[Funland] Có nên Mua BlackBerry Passport

kodomo

Xe điện
Mỗi người một sở thích cụ nhỉ ^^'
Em dùng đt là phải có cái bàn phím, cảm ứng giời đi nữa mà ko có bàn phím thì em không dùng.
Trước là em dùng dòng E của Nokia, sau này là Q10 với PP :D
Cụ với e đồng sở thích, e dùng Classic ngoài kiểu dáng đẹp thì bàn phím vật lý là điều không thể thiếu. Nhắn tin nhanh thôi rồi. Ý kiến cá nhân: E chưa thấy thiết kế nào đẹp như Classic, đúng với tên gọi.

lx125_black

Xe container
Cụ với e đồng sở thích, e dùng Classic ngoài kiểu dáng đẹp thì bàn phím vật lý là điều không thể thiếu. Nhắn tin nhanh thôi rồi. Ý kiến cá nhân: E chưa thấy thiết kế nào đẹp như Classic, đúng với tên gọi.
Classic là Q20 cụ nhỉ? Máy đấy thiết kế quá đỉnh luôn!
Mấy cái ảnh chụp Q20 thì em chưa thấy cái ảnh nào chụp đẹp bằng máy thực tế cả.

lx125_black

Xe container

kodomo

Xe điện
Classic là Q20 cụ nhỉ? Máy đấy thiết kế quá đỉnh luôn!
Mấy cái ảnh chụp Q20 thì em chưa thấy cái ảnh nào chụp đẹp bằng máy thực tế cả.
Nó đó cụ ơi, e thèm bản xanh cobal quá mà giá thì khó chấp nhận. mỗi cái mầu thôi mà đắt gấp đôi. BB mà lược trackpad và phím chùm dâu e thấy dở cực kỳ.

0988398186

Xe hơi
Vừa mắt ta dại mắt người.Mỗi người 1 nhận định khác nhau nên nêuz thích thì nhích thui cụ:)

hn03

Xe điện
Cụ casauking xem có kiếm được 10tr không nhỉ?
- Vâng, cụ nào chứng minh được cứ qua em. ( Phải là hàng em bán ra nhé, chứ em không dư tiền đưa cho các cụ chứng minh hàng của nơi khác, vì các nơi khác em biết họ tham tiền nên làm tất cả các loại)

Ngocbinh87

Xe hơi
Chào cụ, nếu cụ dùng để gọi (call), sms, email thì vô đốchuộp choẹt, nhạc nhẽo thì thôi cụ à

Yen Viet

Xe tải
Em đang sài PPSE chỉ để nghe gọi và mail thôi, còn giải trí thì bb chán lắm

Mycar222

Xe điện

damkhanh

Xe điện
E cũng đang bực chỗ cụ quyenphuong nhưng ko muốn mở topic riêng, e chơi of lâu rồi và mua hàng của các cụ cũng nhiều, có cụ e mua hàng trăm tr đồ, có cụ e mua xe đánh xe lên tận nhà e để e xem và mua bán rất thoải mái, nhưng gian hàng này cá nhân e đánh giá chất lượng hàng cực kém, dịch vụ chăm sóc khách hàng sau bán hàng kém và ko chuyên nghiệp chút nào. Cụ ấy có vào đây xác nhận hộ em phát nhỉ.
Xác nhận chất lượng hàng và phục vụ đúng như cụ miêu tả.
Em không dùng BB bao giờ nhưng hâm mộ thiết kế của nó nên toàn mua hàng mới fullbox để dành thỉnh thoảng bỏ ra ngắm.
Lúc mới tập chơi em có tham rẻ mua con 9900 nocam at@t mới nguyên seal của cụ ấy, con đầu tiên về thử dùng thì lỗi browser, gọi điện thì cụ ấy bảo đến đổi con khác. Con thứ hai đem về xem kỹ thì thấy khe bàn phím đầy bụi, vẹt một xíu chỗ cắm tai nghe, xước lớp mạ chia phím, tuy nhìn kỹ mới thấy nhưng em mua để dành ngắm nên rất săm soi.(Đ.éo hiểu sao hàng mới nguyên seal lại thế). Ngại gọi, nt miêu tả cho cụ ấy thì đến hôm nay vẫn chưa được trả lời. Nghĩ 2 triệu tiền ngu cũng chẳng đáng, em vứt mẹ xó, bỏ gần 4 củ ra dauden mua hàng docomo mới nguyên seal, giờ ngắm vẫn còn ưng bụng, thành ra giờ em vẫn có hai em 99.
Các bác thích sưu tầm cứ chính hãng mà mua, còn em giờ nghe đến quyenphuong là nản

damkhanh

Xe điện
Tiện thớt hỏi cụ nào có Q20 xanh cobalt mới nguyên seal hoặc likenew hú em phát nhé, bộ của em trắng đen có cả thiếu mỗi em xanh, chấp nhận giá cao ạ

adidaphat

Xe tăng
Em đang 2 tay 2 cái BB đây. Sáng nay em vừa xóa fb, fb lite và mấy ứng dụng android tải qua snap rồi.
Em nhu cầu cơ bản, fb dùng trên máy tính thôi, giữ lại cái zalo chập cheng dùng cố.
Em giống cụ, cái zalo chập cheng cố dùng thi thoảng gửi nhận vài cái ảnh. Em dùng pp black từ ngày đầu mới ra, đang chờ con silver chính hãng hạ giá thêm tý nữa để chơi 2 tay 2pp cho máu :))

damkhanh

Xe điện
Cụ chuẩn cmnr, người ta nói thiết kế 99 đẹp nhất nhưng theo em vẫn dưới Classic một bậc, ngắm hoài không chán. Em dùng IP7plus nhưng đi đâu cũng vác em Classic đi theo, uống cf cũng để bàn thỉnh thoảng mân mê, có hai con rồi vẫn không dám cắm sim vào dùng, chỉ sợ nó cũ, đểu vãi