[Funland] Có chồng mà vẫn cô đơn

manhanoi

Xe tăng
Chỉ buồn tối thì call video, show ngắm chồng, xem video, thiếu j việc 🤪

Ngocqlb

Xe tăng

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Nẫu ruột, sướng quá cũng kêu. Ngày xưa các mẹ các chị về nhà chồng thì phải cong mông lên mà làm lụng. Giờ phụ nữ thời nay ko có chỗ chơi cũng than vãn đc mới tài.

Racehorse206

Xe tăng
Đẻ xong em về quê chồng ở với mẹ chồng. Chồng đi làm xa thi thoảng mới về. Ở đây ko có người quen, ko có bạn bè, ko quán xá dịch vụ, ko cả chỗ đi chơi. Đêm nào nằm ngủ cũng cảm thấy cô đơn :(
P/s: em ko có nhu cầu tư vấn tình cảm, ko nhận ib hẹn hò tán tỉnh bồ bịch. Chỉ tâm sự giết thời gian, ai rảnh vào buôn chuyện với em tí.
Không tán tỉnh bồ bịch thì làm gì có động lực tán gẫu với mợ suốt được, mở đính chính lại xem sao

buicongchuc

Xe ba gác
Đẻ xong em về quê chồng ở với mẹ chồng. Chồng đi làm xa thi thoảng mới về. Ở đây ko có người quen, ko có bạn bè, ko quán xá dịch vụ, ko cả chỗ đi chơi. Đêm nào nằm ngủ cũng cảm thấy cô đơn :(
P/s: em ko có nhu cầu tư vấn tình cảm, ko nhận ib hẹn hò tán tỉnh bồ bịch. Chỉ tâm sự giết thời gian, ai rảnh vào buôn chuyện với em tí.
Hỏi thật, mợ có thấy thiếu abcxyz không?

Trinh Oliver

Xe tải
Nẫu ruột, sướng quá cũng kêu. Ngày xưa các mẹ các chị về nhà chồng thì phải cong mông lên mà làm lụng. Giờ phụ nữ thời nay ko có chỗ chơi cũng than vãn đc mới tài.
So ngày xưa với bây giờ, em hỏi cụ nếu bây giờ cũng phải giống ngày xưa thì xã hội phát triển để làm gì? Lấy vợ về để làm vợ, làm mẹ, chứ không phải lấy về để làm ô sin đâu mà “phải cong mông lên làm lụng”. Cụ về ngày xưa mà ở.

Ánh Trần Fr

Xe tăng
Kêu vì chán ko được đi đâu, chả khác nào tù giam lỏng
Khi nào chồng về thì mợ giao con cho lão ta rùi theo mẹ chồng ra ruộng, vườn học cụ bà cách trồng rau, làm nông nghiệp... Sẽ thấy cuộc sống nông thôn vất vả mà cũng hữu ích cho quãng đời còn dài dằng dặc của mợ và các con mợ sau này. Chịu khó học hỏi và chăm làm sẽ không bao giờ bị tâm lý tiêu cực và sẽ tìm thấy niềm vui cuộc sống mợ nó à.

• Vodka
Reactions: edc

Khánh Ngọc

Xe container
Khi nào chồng về thì mợ giao con cho lão ta rùi theo mẹ chồng ra ruộng, vườn học cụ bà cách trồng rau, làm nông nghiệp... Sẽ thấy cuộc sống nông thôn vất vả mà cũng hữu ích cho quãng đời còn dài dằng dặc của mợ và các con mợ sau này. Chịu khó học hỏi và chăm làm sẽ không bao giờ bị tâm lý tiêu cực và sẽ tìm thấy niềm vui cuộc sống mợ nó à.
Ha ha. Con bé này mà ra ruộng thì em đội đầu xuống đất luôn á.

• Vodka
Reactions: edc