[Funland] Có nên Mua BlackBerry Passport

chinhmr

Xe hơi
Cụ chơi con PP này lúc mua máy test thật kỹ càng. E thấy thi thoảng có con sóng chập chờn thôi, còn không thì dùng tí tã lắm. E vẫn đang dùng PP bản 1 đây.

xda160

Xe hơi
Passport ứng dụng Zalo và facebook. meseger dùng đc ko các cụ? Có tin nhắn đến nó có thông báo nhanh như android hay iOS ko? E dùng nhiều 2 cái đấy
Vẫn dùng đc nhưng là bản lụi do bên thứ 3 phát triển, ko có support từ chính hãng. Nói chung là nên dẹp cho khoẻ, giữ lại mấy em đẹp đẹp sau làm kỉ niệm thôi, có khi sau lại thành đồ cổ có giá

gik_nguyen

Xe buýt
Hehe chắc chắn là bộ của cụ còn thiếu chiếc này của em. Mấy con đời os 5 đổ lên máy test nhiều vô số chứ bọn os 4 máy test hiếm lắm

Em vỗ mông đồng râm phát :D Em còn mấy em này :D

lx125_black

Xe container
Passport ứng dụng Zalo và facebook. meseger dùng đc ko các cụ? Có tin nhắn đến nó có thông báo nhanh như android hay iOS ko? E dùng nhiều 2 cái đấy
fb như mứt cụ ạ.
zalo dùng được nhưng có dấu hiệu không tương thích, thi thoảng treo cứng đơ.
viber em cài từ Snap thì ko dùng được, vào phát văng luôn. Tụi bber bảo phải dùng bản viber cũ mà em chịu ko biết cách làm.
chụp ảnh đẹp, có điều xem trên màn hình máy PP đẹp tuyệt vời còn copy vào máy tính nó giảm tuyệt vời đi 50%
nghe gọi tốt, hub dễ dùng, mail dễ đọc và xử lý, em cài gần chục account mail các loại vào máy, hub báo mượt mà luôn.

Tóm lại là 1 sản phẩm mang tính hình thức thôi. Thanh niên nào hay fb với game thì nên lướt ạ
Em dùng bản PP Silver chính háng nhá.

tungvanpro

Xe tải
fb như mứt cụ ạ.
viber em cài từ Snap thì ko dùng được, vào phát văng luôn. Tụi bber bảo phải dùng bản viber cũ mà em chịu ko biết cách làm.
chụp ảnh đẹp, có điều xem trên màn hình máy PP đẹp tuyệt vời còn copy vào máy tính nó giảm tuyệt vời đi 50%
nghe gọi tốt, hub dễ dùng, mail dễ đọc và xử lý, em cài gần chục account mail các loại vào máy, hub báo mượt mà luôn.

Tóm lại là 1 sản phẩm mang tính hình thức thôi. Thanh niên nào hay fb với game thì nên lướt ạ
Nghe cụ nói thế cũng nản nhỉ, mấy cái đấy là cơ bản ko dùng nhiều nhưng phải dùng đc

khanghuy

Xe tải
Cá nhân em thì vẫn khoái 9700 và 9780.

kodomo

Xe điện
fb như mứt cụ ạ.

Thế này thì ai dám bén mảng đến BB nữa đây. Nhưng e xác nhận cụ nói đúng. OS 10 FB nghẻo rồi, phải dùng qua trình duyệt.

lx125_black

Xe container
Nghe cụ nói thế cũng nản nhỉ, mấy cái đấy là cơ bản ko dùng nhiều nhưng phải dùng đc
Thế này thì ai dám bén mảng đến BB nữa đây. Nhưng e xác nhận cụ nói đúng. OS 10 FB nghẻo rồi, phải dùng qua trình duyệt.
Em đang 2 tay 2 cái BB đây. Sáng nay em vừa xóa fb, fb lite và mấy ứng dụng android tải qua snap rồi.
Em nhu cầu cơ bản, fb dùng trên máy tính thôi, giữ lại cái zalo chập cheng dùng cố.

Crazy Car

[Tịch thu bằng lái]
Vậy là phải tới 80% các cụ khuyên ko nên. Các lý do đưa ra :
1- Không cài được các ứng dụng giải trí Facebook, Zalo. Hoặc cài được nhưng dùng ko tiện dụng
2- To. Khó đút túi quần. Mang vác toàn cho vào cặp, rất ko tiện
3- Thao tác có vẻ ko tiện dụng. Khó dùng cho người mới bắt đầu.
Em cũng ban đầu nhìn nó đẹp đẹp manly nhưng đánh giá như này thì em cũng rút nốt về dùng Androi cho thích.

nguyenph

Xe tăng
Cái diễn đàn này được mấy người hiểu biết, những topic kiểu này toàn bọn buôn bán lập nick vào châm chọc, chơi đểu nhau. Thêm vài thằng cay cú vì lỗi bảo hành gì đó nữa vào gào thét, rồi thêm mấy thằng đi bợ *** kiểu này nữa, mình thua!

Thành viên tử tế người ta cmt khác, phần lớn là chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi, méo có cái kiểu nhổ vào mặt nhau như mấy thằng nài.
Cụ chửi e à? E có làm j đâu. E ít kinh nên hỏi thôi mà :((

kodomo

Xe điện
Em đang 2 tay 2 cái BB đây. Sáng nay em vừa xóa fb, fb lite và mấy ứng dụng android tải qua snap rồi.
Em nhu cầu cơ bản, fb dùng trên máy tính thôi, giữ lại cái zalo chập cheng dùng cố.
E cũng dùng 3 đời Classic rồi, ứng dụng chán quá nhưng vẫn ko dứt ra được. May cái e ít dùng FB nên cũng ko lo. Sáng nay e cũng del cái FB như cụ.

mepeo

Xe buýt
Em vẫn thích dùng blackberry. Thích nhất con nắp gập 8220, nhưng pin chán quá, thay 2 cục rồi giờ em chán vứt ở nhà vì ko tìm được pin xịn. Nhưng giờ em cũng không dùng BB được nữa, vì nhu cầu viber lớn quá.

lx125_black

Xe container
Cụ chửi e à? E có làm j đâu. E ít kinh nên hỏi thôi mà :((
Cụ đọc hết 1 lượt 18, 19 trang chưa? Cháu không cmt linh tinh mà đọc hết mới cmt cụ ạ. Ngoài mấy cụ chia sẻ thông tin thì còn vài nhóm thương gia chơi bẩn lẫn nhau nữa, chúng nó chơi kiểu bầy đàn đấy, chả tử tế đâu.

Chứ ai mà hỏi han kinh nghiệm, chia sẻ,.. thì em tôn trọng hết á.

lx125_black

Xe container
E cũng dùng 3 đời Classic rồi, ứng dụng chán quá nhưng vẫn ko dứt ra được. May cái e ít dùng FB nên cũng ko lo. Sáng nay e cũng del cái FB như cụ.
Mỗi người một sở thích cụ nhỉ ^^'
Em dùng đt là phải có cái bàn phím, cảm ứng giời đi nữa mà ko có bàn phím thì em không dùng.
Trước là em dùng dòng E của Nokia, sau này là Q10 với PP :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
cụ nói vậy, e lại đánh đồng vơ đũa cả nắm phát, thế hoá ra cả lão Hn03 cũng oánh hàng như cụ quyenphuong ạh
Cụ Tag lão hn03quyenphuong216 vào tranh luận cho nó chuẩn. Tầu thì bảo là tầu, Pháp thì bảo là Pháp. Em cũng muốn mua nhưng thấy nghi ngờ quá. Ngày xưa hàng Tàu dựng đấu cả dây đồng cơ, siêu lắm

hn03

Xe điện
Cụ Tag lão hn03quyenphuong216 vào tranh luận cho nó chuẩn. Tầu thì bảo là tầu, Pháp thì bảo là Pháp. Em cũng muốn mua nhưng thấy nghi ngờ quá. Ngày xưa hàng Tàu dựng đấu cả dây đồng cơ, siêu lắm
Em không tranh luận. Cụ tag em vào làm gì. Các cụ đừng nghĩ cái gì cao siêu quá. Hãy đơn giản hoá vấn đề: Ai chứng minh đó là hàng Dựng, Hàng Đóng lại hộp, hàng Trung Quốc mông má thì qua em nhận 10tr như em cam kết. Đơn giản mà. :)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
E chưa nhìn thấy Cụ nào chất chơi 2 tay chơi 3 súng cùng lúc
1. Iphone 6s plus/ 7plus
2. Samsung Note 7 / S 7 edge
3. Blackberry Passport
Em chả phải dân chơi nhá :D
Em đương PP + Ip6s + Ip6s plus thoai ợ :D

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em không tranh luận. Cụ tag em vào làm gì. Các cụ đừng nghĩ cái gì cao siêu quá. Hãy đơn giản hoá vấn đề: Ai chứng minh đó là hàng Dựng, Hàng Đóng lại hộp, hàng Trung Quốc mông má thì qua em nhận 10tr như em cam kết. Đơn giản mà. :)
Cụ casauking xem có kiếm được 10tr không nhỉ?