Chi hội Cộng đồng mishubitshi jolie

golbad jolie204

Xe buýt
Vâng, hôm nào phải làm lại cái quạt đi cho đỡ bực a à. Mà cái cậu hôm bảo láng lại bánh đà đã làm chưa a? E còn chưa xuống để chỉnh lại được.
hôm nào off vs họng hút chỉnh lai delco, với để lái thử cái đã, đừng mang xe đi vội.

golbad jolie204

Xe buýt
Chịu khó đầu tư trải nghiệm quá! Đèn và âm thanh toàn đồ ngốn xèng!
dạ em gần hết món để phá rồi, nói chung các bác cứ quất dàn gầm máy cho ok đi, xong rồi mới nghĩ tới chuyện phá....dần dần. Chủ yếu em muốn thử những món ngon, để anh em cùng trải nghiệm, nói chung ngu phí của em nhiều lắm mới có ngày hôm nay đấy cụ, vậy mà thỉnh thoảng vẫn ngu...hic

Chỉnh sửa cuối:

nobeenlove

Xe máy
Vâng, hôm nào phải làm lại cái quạt đi cho đỡ bực a à. Mà cái cậu hôm bảo láng lại bánh đà đã làm chưa a? E còn chưa xuống để chỉnh lại được.
Đi rồi a ạ nhưng kết quả không láng bánh đà :( mà vệ sinh cổ hút chế :( do bẩn vòng tua thấp

quadv

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi cob jole 2005 lôp treo sau xe chính chủ từ đầu thì giá khoảng bao nhiêu ạ. Em đag muốn mua ạ

Các cụ cho em hỏi cob jole 2005 lôp treo sau xe chính chủ từ đầu thì giá khoảng bao nhiêu ạ. Em đag muốn mua ạ
Xe em 2003 mua 205 củ. Vậy mỗi năm cộng thêm 30 củ nếu xe chất là hợp lý ợ!

quadv

Xe buýt
Xe em 2003 mua 205 củ. Vậy mỗi năm cộng thêm 30 củ nếu xe chất là hợp lý ợ!
VÂNG. xe này thì em quen chủ. xe mua đập hộp. ông bà đều k biết lái xe. đi đâu toàn nhờ cậu em vợ lái. xe đi 5van . đang bảo em nhắm trả được bao nhiêu nhưng em chưa biết giá để trả ...

golbad jolie204

Xe buýt
VÂNG. xe này thì em quen chủ. xe mua đập hộp. ông bà đều k biết lái xe. đi đâu toàn nhờ cậu em vợ lái. xe đi 5van . đang bảo em nhắm trả được bao nhiêu nhưng em chưa biết giá để trả ...
vấn đề xe 1 chủ hay nhiều chủ không quan trọng, quan trọng chất xe, xe bào trì đầy đủ, xe đi ít km mà ko bảo dưỡng đúng cách thì =0. xe đi 5 vạn mà như cụ nói nếu đáp ứng đủ tiêu chí trên cụ trả 260 củ là ngon cơm. đừng so bì giá chợ nhé, nếu là em 280 e cũng mua. giờ để kiếm những con dưới 10 vạn mà chưa tua km là hàng hiếm... Nếu gặp đúng dân mê và chơi jolie thì nó vô giá....kaka.

phongthanhauto

Xe buýt
Xe mới đi 5 vạn thì quá ngon, nhất lại là Mpi. Xe này em nghĩ giá bán ra thị trường không dưới 270tr đâu.

phongthanhauto

Xe buýt
Hôm nay em mới có thời gian vác xe đi bảo dưỡng, chạy ra Tân Bình thì buổi sáng cụ chủ còn mải đi VOC. Đầu giờ về mới chạy thử xe em và cho lên cầu kiểm tra giàn gầm.
Kết quả sau 2 tiếng soi: Toàn bộ giàn gầm, điện đóm, dộng cơ...đều ở mức độ cho phép; không phát hiện lỗi hay sự cố.
Kết luận: CHK nó là thế, không thể so được với Mpi. Ít nhất là ở độ bốc, thoát máy.
Về vấn đề vô lăng nặng, em cũng cho kiểm tra lại ro tuyn lái trong, ngoài, càng I đều bình thường. Cụ Bình chạy thử xe em rồi phán: Xe CKH bản thân bơm trợ lực lái nó khác so với Mpi, đời Mpi đã có cải tiến bơm trợ lực nên đáng lái chắc chắn nhẹ nhàng hơn. Nếu thích thì thay bơm nhưng cũng không chắc đã cải thiện được.
Cuối cùng, giải quyết vấn đề tâm lý, em thay hộp dầu bơm trợ lực lái, đi về. Kết quả cũng chẳng hơn gì nhưng rút ra được vài bài học là hiểu thêm chút về xe của mình.