Có cụ VIT nào thích đem VIT đi Hash không???

fansi

Xe buýt
HASH 993

Hash hôm qua, 27-2: xuất phát từ chân cầu Long Biên-leo lên đầu cầu LB mạn Gia Lâm-đến giữa cầu thì xuống bãi giữa- đi một vòng quay lại cầu- về circle chân cầu. Hội VIT Hash chỉ có mỗi hai bố con nhà em tham gia (hu hu, buồn quá):'(:'(:'(

Không có mợ vicky nên tư tưởng không bị phân tán.. :21::)) Mặc dù hash giữa lòng Nhị Hà, nhưng không khí và phong cảnh không những không kém mà lại còn đẹp hơn cả vùng núi.

Chỉnh sửa cuối:

fansi

Xe buýt
Đây là vị trí Circle 993

rồi qua cầu LB...

xuống bãi giữa, men theo các vườn rau,

fansi

Xe buýt
Một túp lều tranh,...nhiều trái tim vàng:)):))

một nơi biểu diễn nghệ thuật sắp đặt 'siêu tự nhiên':

...lạc vào một đồng cỏ bao la

EZdong

Xe điện
Có mỗi VIT của cụ đi thôi à?
Ảnh cụ chụp đẹp quá!!! Em tiếc vì hôm qua Thứ 7 đi làm bù Tết, họp cả buổi sáng, chiều ngồi viết lách đến gần 18h mới về ạ!!! Hẹn cụ lần chạy tới!!!!! Chắc mợ víc về rồi cụ :21nhể???:102::102::102: mà cả tuần vừa rồi VIT nhà em chạy được những............. 25 Km cụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

fansi

Xe buýt
Có mỗi VIT của cụ đi thôi à?
Ảnh cụ chụp đẹp quá!!! Em tiếc vì hôm qua Thứ 7 đi làm bù Tết, họp cả buổi sáng, chiều ngồi viết lách đến gần 18h mới về ạ!!! Hẹn cụ lần chạy tới!!!!! Chắc mợ víc về rồi cụ :21nhể???:102::102::102: mà cả tuần vừa rồi VIT nhà em chạy được những............. 25 Km cụ ạ!
Cụ cứ ngồi viết lách, hội họp thế nó mới giống...người nhớn!:)), chứ cứ chạy rông với bọn em...hì hì, thì còn hay hơn ạ!(b)

Em tiếp nhé:

lau sậy nhiều lắm, chị Vic có thể đến đây tâm sự cho ló kín:))

Nhưng chớ có bén mảng đến cái sân này mợ nhé

leevicky

Xe tải
:'(:'(:'( :77::77::77: coi từ đầu đến cuối thì ôi thôi...... Tuần rồi em bận về Yên Bái nên ko hash cùng các cụ được. Thông báo là em đã khỏi ốm, nhưng vẫn chưa thể ăn chơi nhảy múa được đâu nhé!

fansi

Xe buýt
Đi tiếp thì phải băng qua một con đường lau sậy

men theo bờ cát

rồi mới đến sa mạc tắm tiên

băng qua các kỳ quan Sông Hồng

rồi về lại cầu Lb chiêm ngưỡng " hoàng hôn Long Biên"

Về lại Circle xem nét văn hóa Việt: gửi các Ôsin sang thế giới bên kia...

EZdong

Xe điện
Ngắm ảnh cụ chụp đẹp quá !!!!!!!! mấy năm trước em có hash 1 lần khu vực này, chẳng ai nghĩ đấy là Hà Nội cụ nhỉ??? Tuần này anh em VIT mình lại gặp nhau ở hash nhé! Em sẽ show cặp đèn mới độ cho các cụ ngắm nghía!:21::21::21:

fansi

Xe buýt
:'(:'(:'( :77::77::77: coi từ đầu đến cuối thì ôi thôi...... Tuần rồi em bận về Yên Bái nên ko hash cùng các cụ được. Thông báo là em đã khỏi ốm, nhưng vẫn chưa thể ăn chơi nhảy múa được đâu nhé!
Mợ ốm thế nào mà gìơ lại trẻ lại chục tuổi thế lày? :6:
Không ăn chơi nhảy múa cũng không sao, càng đỡ tốn mợ ạ! Miễn là còn đủ sức để...tập thể dục:21:

EZdong

Xe điện
Hash chiều mai đây ạ: Run 994 - 06-03-2010 - Hares: Gert, Flashman and ??? - Venue: Hoa Lac
Take highway to Lang - Hoa Lac
At Hoa Lac T-junctions set odometer to zero and turn left and after 50 metres, turn left towards Big Tree. After 280 metres go left onto the tarmac road and follow the road. At around 4.5 KM turn Right (left would be BIG TREE ). At 5.35 KM turn left and follow instruction.
On On: Directly after the run. Great BBQ in FM in An Nam Restaurant at the M-Floor at Ha Thanh Plaza, 102 Thai Thinh Street. Price per person is 130.000 BBQ (sausage and ribs) incl one drink.
Các cụ mang VIT đi nhé! Tập trung ở sau bùng binh Big C cho nó có đoàn các cụ nhể?
Riêng chỉ dẫn phần mầu đậm em nghĩ chúng nó nhầm. Theo em, đến ngã 3, rẽ phải 50m rồi rẽ trái thì mới chuổn? :21::21::21::21: Em sẽ ới các cụ VIT trước khi đến điểm chờ.

fansi

Xe buýt
Hash chiều mai đây ạ: Run 994 - 06-03-2010 - Hares: Gert, Flashman and ??? - Venue: Hoa Lac
Take highway to Lang - Hoa Lac
At Hoa Lac T-junctions set odometer to zero and turn left and after 50 metres, turn left towards Big Tree. After 280 metres go left onto the tarmac road and follow the road. At around 4.5 KM turn Right (left would be BIG TREE ). At 5.35 KM turn left and follow instruction.
On On: Directly after the run. Great BBQ in FM in An Nam Restaurant at the M-Floor at Ha Thanh Plaza, 102 Thai Thinh Street. Price per person is 130.000 BBQ (sausage and ribs) incl one drink.
Các cụ mang VIT đi nhé! Tập trung ở sau bùng binh Big C cho nó có đoàn các cụ nhể?
Riêng chỉ dẫn phần mầu đậm em nghĩ chúng nó nhầm. Theo em, đến ngã 3, rẽ phải 50m rồi rẽ trái thì mới chuổn? :21::21::21::21: Em sẽ ới các cụ VIT trước khi đến điểm chờ.
Cụ EZ ơi, nếu đến ngã 3 rẽ phải, đi 50m thì hình như không có đường để rẽ trái cụ ợ.*-) Tốt hơn cả cụ gọi cho 1 hare nào đó cho chắc cụ ạ? (đg mới làm lần trước đi thì chỉ 10m là phải rẽ trái rồi)

EZdong

Xe điện
Không sao đâu cụ ơi! Đi rồi sẽ tìm ra, chắc không bị muộn như năm ngoái đâu!!!!!!
@ cụ lenamhung83: cụ cố gắng finish ở Lâm Gia Trang sơm sớm như mọi khi (!) thì kịp cụ ợ! (em ngó thấy cụ úp bài ngay sau bài này nên sửa ngược cho nó tiết kiệm ài nguyên của OF cụ ạ)

Chỉnh sửa cuối:

fansi

Xe buýt
Hash hôm nay, 994 đây ợ. Chỉ có 3 VIT: namhung, EZ+gấu, Fansi +F1. Vị trí: Láng Hòa lạc đi thẳng...Hôm nay đẹp trời nên dân số đông hơn hẳn mọi ngày:

Đặc điểm hash lần này là được giao lưu với các chú bộ đội khi chạy qua trận địa của họ

Đoàn hash nhìn từ lỗ 'châu mai'

Rồi băng qua đồi chè

ruộng lúa

Cầu tre

Về lại bên VIT

còn đây mới là VIT xịn, amphibious, hoạt động thuỷ-bộ ngon.

và đây là chiến lợi phẩm sau hash

chắc bây giờ VIT của cụ EZ đang bơi trong....nước mắm gừng tỏi:)):)):))

EZdong

Xe điện
Dạ, hashing hôm qua em chạy hơn 14 Km, Gấu đi bộ cũng khoảng 6-7 Km (đang kêu đau chân), tối về lại có chiến lợi phẩm quá ngon cụ Fansi nhể? Cả ngày hôm nay ra đường chuẩn bị chúc mừng 8/3....... :'(:'(:'(:'( quá cụ Fansi ạ. Ảnh cụ chộp đẹp thía, chắc em sẽ post một ít phụ họa thêm bài của cụ nhá:21::21::21:
Updated 8:22 AM 8/3/2010:
Đây ạ! Nhưng trước hết em xin chúc toàn thể chị em, nhứt là các mợ, các Gấu của họ nhà VIT và Gấu của anh em OF - luôn xinh tươi, trẻ đẹp nhân dịp Ngày Quốc tế phụ nữ 8/3.
Quay lại với hashing hôm thứ Bảy, ngày 6/3/2010, em mang cả Gấu đi, tranh thủ chúc mừng 8/3 luôn ạ.
Khi VIT nhà em đến, thấy dừng 1 tý (em gài cầu 4L), mấy cậu Tây xua tay, hét "don't go up, you can't.....", thế dưng cái dốc bé tẹo í thì nhằm nhò gì so với năng lực của VIT!! thoắt cái VIT nhà em nên nuôn! Ờ mà chả hiểu sao dạo này hash lại bắt đầu đông đúc rồi, gặp nhau tay bắt, mặt mừng, mà Tây nó tự nhiên quá cơ:

Circle up cũng đông vui hơn hẳn hôm trước Tết:

F1 nhà cụ Fansi thuộc nhóm đi bộ nhưng luôn dẫn đầu, hầu như lúc nào cũng bám sát nhóm runners:

Cụ namhung83 qua cầu:

Gặp anh em bộ đội đang chuẩn bị thao diễn, em lại nhớ lại những năm tháng không thể nào quên:
Bếp Hoàng Cầm đây, đơn giản mà không khói:

Giá để thức ăn:

Chạy, chạy tiếp, kẻ trước, người sau........đến tận hoàng hôn:

Xa xa, em thấy còn mỗi 1 bác nông dân cần mẫn, chăm chỉ. Nông dân mình vất vả quá!:

Sau 14 Km chạy, 7 Km đi bộ, mọi người lại circle up:

Tặng logo cho new commers, vị nào cũng chăm chú ngắm nghía, thích quá í mờ:

Anh em bộ đội thấy vui nên đến xem, các ladies xin chụp chung 1 kiểu:

Chát chít, chúc mừng (em cũng phải uống 1 ly vì đã chạy được 230 lần) đến tận khi naming (đặt tên) cho đ/c này:
1. Lắng nghe, thấu hiểu tại sao tên mình lại phải là.... nhưng phải nhận vì mọi người bình chọn = cách hét to, tên nào được hét to nhất coi như xong:

2. Tắm bia sau khi đã được đặt tên ""....... never comes". Cái .... em chả nhớ! Tuần tới em sẽ re-check cho nó đầy đủ.

Tuần tới hashing ở khu vực Sóc Sơn, nhóm Too Phuc Tap làm hares, lúc í chắc hội VIT đi đông hơn. Hẹn gặp các cụ nhá!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

lenamhung83

Xe tăng
EZdong đã sửa : Hôm nay lúc 10:18 AM
Tuần tới hashing ở khu vực Sóc Sơn, nhóm Too Phuc Tap làm hares, lúc í chắc hội VIT đi đông hơn. Hẹn gặp các cụ nhá!!!!!!!!

Em đăng ký leo Tam Đảo sáng chủ nhật 14/3 với các bác mà (b)
Chiều thứ 7 hahs 20km, sáng hôm sau lại leo 3 đỉnh Tam Đảo liệu có ổn không ạ?:^)

fansi

Xe buýt
Theo em, một tuần 1 lần là đủ: leo Tam đảo thì nghỉ hash các cụ nhỉ...mà xin visa cũng dễ hơn :21: Em đang ký 3 xuất leo TĐ rồi ạ. Có cụ nào đi nữa không đới?:101:

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
hay qua hay qua
tuan toi soc son.... hay qua hay qua. thu 7 cua nam nay thi van la working day cua em. nhung o soc son thi em co the theo roi. 3h30 em nghi chac la kip theo roi. em lam o Melinh ma`... cac cụ đi thì hú em cái nha'!

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
hay qua hay qua
tuan toi soc son.... hay qua hay qua. thu 7 cua nam nay thi van la working day cua em. nhung o soc son thi em co the theo roi. 3h30 em nghi chac la kip theo roi. em lam o Melinh ma`... cac cụ đi thì hú em cái nha'!

EZdong

Xe điện
hay qua hay qua
Biểu dương tính hăng hái của nhà Shinobi!!!!!!!! chắc là điện thoại nên không thể hiện được tiếng Việt nhể?