[Funland] Có cụ nào chuyên về khoa học xxx cho em tham vấn ợ <--Chanchaucang -->

chanchaucang

Xe tải
Cảm ơn rikiSEO đã up giúp,
nhưng mong bạn không sì pam nhé,

chanchaucang

Xe tải
Mehran Keshe tại Varna, Bulgaria - P1

Sau buổi hội thảo với Mehran Keshe tại Varna, tôi thấy hài lòng đã tham dự buổi hội thảo này. Một người bạn tốt của tôi, người theo trường phái esotericist hỏi tôi:
“Buổi hội thảo như thế nào?
Ông Keshe có gây ấn tượng hay đáp ứng được kỳ vọng của bạn không?”
Câu trả lời của tôi với anh khá rộng và đầy đủ.
Vậy tôi chắc rằng câu trả lời trên sẽ khiến cac bạn xa gần, bạn ngoài đời và trên mạng của tôi thấy thích thú, nên tôi quyết định sẽ đăng nó lên đây.

Bạn hỏi tôi về Mehran Keshe ...
Keshe đã và đang là một bí ẩn đối với tôi cho đến nay.
Ông có một nửa dòng máu của người Do Thái, sinh ra ở Iran và tốt nghiệp là một kỹ sư hạt nhân tại Đại học London.
Một doanh nhân tài năng và giàu kinh nghiệm, ông kiếm được số tiền lớn trong việc điều chỉnh tốt việc mua bán dầu lửa và các hàng hóa khác tại Bulgaria, nơi ông đã đến thăm nhiều lần.
Ông là tác giả của bốn cuốn sách lớn, trong đó ông đưa ra ý tưởng của mình về cấu trúc của vũ trụ. Chúng được viết rất dễ hiểu, tuy nhiên người đọc cần phải quen thuộc với tất cả các khái niệm khoa học và công nghệ mới được thành lập: matter - vật chất, 'Hạt của Chúa' – bosons, công nghệ nano, cold fusion - năng lượng nhiệt hạch,…
Trên cơ sở phát triển lý thuyết của mình, Keshe cung cấp các giải pháp kỹ thuật cơ bản cho nhiều vấn đề của nền văn minh hiện đại: lĩnh vực năng lượng, giao thông, y học,…
Quan điểm của ông tập trung vào sự thuyết phục rằng từ trường hấp dẫn (Magravs) là nền tảng cho tất cả mọi thứ.
Phương pháp tiếp cận của ông với cơ thể con người và cách điều trị là dựa trên tính phổ quát tương đồng và từ trường hấp dẫn khắp nơi.
Tại Varna, Mehran Keshe nói với chúng tôi rằng ông đạt được thành tựu to lớn trong việc giải phóng người bệnh khỏi tình trạng hôn mê dài và minh họa khẳng định của ông bằng hình ảnh của một luật sư bị một tai nạn xe hơi tại Bỉ. Theo luật pháp Bỉ một công dân nước này trong tình trạng hôn mê phải được giữ sự sống nhân tạo trong 6 tháng với chi phí từ hệ thống chăm sóc sức khỏe. Sau đó các bác sĩ ký vào Giấy chứng tử bệnh nhân và ngắt hệ thống.
Sau khi người thân của cô nhận được cơ thể của mình để an táng, Mehran Keshe đã phục hồi một người gần như đã chết một cách hợp pháp và đưa cô trở lại cuộc sống. Thẳng thắn mà nói, trông cô không tốt sau khi hôn mê, nhưng ít nhất cô vẫn còn.
Keshe nói rằng thành công của ông đã khiến Israel quan tâm đến và họ yêu cầu ông cung cấp cho họ công nghệ độc đáo này.
Theo tôi biết, Israel là một quốc gia hàng đầu trong lĩnh vực này. Tuy nhiên, họ vẫn không thể đưa cựu Thủ tướng Ariel Sharon ra khỏi tình trạng hôn mê của mình.
Keshe cho biết vì việc này ông đã tiếp Đại sứ Iran tại Brussels (Keshe là công dân Iran). Câu trả lời của chính phủ Iran về sự kiện trên là công nghệ của ông được ứng dụng nhân đạo nên họ không phản đối việc cấp Bản quyền công nghệ cho Israel. Vì vậy, Israel đã trở thành quốc gia chính thức đầu tiên yêu cầu và nhận được một công nghệ y tế từ Keshe Foundation.
Nhưng Keshe chắc chắn là không chỉ là một doanh nhân, nhà khoa học, nhà phát minh và nhân đạo.
Hiện tham vọng của ông là đạt được một nền hòa bình vĩnh viễn trên thế giới một mục tiêu quan trọng ưu tiên của tất cả các nước lớn.
Trong buổi phỏng vấn của ông thực hiện bởi đài truyền hình quốc gia Bulgaria tại Varna, ông nói:

"Khi tôi còn ở Iran từ tháng Sáu đến tháng Mười năm 2008, tôi chuyển giao đầy đủ công nghệ cho các nhà khoa học Iran. Iran là quốc gia duy nhất có một chương trình tàu không gia, không phải là một chương trình “không gian”, như công bố của chính phủ. Một chương trình tàu không gian dựa trên cơ sở hấp dẫn từ tính đã được phát triển, trong khi một chương trình không gian có cơ sở dựa trên lực đẩy của động cơ và tên lửa.
Chúng tôi công bố vào năm 2009 và đã chuyển giao công nghệ cho Iran, bạn có thể tìm thấy thông báo trên Internet. Chúng tôi không xác nhận việc Iran bắt máy bay không người lái của Hoa Kỳ xuống; chúng tôi đã giải thích công nghệ này trước đó ba năm khi mà nó đang được phát triển.
Công nghệ của chúng tôi sẽ khiến cho tất cả các công nghệ quốc phòng và quân sự hiện tại trở nên lỗi thời. Như chúng ta đã biết máy bay do thám HK đã bị bắt, vậy nên phần còn lại của vũ khí quân sự chỉ là một món đồ chơi.
Hiện nay chúng ta có cơ hội để bắt đầu với một nền hòa bình vững chắc mà không cần chế tạo vũ khí mới sử dụng công nghệ này, bởi vì các ứng dụng quân sự của công nghệ này rất khủng khiếp, nó sẽ loại bỏ mọi sự sống trên hành tinh này. "

Mehran Keshe đã khiến tôi rất ấn tượng với khẳng định rằng bộ phận đầu của một con người và bộ não trong đó là một hệ thống tương đối độc lập với phần còn lại của cơ thể. Cơ thể có "bộ não" của riêng mình để vận hành chúng. Nếu tôi không nhầm, ông nói “bộ não” đó nằm trong tuyến ức. Theo Keshe, hệ bạch huyết đóng một vai trò quan trọng trong cơ thể của chúng ta.
Khi con người yêu thương, trạng thái đó liên quan đến sự đồng bộ hóa độc đáo riêng biệt của trường hấp dẫn – Magravs trong trái tim họ với sự đồng bộ tương ứng của trường này cùng với trường hấp dẫn Magravs trong trái tim của người kia.
Tuy nhiên, trong não của chúng ta có một trung tâm mà khi được kích hoạt, chúng ta có thể không chỉ giao tiếp, mà còn yêu cả mọi chúng sinh không là con người. Thông tin liên lạc được thực hiện bởi 'ngôn ngữ' không lời, đó chính là ngôn ngữ cơ bản và phổ biến của tất cả chúng sinh có ý thức trong vũ trụ.

Mehran Keshe không giữ bí mật rằng trung tâm đó của ông đã được đánh thức và ông có nhiệm vụ để chuẩn bị cho việc đưa nhân loại theo kịp trình độ của các nền văn minh thông minh trong vũ trụ.

Theo https://www.facebook.com/notes/andy-san/the-mystery-mehran-keshe/524621087575809

chanchaucang

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

chanchaucang

Xe tải
Năng lượng nhiệt hạch - Cuối cùng chúng tôi đã đạt được?

Eric Lerner, chủ tịch tổ chức Liên hợp Vật lý Plasma Lawrenceville (LPP, inc) giải thích về những nghiên cứu và thành tựu mới nhất về Vật lý plasma và nang lượng nhiệt hạch. Video thuyết trình về tài liệu của LPP được tổ chức bởi Trung tâm hiệp hội Kinh tế và môi trường, địa điểm tại Ernst & Young tại Quảng trường thời đại NYC ngày 12/10/2012. Hãy thắt chặt dây an toàn của bạn khi xem video thú vị tổng quan về công nghệ nhiệt hạch mới và tương lai gần cho việc sử dụng năng lượng sạch rẻ, an toàn của chúng ta.

Tải tài liệu thuyết trình của Eric tại đây
http://lawrencevilleplasmaphysics.com/images/Presentation Script 101212 .pdf

LPP's chief scientist Eric Lerner explains who is who in the world of fusion energy research and what's the latest in the research and development world of plasma physics and nuclear fusion. This video documents the LPP's presentation given at an event organized by the Center for the Economic & Environmental Partnership, Inc. and hosted at Ernst & Young location at Times Square in NYC on October 12 2012. Tighten your seat belts for this exciting overview of current technologies and a promise of the cheap, free, safe and clean energy awaiting for us in a near future.

[video=youtube;OM4talPKvtU]http://www.youtube.com/watch?v=OM4talPKvtU[/video]

Cái dự án HHO nếu thành công , liệu có nhân rộng ko Kụ chủ ? :)

luot_song

Xe điện
E đọc cũng có hiểu gì đâu, vậy nên mới nhờ các nhà khoa học xxx đó ợ
Cụ có khái niệm nhà khoa học mới chăng?
Có khi giả thuyết của cụ đúng nên mẽo và đồng minh, jew đang tìm diệt chăng

Nếu đã mặc định là khái niệm thì cũng chỉ tuơng đối thôi kụ ợ !

chanchaucang

Xe tải
Cái dự án HHO nếu thành công , liệu có nhân rộng ko Kụ chủ ? :)
Được chứ, nó sẽ chạy thay xăng cho máy phát điện (như mấy chiếc xe hơi chạy 100% nước). E đang có 1 mình nên đang tìm bạn bè để cùng thảo luận và lên kế hoạch thực hiện

chanchaucang

Xe tải
Cái đó hơn cả giả thuyết, nó được liệt vào thuyết âm mưu đó ợ.
Giờ CNN và BBC cùng mấy kênh nổi tiếng khác dìm Iran và nâng Mẽo vô đối, các cụ không thấy lạ là họ chỉ đưa tin tiêu cực về Iran sao?

Nếu đã mặc định là khái niệm thì cũng chỉ tuơng đối thôi kụ ợ !
cụ làm e hại não quá

tratida

Xe container
em đang tưởng tượng có ngày các trạm xử lý năng lượng gió, nhiệt, ánh sáng, thuỷ triều, thuỷ lưu đặt khắp nơi và tạo ra những viên c sủi năng lượng nén chuẩn hoá dùng thoải mái. tiy nhiên tương tự như chất nổ, mục đích cho chiến tranh chắc chắn sẽ là 1 sự ám ảnh cho các nhà khoa học. tốt nhất là dùng năng lượng tiết kiệm hợp lý thôi.

Sent from my iPad using Forum Runner

domino_js

Xe tăng
Hehe, cái này cao thật. Em xem cũng chỉ hiểu đc 1 tí....và cũng chưa tin lắm. Mà cơ bản là nếu mô hình này thực sự đc triển khai thực tiễn thì cũng rất khó đấy, nó làm thay đổi nhiều khái niệm về năng lượng. Nó đụng chạm về kinh tế với khá nhiều tổ chức và tập đoàn. Chắc chắn nếu thành hiện thực thì cơ số ng mất việc, cơ số công ty phá sản...bla bla. Vậy nên chắc chắn bị một số nhóm ngăn chặn. Em hóng tiếp :D...biết đâu 1 ngày cái "không tưởng" trong triết học mac-lenin lại thành hiện thực :))

chanchaucang

Xe tải
em đang tưởng tượng có ngày các trạm xử lý năng lượng gió, nhiệt, ánh sáng, thuỷ triều, thuỷ lưu đặt khắp nơi và tạo ra những viên c sủi năng lượng nén chuẩn hoá dùng thoải mái. tiy nhiên tương tự như chất nổ, mục đích cho chiến tranh chắc chắn sẽ là 1 sự ám ảnh cho các nhà khoa học. tốt nhất là dùng năng lượng tiết kiệm hợp lý thôi.

Ước mong của cụ nằm ở Plasma Reactor mà Keshe đã công bố đó, chỉ có điều nó hơi lớn công suất 4Kw, 5000$ và không dùng nhiên liệu http://forum.keshefoundation.org/showthread.php?222-Sale-of-Keshe-Foundation-3-4-KW-power-generator

chanchaucang

Xe tải
Hehe, cái này cao thật. Em xem cũng chỉ hiểu đc 1 tí....và cũng chưa tin lắm. Mà cơ bản là nếu mô hình này thực sự đc triển khai thực tiễn thì cũng rất khó đấy, nó làm thay đổi nhiều khái niệm về năng lượng. Nó đụng chạm về kinh tế với khá nhiều tổ chức và tập đoàn. Chắc chắn nếu thành hiện thực thì cơ số ng mất việc, cơ số công ty phá sản...bla bla. Vậy nên chắc chắn bị một số nhóm ngăn chặn. Em hóng tiếp :D...biết đâu 1 ngày cái "không tưởng" trong triết học mac-lenin lại thành hiện thực :))
Ai đã học Mac Lenin mà thiếu đi tìm hiểu các tác phẩm khác của ông cùng cuộc sống ngoài đời của ông là thiếu sót. Một người diễn viên có thể đóng nhiều vai, vâng, đó là ngu ý của em.
Về công nghệ trên, em cũng dịch ra chứ chưa sử dụng và làm thí nghiệm như trong các video hướng dẫn. Có lẽ em hợp với nghề dịch thuật, hehe.
Cụ có biết là những nhà khoa học liên quan đến công nghệ free energy đều phải đánh đổi bằng tính mạng mình không? Và việc ám sát các nhà khoa học Iran hiện nay đang được hợp thức hóa bởi Mossad bằng lý do là: tiêu diệt mầm mống chế tạo bom nguyên tử nguy hiểm cho nhân loại...Trong khi đất nước nào có nhiều bom nhất nhỉ.

http://old.mehrnews.com/en/newsdetail.aspx?NewsID=1822787

Hic....có những sự thật nhãn tiền như thế mà ...những người ko hiểu lại bẩu "âm mưu" ! Kụ chủ nhẩy !

tratida

Xe container
chanchaucang nói:
Ai đã học Mac Lenin mà thiếu đi tìm hiểu các tác phẩm khác của ông cùng cuộc sống ngoài đời của ông là thiếu sót. Một người diễn viên có thể đóng nhiều vai, vâng, đó là ngu ý của em.
Về công nghệ trên, em cũng dịch ra chứ chưa sử dụng và làm thí nghiệm như trong các video hướng dẫn. Có lẽ em hợp với nghề dịch thuật, hehe.
Cụ có biết là những nhà khoa học liên quan đến công nghệ free energy đều phải đánh đổi bằng tính mạng mình không? Và việc ám sát các nhà khoa học Iran hiện nay đang được hợp thức hóa bởi Mossad bằng lý do là: tiêu diệt mầm mống chế tạo bom nguyên tử nguy hiểm cho nhân loại...Trong khi đất nước nào có nhiều bom nhất nhỉ.

http://old.mehrnews.com/en/newsdetail.aspx?NewsID=1822787
em không mong ước mà em tưởng tượng cụ ạ. còn vấn đề chiến tranh và nhiều vấn đề khác kìm hãm khoa học(năng lương, nhân bản, ...). nó giống như kiểu mình làm ra thứ mà mình chưa kiểm soát được ấy, các nhà khoa học tiên phong này chắc chắn là cũng phải hi sinh nhiều (không bằng tính mạng thì cũng bằng các ràng buộc vô hình khác, hoặc các định kiến của xã hội).

em không mong ước mà em tưởng tượng cụ ạ. còn vấn đề chiến tranh và nhiều vấn đề khác kìm hãm khoa học(năng lương, nhân bản, ...). nó giống như kiểu mình làm ra thứ mà mình chưa kiểm soát được ấy, các nhà khoa học tiên phong này chắc chắn là cũng phải hi sinh nhiều (không bằng tính mạng thì cũng bằng các ràng buộc vô hình khác, hoặc các định kiến của xã hội).

Những rủi ro là ko thể nói trước được kụ ợ ! Tuy nhiên , với nhiệt huyết sẵn có , nhiều người làm công tác khoa học và sáng chế vẫn luuon hy sinh rất nhiều và luôn kỳ vọng đạt đến đích mong muốn !

tratida

Xe container
Quên mất Nick nói:
Những rủi ro là ko thể nói trước được kụ ợ ! Tuy nhiên , với nhiệt huyết sẵn có , nhiều người làm công tác khoa học và sáng chế vẫn luuon hy sinh rất nhiều và luôn kỳ vọng đạt đến đích mong muốn !
em ko làm khoa học, nhưng em luôn muốn làm theo cách khoa học. rủi ro là phải biết lường trước và kiểm soát. có những nhà khoa học vì muốn đốt cháy giai đoạn mà thử nghiệm trên con người, hoặc vì cần tiền để làm cũng có thể nhận tiền bẩn hoặc làm thêm các việc bẩn khác. việc học, nghiên cứu là việc muôn đời, mình ko làm thì sau này vẫn có người làm, còn lợi ích đi kèm với rủi ro thì vẫn phải cân nhắc đúng không ạ?

chanchaucang

Xe tải

Đúng như cụ nói, nhiều người đang lo sợ quyền lực họ sẽ mất đi, họ không còn được sai bảo người khác, đó là tâm lý thường thấy của kẻ đứng đầu, đó là mô hình xã hội dựa trên mô hình kim tự tháp. Kẻ trên đỉnh cần có một hệ thống để đàn áp kẻ dưới đáy tháp.

E mong có ngày mà khoa học VN tiếp nhận được công nghệ của Keshe Foundation và tự chế tạo Plasma reator hoặc ứng dụng công nghệ y học để chữa bệnh cho người dân. Là một người làm công ăn lương, em chưa thể ra mặt để kêu gọi trên đường (không phải là biểu tình) kêu gọi mọi người chú ý về Keshe Foundation lúc này. Có thể đó là lựa chọn của em trong thời gian này...Ở ẩn...hehe

chanchaucang

Xe tải

Về nguyên tắc, hiện nay chúng ta có đủ công nghệ để giải phóng sức lao động con người khỏi những việc nặng nhọc như hiện nay VN vẫn phải có những người gồng gánh bốc vác.
Câu hỏi đơn giản là tại sao khoa học tiến bộ như vậy mà vẫn không giúp cho người bớt khổ? Đó còn là câu chuyện từ trên cao, mà mỗi người dân vẫn đang lầm tưởng về vai trò của họ.
Ai có thể mang lại tự do cho mỗi người mà không phải là chính họ?

em ko làm khoa học, nhưng em luôn muốn làm theo cách khoa học. rủi ro là phải biết lường trước và kiểm soát. có những nhà khoa học vì muốn đốt cháy giai đoạn mà thử nghiệm trên con người, hoặc vì cần tiền để làm cũng có thể nhận tiền bẩn hoặc làm thêm các việc bẩn khác. việc học, nghiên cứu là việc muôn đời, mình ko làm thì sau này vẫn có người làm, còn lợi ích đi kèm với rủi ro thì vẫn phải cân nhắc đúng không ạ?

chanchaucang

Xe tải
Kẻ thù hay bạn bè? (Các nhà khoa học hạt nhân plasma Iran)

Công nghệ Plasma của Hoa Kỳ đang bước sau tiến bộ của các nhà khoa học Iran hiện nay.

Xin hãy lắng nghe phút thứ 33 tại video được trình bày trong liên kết dưới đây, video được trình bày bởi nhà vật lý plasma hàng đầu của Mỹ và tổ chức của họ vào 12/10/2012.

Tuy những nhà vật lý hạt nhân Iran bị ám sát nhưng họ vẫn được yêu cầu hỗ trợ tài chính từ những người Mỹ để giúp cho công nghệ plasma Hoa Kỳ phát triển và hoạt động.

Hãy nhìn vào màn hình phía sau người dẫn chương trình trong bài thuyết trình Tehran được đề cập đầy đủ ở phút 34.

Đây là video quay lại hội nghị của các nhà vật lý plasma hàng đầu của Mỹ được tổ chức bởi E & Y tại quảng trường Thời đại, New York.

Nước Mỹ không trả tiền nhưng lại sử dụng thủ thuật để cầu xin công nghệ từ Iran và sau đó ám sát chính những nhà khoa học này.

Hiện nay chúng ta đã biết Iran là quốc gia tiên tiến nhất trong công nghệ plasma hạt nhân.

Giờ bạn hãy nhìn vào hình ảnh màn chiếu vào phút thứ 39 và bạn thấy lò phản ứng của Foundation Keshe.

NASA đã cấm tất cả các nhà khoa học của mình và đe dọa đuổi việc nếu họ liên lạc hoặc được liên lạc với Keshe Foundation, thậm chí website http://www.keshefoundation.com cũng bị cấm và bị chặn trong nội bộ của NASA. Tuy trang web của chúng tôi không được theo dõi bởi các nhà khoa học của họ nhưng sau đó chính những công dân Mỹ phải đi và cầu xin công nghệ plasma hạt nhân của Iran.

NASA cho rằng các nhà khoa học không có máy tính tại nhà và thư viện chung thì họ không thể tiếp cận những tiến bộ trong công nghệ không gian của chúng tôi? Họ cho rằng hiện nay vẫn là thế kỷ 18 để họ có thể kiểm soát những suy nghĩ và thói quen để tự dạy cho nhân viên mình về sự phát triển khoa học thực sự?

Nếu bạn nghĩ rằng tôi nói đùa về lệnh cấm này của NASA thì bạn hãy yêu cầu nhân viên của NASA truy cập trang web của Keshe Foundation tại nơi làm việc của họ và họ sẽ không truy cập cũng như không nhận được bất kỳ email nào từ chúng tôi vì KF bị chặn bởi chính phủ Hoa Kỳ tại tất cả các trung tâm không gian, xin vui lòng yêu cầu họ chỉ để kiểm tra.

Chúng tôi đã gửi thư theo yêu cầu của các nhà khoa học NASA theo và họ cho chúng tôi biết rằng họ không thể nhận được nó với link NASA của họ.

Chúng tôi có văn bản xác nhận điều này từ các nhân viên NASA, những người đã liên lạc với chúng tôi trong các năm qua.

Lý do tại sao cơ quan không gian mạnh mẽ nhất của một dân tộc siêu mạnh mẽ nhất trên trái đất lại sợ hãi tổ chức không gian nhỏ nhất và tiên tiến nhất như chúng tôi, chỉ đơn giản là màu sắc trên tấm hộ chiếu (Iran) của người đứng đầu tổ chức này?

Chúng tôi đã mời chính phủ Mỹ đến Trung tâm Keshe Foundation như bất kỳ quốc gia nào khác vào ngày 6/11/2012 để gửi họ USB với mong muốn chân thành rằng họ có thể có được kiến thức được chuyển giao trong USB miễn phí như cách chúng tôi đã làm với Iran và Ý.

Giờ bạn đã biết về thiện chí của Iran, mặc dù họ nhận được đe dọa họ vẫn cộng tác với những nhà khoa học đang làm việc tại Hoa Kỳ vì sự tiến bộ của khoa học.

Bạn có cảm giác xấu hổ vì là con người! Hay vì bạn là một công dân Hoa Kỳ? Tôi hy vọng cả 2 đều sai.

Tôi tự hỏi tại sao sau khi họ nhận được kiến thức plasma vật lý từ các nhà khoa học Iran thì họ lại ném bom các phòng thí nghiệm nghiên cứu đã tạo nên kiến thức đó và tiếp theo họ bắt đầu ám sát các nhà khoa học vật lý plasma Iran.

Lời khuyên đơn giản của tôi đến các quan chức Iran: thư ngài Tổng thống Ahmadinejad, xin hãy không lập lại những sai lầm trong quá khứ là gửi cho IAEA danh sách đầy đủ họ tên và địa chỉ của các nhà khoa học hạt nhân Iran để sau đó IAEA gửi danh sách này cho Hoa Kỳ và giúp họ ám sát rất nhiều nhà khoa học của chúng ta trong 3 năm qua khi họ đang ở nhà hoặc trên đường đến nơi làm việc.

Xin hãy thay đổi họ tên và địa chỉ của các nhà khoa học chúng ta để họ làm việc với các nhà khoa học Hoa Kỳ trong một tên giả, điều đó sẽ giúp chúng ta bảo vệ tài sản khoa học quốc gia, và họ sẽ không thể ám sát chúng ta thêm lần nữa khi họ đã có được thành quả lao động của chúng ta.

Thưa ngài Ahmadinejad, tôi biết một cảm giác khi làm một nhà khoa học hạt nhân plasma của Iran, cá nhân tôi bị giam cầm trong 11 ngày bởi những con người vô nhân tính tại sân bay Toroto, Canada vào tháng 6/2010.

Những con sói đội lốt cừu có thể gây nhiều thiệt hại khi họ có quyền lực như chúng ta đã thấy với IAEA.

Chúng tôi yêu cầu độc giả tải video này tại bất cứ nơi nào bạn có thể khi nó chưa bị dỡ bỏ khỏi website, video này do chúng tôi đã ghi lại và cho bạn thấy sự thật.

Bài viết công bố trên YouTube. Xin vui lòng xem vào thuyết trình vào phút thứ 28, 33-39.

Quote:
Phát hành vào 26/12/2012 bởi Focus Fusion Society

[video]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=OM4talPKvtU[/video]

Eric Lerner, chủ tịch tổ chức Liên hợp Vật lý Plasma Lawrenceville (LPP, inc) giải thích về những nghiên cứu và thành tựu mới nhất về Vật lý plasma và nang lượng nhiệt hạch. Video thuyết trình về tài liệu của LPP được tổ chức bởi Trung tâm hiệp hội Kinh tế và môi trường, địa điểm tại Ernst & Young tại Quảng trường thời đại NYC ngày 12/10/2012. Hãy thắt chặt dây an toàn của bạn khi xem video thú vị tổng quan về công nghệ nhiệt hạch mới và tương lai gần cho việc sử dụng năng lượng sạch rẻ, an toàn của chúng ta.

Tải tài liệu thuyết trình của Eric tại đây
http://lawrencevilleplasmaphysics.com/images/Presentation Script 101212 .pdf

Theo http://forum.keshefoundation.org

Chỉnh sửa cuối: