Club Honda City

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lighthouse_ulsa

Xe tải
Có cụ nào đã thử và biết sử dụng lẫy chuyển số trên vô lăng của City chỉ giúp em với. Em đọc hướng dẫn ở sách mà khó hiểu quá. không biết phải chuyển qua S mới dùng được hay để D vẫn dùng được, và khi sang số có phải nhả ga không hay vẫn nhấn ga hả các cụ
Em thấy D có chuyển đc đâu nhỉ, hay em chưa biết cách, còn để S thì dùng lúc vượt xe và thả đèo dốc em thấy khá hiệu quả, tuần trc em thả đèo khá dài chuyển sang S thì thấy hãm tốt, rất yên tâm.

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận City có vẻ phù hợp với người thấp. Như em đây các cụ, em chỉ cao có 160 cm nên thấy phù hợp, không chỉnh ghế nhiều lắm. Ngồi phát ngắm nghía thấy ngon luôn. Dáng City nhìn thể thao, hợp gu của em. 27 này em sẽ rước ghi bạc về nhà. Biển số xe: 30A-0xx.xx

xe_tăng_T90

Đi bộ
các cụ thấy mệnh thổ thì họp với màu nào , titan thế nào nhể

rongruoi

Xe đạp
Em thấy D có chuyển đc đâu nhỉ, hay em chưa biết cách, còn để S thì dùng lúc vượt xe và thả đèo dốc em thấy khá hiệu quả, tuần trc em thả đèo khá dài chuyển sang S thì thấy hãm tốt, rất yên tâm.
D vẫn chuyển được bình thường, cụ check lại thử nhé.

ltrphuc

Xe tăng

pingeps

Xe tải
Hóng các cụ đã nhận xe xem các cụ làm thêm những gì để em theo.

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

pingeps

Xe tải
Option City thiếu khá nhiều. Cơ bản là cụ thấy cần thiết những gì thôi ạ
Cảm ơn bác Long Thịnh. Tại em lần đầu với xe mới nên em định nâng cấp từ từ. Chắc em chỉ bổ sung luôn: Sàn da + Bọc ghế + Cảm biến lùi.
Bác kinh nghiệm nhiều giải thích giúp em sao bộ cảm biến lùi chính hãng của Honda VN nó mắc thế (Sigma hơn 7 củ)?
Thanks bác!

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Bác kinh nghiệm nhiều giải thích giúp em sao bộ cảm biến lùi chính hãng của Honda VN nó mắc thế (Sigma hơn 7 củ)?
Thanks bác!
Em cũng có thắc mắc giống cụ. Tại sao con Dream tàu nó lại rẻ bằng 1/5 Dream Thái?
Cụ nào kinh nghiệm trả lời giúp em cái =))

pingeps

Xe tải
Em cũng có thắc mắc giống cụ. Tại sao con Dream tàu nó lại rẻ bằng 1/5 Dream Thái?
Cụ nào kinh nghiệm trả lời giúp em cái =))
Em hỏi là hỏi thật mà bác là người của hãng trả lời mang tính chất ném đá quá. Nếu bác biết thì bác nên trả lời mang tính chất kỹ thuật một chút, ví dụ vì sao nhà bác phải tách ra thành: Cụm điều khiển cảm biến sau + Mắt cảm biến.

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cảm ơn bác Long Thịnh. Tại em lần đầu với xe mới nên em định nâng cấp từ từ. Chắc em chỉ bổ sung luôn: Sàn da + Bọc ghế + Cảm biến lùi.
Thanks bác!
Những nhu cầu của cụ là khá cấp thiết
- Trải sàn da và bọc ghế da sẽ góp phần vệ sinh xe nhanh và tránh gây mùi
- Nếu cụ cẩn thận hơn thì lắp thêm cái camera lùi. Cụ sẽ được hỗ trợ thêm về mặt hình ảnh thực tế
Theo kinh nghiệm của em thì hàng hãng hay hàng ngoài thì các cụ nên lưu ý tới chất lượng sản phẩm, sau đó về mặt hình thức. Em thì chuyên bán hàng Steelmate và đảm bảo 2 tiêu chí trên. Cụ tham khảo loại cảm biến lùi em đã lắp cho mợ lesamis912

P/s: Loại này thiết kế cho Mer và nhỏ gọn, Báo chi tiết 04 mắt và cho khoảng cách chi tiết

pingeps

Xe tải
Vâng. Bộ của bác rất đẹp và màu cũng hợp với nội thất đen của City luôn. Có nhu cầu em sẽ call bác.

ltrphuc

Xe tăng
Những nhu cầu của cụ là khá cấp thiết
- Trải sàn da và bọc ghế da sẽ góp phần vệ sinh xe nhanh và tránh gây mùi
- Nếu cụ cẩn thận hơn thì lắp thêm cái camera lùi. Cụ sẽ được hỗ trợ thêm về mặt hình ảnh thực tế
Theo kinh nghiệm của em thì hàng hãng hay hàng ngoài thì các cụ nên lưu ý tới chất lượng sản phẩm, sau đó về mặt hình thức. Em thì chuyên bán hàng Steelmate và đảm bảo 2 tiêu chí trên. Cụ tham khảo loại cảm biến lùi em đã lắp cho mợ lesamis912

P/s: Loại này thiết kế cho Mer và nhỏ gọn, Báo chi tiết 04 mắt và cho khoảng cách chi tiết
cụ cho em vào ib giá của cảm biến lùi và cam lùo loại phổ biến chút nha em cũng đang có nhu cầu. có loại nào cam lùi kèm cảm biến thì tốt quá

Trạng thái
Thớt đang đóng