Có cụ VIT nào thích đem VIT đi Hash không???

EZdong

Xe điện
@bác EZdong: Gấu nhà em máu mê vụ đặt tên rùi, hôm nào bác rảnh đi làm hare cho vợ chồng em đi cùng, ghi điểm để nhận tên hash được không bác?
Ok, em sẽ đăng ký làm hare rồi mời 2 bác tham gia cùng, em đã làm hare - mà là core-hare hẳn hoi nhá - khoảng hơn 20 lần rùi. Bác có anh em/họ hàng/bạn bè/con cái nào có nhà hàng không, để ta làm cái ON ON í. Bí quá thì ON ON ở Lan 9, dưng mà em vẫn thích làm ON ON ở chõ rét xờ tơ run cho ló đàng hoàng bác ợ. Sơ bộ là hội VIT mình (không giới hạn số người làm hare cho 1 lần chạy) đó sẽ làm hare 1 lần cho nó hoành tá tràng:21::21::21:. Bác thấy có ok không? Em có nhiều địa điểm lắm, Đại Lải chẳng hạn, chỗ rừng thông nguyên sinh em đã chỉ cho hội VIT hôm offroad 6/9 í bác. Lếu bác thấy nhứt chí thì em sẽ check xem ngày nào chưa có hare, đăng ký rồi báo cáo lại với các bác then ta quyết định bác nhể?:21::21::21:

fansi

Xe buýt
Thank nhà Shino,
Ảnh của cụ không phải đẹp mà là...quá đẹp! thật bõ công mang cái quả tạ ấy mà chạy cụ nhẩy. Bao giờ cũng vậy: thằng chụp chẳng được cái nào :'( Thôi, 'vì nhân dân phục vụ ' cụ nhẩy. Em xin phép copy vài cái của cụ nhé?

@Jojo: tam H à, sao mà trùng hợp với 3H của hội hash thế. Tam H mà join chắc chắn sẽ được nhà hash welcome lắm đới.(b)

EZdong

Xe điện
Em cũng chụp được có mấy cái, sau rồi thì chịu vì hết phim các cụ ợ.
Em kính:
Fat VIT + Slim hourses (trừ VIT nhà toanco_k32 phanh không ăn thì phải, chạy tuột lên cầu TL chờ 3 VIT này:

Đến nơi rùi:

Em sort cut đoạn này, sợ rơi xuống hồ như Leevicky thì khộ:

Ơ! Ngô héo mà người thì tươi quá cơ!!!!!!! (Em ló chạy lần đầu lên toàn dẫn đuôi ở chặng sau cùng thôi)

Welcome new comers lày:

Charged vì lot bring wife but girl lày:

Teen look a like lày (nhẽ ra phải che tay trái đeo nhẫn). Đố biết nhà shinobi look at cái gì đới????:

Thế các cụ nhể? Hẹn tuần sau nhá!:21::21::21:

Chỉnh sửa cuối:

leevicky

Xe tải
Cảm ơn cụ EZdong nhiều, ảnh đẹp, em còn 1 tấm chân ướt nhem luôn, hì hì post sau nhé!
Tuần này em rủ rê được 1 người đi cùng nữa rồi các cụ ạ. Các cụ chuẩn bị welcome nhé!

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Cảm ơn cụ EZdong nhiều, ảnh đẹp, em còn 1 tấm chân ướt nhem luôn, hì hì post sau nhé!
Tuần này em rủ rê được 1 người đi cùng nữa rồi các cụ ạ. Các cụ chuẩn bị welcome nhé!

Cái gì ướt thì em chả dám post đâu ợ, ngại chết đi được:102::102::102:
Mợ giỏi thế, rủ đi cho hash cho vui mợ ạ. Có phải đưa đón gì thì mợ inform cái nhá. Tuần này xem who makes whom come nhể!
PS: lói nhỏ riêng hội VIT thôi nhá:21::21::21:

lenamhung83

Xe tăng
" Em nhớ bài "tình cha" của Ngọc Sơn quá... nhìn cha con họ mà em thấy đi đâu cung muốn có con... hè hè... ""

Shino chụp ảnh đẹp, bình loạn cũng hay, thanks:41:
Chúc năm nay nhà Shino có con trai tuổi Hổ nhé, hội Hash ON ON mệt nghỉ lun (b)

Chỉnh sửa cuối:

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
hị hị!... còn nhiều ảnh đẹp lắm các cụ ạ!. tuần sau các cụ nhớ mang theo USB nhé!

EZdong

Xe điện

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
chào ngày mới cả nhà!. chúc các cụ mạnh khỏe, hạnh phúc mà may mắn!.
Các cụ online sớm quá ha!. em cũng thường xuyên ăn sáng với OF các cụ ợ!

fansi

Xe buýt
Thôi chết rồi, T7 này em phải về quê hỏi vợ cho cậu em gấu. Phàm cái gì dính đến gấu đều thiêng liêng các cụ ợ!:21:. @cụ Namhung, jojo: cháu lo cho cụ lắm: Một mình cụ làm sao...đấu lại Tam Hằng đây.:21::21:Một mình vicky đã cho đo ván cả 3 cụ nhà mình rồi!:)):))

cháu đi bộ, nhặt được vài cái ảnh kính các cụ:
Trả nợ nhà shino này:
...em nào đo ván cụ đới?

Quả này trông cụ pờ-rồ phết

Đi bộ cũng có cái hay cụ ạ: nhiều hoa dại trên đường lắm:

Củ khoai tây này, các cụ VIT nhà ta cẩn trọng không lại rơi tõm vào ống kính các mợ nhé:

Đây là nơi mợ vicky bị...ướt ạ:)):))

khổ thân em newcomer này

Chỉnh sửa cuối:

leevicky

Xe tải
Bắt đền cụ fansi đấy, cái tấm ướt của nhà em lộ hết rồi. :'(:'(:'(

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
Trời!... hạnh phúc quá, cuối cùng thì em cuỵng được động viên an ủi tí!. cứ tưởng mình chả có cái ảnh nào cơ.

toanco_k32

Xe tăng

Ok, em sẽ đăng ký làm hare rồi mời 2 bác tham gia cùng, em đã làm hare - mà là core-hare hẳn hoi nhá - khoảng hơn 20 lần rùi. Bác có anh em/họ hàng/bạn bè/con cái nào có nhà hàng không, để ta làm cái ON ON í. Bí quá thì ON ON ở Lan 9, dưng mà em vẫn thích làm ON ON ở chõ rét xờ tơ run cho ló đàng hoàng bác ợ. Sơ bộ là hội VIT mình (không giới hạn số người làm hare cho 1 lần chạy) đó sẽ làm hare 1 lần cho nó hoành tá tràng:21::21::21:. Bác thấy có ok không? Em có nhiều địa điểm lắm, Đại Lải chẳng hạn, chỗ rừng thông nguyên sinh em đã chỉ cho hội VIT hôm offroad 6/9 í bác. Lếu bác thấy nhứt chí thì em sẽ check xem ngày nào chưa có hare, đăng ký rồi báo cáo lại với các bác then ta quyết định bác nhể?:21::21::21:
Nhất trí là cả hội Vịt đi làm hare cho máu ạ. Hôm ấy chắc được phạt bia với trượt nước đá nhòe :)
Khoản nhà hàng thì em chẳng có dây mơ rễ má gì cả, không biết có ai trong hội Vịt có không. Hay mình cứ mời ra trụ sở 1 của hội Vịt - Hiếu Béo hả bác

EZdong

Xe điện
Nhất trí là cả hội Vịt đi làm hare cho máu ạ. Hôm ấy chắc được phạt bia với trượt nước đá nhòe :)
Khoản nhà hàng thì em chẳng có dây mơ rễ má gì cả, không biết có ai trong hội Vịt có không. Hay mình cứ mời ra trụ sở 1 của hội Vịt - Hiếu Béo hả bác

Em định tuần này đi hash cùng các bác rồi bàn luôn thể về thời gian, địa điểm ON ON bác nhể? ON ON Hiếu Béo cũng có cái hay, nhất là món để VIT thoải mái, bia uống quen không lo lắng gì:41::41::41:

leevicky

Xe tải
Em định tuần này đi hash cùng các bác rồi bàn luôn thể về thời gian, địa điểm ON ON bác nhể? ON ON Hiếu Béo cũng có cái hay, nhất là món để VIT thoải mái, bia uống quen không lo lắng gì:41::41::41:

Kế hoạch tuần này thế nào cụ ơi. Cho em cái lịch đê.............(b)(b)(b)

peugeot2000

Xe máy
Các bác vui thật đấy, con em còn nhỏ và yếu nên những ngày nghỉ phải ở nhà giúp bu cháu. Hy vọng sang năm có thể tham gia cùng các bác.

zoeller

Xe tải
em cũng khoái món này lắm đới. Em được biết hash run cũng gần chục năm rồi nhưng chỉ chơi được 1 năm thôi. Làm hare thì khoái khi mà mình lừa đường runners và làm họ mất time nhưng ko phạm luật ạ. Ngày trước em hay chơi ở miền Trung.

EZdong

Xe điện
Kế hoạch tuần này thế nào cụ ơi. Cho em cái lịch đê.............(b)(b)(b)
Tuần lày nại gặp nhau rồi đi các cụ nhẩy??? 14h cổng Siputra nhá! Mợ leevicky con phơm xem có đủ 3H không, đón đưa thế nào em bố trí luôn đê!!!!!!!!!!!:^):^):^):^)
Đường đi đến điểm chạy nè: Run 987 - The Damn Dam run - 16 Jan 2010 - 15:00 hours. Hares: Rat Walker, Camp Screw, Not Yet, Whose There, Ali Wank Bonk
How to get there:  Bus leaves from the American Club or close to, 19 Hai Ba Trung, at 14:00.
 By car/motorbike/bus: Take the highway towards the airport. At the toll 0 your odometer. Turn left at 1.5 km, at the TOYOTA sign, and right at 4.0 (just after the monument). Go until you get the 2nd sign board to the Hanoi Golf Club at 10.4 km. Turn left and go to the main gate of HGC. Continue straight and follow the marks. Turn left at the arrow. Allow at least 1 ¼ hours from the Swedish Embassy. Beer truck should take notice of the take off road to the beer stop after about 14.3 km. (There is a barrier and a sign saying BS). The beer truck will be required to go to the beer stop from the circle without further instructions.
On On: At the Swedish Camp any time after 1900

Chỉnh sửa cuối:

lenamhung83

Xe tăng
Tuần lày nại gặp nhau rồi đi các cụ nhẩy??? 14h cổng Siputra nhá! Mợ leevicky con phơm xem có đủ 3H không, đón đưa thế nào em bố trí luôn đê!!!!!!!!!!!:^):^):^):^)
Đường đi đến điểm chạy nè: Run 987 - The Damn Dam run - 16 Jan 2010 - 15:00 hours. Hares: Rat Walker, Camp Screw, Not Yet, Whose There, Ali Wank Bonk
How to get there:  Bus leaves from the American Club or close to, 19 Hai Ba Trung, at 14:00.
 By car/motorbike/bus: Take the highway towards the airport. At the toll 0 your odometer. Turn left at 1.5 km, at the TOYOTA sign, and right at 4.0 (just after the monument). Go until you get the 2nd sign board to the Hanoi Golf Club at 10.4 km. Turn left and go to the main gate of HGC. Continue straight and follow the marks. Turn left at the arrow. Allow at least 1 ¼ hours from the Swedish Embassy. Beer truck should take notice of the take off road to the beer stop after about 14.3 km. (There is a barrier and a sign saying BS). The beer truck will be required to go to the beer stop from the circle without further instructions.
On On: At the Swedish Camp any time after 1900
:21: Các cụ làm em nghiện HASH mất rùi, tuần này lại gặp :41: Bác EZ cho em đi cùng với nhá, qua Phạm Ngọc Thạch cụ nháy máy em cái. Cám ơn cụ nhiều

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
:21: Các cụ làm em nghiện HASH mất rùi, tuần này lại gặp :41: Bác EZ cho em đi cùng với nhá, qua Phạm Ngọc Thạch cụ nháy máy em cái. Cám ơn cụ nhiều
Tối nay em đi mượn cái kèn của hash, chiều mai VIT chạy qua phố bác em hú phát bác ra nhá:21::21::21: