[Thảo luận] Có lẽ em dừng khiếu kiện ở đây?

tuanphoto

Xe hơi
cố lên bác th:-|anh hoi

minck

Xe container
Theo em vụ của cụ thanh_hoi mà thắng kiện sẽ làm cơ sở để cụ Đông và cụ havu giải quyết cho xong vụ ngã "Tam". Cụ cần tinh thần: có ngay. Cụ thiếu "máu" anh em sẽ tiếp sức. Cụ lập TK đi để ae mỗi người "vài giọt" :D:D:D

biahoihanoi

Xe lăn
Cụ phải loa to lên thì mới biết lịch chứ.

F.ACURA

Xe container
Luật pháp là công cụ của tầng lớp thống trị,
Kiện đc thì đâu lại vào đó, tiền bỏ ra lớn so với kết quả mang lại +time
Công lý chỉ là một diễn viên hài
Để dành thời gian và tiền để chăm sóc cho gia đình đi cụ chủ
Công nhựn là... CÓC TÍA :))

minck

Xe container
Cóc và ếch là cùng 1 loài. Có cả ếch pha cóc nữa chứ...:D:))=))

thanhchung

Xe buýt
Nhưng nói thật với các cụ, em cảm thấy rất cô đơn trong cuộc chiến đấu này. Các cụ trên này hô hào rất nhiều nhưng tham gia tố tụng với em thì chả có ai. Một vài lời động viên trên diễn đàn cũng gần như là không có.
đọc đến đoạn này là e hiểu rồi, cụ lại nhận đc những lời sáo rỗng rồi, chia bùn với cụ cái thế giới ảo internet :((

ngocxit78

Xe hơi
Tâm tư cụ chủ nghe buồn quá , em nghĩ anh em không lên tiếng vì không biết thôi , cụ cứ thông báo lịch trình làm việc để AE biết và đi dự cụ nhé ,nếu buông xuôi bây giờ thì bọn chúng càng đắc thắng sẽ càng làm bậy . Đề nghị cụ nào ở HN đứng ra chủ trì lập một tài khoản để AE gửi vào hỗ trợ cụ chủ làm án phí , em ở mãi trong nam nên không làm được.
Em hoàn toàn đồng ý vs ý kiến của kụ
PS: Kụ Đông cố lên...không những 150k offer theo chân kụ, mà tất cả những ai yêu công lý đều đang ủng hộ kụ" Báo trí ..vv"Kụ ko hề cô đơn đâu.chúc kụ chân cứng đá mềm

blackpaint

Xe container
Sống ở đời mình muốn đạt được cái gì thì phải đấu tranh , cách đây 5 năm việc người dân thưa kiện quan chức hoặc chính quyền còn chưa có trong từ điển , nay thì đã có nhiều người kiện và đã thắng , việc đó đã làm cho bọn quan bẩn không dám hoặc hạn chế làm bậy đi , vụ cụ Đông tuy chúng xử ép nhưng chúng sẽ không dám bắt bậy như thế nữa . Còn vụ của cụ THANHHOI này cơ hội thắng đã rõ nếu bi giờ mà buông thì chúng sẽ đắc chí và làm tới , người dân sẽ bị o ép nữa.
Đúng thế cụ ạ, trước đây gặp CSGT là hầu hết lái xe lái ra quần còn làm sao đủ bình tĩnh để phân bua này nọ về Luật nữa, nhưng càng ngày sẽ càng phải khác, ng dân ngày một hiểu Luật hơn và CSGT cũng phải xem lại chính bản thân mình, ít nhiều thì cũng phải xem nó là cái thằng nào, tại sao dám cãi lại mình, tại sao nó máu thế, hay con ông cháu cha nào ... khú khú khú, mỗi ngày một ít, tôi tin chắc là sẽ phải cải thiện được ít nhiều.

USS

Xe tải
Xã hội còn tư tưởng như người này thì còn lâu mới tiến hoá được. Tôi khuyên ông nên ở nhà bế con cho vợ đi làm. Người như ông bạn chắc ko bao giờ chui ra khỏi làng đâu nhỉ?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

azzA

Xe tải
Cụ ơi, cụ cứ cho cái lịch cụ thể thì em nghĩ các cụ OF sẽ ủng hộ cụ thôi (thực tế vụ cụ Đông đã có nhiều anh em tham dự), chúc cụ có quyết định sáng suốt của bản thân

superwagon

Xe buýt
đúng đấy, cụ chủ cho cái lịch, e nghĩ nhiều ofer nhiệt tình lắm, =D>
khi nào tòa xử thì cụ chủ nên cho cái lịch cụ thể ra 1 thớt mới để anh em đễ theo dõi và ủng hộ, cho lịch vào thớt này cũng được nhưng nhiều trang quá nếu bận vài hôm không vào thì không biết chỗ nào mà tìm

superwagon

Xe buýt
Theo em vụ của cụ thanh_hoi mà thắng kiện sẽ làm cơ sở để cụ Đông và cụ havu giải quyết cho xong vụ ngã "Tam". Cụ cần tinh thần: có ngay. Cụ thiếu "máu" anh em sẽ tiếp sức. Cụ lập TK đi để ae mỗi người "vài giọt" :D:D:D
khi nào cụ chủ có TK em hứa ủng hộ 500k, em không có nhiều nhưng chắc chắn như thế

anhtuan83vh

Xe hơi
Cụ chủ cứ thông báo lịch trình sẽ nhiều ae tham gia ủng hộ cụ, cụ cứ yên tâm, hậu phương vũng chắc mà.

S320

Xe điện
rõ khổ cụ chủ. cụ biết ngay từ đâù chuyện cụ (dấn thân) vaò chuyện naỳ mà? con kiến kiện củ khoai là tâm lý ăn sâu vaò tiềm thức môĩ ngươì dân việt mình rôì.
em cũng ko biết phaỉ động viên cụ dư laò nưã?????? chính nghiã khó thế đâý???
phân ưu cùng cụ/

minck

Xe container
Mời cậu đi chỗ khác chơi đi nhé. Thớt này là để cho những người hiến kế mách nước và ủng hộ cụ chủ đòi công lý chứ ko phải là nơi cho cậu vào "chọc gậy bánh xe". Cậu có hiểu câu nói của các ông cha nhà ta là : Chó có sủa thì người vẫn cứ đi không???
Hãy tự trọng để được tôn trọng...

Đại_Bàng

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cụ thiếu tinh thần thì đơn giản , cụ hô 1 cái anh em đến ngay , cái thớt kia dạo này em cũng ít vào nên không biết thông tin , có lẽ cụ nên thông báo tình hình ở thớt này , đây em bàn về tinh thần

Còn chi phí thì em nghĩ anh em mỗi người 1 ít , của ít lòng nhiều nhưng quan trọng hơn là anh em làm được cái nghĩa vụ bảo vệ luật pháp , kể cả 50 nghìn cũng đáng quý , coi như góp 1 viên gạch để xây cái luật GTDB nó văn minh hơn bây giờ 1 chút

thiển ý