[Funland] Có 20 tỷ thì nên mua LK ở khu đô thị nào (Hà nội)

Bibep

Xe buýt
cụ nói chuẩn. vị trí thằng Noble này như ****. chắc nó nghĩ vẽ cao cấp là lùa được dân

Được gửi từ iPhone - Otofun
Khu này chắc đắt ở yếu tố tâm linh, bao quanh nghĩa trang nó phải khác bọt. Lô TP ko biết bao giờ cụ ấy giả được đây …

hadu

Xe tăng
gamuda mà lõi cái gì?từ khi nào lõi hà nội ở vành đai 3 đấy. 12 quận hiện tại chỉ có 4 quận lõi là hoàn kiếm, ba đình, đống đa, hai bà trưng. 8 quận còn lại gọi là quận trung tâm. còn phía ngoài thì gọi là ngoại thành hết, kể cả 5 huyện chuẩn bị lên quận.
Haha. Cụ kia đang fun, e trêu cụ ấy tí mà cụ căng quá. Cụ có vẻ ghét Hoàng Mai thật sự :))

BloodOwl87

Xe điện
Khu này tuy vị trí không bằng Trần Hưng Đạo nhưng cũng nằm trong vùng lõi nội đô lịch sử. Giờ ở vùng lõi mà nhà có sân rộng, trồng được cây to đẹp như thế này là quá hiếm. Chúc mừng cụ chủ :)
Lõi nội đô là 4 quận thôi cụ nhé. Sát đường đi tỉnh thì lõi gì.

nvh_hn

Xe container
Nhà thằng nào thằng ấy ở, cơm thằng nào thằng ấy ăn, nhiều ông cứ bẹn này bẹn kia không biết có mất miếng nào không; tôi cứ nhà tôi là nhất dù tôi ở bẹn HN.

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Haha. Cụ kia đang fun, e trêu cụ ấy tí mà cụ căng quá. Cụ có vẻ ghét Hoàng Mai thật sự :))
em có ghét đâu. hoàng mai phát triển em rất thích nhé. cũng có lợi cho long biên-hà đông là 2 nơi e đang ở và sở hữu nhà. chứ ghét gì? vị trí của hoàng mai chính ra phải phát triển mạnh hơn nữa mới đúng. nhưng cụ nói là lõi thì e thấy nó không đúng thì nói thôi chứ e có câu chê bôi gì đâu cụ, vành đai 3 không thể là lõi được mà chỉ tính là trung tâm thôi. lõi thì phải từ vành đai 2 đổ vào cụ ạ. như e nói lõi thì chỉ có 4 quận còn 8 quận còn lại gọi là trung tâm, vòng ngoài 12 quận này thì ngoại thành hết kể cả sau này có lên quận.

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Ô bẹn kia là sale BDS Long Biên, hehee, nên bức xúc là phải :))
bẹn này lại chê bẹn kia hả bạn? bức xúc gì nhỉ khi long biên nó lên quận trước hoàng mai.hihi. hạ tầng, tiện ích thì giờ đang hơn hẳn. có ai đi bức xúc với nơi kém mình không bạn?hehe. khi nào hoàng mai nó sánh ngang cầu giấy thì bạn nói nghe nó còn có lý.kk.

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Lõi nội đô là 4 quận thôi cụ nhé. Sát đường đi tỉnh thì lõi gì.
chuẩn mà cụ. 12 quận thì 4 quận lõi và 8 quận trung tâm. còn lại những khu vực khác là ngoại thành hết dù có lên quận. lõi phải từ vành đai 2 vào chứ lõi gì tận vành đai 3. nói đúng thì lại kêu bẹn nọ bẹn kia trong khi cùng là bẹn.kk.

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Nghe lời mấy ông sales thì có mà 🤭
ơ thế mà gamuda nó lại kém riverside là thế nào ý nhỉ? aeon mall hoàng mai không biết bao giờ có ý bạn? long biên xong 10 năm rồi. lõi mà kém cả bẹn vậy. không cãi được lại kêu sale nọ sale kia.huhu.

Tiêu kiêu

Xe tải
Đợt trước thì hoàng long biên bận rộn chiến đấu với bloodowl hà đông, giờ hoàng long biên chuẩn bị chiến đấu với hadu hoàng mai.

Mấy nữa gia lâm, đông anh lên quận hoàng long biên lại bận rộn chiến đấu cùng các anh tài gia lâm đông anh :)) rồi còn đến thanh trì hoài đức nữa chứ :))

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Đợt trước thì hoàng long biên bận rộn chiến đấu với bloodowl hà đông, giờ hoàng long biên chuẩn bị chiến đấu với hadu hoàng mai.

Mấy nữa gia lâm, đông anh lên quận hoàng long biên lại bận rộn chiến đấu cùng các anh tài gia lâm đông anh :)) rồi còn đến thanh trì hoài đức nữa chứ :))
Khi nào ông trùm còn trụ sở chính ở đây thì những nơi bạn nói đâu cùng đẳng cấp mà phải bận tâm!! Hihi!! Nhìn từ trên xuống hơi mỏi cổ gây war tý cho vui thôi

Tiêu kiêu

Xe tải
Khi nào ông trùm còn trụ sở chính ở đây thì những nơi bạn nói đâu cùng đẳng cấp mà phải bận tâm!! Hihi!! Nhìn từ trên xuống hơi mỏi cổ gây war tý cho vui thôi
Bao h cứ ở biệt thự cái khu trên ảnh thì hãy nên nói đến 2 chữ đẳng cấp chứ kiểu le ve ở đẩu ở đâu rồi đem cái khu đắt tiền ra lấy ví dụ rồi ảo tưởng chỗ ở của mình đẳng cấp thì đúng là :))

Hoàng Long Biên

[Tịch thu bằng lái]
Bao h cứ ở biệt thự cái khu trên ảnh thì hãy nên nói đến 2 chữ đẳng cấp chứ kiểu le ve ở đẩu ở đâu rồi đem cái khu đắt tiền ra lấy ví dụ rồi ảo tưởng chỗ ở của mình đẳng cấp thì đúng là :))
sang đi mình mời vào nhà. hihi. mà le ve LB thì rẻ nhất giờ cũng 100 triêu/m2 thổ cư, chung cư 40-50 triệu/m2 trở lên. không như ai kia nhà thì chắc chẳng có mà ở.hihi

Chip2Beo

Xe tải
Các bác ơi em đang băn khoăn giờ cầm 18-20 tỷ mà nhu cầu mua LK70m trở lên ở KĐT có đầy đủ tiện ích dịch vụ (bể bơi, khuôn viên, siêu thị, nhà hàng, cây xanh), là thuộc HN (not OP2-3, not ecopark, not bắc ninh,), không ngập nước, cư dân ở đông đúc không hoang hóa để nhà em còn ở luôn. Thì các bác xem có những khu nào đáp ứng các tiêu chí trên không? Các bác đừng hỏi em sao có 20 tỷ còn lên đây hỏi vì đi mua nhà luôn không dễ dàng mà
Twin park Gia Lâm, sát OP1 - người quen em mua đợt tháng 6 khoe đang khởi công công viên to nên nó vay mua vội sợ tăng giá, giá LK nó mua còn thấp hơn tiêu chí cụ nêu

Jiren198

Xe điện
Thôi các cụ ạ.....có chê bôi nơi ở của nhau làm gì, ra hà nội kiếm ăn thôi,cta đâu có đại diện cho cái gì ở đây mà phải nghĩ.trừ khi đến nhà nhau chê bai thì khác.còn về tầm nhìn thì để tương lai trả lời, khu nào lắm dự án mới thì khu đó sẽ nhiều cái để khai thác, nhiều câu chuyện để kể, còn đã hết dự án, đã hết câu chuyện thì dù có là phố cổ thì cũng đến vậy.

Chỉnh sửa cuối: