Có cụ VIT nào thích đem VIT đi Hash không???

EZdong

Xe điện
Cụ EZ và Shinobi cho em xin mấy tấm hình lên đây cái nhỉ? Hic, tại củ khoai tây mà em bị uống no bụng. Thanks cụ EZ đã cho em bám càng về an toàn, nhưng khi ON ON thì đợi dài cổ ko thấy cụ đâu. Giải thích giúp em ko em hỏi Gấu nhà cụ đới. Em thề!
Hôm í em không ra ON ON được vì có việc khác ngay sau khi đem VIT về ạ:'(:'(:'( Thôi đành, thôi đành, thôi đành(l)(l)(l)
Mấy tấm hình hôm em làm hare đây ợ. Chẳng mưa tẹo lào, mình phục mình quá!!!!!!!!!!!!!!!
VIT đến nơi, chả thấy người đâu, vắng vẻ, rừng thông nguyên sinh ở Đại Lải yên lành quá ạ. Em phanh VIT lại, xé xuông, chộp cái ảnh rồi tiếc: giá mà làm lẩu bạn này thì thôi dồi!!!!!:

Đi rắc bột thế lày đây! Ai bẩu là vất vả. GPS Garmin nhà em chỉ cao độ 151m:

Vì hai ladies không tự tin, em phải dẫn walkers:

Chả phải cứ là đi bộ, có lúc phải leo, leo lên, lên cao, cao mãi, cao quá, lên đỉnh, sướng quá, mệt quá.... rồi cúng cuồi cũng phải tụt xuống ạ:

Quay về, rét quá, đốt lửa sưởi ấm cho nhau đây ạ, chỗ lày chỉ cao có 38m thôi:

Zoom zoom zoom thì thấy rõ............. hơn tí ạ:

It's the Hares, it's the hares.........

Charged vì fashion on the Hash! Ai cũng xinh quá các cụ nhể?:

Naming cho em N. w/ "pole sucker" tạm hiểu là "mút tay" ????????

Dưng mà so với naming mùa hè mấy năm trước thì không ăn thua gì ợ:

Cụ nào nhiệt tình đi làm hare đón xuân CD nhá!!!!!!!!! Em chịu, vì 3 tuần đã làm 2 nhát hare rùi, xin nhường, nhường thui...

Chỉnh sửa cuối:

lenamhung83

Xe tăng
Bác EZ hash lâu năm rồi, em hỏi có bao giờ hash vào ngày 30 Tết không ạ? Năm nay 30 Tết là thứ 7 đấy?

EZdong

Xe điện
Bác EZ hash lâu năm rồi, em hỏi có bao giờ hash vào ngày 30 Tết không ạ? Năm nay 30 Tết là thứ 7 đấy?
Cứ vào chiều Thứ Bảy thì hashing cụ ạ, chả kể ngày đó là ngày gì, thế mới chán:21::21::21: Mà vẫn có người chạy đới. Ngày xưa em hash vào dịp Tết = 2b, nay anh em mình có VIT rồi thì càng thuận lợi cụ nhể?:21::21::21:

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
have a nice day every body!.
em sáng nay mới ngồi Úp được mấy cái ảnh chụp trong khi chạy thứ 7 vừa rùi.
mời các cụ ngự lãm.

Qua ruộng đây ạ

Đây là lên đồi ạ

Chỗ này dốc lắm đấy ợ, đoàn người cứ leo

Lại leo, chỗ này trơn lắm nhưng thích

Lên rồi thì phải xuống tí đã (nhưng đây vẫn là đỉnh đồi cao đấy ợ)

Nghe nói đây là trung tâm ngâm cứu thông ở Miền Bắc các cụ ợ (toàn thông là thông)

Chỗ này là họ đốt để trồng vạt rừng mới (em dự nhue vậy) cũng có thể là bị chú nào nướng gà mà gây ra.

Đây là người cầm cờ của tốp cuối các cụ ợ

Xa xa có một nhóm "lốp căng" hơn tí

Mầm non bắt đầu bật dậy sau vụ cháy

Cụ EZ lại có áo đẹp đới

Họ lại uốn bia thưởng bia phạt và hát

cái kèn này để tìm trẻ lạc và dẫn đường đấy...

EZdong

Xe điện
have a nice day every body!. Cụ EZ lại có áo đẹp đới
Lần tới mình sẽ tặng nhà Shinobi 1 cái áo của Bejing Hash House Harriers nhá. Để cho chắc, chiều tối về nhà chộp ảnh rồi mai pót lên xem có đồng ý không đã nhể????:21::21::21:

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
khi```!. anh EZ tặng chắc chắn là em thích rùi, vì áo HASH nào của anh cũng đẹp. em sẽ mặc nó chạy tuần tới luôn. many thanks anh!.

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
à mà Run mới biết, hầu như mỗi HASHER lại có một vài cái áo HASH khác nhau, ngộ nghĩnh và đẹp mắt các cụ thân mến ạ!.
nhà mình nhiều người giơ tay quá mà chưa thấy đến điểm danh gì cả.

leevicky

Xe tải
Lần tới mình sẽ tặng nhà Shinobi 1 cái áo của Bejing Hash House Harriers nhá. Để cho chắc, chiều tối về nhà chộp ảnh rồi mai pót lên xem có đồng ý không đã nhể????:21::21::21:

Cụ EZ, thế cái áo nói cho em đâu? Để em bận A2D với quần đùi mãi thế này lạnh lắm!

EZdong

Xe điện
Cụ EZ, thế cái áo nói cho em đâu? Để em bận A2D với quần đùi mãi thế này lạnh lắm!
Mợ yên tâm, em đang tính toán kích thước cho nó chuổn đã rồi mới tặng mợ ạ:21::21::21: Nhân tiện, em có cái áo khoác (brand new nhớ) em mua hôm đi Turkey em tặng mợ luôn nhá:'(:'(:'(

ga.quay

Xe tải
cái này tham gia làm sao vậy cụ? Cụ tóm tắt hộ em được không ạ (l)

EZdong

Xe điện
cái này tham gia làm sao vậy cụ? Cụ tóm tắt hộ em được không ạ (l)
Cụ xem bài này từ đầu thì rõ thôi ạ, bận quá thì xem trang 2 là đủ!!
Tóm tắt là thích là đi thôi. Mặt được là nó bắt mình vận động, bắt mình sảng khoái, nhẹ đầu vì ra khỏi thành phố. Mặt yếu là mất 70k/lần, mất xừ nó cả buổi chiều thứ 7, có hôm đấu tranh bản thân yếu thì mất luôn cả buổi tối cụ ạ. Cụ đi với hội VIT này cho nó càng thêm đông vui, hoành tráng cụ nhá:21::21::21:
Tặng cụ cái ảnh hashing ở Mai Châu này (Van Dyke and his love), cụ thấy đôi khi cũng rất yên bình, thảnh thơi, hòa mình vào thiên nhiên cụ ợ:

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Em chuẩn bị áo trong (áo InterHash) + áo ngoài (áo khoác) cho mợ rồi ạ! Chỉ mong là mong rằng từ lay mợ đỡ lạnh hơn từ trước:77::77::77:

fansi

Xe buýt
Cụ xem bài này từ đầu thì rõ thôi ạ, bận quá thì xem trang 2 là đủ!!
Tóm tắt là thích là đi thôi. Mặt được là nó bắt mình vận động, bắt mình sảng khoái, nhẹ đầu vì ra khỏi thành phố. Mặt yếu là mất 70k/lần, mất xừ nó cả buổi chiều thứ 7, có hôm đấu tranh bản thân yếu thì mất luôn cả buổi tối cụ ạ. Cụ đi với hội VIT này cho nó càng thêm đông vui, hoành tráng cụ nhá:21::21::21:
Cụ EZ đúng roài! Em thêm nữa là ngại không đi ngồi nhà cũng chẳng được tích sự gì hơn: ăn uống, ngủ trưa, dậy muôn, ngó cái TV, lên mạng chátchit, rồi lại đến giờ ăn = nhẽ ra chạy hash thì đã khoẻ người! lại đuợc ngắm 'hoa dại', giúp mợ vicky đỡ đau chân....:))

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
cụ fansi hóa ra là thứ 7 vừa rồi ở nhà ngắm "hoa nhà trồng" đây!. tuần này mà cụ lại thế là lốp nó xẹp đi mất tí đấy nhá!.

leevicky

Xe tải
Em chuẩn bị áo trong (áo InterHash) + áo ngoài (áo khoác) cho mợ rồi ạ! Chỉ mong là mong rằng từ lay mợ đỡ lạnh hơn từ trước:77::77::77:
Cảm ơn cụ nhiều nha, sáng nay em đã nhận được SMS của cụ rùi.
Hy vọng sẽ đỡ lạnh hơn-------------hic, hot....:69::69::69:

Cụ EZ đúng roài! Em thêm nữa là ngại không đi ngồi nhà cũng chẳng được tích sự gì hơn: ăn uống, ngủ trưa, dậy muôn, ngó cái TV, lên mạng chátchit, rồi lại đến giờ ăn = nhẽ ra chạy hash thì đã khoẻ người! lại đuợc ngắm 'hoa dại', giúp mợ vicky đỡ đau chân....:))
Cụ đi ngắm hoa dại hay bứt hoa dại?
Tuần này cụ ko đi cho cụ nghỉ khỏe luôn. Giờ chân em hết đau rồi.

cụ fansi hóa ra là thứ 7 vừa rồi ở nhà ngắm "hoa nhà trồng" đây!. tuần này mà cụ lại thế là lốp nó xẹp đi mất tí đấy nhá!.
Chuẩn ko cần chỉnh, lốp nhà Fansi mà xẹp thì thế nào nhỉ??? Thôi em ù té đây....:21::21::21:

EZdong

Xe điện
khi```!. anh EZ tặng chắc chắn là em thích rùi, vì áo HASH nào của anh cũng đẹp. em sẽ mặc nó chạy tuần tới luôn. many thanks anh!.

Áo của nhà Shinobi đây, nhận luôn vào chiều thứ Sáu này nhá:21::21::21:
Mặt trước:

Mặt sau:

ON ON to the HASH!!!!!

lenamhung83

Xe tăng
Bác EZ chuẩn bị cả áo trong cho Vic ky cơ à? bác đo kích cỡ lúc nào mà tài thế:21:
Tuần này em hash ở Huế:21: Tuần sau mới gặp các bác được

EZdong

Xe điện
Bác EZ chuẩn bị cả áo trong cho Vic ky cơ à? bác đo kích cỡ lúc nào mà tài thế:21:
Tuần này em hash ở Huế:21: Tuần sau mới gặp các bác được

Em mặc áo hash thì là áo trong vì trong nữa em có mặc gì đâu cụ, Gấu nhà em bẩu mặc thế cũng được rồi, đỡ phải giặt giũ nhiều, tiết kiệm đủ thứ! Mới lại bi giừ có free-size cỡ nào mặc cũng vừa cụ ạ:21::21::21:
Huế là quê em đấy, hôm nào Tết em dự định chạy VIT về trỏng(b)(b)(b)

lenamhung83

Xe tăng
Em mặc áo hash thì là áo trong vì trong nữa em có mặc gì đâu cụ, Gấu nhà em bẩu mặc thế cũng được rồi, đỡ phải giặt giũ nhiều, tiết kiệm đủ thứ! Mới lại bi giừ có free-size cỡ nào mặc cũng vừa cụ ạ:21::21::21:
Huế là quê em đấy, hôm nào Tết em dự định chạy VIT về trỏng(b)(b)(b)
Em quê ở Kim Long, TP Huế bác ạ. Tết không về được nên mai về trước bác ạ. Vui quá, lần sau có bác đồng hương về quê cùng rồi:41::41::41:

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Em quê ở Kim Long, TP Huế bác ạ. Tết không về được nên mai về trước bác ạ. Vui quá, lần sau có bác đồng hương về quê cùng rồi:41::41::41:
Chúc cụ lên đường về quê ăn Pre-Tết an bình nhá! Nhớ nhiều món hay ở quê miềng quá! Dưng mà món nào cũng cay quá cụ nhể:'(:'(:'(