Có cụ nào mê đá cầu không?

745Li

Xe container
Em cũng chỉ là biết tí chút về môn đá cầu này thôi ạ vì học lỏm của mấy ông bạn trước là cựu vdv cầu chinh và cầu mây VN nên muốn chia sẻ cùng các Bác những gì em biết.
Còn về giầy nếu các Bác đi giầy chuyên dụng thì sẽ khống chế và làm chủ quả cầu tốt hơn ạ !
Mời cụ tham gia cùng anh em cho vui.

V KOOL HANOI

Xe tải
Mời cụ tham gia cùng anh em cho vui.
Cảm ơn Cụ! Em cũng thích lắm nhưng ko ra được thường xuyên sợ làm các Cụ oải, em chỉ xin các Cụ cho em làm thành viên dự bị cứ thu xếp được là em ra liền.
PS: Ngày thành lập em xin tặng CLB ít cầu nhựa và tua cầu chuẩn.

745Li

Xe container
Cảm ơn Cụ! Em cũng thích lắm nhưng ko ra được thường xuyên sợ làm các Cụ oải, em chỉ xin các Cụ cho em làm thành viên dự bị cứ thu xếp được là em ra liền.
Thay mặt toàn thể anh em và ngài chủ tịch calo xin đc cảm ơn cụ:D. Chiều thứ 7 này mời cụ quá bộ đến Công viên Gò Đống đa nhé,theo như ngài chủ tịch là anh em sẽ ra mắt CLB ở đó.(b) Thực ra là tạo sân chơi chung cho anh em,ai rảnh hôm nào tham gia hôm ấy mà cụ~X(,làm gì có ai chiều nào cũng chơi thì time đâu mà nhậu và kiếm ăn nữa.

tungcalo

Xe điện
Thế này thì còn gì bằng nữa ạ. Thay mặt anh em xn chân thành cảm ơn cụ rất nhiều.
Thực ra anh em ai cũng bận công việc cả nên cũng khó chiều nào cũng tham gia được.
Trân trọng mời cụ chiều T7 - 16h00 tham gia buổi giao lưu thực tế đầu tiên của Hội ạ

buituananh_as

Xe điện
ơ thế chiều T7 này là bắn pháo hoa ạ???
tình hình là sau mục bắn pháo hoa có làm gì nữa ko cụ chủ tịt ơi?
hôm đấy em xin ủng hộ phong trào một thùng 333 để sau khi cụ chủ tịt thông báo lý do thành lập hội anh em ta có cái cụm ly cho nó khí thế..ạ..rồi đá cho nó..chệch hết (toàn ông bụng phệ thêm 333 thì cứ gọi là k"hán đài" chật cứng toàn khán giảb-()

Chỉnh sửa cuối:

Transporter2

Xe tăng
Xung quanh Gò có cái quán nào ngồi được được không,các kụ nhỉ?

tungcalo

Xe điện
ơ thế chiều T7 này là bắn pháo hoa ạ???
tình hình là sau mục bắn pháo hoa có làm gì nữa ko cụ chủ tịt ơi?
hôm đấy em xin ủng hộ phong trào một thùng 333 để sau khi cụ chủ tịt thông báo lý do thành lập hội anh em ta có cái cụm ly cho nó khí thế..ạ..rồi đá cho nó..chệch hết (toàn ông bụng phệ thêm 333 thì cứ gọi là k"hán đài" chật cứng toàn khán giảb-()
Chắc sau đó là duyệt binh thôi ợ :D

745Li

Xe container
Cụ tuananh mua giầy chưa nhể?

buituananh_as

Xe điện
em chưa anh ạ..nhưng em biết sieuthidangquang rồi..chắc chắn hôm đấy em có giày..nhưng chả biết đá có ra gì ko?quan trọng là kỹ năng kiểu như "lái xe bằng đầu" ý ạ, mà kỹ năng thì em..yếu#:-schỉ đc cái ham zui:P

745Li

Xe container
em chưa anh ạ..nhưng em biết sieuthidangquang rồi..chắc chắn hôm đấy em có giày..nhưng chả biết đá có ra gì ko?quan trọng là kỹ năng kiểu như "lái xe bằng đầu" ý ạ, mà kỹ năng thì em..yếu#:-schỉ đc cái ham zui:P
Ai chả yếu,bỏ hàng chục năm rồi,chủ yếu là luyện tập cho khỏe,từ từ sẽ đá đc thôi.

745Li

Xe container
Báo cáo các cụ là em đã sắm giầy,đang nóng lòng chờ khai cuộc đây,mặc dù trình của em chỉ hạng ruồi thôi.

tungcalo

Xe điện
Báo cáo các cụ là em đã sắm giầy,đang nóng lòng chờ khai cuộc đây,mặc dù trình của em chỉ hạng ruồi thôi.
Vâng, có một số cụ (trong đó có em) cũng nhịn bia rượu từ hôm off ra mắt đến giờ. Em cũng đang rất nóng lòng đấy cụ ạ. Môn này thì chắc ít hạng ruồi lắm cụ ạ. Toàn Sumo thôi :))

745Li

Xe container
Vâng, có một số cụ (trong đó có em) cũng nhịn bia rượu từ hôm off ra mắt đến giờ. Em cũng đang rất nóng lòng đấy cụ ạ. Môn này thì chắc ít hạng ruồi lắm cụ ạ. Toàn Sumo thôi :))
Ruồi thật đấy ngài chủ tịch ạ,tôi chỉ làm nền cho anh em thôi,cơ bản thì k đc học,dăm ba động tác đá phủi thì k ruồi là gì? Còn phải học hỏi nhiều.

V KOOL HANOI

Xe tải
Nick của em bên đó cũng giống bên này. Cụ có nick trên đó không thế?
Có Cụ ạ, bên đấy em có nick mit-tit mà em chỉ loanh quanh chém gió trong CLB Chí Linh thôi ạ vì thỉnh thoảng em ra đấy đá, còn từ 2002 đến 2006 em hay đá ở cửa Đền Quán Thánh còn từ đấy đến giờ thì em nghỉ Cụ ạ.

tungcalo

Xe điện
Ruồi thật đấy ngài chủ tịch ạ,tôi chỉ làm nền cho anh em thôi,cơ bản thì k đc học,dăm ba động tác đá phủi thì k ruồi là gì? Còn phải học hỏi nhiều.
Ố ồ, cụ hiểu lầm ý em rồi. Cái môn em đang phải nhịn ý :))