[Funland] Có ai mê đọc truyện tranh như em không?

Bemagauvn

Xe điện
Ôi mơ ước của em là mở cửa hàng truyện hay hẳn cafe sách cho nó hoành tráng này. Khổ nỗi mơ ước chỉ là ước mơ, giờ vẫn đang đi làm công ăn lương không biết đến bao giờ mới thực hiện được. Chỉ tưởng tượng được ngồi cả ngày với tủ truyện là em đã thích rồi. Mà cụ giữ truyện cẩn thận ghê, em phải truyện nào rách em mới dán băng dính lại, cụ còn cẩn thận dán chống mục cơ, sách cũ hả cụ?
Nói cho sang ý chứ em dán loạn lên để nước với ẩm không làm rách mà. Trước toàn nhịn.ăn mua truyện, nên xót.
Cho mượn mà thằng/con nào vẽ viết vào là chết với mình. Ngồi nước mắt ngắn nước mắt dài lấy banh xe lam tẩy tẩy. Sau thôi dán.
Ôi ....

Russia Nga

Xe hơi
Nói cho sang ý chứ em dán loạn lên để nước với ẩm không làm rách mà. Trước toàn nhịn.ăn mua truyện, nên xót.
Cho mượn mà thằng/con nào vẽ viết vào là chết với mình. Ngồi nước mắt ngắn nước mắt dài lấy banh xe lam tẩy tẩy. Sau thôi dán.
Ôi ....
Ôi em cũng thế, gì chứ sách vở truyện trò của em là cấm ai được vẽ bậy vào bao giờ, cho mượn là phải dặn ngay từ đầu làm hỏng là từ sau đừng mượn nhé. Em mượn của người khác là cũng giữ như thế, không phải của mình càng cẩn thận không thì phải,, đền à. :D

Namsilver

Xe buýt
Nhiều người cứ bảo đọc truyện chữ thì nhức mắt, buồn ngủ nhìn toàn chữ là chữ, đọc truyện tranh thì hoa mắt toàn Bùm, chát, hự.... Em thấy am càng đọc càng tỉnh, mắt càng sáng choang lên khi nhìn thấy truyện là sao nhỉ. :D
Giờ cứ thấy quyển truyện tranh là mắt sáng lên như thấy gái, dù tuổi cũng gần 4 xịch rồi cụ à. Đi nhà sách mua cho con nhỏ là 2 bố con cùng ngồi cọp hết mấy tập truyện ưa thích mới về :D

Bemagauvn

Xe điện
Thực ra vì năm lớp 6 lúc đi khám mắt về biết tin bị cận ( nhà 3 anh em cả 3 đều mê truyện, bị cận và em là đứa phát hiện sau cùng, giót nước tràn ly) bố mẹ em cũng cho cả tủ truyện của 3 đứa ra đi nên em thấu hiểu NỖI Đau này lắm.
Mấy bạn gái thích truyện mà bị cận là dâm lắm!

butchikim

Xe ba gác
Bọn chọi nhà cháu giờ suốt ngày Cô Lan...cháu biết mỗi cô Thảo ;))

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Thấy cụ vẫn chưa liệt kê bộ Lucky Luke. Nếu chưa đọc bộ đấy thì vẫn chưa được coi là mê truyện tranh.

Ba chục

Xe hơi
E cũng mới cày lại bộ ninja loạn thị, naruto, iniyasha. Riêng đọc truyện, em có thể đọc liên tục, chuyên chú, không dứt ra được, kiểu phải làm gì đó, ko đọc liên tục được là em bứt rứt, khó chịu. Thế nên giờ em chỉ đọc lại những bộ truyện yêu thích ngày xưa thôi, ko dám đọc thêm gì khác. Là con gái nhưng thể loại gì e cũng đọc hết, miễn là thấy hay, shoujo, shounen gì đọc tuốt. Bộ truyện yêu thích là Naruto và Jindo.
Xưa mắt cận vì truyện tranh chứ ko phải học hành gì đâu.
Thớt nên đọc one onepiece. Bộ này hay, mỗi tội chưa ra hết. Dự kiến của tác giả là kết thúc trong 5 năm nữa, nhưng e không tin, dễ phải 8 năm nữa. Để sau đọc cũng các con luôn

Chỉnh sửa cuối:

Russia Nga

Xe hơi
Giờ cứ thấy quyển truyện tranh là mắt sáng lên như thấy gái, dù tuổi cũng gần 4 xịch rồi cụ à. Đi nhà sách mua cho con nhỏ là 2 bố con cùng ngồi cọp hết mấy tập truyện ưa thích mới về :D
Em cũng toàn tranh đọc truyện với bọn trẻ con ở nhà này, ra hiệu sách thì mắt em còn sáng hơn với tính hơn chúng nó ấy chứ. Đây là quay về tuổi thơ đấy chứ đùa à. :))

Russia Nga

Xe hơi
Mấy bạn gái thích truyện mà bị cận là dâm lắm!
#:-sMổ xong giờ mắt sáng như sao rồi cụ ơi, mà người ta là đọc truyện tranh.. trong sáng. Cụ cứ suy bụng ta ra bụng người. :D

Bemagauvn

Xe điện
Thấy cụ vẫn chưa liệt kê bộ Lucky Luke. Nếu chưa đọc bộ đấy thì vẫn chưa được coi là mê truyện tranh.
Hơi quá cụ ạ, vì con gái thì không đọc LL.
Em khoái nhất mấy anh em nhà Danton, có câu của thằng anh giờ em vẫn dùng :
CÓ CÔNG MÀI SẮT CÓ NGÀY TỰ DO !
Ôi trời ơi chết mất với mấy bố ấy.

Russia Nga

Xe hơi
Em biết em biết, nhưng đọc qua thôi, hình như có cả phim hoạt hình hay sao ấy nhỉ. Nhưng em thích 3 cái thể loại đấm đá oánh nhau là chính hơn. :D

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Hơi quá cụ ạ, vì con gái thì không đọc LL.
Em khoái nhất mấy anh em nhà Danton, có câu của thằng anh giờ em vẫn dùng :
Ôi trời ơi chết mất với mấy bố ấy.
Cụ thớt mà mợ.
Em xưa thích bộ BÁC SĨ QUÁI DỊ mà đọc cắc bụp. Giờ không biết mua ở đâu.

Bemagauvn

Xe điện
Như vậy thì hơi quá cụ, bọn con gái nó không đọc Lúc Lúc.
Em khoái nhất anh em nhà Danton, có câu dạy em thằng anh nói mà giờ em vẫn xài :
ÔI tôi đến chết với mấy thằng đó

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Em biết em biết, nhưng đọc qua thôi, hình như có cả phim hoạt hình hay sao ấy nhỉ. Nhưng em thích 3 cái thể loại đấm đá oánh nhau là chính hơn. :D
LL hay là ở tranh vẽ nữa cụ ạ. Tranh lột tả rất rõ rất cá tính nhân vật và hài hước

Russia Nga

Xe hơi
E cũng mới cày lại bộ ninja loạn thị, naruto, iniyasha. Riêng đọc truyện, em có thể đọc liên tục, chuyên chú, không dứt ra được, kiểu phải làm gì đó, ko đọc liên tục được là em bứt rứt, khó chịu. Thế nên giờ em chỉ đọc lại những bộ truyện yêu thích ngày xưa thôi, ko dám đọc thêm gì khác. Là con gái nhưng thể loại gì e cũng đọc hết, miễn là thấy hay, shoujo, shounen gì đọc tuốt. Bộ truyện yêu thích là Naruto và Jindo.
Xưa mắt cận vì truyện tranh chứ ko phải học hành gì đâu.
Thớt nên đọc one onepiece. Bộ này hay, mỗi tội chưa ra hết. Dự kiến của tác giả là kết thúc trong 5 năm nữa, nhưng e không tin, dễ phải 8 năm nữa. Để sau đọc cũng các con luôn
Em giống mợ này y chang, đọc là quên hết mọi thứ không xong là không chịu được. Nhiều truyện hay dã man mợ nhỉ. Em sẽ nghe lời khuyên các cụ mợ cày ngay Onepiece cho đỡ phải tiếc nếu không đọc tác phẩm nổi tiếng thế.

Bemagauvn

Xe điện
Cụ thớt mà mợ.
Cái thằng nửa mặt chữa bệnh lấy tiền xây đảo ý hả, nuôi em gái nhặt được. Bộ đó chưa ra hết cụ ạ. Lên diễn đàn truyện tranh hỏi mua xem.

Bemagauvn

Xe điện
#:-sMổ xong giờ mắt sáng như sao rồi cụ ơi, mà người ta là đọc truyện tranh.. trong sáng. Cụ cứ suy bụng ta ra bụng người. :D
Tiện một vé về trẻ thơ, tiện tay hồi tưởng luôn.
Dâm, rất dâm.
Mổ hay không cũng vậy à!

Russia Nga

Xe hơi
Cụ thớt mà mợ.
Ơ em là PHỤ NỮ mà, nhưng đừng khinh em, truyện gì em chả đọc, ưu tiên mấy truyện đánh đấm hơn tí thôi. Với lại có nhiều truyện hay quá nhiều khi em đã nghe tên nhưng chưa đọc hoặc mới đọc qua thôi. Bác sĩ quái dị em cũng đọc rồi, cũng hay mà. Giờ ra hàng truyện cũ có khi vẫn có đủ bộ các truyện xưa ấy, hôm em vào hoa cả mắt không kịp nhìn kỹ nữa.

Russia Nga

Xe hơi
Tiện một vé về trẻ thơ, tiện tay hồi tưởng luôn.
Dâm, rất dâm.
Mổ hay không cũng vậy à!
Cụ phán thế thì em cũng chịu thôi, chắc tại cụ gặp nhiều người như thế, đấy là do chưa gặp người.. trong sáng như em nên mới có suy nghĩ... đen tối thế đấy. :))