[Thảo luận] Có cảnh báo cầu Phù Đổng, sao vẫn dính nhiều thế?

cwise

Xe container
Khốn nạn thật! Chỉ mong sao mọi người đều biết mà tránh xa cái lỗi này ra cho chúng nó chết đói hết đi x-(
Hố hố, đều biết cả nhưng không tránh ấy chứ, thêm nữa là khi bị tóm thì đa phần giải quyết theo phuơng án nhanh gọn bác ạ.

diepvien43

Xe máy
Tại sao cứ phải đi nhanh rồi lại bị dính lỗi nhỉ? Em cũng luôn tuân thủ, vạch liền, biển tốc độ đi nhừ bò ra trên đường, vừa đi vừa uống nước dưỡng sức :D

Mercedessprinte

Xe hơi
Cắm biển như thế nào đoạn nào cắm biển gì chủ yếu do bọn xxx nó đề xuất với GTCC thôi và nó biết vậy nên mới đề xuất làm bẫy để kiếm tiền mà không chúng nó lấy đâu ra tiền nuôi chỉ huy và đút vào mồm

AuD

Xe đạp
Đoạn đường đang thi công mà. Các bác chịu khó tuân thủ không làm hư xxx

s0_kh4nh

Xe tăng
Em cũng hay qua đoạn này lém em toàn 80 thôi nhưng số may em chưa bị sao cả hnay để ý thear của cụ em sẽ chú ý
Thanks cụ đã nhắc nhở mọi người ạ

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Em là người đi đoạn này thường xuyên nhưng phải công nhận ức chế thật, bò 40 thì bọn nó vượt qua chủi 8-> ko bò 40 thì sợ mất tiền do đó Em chọn phương án là vừa đi vừa quan sat 2 bên đường có bất cứ xe nào đỗ ở cạnh đường thì bò qua với tốc độ 40 ko thì cứ chạy theo làng lên chưa bị dính phát nào. Mà Em cũng cảnh báo luôn các Cụ là xxx ko chỉ ngồi trong xe getz đâu có hôm nó còn ngồi lấp sau mấy cái xe đang thi công đỗ ở bên đường ấy. Chúc các Cụ bình an vô sự khi đi qua đoạn này.

mr.ken_no1

Xe container
Em nghiêm chỉnh chấp hành!
Và thấy bà con cứ hằm hằm vượt phải nhiều quá thế là em xi nhan chuyển vào làn trong bò 40km/h.
Đến đầu đường đôi em bị tóm lại khép tội đi "sai làn'', xxx kêu là đi vào làn xe tải, rồi là chỉ cần 1 cái biển là có hiệu lực trong cả 1 tỉnh, . . . Rồi nổi cáu với em báo hại em phải mắng là thái độ của anh với nhân dân như thế không đúng mực! Mất mẹ nó hơn 10 phút cãi nhau!b-(
Cụ cãi thế nào, thuật lại đê, vì em cũng toàn phải đi như cụ nhưng chưa bị xxx túm vì tội sai làn ạ.
Ông lái xe cho sếp em bảo đoạn này 1 là 40, 2 là đóng hẳn 140 cho chúng nó sợ. Lão ấy toàn đóng 160 X_X
Quả này cao tay đấy ạ!
Chẳng hiểu tại đây cắm biển 40km/h để làm gì thế các cụ nhỉ? Đường và cầu đều mới và rộng thênh thang. Thằng nào cắm cái biển này em không hiểu nó phải định cư ở "Trâu Quỳ" không nửa? nản quá
ĐƯờng vẫn chưa xong cụ nhé
Đi ức chế cực kỳ luôn.
Em là người đi đoạn này thường xuyên nhưng phải công nhận ức chế thật, bò 40 thì bọn nó vượt qua chủi 8-> ko bò 40 thì sợ mất tiền do đó Em chọn phương án là vừa đi vừa quan sat 2 bên đường có bất cứ xe nào đỗ ở cạnh đường thì bò qua với tốc độ 40 ko thì cứ chạy theo làng lên chưa bị dính phát nào. Mà Em cũng cảnh báo luôn các Cụ là xxx ko chỉ ngồi trong xe getz đâu có hôm nó còn ngồi lấp sau mấy cái xe đang thi công đỗ ở bên đường ấy. Chúc các Cụ bình an vô sự khi đi qua đoạn này.
Ơ, em đã mật thư cho cụ nhờ cụ có ý kiến bỏ cái biển này đi rồi mà chửa được ạ
Đi ức chế lắm ý, huhu ngày nào em cũng 2 quệt đi về qua đoạn này.

Mà chữ ký của cụ khác với chữ ký của cụ ngocphan XLT nhể
Hê ehe

No money

Xe hơi
Em cứ là chạy theo biển báo thôi các cụ ah.
Hôm trước chạy trên đại lộ Thăng Long tầm ~6h chiều, các xe # phi qua em vù vù mà toàn xe ngon X5, X6, Q7.. nhưng linh tính thế nào em vẫn nhất quyết 80km/h. Y như rằng, đi được 1 đoạn thấy các bác ấy đỗ lại nghỉ & chat với xxx thành dãy luôn.
Của đáng tội, nhiều lúc cứ phải hãm cái sự sung sướng được hưởng cảm giác xe lướt đi trên đường mà bực các cụ nhỉ. Đại lộ gì mà max chỉ 80km/h hả trời?! Toshiba mấy thằng tham nhũng.

qlevis

Xe điện
e đi qua vẫn thấy bì vượt vèo vèo mà có sao đâu?:(

qlevis

Xe điện
Cụ mà quan sát thấy thì nó đã bắn cụ trc đó lâu rồi:P

Matizcoi

Xe cút kít
Em ít đi nên chưa dính, chứ nắng thế nài mà đang phi ầm ầm tự nhiên hụt 1 cái có khi tẩu hoả nhập ma cũng nên.

duongcua03

Xe tăng
Không phải 100% lái xe đều là dân OF,không phải 100% dân OF ngó đến thớt này cụ ợ.có ông đi xe điện còn mở mồm nói xxx nó chả bắt sai bao giờ kia kìa..tởm lợm,mang tiếng là một Ofer.(hay nó làm trong ngành nhể?)
Vodka cụ chục ly, em bị nó bắt sai vài lần rồi- cãi đến ra thì thôi còn thích cho chúng nó lập biên bản( chẳng có thằng nào không bao giờ sai cả- kể cả ta)!!!!!!!!!!!!!

Caterpillar

Xe tăng
Thật sự qua đây em không ức chế cái biển 40, em đủ kiên nhẫn để bò qua đấy nhưng chỉ bực xe khác cứ thúc mít đòi vượt, không nhường thì ko xong mà nhường thì coi như phải đi làn giữa luôn vì xe vượt liên tục, mình ko thể đánh võng ra vào suốt đoạn đấy đc, số đen mà gặp chú xxx hâm nó lại vẫy vào hỏi làn xe tải với xe con cũng rách việc, ngán ngẩm thật :(
Đi từ đường 5 lên, qua trạm thu phí hình như vẫn chưa có biển phân làn cụ ạ. Em bò làn trong cùng suốt mà vẫn chưa bị vợt phát nào.

TBG

Xe hơi
xxx ngồi trên con getz xanh biển 30V-1855 phải ko cụ?

polizia

Xe container
Hồi em ở bên Pháp mấy đứa bạn em nghịch còn có trò đi tháo *** biển báo GT mang về nhà làm bàn uống nước, kể ra nếu bị tóm thì phạt nặng lắm nhưng nó vẫn nghịch. Bác nào có gan hôm nào đi qua tháo mẹ cái biển 40 cất vào cốp, công an nó mà bắn mình bảo là không có biển báo.

VPID

Xe buýt
Hồi em ở bên Pháp mấy đứa bạn em nghịch còn có trò đi tháo *** biển báo GT mang về nhà làm bàn uống nước, kể ra nếu bị tóm thì phạt nặng lắm nhưng nó vẫn nghịch. Bác nào có gan hôm nào đi qua tháo mẹ cái biển 40 cất vào cốp, công an nó mà bắn mình bảo là không có biển báo.
Bao nhiêu OF bị phạt vạ vì nó có 1 cụ nào thuê đồng nát áp dụng chiêu này thì ACE đi thoải mái xxx éo làm j đc.:))

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Cụ cãi thế nào, thuật lại đê, vì em cũng toàn phải đi như cụ nhưng chưa bị xxx túm vì tội sai làn ạ.

Quả này cao tay đấy ạ!

ĐƯờng vẫn chưa xong cụ nhé
Đi ức chế cực kỳ luôn.

Ơ, em đã mật thư cho cụ nhờ cụ có ý kiến bỏ cái biển này đi rồi mà chửa được ạ
Đi ức chế lắm ý, huhu ngày nào em cũng 2 quệt đi về qua đoạn này.

Mà chữ ký của cụ khác với chữ ký của cụ ngocphan XLT nhể
Hê ehe
Em mà có quyền bỏ cái biển 40 này thì Em đá luôn Bộ trưởng bộ giao thông vận tải về làm phong trào đoàn cho đúng nghề.

Tribute

Xe container
Hôm vừa rồi em đi Lạng Sơn về trời tối đang phóng 80, xe bật đèn cos vì có xe ngược chiều, đến gần mới thấy biển đạp phanh nhưng thấy phía sau có xe nên ko dám nặng chân phanh, đành trôi qua biển trên 50 may mà ko bị bắn, các xe khác thì nháy pha loạn xạ đòi vượt. Mẹ thằng nào cắm biển ngu vãi, hạn chế thì cũng phải từ từ giảm dần chứ làm bộp một phát 80 xuống 40 thế ko hôn mít nhau là lạ.

ISUZU_2007

Xe máy
Công nhận ức chế, cái chỗ chạy 100 ngon thì nó cắm 40, có chỗ đánh đố hok chạy đc 40 thì cho 80, toàn biến cái có thể thành không thể, hài vãi lệ!

LX670

Xe hơi
Em không hiểu tại sao đường vành đai lại cắm biển 40 nhể?????????