Có cụ nào quan tâm Eco Valley resort không?

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Seeder tung hứng kinh quá. Em thì sợ cái kiểu mình mua nhà nhưng lại phụ thuộc thằng khác quản lý rồi. Ăn được không đến lượt mình đâu, cái gì ngon thì chủ đầu tư nó ăn trước rồi.

Cụ nào vất 5-7 tỷ vào đây là ôm hận đấy, em thật.

Đầu tư nghỉ dưỡng nó phải làm quy mô và bài bản như flamingo đại lải mới ăn thua. Các cụ đừng tưởng có cái nhà vài trăm mét vuông thì ở là sướng. Bất động sản nghỉ dưỡng nó khác với nhà ở dân cư lắm, ăn thua ở khâu dịch vụ, hạ tầng, quản lý....sau này.
Em cảm ơn cụ đã giúp em mở mang thêm kiến thức về bất động sản nghỉ dưỡng.Thanks cụ nhiều.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Nhà cụ ngon rồi. Giá đất trong dự án bây giờ bán 3-5tr/m2.
em mua để nghỉ ngơi và có cái vườn trồng cây ăn quả, trồng rau, nuôi gà nuôi cá nuôi bồ câu chơi lấy thực phẩm thôi, nó ngay gần khu đất em định xây nhà máy nên đi lại tiện, hihi

Bibox

Xe máy
em mua để nghỉ ngơi và có cái vườn trồng cây ăn quả, trồng rau, nuôi gà nuôi cá nuôi bồ câu chơi lấy thực phẩm thôi, nó ngay gần khu đất em định xây nhà máy nên đi lại tiện, hihi
Hihi gần thế, có phải nhà cụ cạnh biệt phủ bác Tuyen hồng lạc viên ko, hôm nào giao lưu cụ nhỉ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hihi gần thế, có phải nhà cụ cạnh biệt phủ bác Tuyen hồng lạc viên ko, hôm nào giao lưu cụ nhỉ
nhà em cạnh 1 khu nghỉ của 1 bác quan sắp hưu của HN và đối diện nhà là của 1 ngài thượng tướng quân đội. Em mua gần các bác ấy ở sâu trong núi cho nó yên tĩnh và trong lành, ko ở khu ngoài đâu ạ

Bibox

Xe máy
nhà em cạnh 1 khu nghỉ của 1 bác quan sắp hưu của HN và đối diện nhà là của 1 ngài thượng tướng quân đội. Em mua gần các bác ấy ở sâu trong núi cho nó yên tĩnh và trong lành, ko ở khu ngoài đâu ạ
Trong ấy có còn đất ko cụ, em mua xuất trong resort sau chủ yếu cho thuê, cũng thích 1 nơi yên tĩnh kiểu như cụ đấy

hadu

Xe tăng
Gần đó có cái mỏ đá, xe chạy nhiều, thỉnh thoảng nổ mìn vui phết cụ nhỉ :))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Trong ấy có còn đất ko cụ, em mua xuất trong resort sau chủ yếu cho thuê, cũng thích 1 nơi yên tĩnh kiểu như cụ đấy
thi thoảng có người bán thôi ạ. Cạnh nhà em có mấy ông anh gạ bán mãi mà họ ko bán để xây ở cùng dãy cho đẹp, đất của vợ mấy ngài quan huyện nên họ ko cần tiền mới đau

Bibox

Xe máy
thi thoảng có người bán thôi ạ. Cạnh nhà em có mấy ông anh gạ bán mãi mà họ ko bán để xây ở cùng dãy cho đẹp, đất của vợ mấy ngài quan huyện nên họ ko cần tiền mới đau
Em vẫn chưa tưởng tượng đc khu của bác ở đâu, có phải gần mỏ đá như bác Hadu nói ko, vậy đi tút vào sâu nữa, hôm nào em đi mục sở thị xem. Chứ đất quanh dự án đại gia quây tường bao ôm hết rồi.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em vẫn chưa tưởng tượng đc khu của bác ở đâu, có phải gần mỏ đá như bác Hadu nói ko, vậy đi tút vào sâu nữa, hôm nào em đi mục sở thị xem. Chứ đất quanh dự án đại gia quây tường bao ôm hết rồi.
từ đường bê tông nhìn sang mỏ đá đi vào khoảng 2km nữa. Chính xác là đằng sau khu Vịt Cổ Xanh vào khoảng 1km ấy

Yeuphunu

Xe điện
Cụ mợ nào có hứng thú vụ này nhao ngay nhé. Cá nhân tôi mết quá mà dịp này deck còn xèng.
- Diện tích đất 1.260m2 gồm 3 xuất đất trong khu nghỉ ghép lại.
- Địa chỉ: Lương Sơn, Hoà Bình cách Hà Nội chỉ >40km, cách ngã tư thị trấn Lương Sơn 9km.
- Nằm trong khu nghỉ Beverly Hills Lương Sơn.
- Diện tích xây dựng: 290m2 x 2 tầng, hai mái vát, thi công xây dựng cực kì chất lượng.
- Sức chứa bình thường đẹp là 30 người, đã từng tổ chức events 80 người trong ngày.

Giá hiện chỉ: ~6 tỉ.
Quá hợp lý nếu đúng nhu cầu.

Căn này thấy cụ chủ nói riêng xây 8-9 tỉ gì đó nghe hơi quá, nhưng cháu tạm tính:
Đất 1260m2 x 3tr= 3.78 tỉ
600m2 x 5.5tr= 3.3 tỉ
Hoàn thiện sân vườn, hồ bơi trong nhà, hệ thống lọc nước...= 2 tỉ.
Nội thất và các khoản khác: 1 tỉ.
Tổng là ~10 củ, bán thế này là THUA ĐẬM, kể cả trước mua đất rẻ hơn giá bây giờ.

Cháu gợi ý luôn nhé:
- Có khoản tiền nhàn,
- Có nhu cầu ra ngoại ô thường xuyên,
- Có công ty vài chục nhân viên, nhiều khách hàng (dành làm quà tặng và events).
- Thích vận hành mảng kinh doanh lưu trú homestay, du lịch. Có cty lữ hành thì càng tuyệt.

Không đủ các điều kiện này, mua để chờ tăng giá thì kiên trì chút, đường xá vào đẹp, hay gặp đúng người thích và phù hợp thì chắc chắn có khoản lận lưng kha khá.

Mẩu quảng cáo của em nó đây cháu copy
Diện tích khu đất 1260m2. Diện tích xây dựng biệt thự 290m2 * 2 tầng (ảnh thực tế đính kèm).
Nhà được thiết kế kiên cố, tự xây dựng, bố trí 5 phòng ngủ (có thể cải tạo thành 7 phòng ngủ) và 5 nhà wc full nội thất: thiết bị wc, bàn ghế, giường chiếu, tivi tủ lạnh, điều hòa, bếp, giàn hát karaoke…
(+ thêm 1 phòng giúp việc khép kín 16m2)
Hiện tại tòa bộ dự án đã hoàn thiện và đi vào vận hành, môi trường sống trong lành. Các tiện ích trong biệt thự gồm:
Bể bơi nước nóng trong nhà rộng gần 30m2 lắp full hệ thống lọc, không sử dụng hóa chất. Phòng thể thao bố trí bóng bàn,máy chạy bộ..
Phù hợp với các gia đình HN lên nghỉ dưỡng hoặc vận hành cho thuê giá k dưới 8-9tr/đêm cuối tuần

Tanman

Xe đạp
Cụ mợ nào có hứng thú vụ này nhao ngay nhé. Cá nhân tôi mết quá mà dịp này deck còn xèng.
- Diện tích đất 1.260m2 gồm 3 xuất đất trong khu nghỉ ghép lại.
- Địa chỉ: Lương Sơn, Hoà Bình cách Hà Nội chỉ >40km, cách ngã tư thị trấn Lương Sơn 9km.
- Nằm trong khu nghỉ Beverly Hills Lương Sơn.
- Diện tích xây dựng: 290m2 x 2 tầng, hai mái vát, thi công xây dựng cực kì chất lượng.
- Sức chứa bình thường đẹp là 30 người, đã từng tổ chức events 80 người trong ngày.

Giá hiện chỉ: ~6 tỉ.
Quá hợp lý nếu đúng nhu cầu.

Căn này thấy cụ chủ nói riêng xây 8-9 tỉ gì đó nghe hơi quá, nhưng cháu tạm tính:
Đất 1260m2 x 3tr= 3.78 tỉ
600m2 x 5.5tr= 3.3 tỉ
Hoàn thiện sân vườn, hồ bơi trong nhà, hệ thống lọc nước...= 2 tỉ.
Nội thất và các khoản khác: 1 tỉ.
Tổng là ~10 củ, bán thế này là THUA ĐẬM, kể cả trước mua đất rẻ hơn giá bây giờ.

Cháu gợi ý luôn nhé:
- Có khoản tiền nhàn,
- Có nhu cầu ra ngoại ô thường xuyên,
- Có công ty vài chục nhân viên, nhiều khách hàng (dành làm quà tặng và events).
- Thích vận hành mảng kinh doanh lưu trú homestay, du lịch. Có cty lữ hành thì càng tuyệt.

Không đủ các điều kiện này, mua để chờ tăng giá thì kiên trì chút, đường xá vào đẹp, hay gặp đúng người thích và phù hợp thì chắc chắn có khoản lận lưng kha khá.

Mẩu quảng cáo của em nó đây cháu copy
Diện tích khu đất 1260m2. Diện tích xây dựng biệt thự 290m2 * 2 tầng (ảnh thực tế đính kèm).
Nhà được thiết kế kiên cố, tự xây dựng, bố trí 5 phòng ngủ (có thể cải tạo thành 7 phòng ngủ) và 5 nhà wc full nội thất: thiết bị wc, bàn ghế, giường chiếu, tivi tủ lạnh, điều hòa, bếp, giàn hát karaoke…
(+ thêm 1 phòng giúp việc khép kín 16m2)
Hiện tại tòa bộ dự án đã hoàn thiện và đi vào vận hành, môi trường sống trong lành. Các tiện ích trong biệt thự gồm:
Bể bơi nước nóng trong nhà rộng gần 30m2 lắp full hệ thống lọc, không sử dụng hóa chất. Phòng thể thao bố trí bóng bàn,máy chạy bộ..
Phù hợp với các gia đình HN lên nghỉ dưỡng hoặc vận hành cho thuê giá k dưới 8-9tr/đêm cuối tuần

Mua điền viên thôn có 700tr kìa cụ, beverly, sunset, kai,...có cùng 1 loại ko các cụ, em thì đang quan tâm cái hasu, nhưng search trên mạng thiết kế và cùng chủ y như Kai, mà đọc kai xong tụt hứng quá, ko biết trong Lương Sơn, HB có cái nào ngon lành ko, hay mua Đại Lải khu mới, nghe nói khu mới cũng rẻ, chỉ 10tr/m2, nhưng có 1 cụ bảo nó cũng đất gom của dân?

https://m.kienthuc.net.vn/nha-dat/kai-resort-hoa-binh-phien-ban-khac-cua-du-an-trai-phep-dien-vien-thon-966817.html

Justforfuntoo

Xe container
hay mua Đại Lải khu mới, nghe nói khu mới cũng rẻ, chỉ 10tr/m2, nhưng có 1 cụ bảo nó cũng đất gom của dân?
Gom của dân đâu mà cụ? Nó là dự án đàng hoàng, đã được duyệt 1/500, cạnh dự án 180ha Thung lũng thanh xuân. Trước nó định xây 1 toà khách sạn ở đây mà giờ sửa quy hoạch thành biệt thự hết rồi
https://drive.google.com/drive/u/0/mobile/folders/1y59c-Dg7nGdluUpGO9wk_NSboXIUFKHX?usp=sharing&sort=13&direction=a

Tanman

Xe đạp
Gom của dân đâu mà cụ? Nó là dự án đàng hoàng, đã được duyệt 1/500, cạnh dự án 180ha Thung lũng thanh xuân. Trước nó định xây 1 toà khách sạn ở đây mà giờ sửa quy hoạch thành biệt thự hết rồi
https://drive.google.com/drive/u/0/mobile/folders/1y59c-Dg7nGdluUpGO9wk_NSboXIUFKHX?usp=sharing&sort=13&direction=a

Cụ show hết em xem nào, đúng phần nội dung lại ko đọc đc, giá ntn cụ?

Tanman

Xe đạp
Hình như đất gom gần Đại Lải bọn nó bán giá 10tr, còn dự án Đại Lải là bảng dưới đây pk, thế chat quá cụ ợ, hàng của đại gia có thương hiệu thì giá trên ngọn rồi, em ko kham nổi.

Violet2013

Xe buýt
Chủ đầu tư mới khu này là ai đấy? có cụ nào biết chia sẻ giùm với. Em đang quan tâm.

Tanman

Xe đạp
Chủ đầu tư mới khu này là ai đấy? có cụ nào biết chia sẻ giùm với. Em đang quan tâm.
Lúc trưa có gọi 1 em, hỏi tiến độ, hỏi giá cả cái eco valley này, giá nội bộ nhiều loại: lô không số, chắc phân sau cùng, xâú nhất thì 2tr, lô ko view hồ vị trí thấp 3tr, lô view hồ tùy xấu đẹp tròn méo, nở hay tóp hậu 4-5tr, lô view bể bơi gần khu dịch vụ nhà hàng khách sạn 6-7tr.

Vừa gọi lại hỏi về chủ đầu tư, vẫn là cty đấy, chỉ khác là tỷ lệ cổ phần các cổ đông thay đổi, chủ tịch nắm 7-80%. Dự án mới thực sự triển khai đc 5 tháng, chưa mở bán.

cuongcoi2412

Xe đạp
Lúc trưa có gọi 1 em, hỏi tiến độ, hỏi giá cả cái eco valley này, giá nội bộ nhiều loại: lô không số, chắc phân sau cùng, xâú nhất thì 2tr, lô ko view hồ vị trí thấp 3tr, lô view hồ tùy xấu đẹp tròn méo, nở hay tóp hậu 4-5tr, lô view bể bơi gần khu dịch vụ nhà hàng khách sạn 6-7tr.

Vừa gọi lại hỏi về chủ đầu tư, vẫn là cty đấy, chỉ khác là tỷ lệ cổ phần các cổ đông thay đổi, chủ tịch nắm 7-80%. Dự án mới thực sự triển khai đc 5 tháng, chưa mở bán.
E cũng đang tìm hiểu dự án này. Cụ biết thông tin hay ibox e. Có kiếm lô về làm hàng xóm cụ nhể

hadu

Xe tăng

Trong này có cái mỏ đá, xe chạy qua suốt ngày. Không biết CĐT định xử lý thế nào?

Tanman

Xe đạp
Trong này có cái mỏ đá, xe chạy qua suốt ngày. Không biết CĐT định xử lý thế nào?
Xử lý thế nào được, mà trong giữa resort lại có cái mỏ đá, sao họ không quây cái mỏ đấy lại, mở 1 đường khác cho xe đi, chứ ai lại để xe đi giữa dự án như thế nhỉ.