[Funland] Có 20 tỷ thì nên mua LK ở khu đô thị nào (Hà nội)

Jiren198

Xe điện
Vờ cờ lờ giá tin đồn đang 19-20ty cho căn 62m2 mà cầu quạt chưa có, toàn bánh vẽ tương lai, dân cư thưa thớt kia kìa
Vcl ven sông thì e chưa rõ ảo ko, q trọng nó vẽ cái gì trong dự án, view mặt nước, bến thuyền, hoặc phát cho mỗi nhà 1 e ngọc trinh 45kg thì sao bác:))...như e copark ý, dạo mới mở bán chả khinh, sau nó vẽ ra mấy cái ko đâu có, bọn giàu nó chịu về thì chả cần đông dân.q trọng nó phải độc, xịn , mịn cơ....gần trung tâm thì vip rồi, q trọng sắp tới ô vượn sẽ bôi, bày trò gì thôi

Binbi

Xe điện
Em có 1 con dự án liền kề độc hàng góp vốn giá 230 tr/m2 khu vực lê văn lương - tố hữu đây :D cụ nào máu mạo hiểm không
Chị Nga NC không biết đã hoàn thành dự án BT được chưa mà đã mở bán dự án đối ứng thế này.

programing

Xe tải
Vcl ven sông thì e chưa rõ ảo ko, q trọng nó vẽ cái gì trong dự án, view mặt nước, bến thuyền, hoặc phát cho mỗi nhà 1 e ngọc trinh 45kg thì sao bác:))...như e copark ý, dạo mới mở bán chả khinh, sau nó vẽ ra mấy cái ko đâu có, bọn giàu nó chịu về thì chả cần đông dân.q trọng nó phải độc, xịn , mịn cơ....gần trung tâm thì vip rồi, q trọng sắp tới ô vượn sẽ bôi, bày trò gì thôi
Vcl ko ảo nhưng giá tương lai 5-7 năm là rõ rồi.

Ẽcopark hồi đầu mở bán giá quá hợp lý ấy chứ. Ai vào từ đầu chả ăn đậm

Jiren198

Xe điện
Vcl ko ảo nhưng giá tương lai 5-7 năm là rõ rồi.

Ẽcopark hồi đầu mở bán giá quá hợp lý ấy chứ. Ai vào từ đầu chả ăn đậm
Chịu cụ ạ..tùy vào thi trường, hưng phấn thì nó bán, ko hưng phấn nó bán nhỏ giọt...chỗ nào thg vin nó chả phang giá 5-7 năm sau..hội nhà giàu vẫn múc ấy chứ.mỗi a ngân hàng làm 1 căn, a ủy viên, chủ tịch 1 căn, ....giá khu đấy nó có bán cho dân thường đâu, giờ toàn dân chơi thôi cụ.e đứng ngoài xem tát ao thôi

programing

Xe tải
Chịu cụ ạ..tùy vào thi trường, hưng phấn thì nó bán, ko hưng phấn nó bán nhỏ giọt...chỗ nào thg vin nó chả phang giá 5-7 năm sau..hội nhà giàu vẫn múc ấy chứ.mỗi a ngân hàng làm 1 căn, a ủy viên, chủ tịch 1 căn, ....giá khu đấy nó có bán cho dân thường đâu, giờ toàn dân chơi thôi cụ.e đứng ngoài xem tát ao thôi
Thế nên ocp2-3 chôn xác bao anh hào :))

xe đạp mini62

Xe buýt
Cho thêm ít thông tin đi cụ
Cụ định mua khu vực nào và muốn bds phục vụ nhu cầu ở hay nhu cầu cho thuê? Hoàng Mai, Long Biên, Gia Lam, Nam Từ Liêm đều có để mua với giá 30-40đ, theo em là khá ổn áp và còn dư địa tăng giá kha khá.

tung1311 .

Xe container
Cụ chủ cần thì inbox rồi qua chỗ em, em dẫn đi xem thu 10 triệu rồi tự cụ tìm tiếp nhé. Cam kết có nhà bán <= 20 tỷ, nếu ko đền lại 10 lần :D

saphia2008

Xe tải
Cụ biết căn 180m2 dương nội nào giá hợp lý cho e xin thông tin với
Em ko phải là sales cụ ah nhưng em thấy An Quý chủ đầu tư đang bán 34 tỷ thanh toán ngay 95% và An Vượng chắc tầm 30 tỷ. Em thì ko có nhưng cụ chạy qua khu đó có hàng mà cụ giờ có sổ đỏ rồi mua bán công chứng yên tâm mà cụ

Green R

Xe tải
công nhận cụ ý mua tài thật, 85m2 4 tầng khu 918 10 tỷ. giờ căn đó bán vội cũng được 14 tỏi.
Tháng 4 và vị trí đó thì có lẽ cũng đúng cụ ạ. Khu 918 Phúc Đồng này đợt thàng 5,6,7 nó cũng tăng vọt luôn. Hồi đầu tháng 7 em tham khảo đây
Chắc cụ ý mua đất có nhà cấp 4 thôi mới có giá gần 10tỷ, lấy đâu ra 4 tầng. Ảnh chụp sổ lúc mua vẫn ghi nhà 01 tầng, diện tích xây dựng 33,2m2.
Em thấy có cụ nhà trong dẫy B9 khu 918 bảo có nhà 54m2 x 4 tầng cũ tháng 2/2024 chủ đã bán 10tỷ

Bibep

Xe buýt
Các cụ phải chúc mừng cụ ấy mua được giá tốt chứ nhỉ ? Chả nhẽ cứ mua giá cao mới đúng thị trường.
Người cần bán thì vẫn phải bán thôi các cụ.

Green R

Xe tải
Các cụ phải chúc mừng cụ ấy mua được giá tốt chứ nhỉ ? Chả nhẽ cứ mua giá cao mới đúng thị trường.
Người cần bán thì vẫn phải bán thôi các cụ.
Nhưng trên này nhiều cụ hay đưa thông tin không rõ ràng nên dễ gây tranh cãi. Mà tranh cãi sẽ có cụ bị bem nick có phải mất cả vui không
Còn cụ Xin chào mua nhà 21 B9 đầu dẫy ngã ba đi vào nhà thứ 4, hỏi các cụ trong đó là biết ngay cụ ý mua có nhà cấp mấy? Nếu cụ ý mua đc như vậy là quá mừng cho cụ ý. Tuy nhiên riêng khoản trưng hết thông tin CCCD của chủ cũ lên mạng xã hội để chứng minh cho lý lẽ của mình là em thấy không nên. Cụ ý nên xoá hình ảnh đó đi

Bibep

Xe buýt
Nhưng trên này nhiều cụ hay đưa thông tin không rõ ràng nên dễ gây tranh cãi. Mà tranh cãi sẽ có cụ bị bem nick có phải mất cả vui không
Còn cụ Xin chào mua nhà 21 B9 đầu dẫy ngã ba đi vào nhà thứ 4, hỏi các cụ trong đó là biết ngay cụ ý mua có nhà cấp mấy? Nếu cụ ý mua đc như vậy là quá mừng cho cụ ý. Tuy nhiên riêng khoản trưng hết thông tin CCCD của chủ cũ lên mạng xã hội để chứng minh cho lý lẽ của mình là em thấy không nên. Cụ ý nên xoá hình ảnh đó đi
Cụ ấy càng chia sẻ chi tiết thì càng xác thực việc mua bán của mình thôi. Anh em phải cám ơn cụ ấy đã chia sẻ thông tin thị trường trong bối cảnh người mua thật thì ít, cò vạc làm nhiễu giá thị trường thì nhiều như hiện nay.

Nói thật, bố nào mua nhà xong chả dấu kín giá, hoặc nói phét cao lên để có lợi cho m, nên có thông tin chia sẻ như vậy thì còn cám ơn cụ ấy chẳng hết ấy chứ cụ.

Còn cụ nào bảo ko có giá đó, giá mua thực cao hơn rất nhiều thì cứ mạnh dạn show giao dịch ra như cụ Xin Chào ấy, a e lại cám ơn có thêm thông tin để lựa chọn quyết định.

Green R

Xe tải
Cụ ấy càng chia sẻ chi tiết thì càng xác thực việc mua bán của mình thôi. Anh em phải cám ơn cụ ấy đã chia sẻ thông tin thị trường trong bối cảnh người mua thật thì ít, cò vạc làm nhiễu giá thị trường thì nhiều như hiện nay.

Nói thật, bố nào mua nhà xong chả dấu kín giá, hoặc nói phét cao lên để có lợi cho m, nên có thông tin chia sẻ như vậy thì còn cám ơn cụ ấy chẳng hết ấy chứ cụ.

Còn cụ nào bảo ko có giá đó, giá mua thực cao hơn rất nhiều thì cứ mạnh dạn show giao dịch ra như cụ Xin Chào ấy, a e lại cám ơn có thêm thông tin để lựa chọn quyết định.
Chi tiết thì cũng nên che một số thông tin trong CCCD của chủ cũ đi cụ ạ
Nói chung trên mạng xã hội nhiều cụ chia sẻ thật nhưng cũng không thiếu người vào chỉ ba hoa bốc phét . Nên quan điểm của em là vào tham khảo thông tin và chia sẻ, giải trí vui vẻ với các offer còn tin đến đâu là sự nhận biết, cảm nhận của từng người. Gặp người trái quan điểm anh em cũng nên tiết chế vì hơn thua trên mạng xã hội chả giải quyết vấn đề gì. Ranh giới thật ảo nó mong manh lắm nên chưa trải nghiệm thực tế hay không phải offer quen biết thì em nghĩ chỉ nên tham khảo thôi
Mong các cụ offer luôn hoà đồng và vui vẻ :D

thảo nguyễn vinhomes

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
Các bác ơi em đang băn khoăn giờ cầm 18-20 tỷ mà nhu cầu mua LK70m trở lên ở KĐT có đầy đủ tiện ích dịch vụ (bể bơi, khuôn viên, siêu thị, nhà hàng, cây xanh), là thuộc HN (not OP2-3, not ecopark, not bắc ninh,), không ngập nước, cư dân ở đông đúc không hoang hóa để nhà em còn ở luôn. Thì các bác xem có những khu nào đáp ứng các tiêu chí trên không? Các bác đừng hỏi em sao có 20 tỷ còn lên đây hỏi vì đi mua nhà luôn không dễ dàng mà
Liền kề Ocean park 1 hoặc Euro twins park cụ tham khảo xem thế nào

thảo nguyễn vinhomes

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
Khu Euro twins em thấy vị trí rất đẹp đó, còn giá em chưa nắm được nên ko dám phán lung tung
Tầm 17 đồng trở lên cụ ạ. Giá em xem lướt lướt chứ không chi tiết. Cụ có thể tìm hiểu ở các thớt về Ert

Chỉnh sửa cuối:

BloodOwl87

Xe điện
Cái giá 400tr/m là cđt nó hét đợt 2 kiểu mua thì mua ko mua thì thôi. Mấy ông chủ nhà trên này nói giá giao dịch căn cũ có 250 thôi à, mục mua và bán trên forum có thớt đó. Giờ thì ko biết giá thế nào.