Tin tức Có cụ nào đặt xe CT Hải Phòng và đã lấy xe chưa ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Lại nói phét rồi, bác đưa ra số liệu chứng minh xem số lượng người đặt mua tăng cao chưa từng có xem nào ? Tất cả đang lo chống covid cho méo mặt, ra đường không có lý do chính đáng như ở sài gòn còn không được ra, bác lại cứ chém như thật.
Riêng một cơ quan bà chị dâu e làm đặt 15 con fadin, e nghe tý ngất. Bả vay cả 300 để mua. Giá giảm khiến ng ta phát cuồng

CaoThu8186

Xe tải
Em vào hóng cccm xem tềnh hềnh sao ạ.

BuiAnhTu

Xe buýt
Số liệu này liên quan gì tới việc số lượng người đặt mua cao chưa từng có của tất cả các dòng xe ở VN như bác bảo ? Bác đưa ra số liệu chứng minh xem nào, không thì bớt chém gió nhé.
Số liệu đặt xe thì không ai công bố cả. Nhưng tháng 6 nó cao nhất đấy đồng nghĩa là có nhiều người đặt xe nhất. Em có bạn sale toy và vin thì đều nói chưa bao giờ số lượng đặt xe vin nhiều như thế. Chỉ 2h mở bán theo ctrinh HP có hơn 150 khách đặt tại 1 đại lý miền núi nhé.nhưng xin lỗi em không cung cấp được. Bác tin hay không thì tùy. Nhưng tháng sau fadil nó vẫn đứng nhất, vios hay accent, i10 thua rất xa.

BuiAnhTu

Xe buýt
Riêng một cơ quan bà chị dâu e làm đặt 15 con fadin, e nghe tý ngất. Bả vay cả 300 để mua. Giá giảm khiến ng ta phát cuồng
Số lượng đặt mua cao chưa từng có trong lịch sử bán xe các hãng tại VN. Nhiều đến nỗi có người đặt mua phải cuối năm mới có.

BuiAnhTu

Xe buýt
tưởng chỉ có xe TOI mới có lạc, giờ xe Vin cũng lạ hả cụ?
Lạc hãng nào chả có. Con accent 2021 vừa rối muốn lấy sớm còn phải lạc 30 củ. San cũng có thời điểm phải lạc thôi. Đó là cung cầu thị trường. Cung ít thì giá phải cao hơn.

sunrise8x

Xe tăng
Chắc con fadil bán chạy. 300 củ có xe che mưa nắng, morning i10 chắc ế nặng

Khổng Minh 69

Đi bộ

sorciere_vn

Xe buýt
Số liệu đặt xe thì không ai công bố cả. Nhưng tháng 6 nó cao nhất đấy đồng nghĩa là có nhiều người đặt xe nhất. Em có bạn sale toy và vin thì đều nói chưa bao giờ số lượng đặt xe vin nhiều như thế. Chỉ 2h mở bán theo ctrinh HP có hơn 150 khách đặt tại 1 đại lý miền núi nhé.nhưng xin lỗi em không cung cấp được. Bác tin hay không thì tùy. Nhưng tháng sau fadil nó vẫn đứng nhất, vios hay accent, i10 thua rất xa.
Nói không có số liệu, dẫn chứng thì chỉ là chém gió.

datto70

Xe container
Nếu Vin vẫn chỉ có 3 mẫu xe xăng hiện tại, thì bằng mọi cách Vin sẽ duy trì doanh số dẫn đầu của xe fadil hạng A này, để gánh tổng doanh số của hãng, nên về chiến lược kinh doanh tôi nghĩ TH và TC sẽ chỉ bán cho có Morning và i10.

sorciere_vn

Xe buýt
Bọn em chém đấy bác đừng tin mà cũng đừng đặt cọc mua để bọn em có cơ hội lấy xe sớm, cảm ơn bác.
ha ha bác yên tâm, của bác tất. em chưa, đang và trong tương lai gần không có ý nghĩ là sẽ mua vinfast đâu

E nghĩ nên ủng hộ Vin ( dù rằng e ko nghĩ mình sẽ mua xe Vin vì gara nhà e chỉ chứa đc xe khoảng 4,6m). Thực sự cái cách mà Vin làm đem lại hạnh phúc cho rất nhiều ng đc tiếp cận 1 con xe tốt trong tầm tiền. Đó điieu e thấy đg hiển hiện quanh mình. Hãy vui với họ hơn là dè bỉu những gì mình chưa làm đc cho mọi ng

BuiAnhTu

Xe buýt
ha ha bác yên tâm, của bác tất. em chưa, đang và trong tương lai gần không có ý nghĩ là sẽ mua vinfast đâu
Nhưng nhờ có Vin thì các xe khác bác mua mới có cơ hội giảm giá. Trừ khi bác mua xe hạng sang, siêu xe thì không ảnh hưởng bởi Vin.

sorciere_vn

Xe buýt
Nhưng nhờ có Vin thì các xe khác bác mua mới có cơ hội giảm giá. Trừ khi bác mua xe hạng sang, siêu xe thì không ảnh hưởng bởi Vin.
Bác đừng có nâng cao quan điểm rồi lại ảo tương sức mạnh, em có quyết định chọn hay mua xe nào cũng chưa tới lượt phải nhờ tới Vin, hài thật.

2 mẫu xe Lux A vs SA thì doanh số lẹt đẹt, Fadil thì cứ phải giảm tụt quần để mong giữ doanh số. Mà thực ra cũng phải thế, không thì máy móc, dây chuyền đắp chiếu hay sản xuất lắp ráp nhỏ giọt thì cũng chả ăn thua so với khấu hao. Nên thà chấp nhận giảm giá để lỗ ít, không còn lỗ nặng nữa.

Chỉ có 1 điểm mà Vìnfast hơn đứt các hãng khác là làm cho người dùng không thể nhận định được giá xe thời gian tới như thế nào ? hay giá trị thật của chiếc xe khoảng là bao nhiêu ? =))

BuiAnhTu

Xe buýt
Bác đừng có nâng cao quan điểm rồi lại ảo tương sức mạnh, em có quyết định chọn hay mua xe nào cũng chưa tới lượt phải nhờ tới Vin, hài thật.

2 mẫu xe Lux A vs SA thì doanh số lẹt đẹt, Fadil thì cứ phải giảm tụt quần để mong giữ doanh số. Mà thực ra cũng phải thế, không thì máy móc, dây chuyền đắp chiếu hay sản xuất lắp ráp nhỏ giọt thì cũng chả ăn thua so với khấu hao. Nên thà chấp nhận giảm giá để lỗ ít, không còn lỗ nặng nữa.

Chỉ có 1 điểm mà Vìnfast hơn đứt các hãng khác là làm cho người dùng không thể nhận định được giá xe thời gian tới như thế nào ? hay giá trị thật của chiếc xe khoảng là bao nhiêu ? =))
Bác nên nhìn lại doanh số Vin đi rồi hẵng nói chuyện nhé, lux chấp doanh số camry, mazda 6 và cả arcord, faidil chấp tất cả bọn hạng A.

MrBatMan

Xe đạp

lux A mà lẹt đẹt theo báo cáo nó cũng loanh quanh 700 xe trong 1 tháng. Hơn hẳn các dòn xe hạng D khác, thậm chí là hạng C khác. Mà bác bảo lẹt đẹt.
Tôi chỉ thấy nhiều ng thấy vin rẻ hơn chuyển qua mua vin luôn, chắc chắn các hãng khác phải giảm theo tương đối. Cứ người tiêu dùng đc hưởng lợi là đc hoan nghênh hết :))

Được gửi từ iPhone X - Otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng