CN 10/06. Cao tốc Bắc Ninh - Cung đường cũ cho CUARƠ mới. . .

cucaihn

Xe buýt
Quả hôm nay mới là tra tấn
Chả được ăn giề
Em dậy từ 4h15 mà đến tận lúc quay về mới được các cụ cho ăn lúc 9h ặc ặc
Khiếp thật
Nhưng mà hôm nay zui

nab2195

Xe tăng
may mà mình ko theo , ko thì đứt ;))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF

cachoi

Xe điện
Cung Bắc ninh thông thường chỉ bị ngược gió lúc đi còn về chỉ cần căng buồm đóng toàn trên 30, hôm nay đảo lộn hết cả + nắng nóng làm nhiều AE lúc về hơi oải#:-s
Các các chuẩn bị tinh thần Cn tuần tới đền Sóc nhé:-bd
Vũ nhật chấn thương nằm nhà, không biết da có đậu lành để tuần tới chiến tiếp không?

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Em hôm nay chạy cùng unix, lúc về bị đau dây chằng do lâu ngày không chạy, tổng quãng đường 83km . Ăn sáng cùng đoàn tại phở Cồ

vunhat

Xe buýt
Website
WWW.VUNHATCAMERA.COM
Cung Bắc ninh thông thường chỉ bị ngược gió lúc đi còn về chỉ cần căng buồm đóng toàn trên 30, hôm nay đảo lộn hết cả + nắng nóng làm nhiều AE lúc về hơi oải#:-s
Vũ nhật chấn thương nằm nhà, không biết da có đậu lành để tuần tới chiến tiếp không?
Đang chim Cú đây
hi vọng 3,4 hôm mà ngon thì độp lun

KenKen

Xe tải
Hôm nay lần đầu tham gia với các bác, rất vui, các cụ vít ác quá :), e di road mà còn ỳ ạch., sẽ phải luyện nhiều mới theo được. Tổng quãng đường về đến nhà 93K

Chỉnh sửa cuối:

Jim74

Xe tăng
He he...hôm nay nhiều cụ bê quay quá, có mỗi em, Trắm và Benq chạy qua cầu Như Nguyệt:D lúc về lão Trắm đóng kinh quá em theo được khoảng 10km rồi phải tụt lại với nhóm cuối, ăn phở ở ngay trạm soát vé Phù Đổng. Nói chung hôm nay thời tiết quái dị làm nản lòng chiến sĩ...he he

cachoi

Xe điện
Hôm nay lần đầu tham gia với các bác, rất vui, các cụ vít ác quá :), e di road mà còn ỳ ạch., sẽ phải luyện nhiều mới theo được. Tổng quãng đường về đến nhà 93K
Lúc về khả năng bác phân phối sức toàn chặng chưa hợp ý nên bị bị tụt lại sau, dù sao chặng đi mặc dù lần đầu nhưng bác cũng đã cán đích cầu Như Nguyệt. Hẹn gặp bác tại các chuyến đi tới

Chỉnh sửa cuối:

IMEV

Xe tăng
Cả tuần công tác ko độp nhậu nhẹt phá sức, sáng nay định đú theo cung Bắc Ninh đạp đc 5km vượt dốc cầu VT xong thấy thở ra đằng tai nên quyết định chuột rút sang cung Thuận Thành. Tổng cả tour về đến nhà có 54km quả là sáng suốt :)). Cố nghe lời bác Cá thì chắc hậu quả khôn lường:D

cachoi

Xe điện
Đội hình hôm nay:

Xe vứt ngổn ngang vì hết tiền mua chân chống

Chỉnh sửa cuối:

benq

Xe điện
Hôm nay đội xe đạp otofun đã có một cung với chất lượng chuyên môn cao :D. Sáng e 4h25 xuất phát và về đến nhà là 10h15 với tổng quãng đường 112.5km (nhà e đến điểm hẹn là 21.5km), đến sớm nhất điểm hẹn có e và bác Blackfist. Đội xe hôm nay khá hoành với nhiều siêu xe MTB + 3 roard, e tự cân đối lượng sức với ATX750 phương châm đạp túc tắc (không dám xung như lần trước..hehe) cách cầu Như Nguyệt khoảng 12km thì còn e và bác Blackfist lên cầu làm vài kiểu ảnh, nghỉ ngơi ít phút thì quay về gặp cụ Jim đang đi lên (thế là có 3 a e lên đỉnh), Chặng về với nhiều cung bậc cảm xúc hơn vì có hỗ trợ của nắng nóng, gió và đói :D, e và cụ Noza bám bác Blackfist chạy trước. Tổng kết chuyến đi tốt đẹp với tinh thần giao lưu học hỏi lẫn nhau, có 1 vài cụ mới chạy cũng khá tốt
Bác Blackfist cho mấy cái ảnh chụp lên nhé, đẹp e lấy làm ava !!!

Chỉnh sửa cuối:

cucaihn

Xe buýt

Ặc ặc
Để lâu lâu hẵng đạp cho nó máu anh Cá ạ
Theo sức còi của em thì có lẽ 3 tuần một phát là hợp
Mà đạp nhiều nó nhàm với lại vợ em dạo này có vẻ nó sợ em :))

Fiat_ELX

Xe điện
Em nại bị mod nừa, đêm qua OF mất mạng nên không biết mod chỉ đi tiễn, đú theo mod , mod lại đua với mấy cụ road.mod tiễn có đoạn, để lại mỗi em đánh vật với 2 cụ road.Các cụ road đóng lên 40 để cắt đuôi nhưng không đc đâu sói ơi :)) sau 1 cụ road rớt lại còn em với 1 cụ choén nhau đến tận Tiên Sơn thì cụ đấy cũng bê quay nốt.Đến lúc đấy mới đc thả lỏng đợi đồng đội hỗ trợ .
Rì viu quả lốp mới em xin nguyên văn lời cụ Noza : công nghệ hỗ trợ sáng tác. Các cụ có thể tham khảo thêm ở đây :
http://www.mtbr.com/cat/tires-and-wheels/tire/maxxis/maxxlite-310/prd_366138_151crx.aspx
3 cụ road ấy máu phết, hơi tiếc chứ hôm qua có em nữa thì 2 ae mình lập đoàn kéo nhau choén 3 ông road ấy phút mốt, đóng cho toàn 40, cứ chân dốc là attack thì tõm hết.
Maxxiz 310 review điểm cao phết.

Quả hôm nay mới là tra tấn
Chả được ăn giề
Em dậy từ 4h15 mà đến tận lúc quay về mới được các cụ cho ăn lúc 9h ặc ặc
Khiếp thật
Nhưng mà hôm nay zui
Em nhủ các cụ ăn nhẹ trước đi rồi mà.

Em hôm nay chạy cùng unix, lúc về bị đau dây chằng do lâu ngày không chạy, tổng quãng đường 83km . Ăn sáng cùng đoàn tại phở Cồ
Đau dây chằng thì trang bị băng đầu gối khẩn trương, không để nặng thêm là mệt đấy.

Bác cố lên, road mà để MTB chạy trước thì xấu hổ lắm :))

Tacoma

Xe tải

lazyboyz

Xe tải
Lúc về oải thật, em chạy trên cầu thanh trì, nóng như thiêu nên chỉ muốn quăng xe lên taxi, nhưng đạp mãi chẳng có taxi nào mời cả đành phải đạp về đến nhà

Fiat_ELX

Xe điện
Lúc về oải thật, em chạy trên cầu thanh trì, nóng như thiêu nên chỉ muốn quăng xe lên taxi, nhưng đạp mãi chẳng có taxi nào mời cả đành phải đạp về đến nhà
Chưa ăn thua gì đâu cụ ơi, vẫn nhạc nhẹ lắm. Điển hình là cung 3 Đảo, lúc về khoảng 2h chiều, nắng xiên khoai, Trắm đen thở không ra hơi luôn, đảm bảo nếu tay cụ không đeo găng thì về là lột hết da.
Còn hôm nhóm b2b HN - LS - HN, cứ đi khoảng 1h là tu hết 1 chai nước 750ml, XCH nói còn không ra tiếng :))

Em chào bác Khôi Phệ, hôm qua lúc lên cầu Như Nguyệt bác chào em mà lúc đó em đang thở nên chưa chào lại bác được :D Em đuổi mãi theo bác để chào mà chả thấy bác đâu :(