thích đi A6 hay Trâu Quỳ em đưa bác đi. cần gì phải cầu cứu ai. thể hiện bản lĩnh của mình đi =))
Thú thực với cụ là em có nhận tâm thần thì cũng ko ai tin, nhưng có một số người ko nhận thì ai cũng biết rồi, bản lĩnh của cụ có phải là làm cho y học bó tay phải ko #:-s

meoxu

Xe tải
em nói trước là xe phải nguyên bản, không độ điếc gì đâu. =)). mang xe độ ra đua coi như thua cuộc.
thể lệ như sau:
- xe Ga nguyên bản của 2 bên và được lắp ráp tại VN đời 2011 . trị giá xe new là dưới 60 triệu 1 của honda, 1 cua Pi
- cả 2 đều tắt máy và để thợ sửa khóa ngoài chợ mở. khóa nguyên của nhà sản xuất. xe nào bị mở và chạy ngon lành là thua.
- dựng xe cạnh nhau. mời các em teen gỉll 9X ngẫu nhiên đánh giá xem xe nào đẹp hơn. xe nào được bình chọn nhiều hơn thì thắng cuộc.
Giải thưởng:
Ơ con gái này, post trước thở ra là đua tốc độ sao giờ lại cài thêm mở khóa với teen gơn, nhổ rồi liếm à? Sợ thua thì lại quỳ xuống xin lỗi anh, anh tha cho, đúng lúc anh vui có khi còn cho ít tiền lẻ mua siêu mỏng cánh.

JasonNghia

Xe điện
thể lệ như sau:
Giải thưởng:
oạch, bác ý có bôi đen dòg đua tốc độ thôi chứ bôi đen các dòg khác đâu mà =)) Nếu không phiền mìh có 1 đứa bạn đi AB thái, cho nó vào thử cùg nhưg không tính kết quả :)

anhtuan0117

Xe hơi
hơ vụ này hay đấy ,các cụ quyết định thời gian và địa điểm đi ,nếu lúc đó nhà cháu còn ở nhà thì sẽ mang con PCX của nhà cháu theo hầu bác meoxu

s0c_uuu

Xe buýt
oạch, bác ý có bôi đen dòg đua tốc độ thôi chứ bôi đen các dòg khác đâu mà =)) Nếu không phiền mìh có 1 đứa bạn đi AB thái, cho nó vào thử cùg nhưg không tính kết quả :)
bạn ơi. chỉ so sánh xe Việt thôi. xe Thái thì em mang SH ra đua với lade Thái nhé. :D

s0c_uuu

Xe buýt
Ơ con gái này, post trước thở ra là đua tốc độ sao giờ lại cài thêm mở khóa với teen gơn, nhổ rồi liếm à? Sợ thua thì lại quỳ xuống xin lỗi anh, anh tha cho, đúng lúc anh vui có khi còn cho ít tiền lẻ mua siêu mỏng cánh.
ai sợ thua thì cứ nhận đi. k phải thái độ thế. CM ngay từ những tin đầu tiên rồi đọc không kĩ. nhận bừa. bây giờ sợ rồi hả =))

meoxu

Xe tải
ai sợ thua thì cứ nhận đi. k phải thái độ thế. CM ngay từ những tin đầu tiên rồi đọc không kĩ. nhận bừa. bây giờ sợ rồi hả =))
Con gái này đúng là cám hấp trên vung, đòi thi mở khóa thế nào được khi 2 kiểu khóa khác nhau, ví dụ gái đi ăn cắp PCX, nó ko có khóa code nhưng khi cậy thì cái báo trộm nó rú ầm lên rồi, đủ để anh phi ra đập cho gái bể mặt, còn vụ bảo con tin gơn nhận xét, gái có bị điên ko mà bắt mọi người nghe theo 1 con tin gơn nào đấy, nó là cái léo gì mà được nhận xét, gái có thể đội tin gơn lên đầu chứ mọi người ở đây anh sure luôn là chỉ coi tin gơn = với cái đệm thịt, nếu muốn so kiểu này gái phải lấy ý kiến của 1000-100k người rồi tính %, mà thể loại gái chắc luôn là ko làm được nguyên 1 vụ lấy ý kiến thăm dò thế rồi, nên chỉ còn tốc độ thôi con gái à, mà thế thì con gái chết chắc rồi, anh dũi đường chùa Hương lên 90 mà còn nhiều ga lắm, Li nhà gái 90-100 mà gái còn ngồi trên yên được thì hơi lạ.

s0c_uuu

Xe buýt
Con gái này đúng là cám hấp trên vung, đòi thi mở khóa thế nào được khi 2 kiểu khóa khác nhau, ví dụ gái đi ăn cắp PCX, nó ko có khóa code nhưng khi cậy thì cái báo trộm nó rú ầm lên rồi, đủ để anh phi ra đập cho gái bể mặt, còn vụ bảo con tin gơn nhận xét, gái có bị điên ko mà bắt mọi người nghe theo 1 con tin gơn nào đấy, nó là cái léo gì mà được nhận xét, gái có thể đội tin gơn lên đầu chứ mọi người ở đây anh sure luôn là chỉ coi tin gơn = với cái đệm thịt, nếu muốn so kiểu này gái phải lấy ý kiến của 1000-100k người rồi tính %, mà thể loại gái chắc luôn là ko làm được nguyên 1 vụ lấy ý kiến thăm dò thế rồi, nên chỉ còn tốc độ thôi con gái à, mà thế thì con gái chết chắc rồi, anh dũi đường chùa Hương lên 90 mà còn nhiều ga lắm, Li nhà gái 90-100 mà gái còn ngồi trên yên được thì hơi lạ.
chắc anh bạn sợ thua nên nói cái kiểu này. ý tôi là để bọn teen or k thì nhờ người đi đường họ đánh giá giúp khi cái xe của honda mà ông đi dựng cạnh cái LI Việt, xem họ bảo cái nào đẹp hơn.
thứ 2 là: thợ khóa thì khóa nào người ta chả mở được. đây là thi xem khóa xe của ai an toàn hơn. ông thích thì ông mang con PCX của ông ra.
thứ 3 là đua tốc độ,còn thưa ông anh thân mến. ở đây tôi chỉ nói đua 500 m thôi. sức đâu mà đi đua đường trường với ông cho nguy hiểm lại tốn xăng(đọc kỹ lại cái CM trước của tôi hộ cái) ông cảm thấy ông sợ thua thì ông ra luật đi. thích chơi kiểu gì tùy ông. còn ông nghĩ LI thua thì xin lỗi ông luôn!

Chỉnh sửa cuối:

vespafun

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cãi nhau làm gì !! Tôi đã bảo: Dù cái con PCX này có tính năng thế nào đi chăng nữa cũng không thể bù được cái hình dạng quá xấu xí của nó.

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
thôi bác ơi đừng bận tâm bác ạ. Xe cụ sóc chuột không lên được 90 đâu nên chỉ dám đua 500m thôi

meoxu

Xe tải
chắc anh bạn sợ thua nên nói cái kiểu này. ý tôi là để bọn teen or k thì nhờ người đi đường họ đánh giá giúp khi cái xe của honda mà ông đi dựng cạnh cái LI Việt, xem họ bảo cái nào đẹp hơn.
thứ 2 là: thợ khóa thì khóa nào người ta chả mở được. đây là thi xem khóa xe của ai an toàn hơn. ông thích thì ông mang con PCX của ông ra.
thứ 3 là đua tốc độ,còn thưa ông anh thân mến. ở đây tôi chỉ nói đua 500 m thôi. sức đâu mà đi đua đường trường với ông cho nguy hiểm lại tốn xăng(đọc kỹ lại cái CM trước của tôi hộ cái) ông cảm thấy ông sợ thua thì ông ra luật đi. thích chơi kiểu gì tùy ông. còn ông nghĩ LI thua thì xin lỗi ông luôn!
Chẹp buồn quá, rắc bao nhiêu muối mà gái vẫn là con cá ươn, nhờ người đi đường? Gái đứng đường thấy ai thì kéo vào hỏi "Anh(chị, cô, bác, chú, dì...) ơi, xem hộ cháu bla bla. Xin thôi anh chưa điên được như thế.
Khóa thợ khóa nào chả mở được, gái tìm hộ thợ mở được cái khóa code của Li hộ cái, đâu đứa nào mở được đứng lên, đứa nào.
500m vì sợ tốn xăng, 1 con hàng đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành thế này liệu có dám bỏ ra vài triệu or vài chục triệu để cá ko nhỉ? Hình như anh lại cược nhầm người. Chốt phát, gái đòi đua tốc độ chứ ko phải độ bốc nên đừng nói 500m mà phải tính max speed, chiệp đúng là ko nghe nhời, trăm đường hư.
PS: Mời đại bàng Thic la Bup chủ trì vụ này, luật tính sau, con gái thách đấu thì chuyển trước 3 triệu tiền cọc vào tk đại bàng, đại bàng xác nhận thì anh sẽ chuyển, luật bàn sau, ai té mất tiền.

philongcar

Xe tăng
cụ sóc lại còn vào theard Honda show hàng và bênh cho Lib Vịt mới mua của cụ nữa thì em thua rồi :))
còn xin lỗi cụ là Lib việt của cụ nếu đua thì đừng mong có cửa thắng Wave alfa 100 của em chứ đừng nói đến PCX cụ ạh :D cụ cứ ra fố cổ tối T7 xem có rân chơi nào mang xe Piaggio đi đua ko là cụ biết :D còn nếu cụ thích cá vs wave 100 của em thì em cũng xin đc hầu hạ cụ ^^ cụ thích đua mấy trăm mét cũng đc xe em ăn có 1.8lit/100 cây thôi ạh :)

thiết nghĩ là ai mua xe mới cũng đều hài lòng và muốn bênh vực cái xe của mình. Em cũng mới ring em Wave đã show hàng trên với cụ cách đây 4 ngày, và em rất hài lòng về nó + cảm thấy xứng đáng khi ko mua Lib Vịt như cụ

còn đây là một trong những dẫn chứng em mong cụ ko lặp lại trên diễn đàn:

http://www.otofun.net/threads/250820-nhung-loi-xay-ra-trong-qua-trinh-su-dung-xe-liberty-viet-nao-hay-cung-nhau-khac-phuc?p=5992799#post5992799

Chẳng bao giờ tôi chon Pi vì công nghệ ko có gì ,tính năng đem lại cho người sử dụng kém ,xe nặng ,nổ to ,tốn xăng ...
cụ nói gì em không hiểu. làm ơn viết tiếng việt đi. or viết tiếng nào mà loài người hiểu được ý ạ. thanks cụ!

tung lavi

Xe tăng
Li Việt đi

tung lavi

Xe tăng
Li Việt đi bác

tung lavi

Xe tăng
Li Việt đi bác ,,,,,,,,,,,,,,,,