Có cụ nào quan tâm Eco Valley resort không?

Tanman

Xe đạp
E cũng đang tìm hiểu dự án này. Cụ biết thông tin hay ibox e. Có kiếm lô về làm hàng xóm cụ nhể
Em cũng đang tìm hiểu, họ nói cuối tuần có đưa đi xem dự án, phải xem trực tiếp cụ ạ

Bibox

Xe máy
Xử lý thế nào được, mà trong giữa resort lại có cái mỏ đá, sao họ không quây cái mỏ đấy lại, mở 1 đường khác cho xe đi, chứ ai lại để xe đi giữa dự án như thế nhỉ.

Cụ làm em cười tí sặc. Đâu mà mỏ đá giữa dự án, nó cách xa mút mùa vài km. Muốn nghe 1 tiếng nổ mìn cũng khó
Ý bác hadu nói là có cái xe chạy ở cái đường gần dự án. Có thể bị bụi do nó là đường đất lại lồi lõm lắm. Nhưng đã có chủ trương làm lại con đường đó trải nhựa asphalt, thì lo gì bụi nữa.

https://dauthau.info/view/?id=487325

Mà các cụ cứ lo xa, cái biệt phủ bác vip gần đường ấy hơn hít hết bụi rồi (Em đùa, họ xây tường bao và trồng vài lớp cây)

Bibox

Xe máy
E cũng đang tìm hiểu dự án này. Cụ biết thông tin hay ibox e. Có kiếm lô về làm hàng xóm cụ nhể
Về làm hàng xóm với em đê, em ngâm cứu đến nửa năm mới chốt hạ ạ, nhưng cộng đồng cư dân, chủ đầu tư, cả nhà thầu thi công đều vui như tết

cuongcoi2412

Xe đạp
Về làm hàng xóm với em đê, em ngâm cứu đến nửa năm mới chốt hạ ạ, nhưng cộng đồng cư dân, chủ đầu tư, cả nhà thầu thi công đều vui như tết
giá hồi cụ mua bao nhiêu, cụ mua lô nào, của cụ mua có hợp đồng mua bán ko cụ vi mình hỏi giờ CĐT bảo giờ chưa bán. mà thấy trên mạng vẫn rao bán các ô lẻ tẻ. Bác cho e ít kinh nghiệm, e mới ngâm cứu 1 tuần nay, mong nhờ bác để e chốt nhanh

Chỉnh sửa cuối:

cuongcoi2412

Xe đạp
Giá thì thấy rao lô xấu và có vấn đề thì 3tr, lô ko vấn đề 3,5tr , lô đẹp view hồ 4-5tr, lô view bể bơi đang xây 2 tầng, gần khu dịch vụ thì tầm 6tr.
cụ cho e ít thông tin nhé, lô xấu có vấn đề 3tr là vấn đề gì hả cụ. E cần kiếm lô rẻ vị trí ko quan trọng lắm vì e thiết nghĩ vào đây mà đẹp thì tất cả cùng hưởng nên e kiếm lo rẻ, ngân sách co hạn cụ ah. Cụ mật thư e nhé.

EMC1802

Xe đạp
Website
anphatkhanh.vn
Mình đầu tư rồi mới tìm thấy nhóm này các cụ bàn xôm quá. Cụ nào đã mua thì ới tiếng nhận hàng xóm nhé.
Cập nhật ít hình ảnh cho các cụ view. Vì hầu như tuần nào mình cũng lên ngó công trình, mong ngóng từng ngày.
Em nó lên hình, lên da từng ngày.

Thung lũng hoa ( quảng cáo thế :) )

Đội nhà mình đây:

RobthomasHN

Xe hơi
Em quan tâm khu này. Nhưng mà đọc comment của mấy cụ trong này tung hứng như sale ấy, tụt cả hứng...cảm thấy hoang mang. Dự án thì không có nhiều thông tin, bán thì toàn bán suất ngoại giao, ko biết đằng nào mà lần cả

thanh040506

Xe trâu
Em quan tâm khu này. Nhưng mà đọc comment của mấy cụ trong này tung hứng như sale ấy, tụt cả hứng...cảm thấy hoang mang. Dự án thì không có nhiều thông tin, bán thì toàn bán suất ngoại giao, ko biết đằng nào mà lần cả
Công nhận. Cứ hỏi giá là lảng sang chuyện khác, inbox các kiểu. Nản.

Bibox

Xe máy
Em thì ban đầu cũng nghi vài bác như Hadu, Green,.. nhưng nói chuyện mãi thì thấy ko phải sale, nhưng cụ EMC nick mới toe kia đáng nghi thật haha

thanh040506

Xe trâu
Bác hỏi giá em khi nào, vì em rất ít vào diễn đàn, nếu ko vì đang quan tâm cái liền kề Hải Âu của Vin, mua mãi ko đc, thì em cũng chẳng vào. Mà em có bán đâu mà biết giá ntn báo cụ? Hơn nữa bữa trước có 1 bạn up giá lên ntn, em thấy cũng chẳng đúng nữa, khu em thì em chịu ko biết ai lại bán rẻ thế, chứ trong nhóm cư dân em biết có ai bán nữa đâu?

Thế sorry lão, lão cho giá lão mua đê, để a e tham khảo.

thangsu

Xe buýt
Công nhận. Cứ hỏi giá là lảng sang chuyện khác, inbox các kiểu. Nản.
Sale tung hứng+giá ảo tung chảo

Violet2013

Xe buýt
Em cũng đề nghị 1 bạn quảng cáo ầm ĩ trên fb chia sẻ thông tin để xem xét, thì thấy gửi email toàn tiến độ, quy mô... toàn những cái có đầy trên các trang mạng, còn lô, giá.. chả thấy đâu. Chủ đt chưa mở bán, thế các cụ mua rồi là dạng hợp đồng với bên nào ạ? sổ đỏ có chưa? sang tên được không ạ?

thanh040506

Xe trâu
Giá em tầm 5tr, bởi vì đc gia lộc vài chục, nhưng có 1 cái khu gần bên em dự án chục ha, họ mới mở bán biệt thự giá 15tr cơ. Em ko đầu tư mà chỉ mua xây xong ở và cho thuê thôi.
Còn giá 3-4 tr k cụ. E lăn tăn tính pháp lý những dự án kiểu này quá.

thanh040506

Xe trâu
Theo em giao lưu trong nhóm cư dân, hiện chỉ còn 2 xuất có vấn đề giá rao 3tr, chứ các xuất khác ko còn ai bán nữa, mọi người đang háo hức việc xây lắm.
Đây là 1 trong 2 dự án đc cấp chứng nhận đầu tư của Lương Sơn, pháp lý chính tắc, có phê duyệt quy hoạch 1/500, chứng nhận đầu tư và giấy phép xây dựng, đất 100% sổ đỏ chứ ko lẫn lộn đất 50 năm, vườn, rừng,.... Trước khi mua em cũng lăn lộn tìm hiểu, đc tư vấn nên thông ra nhiều điều, chứ ban đầu cũng chỉ hỏi ngu mỗi câu là đất có sổ ko, đất rừng đất đồi đất vườn, đất gì mà chẳng có sổ, vẫn phạm luật như thường.
Ok cụ. E lại k có time lăn lộn như cụ rồi.

hadu

Xe tăng
Giá em tầm 5tr, bởi vì đc gia lộc vài chục, nhưng có 1 cái khu gần bên em dự án chục ha, họ mới mở bán biệt thự giá 15tr cơ. Em ko đầu tư mà chỉ mua xây xong ở và cho thuê thôi.
Bác mua 5tr là tiền đất không hay bao gồm cả xây, hoàn thiện?

EMC1802

Xe đạp
Website
anphatkhanh.vn
Chà các cụ cứ quan trọng hoá vấn đề.Có hàng nhiều đâu mà lập lắm nick tung hứng cho mất việc chẳng được gì.Chẳng qua mấy hôm trước em có 2 xuất, muốn nhượng đi 1, nên có tí PR, nhưng hôm nay cọc rồi, giữ lại 1 lô đầu tư và xây cho thuê. Em search ra nhóm các cụ, show chút ảnh, xem cụ nào muốn thì ib riêng thôi, cũng muốn tìm hàng xóm. Em làm lĩnh vực vận tải. Hãng nhà em đây Gotaxi.vn

RobthomasHN

Xe hơi
Cụ cho em hỏi, hai suất có vấn đề là thế nào cụ ơi???
Theo em giao lưu trong nhóm cư dân, hiện chỉ còn 2 xuất có vấn đề giá rao 3tr, chứ các xuất khác ko còn ai bán nữa, mọi người đang háo hức việc xây lắm.
Đây là 1 trong 2 dự án đc cấp chứng nhận đầu tư của Lương Sơn, pháp lý chính tắc, có phê duyệt quy hoạch 1/500, chứng nhận đầu tư và giấy phép xây dựng, đất 100% sổ đỏ chứ ko lẫn lộn đất 50 năm, vườn, rừng,.... Trước khi mua em cũng lăn lộn tìm hiểu, đc tư vấn nên thông ra nhiều điều, chứ ban đầu cũng chỉ hỏi ngu mỗi câu là đất có sổ ko, đất rừng đất đồi đất vườn, đất gì mà chẳng có sổ, vẫn phạm luật như thường.

Bibox

Xe máy
Chà các cụ cứ quan trọng hoá vấn đề.Có hàng nhiều đâu mà lập lắm nick tung hứng cho mất việc chẳng được gì.Chẳng qua mấy hôm trước em có 2 xuất, muốn nhượng đi 1, nên có tí PR, nhưng hôm nay cọc rồi, giữ lại 1 lô đầu tư và xây cho thuê. Em search ra nhóm các cụ, show chút ảnh, xem cụ nào muốn thì ib riêng thôi, cũng muốn tìm hàng xóm. Em làm lĩnh vực vận tải. Hãng nhà em đây Gotaxi.vn

Cụ cho em hỏi, hai suất có vấn đề là thế nào cụ ơi???
Chào cụ EMC.
Cụ RobthomasHN đã ib nhé.

hadu

Xe tăng
Đường này qua dự án