[Thảo luận] Có cảnh báo cầu Phù Đổng, sao vẫn dính nhiều thế?

corolla7930

Xe đạp
hôm qua em đi qua đấy không thấy bắn tốc độ,em đi từ từ 40km/h ở sau xe em có 3 xe nữa nối đuôi còn lại em thấy vượt trái vượt phải tùm lum cả

Evolution

Xe điện
Trước đã có cụ cảnh báo và nhiều cụ thắc mắc là sao bọn xxx chúng nó chưa bắn và bắt ở đoạn này. Giờ thì chúng nó làm thật rồi, chỗ này em đi 40 thì các xe khác nhìn như người ngoài hành tinh khác. Mà chạy 40 thì khó chịu vãi vì đường đẹp. Tiên sư thằng nào quyết định cắm cáu biển cả đoạn dài khi cầu thi công xong rồi, ngu mất phân của chó câc cụ nhỉ

mr.ken_no1

Xe container
7h40 phút hôm nay (9/5/2012 ) đang bắn chiều HN - BN các Bác lái xe chết quá nhiều, lúc Em đi qua có khoảng 20 xe đang xếp hàng làm thủ tục, xxx ngôi trên xe 29D 021-23 bán tải bắn chỗ vừa xuổng khỏi cầu khoảng 300 m.
Chuẩn ạ
Cơ mờ bọn xxx này ngu vãi, bắn có mỗi làn
Nếu là em. em bắn 2 làn
99,9% dính hết.
---
Đoạn này phải nói là Quá Hiểm, đường ngon vãi, chạy 50 còn khó huống j 40, e vừa chạy vừa quan sát, cứ có bất cứ xe nào khả nghi là e giảm speed, cũng may hầu hết 2 bên đường khá khó cho các chú núp để bắn, may e chưa dính đạn phát nào.
Cụ để ý có cái lều, chiều HN-BN nhé.
Báo cho các cụ 1 tin là sáng nay e đi qua thì có 1 chú matiz nằm bên đường hướng HN_LS bắn tốc độ nhé, rất nhiều xxx đứng cuối đoạn hạn chế tốc độ và vô số bác bị vẫy:P
Xe Spark van máu trắng, biển 29D cụ ạ.
Chuẩn ạ, mịe sáng nay em đi chiều BN-HN nhìn bọn xxx mà thấy tởm
Cơ mờ người ta làm đúng chức năng
Các cụ hãy tự trách mình trước nhé.
Thưa các cụ, hôm nay em mới đi qua đoạn này. Tuân thủ triệt để nguyên tắc là không bỏ tiền nuôi c..hó. Đi qua đoạn này, ngẫm lại mới thấy bọn xxx ăn bẩn và lợn cũng phải gọi nó bằng cụ. Cả 1 quãng đường đẹp, rộng và dài thế nó bắt bò với tốc độ 40km/h. Mà thông báo với các cụ là 7h lưới đã giăng rồi nhé, nên các cụ chủ động đừng để bị dính mà đeo ấm ức vào mình.
Sau khi đi qua đoạn này, em thấy là dù có mặc áo và đội mũ vào thì c..hó vẫn là c..hó. Lũ xxx kiếm tiền trắng trợn, nhìn mà bất lực quá, không biết phải làm sao nữa.
Cụ đừng nói như vậy
Tiên trách kỷ cụ ạ

@ all: Người ức chế cái đoạn này đứng thứ nhất trên OF có lẽ là em, vì 1 ngày e phải 2 lượt đi về qua đây. *** nó chứ, nó cắm biểm 60 mới hợp, đằng này đi 40 mà cú ko chịu được. Sáng nay thấy nhiều 4B bị bắn mà vừa thương vừa giận
Em mong nó thi công khẩn trương cho xong để em đỡ khổ.
Sáng nay có thằng xxx nó nhìn em ức chế vì em hạ kính chửi nó :D
Hê hê

lo1vtn

Xe buýt
Em hay đi qua đây Em toàn đi đúng biển, thấy các Cụ nhà ta cứ phóng vù vù he he. XXX thả cho vài hôm xong lại làm vài hôm. Nộp thì phải chịu thôi biết sao được.
Em thấy cảnh báo lâu rồi nên thôi đỡ mất thời gian và tiền bạc. Kể cả có hôm có bạn XXX ngồi trên xe E vẫn 40 đều. Công nhận là khó chịu.

Inox75

Xe tăng
Hôm thứ 6 tuần trước nhà cháu đi Bắc Giang, cũng ghé quá thớt của cụ chủ và mấy thớt khác học tập kinh nghiệm nên k bị ăn đòn đoạn này. Quả thực ức chế thật, éo mẹ đường thế mà chúng nó cắm cái biển 40. Nưng ức chế thì ức chế cũng vẫn phải tuân thủ luật thôi. Vote cụ đã cảnh báo

Lx2009

Xe buýt
Báo cáo với các cụ, hôm qua xxx bắn chiều HN-LS hôm nay đảo chiều LS-HN rồi, bắn từ sáng sớm 7h các cụ đi đường hết sức kiềm chế kẻo mất tiền oan

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
@ all: Người ức chế cái đoạn này đứng thứ nhất trên OF có lẽ là em, vì 1 ngày e phải 2 lượt đi về qua đây. *** nó chứ, nó cắm biểm 60 mới hợp, đằng này đi 40 mà cú ko chịu được. Sáng nay thấy nhiều 4B bị bắn mà vừa thương vừa giận
Em mong nó thi công khẩn trương cho xong để em đỡ khổ.
Sáng nay có thằng xxx nó nhìn em ức chế vì em hạ kính chửi nó :D
Hê hê[/QUOTE]

Em cũng như Cụ, độ này cũng một ngày 2 lần đi và về trên tuyến này mà Cụ đi giờ nào có khi cùng giờ đi với Em cũng lên:)). mà hôm nay xxx đổi chiều bắn rồi BN-HN, xxx ngồi trên xe getz 30V màu xanh.

tuanbeo510

Xe tải
[/QUOTE]Em cũng như Cụ, độ này cũng một ngày 2 lần đi và về trên tuyến này mà Cụ đi giờ nào có khi cùng giờ đi với Em cũng lên:)). mà hôm nay xxx đổi chiều bắn rồi BN-HN, xxx ngồi trên xe getz 30V màu xanh.[/QUOTE]

Chính xác, em cũng tuần đi 3, 4 lần đoạn này. Cái biển 40 nó cắm từ lúc thông xe lấy ngày (nhưng chưa hoàn thiện các hạng mục hạ tầng khác), bây giờ vẫn chưa xong nên chưa bỏ đc.

Ảnh xe bắn trộm đây

Chỉnh sửa cuối:

miutrang

Xe tải
Các cụ lưu ý sáng nay 10-05, xxx ra quân với lực lượng rất đông đảo và đã thu được một mẻ lớn.

XXX bắn theo chiều từ Lạng Sơn về Hà Nội, núp trong con Huyndai Getz màu xanh nước biển 30V-1855.

Nhiều cụ đã chú ý giảm tốc độ nhưng vẫn bị dính.

kduc

Xe Cứu Trợ
Hôm 30.4 em đí qua đó lúc đi thì thấy một đàn :D, lúc về đi chậm lắm cũng chỉ xuống được 50 mà các bác khác cứ nhìn mình như người ngoài hành tinh ý ( nhưng lúc về ko thấy XXX mới đau chứ)

Caytown

Xe hơi
Hôm 30.4 em đí qua đó lúc đi thì thấy một đàn :D, lúc về đi chậm lắm cũng chỉ xuống được 50 mà các bác khác cứ nhìn mình như người ngoài hành tinh ý ( nhưng lúc về ko thấy XXX mới đau chứ)
Bác này giống em, hôm 30/4 em đi BN chơi. Lúc đi không hiểu vì sao có 2 cái xe đi trước đi chậm thế (em ko nhìn thấy biển 40 đâu), em chạy sau một đoạn thì lách lên theo một bác, ra đến chỗ xxx đứng thì bác ấy lại bị túm còn em không sao, may quá :-o Lúc về chạy 40 thì ko thấy xxx đâu, làm mấy cái xe chạy sau còi inh ỏi...:))

Chỉnh sửa cuối:

phongquan10

Xe máy
Nó cắm biển để hoàn thiện nốt đường, đáng lẽ ra là bọn GTCC phải bỏ rồi???
Ức chế là cái bọn xxx nó lấy chỗ này để ăn bẩn. Các cụ cố chịu đựng chắc nó sắp phải bỏ biển rồi! To Shi Ba cái lũ ăn bẩn, không thương được!

blutooliver

Xe hơi
Sáng nay, 10/5, bắn tốc độ hướng BN-HN, trên con Getz mày xanh. May có anh em cảnh bảo nên giờ đi đoạn đường này rất tự tin (40km/h :D)

agrimeco

Xe lăn
Hôm trước về quê cũng tít đoạn này trên 60, dư mà em rẽ ngay đường vào Phù Đổng chắc các chú xxx soi mãi mà chả thấy xe em:)).

miutrang

Xe tải
Tận dụng những ngày cuối cùng trước khi GTCC dỡ biển hạn chế 40, sáng nay 20/05, xxx đã tranh thủ kiếm chác vơ vét.

Cụ thể: xxx bắn tốc độ theo chiều Hà Nội - Bắc Ninh, các xe đang thả dốc xuống chân cầu là dính ngay.

xxx núp trong con Terios màu mận chín 29V-3754.

Các cụ hết sức lưu ý nhé.

ducle

Xe hơi
hôm em đi về qua đoạn này cố tình đi chậm và nháy đèn báo mấy bác đi sau , thế mà còn bị vượt phải rồi nhìn em lườm lườm -> bó tay !
cụ ơi cho em hỏi 'nháy đèn báo cho mấy bác đi sau' bằng cách nào ạ

*Bon Bon*

Xe tăng
Công nhận ức chế, cái chỗ chạy 100 ngon thì nó cắm 40, có chỗ đánh đố hok chạy đc 40 thì cho 80, toàn biến cái có thể thành không thể, hài vãi lệ!
Cụ ơi cụ,cụ bán cho em bản quyền chữ ký của cụ đi!Bao nhiêu em cũng cố...:)):P

truongtientai

Xe hơi
Không phải 100% lái xe đều là dân OF,không phải 100% dân OF ngó đến thớt này cụ ợ.có ông đi xe điện còn mở mồm nói xxx nó chả bắt sai bao giờ kia kìa..tởm lợm,mang tiếng là một Ofer.(hay nó làm trong ngành nhể?)
Cụ ơi trong số of của mình có rất nhiều xxxx đấy có khi đến 1/3 ý chứ.(em cũng đoán mò thôi :P:P) nhưng mà từ xưa đến nay mình vẫn sử dụng cái bài "sống trong lòng địch thì mới biết địch mạnh hay yếu mà".

CD529v

Đi bộ
Thật buồn các Bác nhỉ.
Nếu thấy biển hạn chế tốc độ, thì em sẽ tuân thủ, đỡ phiền hà, ức chế với mấy xxx
Còn Bác nào xin vượt em cứ xi nhan trái cho các Bác vượt phải..hic

hanoi24h

Xe tải
Cái vụ này là lỗi của các bác GTCC. Cầu Phù Đổng giai đoạn 2 đã xong rồi, đường cũng đẹp rồi mà cái biển 40 (nhằm đảm bảo giao thông) vẫn còn. Cụ nào có tý "quan chức" thành phố nhắc bên bác Hùng (trước kia là giám đốc ban Tả Ngạn) giám đốc Sở GTVT nói thanh tra nhỏ hộ cái biển 40 "chết tiền" ấy cho anh em đỡ khổ