[Funland] Có MA thật không hả các cụ??????

hoanglinhtuan

Xe hơi
Em cũng sợ ma lắm nhưng chưa bao giờ gặp cả. Hay là nó ở bên cạnh mà mình ko biết. Một tiếng động nhỏ đêm hôm khuya khoắt thế này em cũng giật mình. Cái áo đu đưa trước quạt cũng làm em chột dạ, hãi quá. Đêm hôm lại lôi chuyện ma ra thế này ối cụ ko dám đi tè.

oto16ahn

Xe điện
e cũng tin là có cụ ơi.Cụ lập thớt đi ạ.E ủng hộ :)
vì vấn đề của em chưa xong cụ ạ :D đầu năm em có lập 1 thớt nhưng nhiều com men quá lên Min Mod xoa rối.sẽ sớm hầu cụ mợ

LadyFunx6

Xe buýt
Em cũng sợ ma lắm nhưng chưa bao giờ gặp cả. Hay là nó ở bên cạnh mà mình ko biết. Một tiếng động nhỏ đêm hôm khuya khoắt thế này em cũng giật mình. Cái áo đu đưa trước quạt cũng làm em chột dạ, hãi quá. Đêm hôm lại lôi chuyện ma ra thế này ối cụ ko dám đi tè.
cụ ơi.e cũng k khác j cụ.sợ ma dã man lun ạ.toàn kiểu tự tưởng tượng rùi lại tự chột dạ ý ạ.hx

LadyFunx6

Xe buýt
vì vấn đề của em chưa xong cụ ạ :D đầu năm em có lập 1 thớt nhưng nhiều com men quá lên Min Mod xoa rối.sẽ sớm hầu cụ mợ
ma là 1 chủ đề chưa bao giờ hết hot .nên là các cụ quan tâm coment nhìu quá mà

Sâu Chít

Xe buýt

LadyFunx6

Xe buýt

Tuanphim

Xe điện
Sợ gì?Đằng nào trước sau mình chả ra ma,còn ma hơn cả ma cũ.Sao phải sợ?

Máy ảnh số bây giờ còn ít bị với có bị thì cũng chỉ chấm nọ chấm kia.Dạo những năm đầu 90 em vác cái máy Bà la tíc ca theo mấy ông cán bậu di tích đi chụp đền chùa miếu mạo,ống kính cũ thì trắng như mắt ma,phin Tàu sít te re ô màu như dưa khú,cơ máy thì lởm toàn bị rách đế tượt phin,có lần chụp phát cụ từ trong điện tối lờ mờ thì đèn không nổ,đến phát sau ra cửa đình chụp phát rộng thì đèn phủ không hết.Đến lúc in ra ảnh,bọn lab ở Hải Thảo sợ xanh mặt.Ông cụ lơ lửng sau tán cây,nhìn không ra người không ra ma,lại còn cười móm mém.May mà em nhận ra chứ không thì cũng ngất về sợ.
Cụ làm em nhớ lại hồi ấy, suốt ngày ép Plasstic hiệu Đông Ký, rửa ảnh Photocen, Biển đông... phim cuộn Áp pha...:D

Sâu Chít

Xe buýt
e chả cần phải xem phim ma chỉ cần nghe chuyện ma thôi là chak đêm nay e đã phải bật đèn đi ngủ rùi ạ.:(
Bật đèn Ma vẫn chui xuống gầm giường được mà mợ. Cứ tắt đèn đi, ma thấy tối quá nó chán, tự bỏ đi thôi.

Chỉnh sửa cuối:

LadyFunx6

Xe buýt
Tắt đèn Ma vẫn chui xuống gầm giường được mà mợ. Cứ tắt đèn đi, ma thấy tối quá nó chán, tự bỏ đi thôi.
bật đèn như kiểu để đánh lừa cảm giác của m.Vì nếu trong phòng có ma thì kỉu j nó cũng ngồi bên cạnh m dù sáng hay tối.Nhưng muk bật đèn thì m thấy an tâm hơn ạ.hx .đêm hôm cụ lập thớt này cho ae vào chém làm cho khối ng thao thức đấy ạ

LadyFunx6

Xe buýt
Bác ơi là bác ơi...bác giết e đi cho xong.:((

LadyFunx6

Xe buýt
Từ lúc em post cái ảnh này xong máy tính em cứ restart liên tục cụ ạ, làm thế nào xóa ảnh đấy được bây giờ :((
cụ làm e về trang cuối rep lại cụ mà cứ phải nhắm mắt kéo vội xuống dòng cuối cùng.dã man con ngan.e đang ở 1m cụ ơi

Tuanphim

Xe điện
cụ làm e về trang cuối rep lại cụ mà cứ phải nhắm mắt kéo vội xuống dòng cuối cùng.dã man con ngan.e đang ở 1m cụ ơi
Em post ảnh bằng server của of nên không chủ động xóa được, máy nhà em lại vừa bị restart lần nữa xong :((
Nếu em làm cụ sợ thì cụ ở đâu em qua rồi ra quán làm chén rượu cho bớt sợ vậy.

Hu hu, em vừa refesh page thì gặp ảnh của cụ. Sợ...ái ra máu
Cụ Sâu đừng quote lại ảnh nhé, em cũng sợ rồi :((

LadyFunx6

Xe buýt
Em post ảnh bằng server của of nên không chủ động xóa được, máy nhà em lại vừa bị restart lần nữa xong :((
Nếu em làm cụ sợ thì cụ ở đâu em qua rồi ra quán làm chén rượu cho bớt sợ vậy.
giờ này mà ra đường khéo k gặp ma thì cũng bị ma theo về đấy cụ ạ

hoanglinhtuan

Xe hơi
Hồi em còn bé bà em hay kể chuyện ngày xưa. Chả biết là kể doạ hay thật nhưng em tin lắm. Bà kể là ngày mới lấy ông bà hay phải đi chợ sớm. Cứ khoảng 2g là phải thức dậy đi rồi, nặng 2 quang gánh mang ra chợ bán. Mà chợ thì xa, đi dọc đường cứ phải nghỉ mấy lần. Có lần bà nghỉ dưới gốc cây gạo ven đường thì đằng sau gốc gạo có một bà lão đi ra hỏi han nói chuyện rồi bảo để bà ấy bắt chấy cho. Rồi bà nội em mê đi chả biết gì, mãi đến lúc có người đi chợ người ta đến lay dậy mới hỏi sao lại ngủ ở đây thế này.
Thế mà trưa hôm đấy về ngồi kể chuyện với mấy bà hàng xóm, bắt chấy cho nhau vạch tóc ra chả có con chấy nào mới tài chứ lị.

tranhgochay

Xe buýt
Cái này là hạt sương. Khổ quá, các cụ thần hồn nát thần tính. Giờ các cụ buổi tối, bật Flash lên, ra đứng ở cửa sổ. Làm vài nháy, xem có hiện ra 1 lô xích xôgn cái của nợ kia ko?

tranhgochay

Xe buýt
bật đèn như kiểu để đánh lừa cảm giác của m.Vì nếu trong phòng có ma thì kỉu j nó cũng ngồi bên cạnh m dù sáng hay tối.Nhưng muk bật đèn thì m thấy an tâm hơn ạ.hx .đêm hôm cụ lập thớt này cho ae vào chém làm cho khối ng thao thức đấy ạ
Ngày còn sống, em cũng thích bật đèn ngồi ngâm thơ lắm.